ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวจนถึงบ่าย

เริ่มโดย sungwornb, ตุลาคม 06, 2012, 10:47:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                    
เรื่องมันมีอยู่ว่าผมไปเที่ยวกับพวกรุ่นพี่ แล้วในกลุ่มมี รุ่นพี่คนหนึ่งในกลุ่มชื่อ พี่เจนผมสนิทกับเค้ามาก เรานับถือกันเป็พี่น้องกันแล้วพอดีพี่เค้าเมา ผมเลยอาสาไปส่งเค้าที่หอ พอไปถึงหอก็พาเค้าขึ้นห้อง พี่เจนให้นอนที่นี้เลยก็ได้เพราะมันดึกแล้ว เท่านี้เรียกรถลำบาก ผมก็โอเคพอพูดเสร็จพี่เจนก็หลับไปเลย แต่ผมยังไม่ง่วงเลยเปิดคอมกะจะเล่นเน๊ตพอผมเปิดหน้าจอคอม ผมถึงกลับอึ้งเพราะว่า รูปวอลเปเปอร์ เป็นรูปพี่เจนกำลังนั่งเปลือยถ่ายรูปอยู่ผมเลยเข้าไปดูในไฟล์ ถึงกลับอึ้งมากกว่าเดิม เพราะมีแต่รูปพี่เจนกำลังนั่งช่วยตัวเอง ไม่น่าเชื่อว่าพี่เจนจะกล้าขนาดนี้ ผมเลยเข้าเว็บโป๊ดูอยู่สักพัก เริ่มเงี่ยนมากๆๆ ก้เอาควยขึ้นมาชักว่าว ตรงหน้าโต๊ะคอม คิดว่าพี่เจนคงไม่ตื่นมา จนผมแตกคามือแล้วจะหันไปเอาทิชชู แต่ปรากฏว่าพี่เจนนั่งดูผมอยู่ ตอนนี้ตรงหน้าพี่เจน คือควยผมขนาด 6นิ้วกว่าๆๆ ผมตกใจมากเลยถาม"พี่เจนตื่นมาเมื่อไหร่"พี่เจนตอบ "ก็เห็นผมกำลังนั่งชักว่าว" ผมสำนึกผิดเลยขอโทษเค้า แต่เค้าเดินเข้ามาแล้วว่าไม่เป็นไรแต่ทำไมเงี่ยนแล้วไมบอกพี่ พอพี่เจนพูดเสร็จก็คุกเข่าลงแล้วคว้าควยผมเอามาปลุกอารมฌือีกครั้ง ผมแข็งเร็วมากอาจจะเพราะตื่นเต้นก็ได้ พี่เจนอมได้สักพัก ก็หยุดแล้วขึ้นมาคร่อมผม แล้วเอาปากมาประกบผมสอดลิ้นเข้าไปในปากผม ผมไม่ยอมโดนรุกฝ่ายเดียวผม จับพี่เจนถอดเสื้อ ส่วนกระโปรงเอาออกไม่ได้เพราะพี่เจคร่อมอยู่แล้วดูดหัวนมพี่เจน นมพี่เจนใหญ่มาก หัวนมพี่เจนแข็งเป็นไต ผมทั้งเลียทั้งดูด ส่วนด้านล่างของเรา 2 คน พี่เจน ก็ยังขย่มอยู่ ส่วนผมก็เด้งรับทุกจังหวะ จนผมกับพี่เจนแตกพร้อมกัน หีพี่เจนตอดผม ตุ๊บๆๆ แล้วเรา 2 คน ก็เข้าไปอาบน้ำด้วยกันแล้วออกมานอนเล่นกันสัก 15 นาทีแถมยังชมผมด้วยว่าควยผมทั้งใหญ่ ทั้งยาวเราเริ่มเล่นเกมสวาทต่อ คราวนี้ผมเป็นเริ่มบ้าง ผมเข้าไปดูดปากกะพี่เจนแล้วไซร่คอพี่เจน พี่เจนถึงกับขนลุก ผมเริ่มเลื่อนต่ำลง ไปทีหีของพี่เจน หีพี่เจนหอมมากเพราะพึ่งอาบน้ำมา ผมเริ่มแหวกกลีบออกแล้วเลีย พี่เจนคราง" ซื๊ดซื๊ด เลียเก่งจริงๆๆ" น้ำพี่เจนไหลเยิ้มออกมา พี่เจนเริ่มไม่ไหวแล้ว บอกให้ผมรีบใส่ลงไปได้แล้วพี่จึงจับพี่เจนถ่างขาออกแล้วค่อยยัดเข้าไปช้าๆๆ จนสุดแล้วผมเริ่มซอยกระแทก ดัง "ผั่บผั่บผั่บ"ได้ยินแล้วได้อารมฌ์มาก พี่เจนจับมือผมไปบีบนมอย่างเร่าร้อน ผมเริ่มเปลี่ยนท่าบ้างจับพี่เจนหันหลังแล้วเอาควยยัดเอาไปทางรูตูด พี่เจนเจอนี้ ร้องออกมาดังมาก เพราะพี่เจนไม่เคยโดนท่านี้ ผมกระเด้าอีกสักพัก จับพี่เจนยืนขึ้นแล้วไปที่กำแพง แล้วจับโก่งตูดแล้วเข้าทางด้านหลังท่านี้เป้นท่าที่ผมชอบมาก เพราะมันเสียวสุดๆๆผมกระแทกอย่างแรงจนพี่เจนตัวเกร็ง แล้วบอก"พี่ไม่ไหว พี่เสร็จอีกแล้ว ซื๊ด อ่า อ่า" แต่ผมยังไม่เสร็จพี่เจนบอก" เดี๋ยวพี่ช่วยเอง" พี่เจนก็เข้ามาจูบปากผมแล้วค่อยเลื่อนๆลงมาที่ควยผม แล้วชักว่าวให้ผมแล้วก็ค่อยๆๆอมควยผมช้าๆๆ ผมเสียวมากๆ พี่เจนชักว่าวให้ผมสัก5 นาที ผมเริ่มไม่ไหว "โอ๊ย พี่เจนผมไม่ไหวแล้ว "แล้วผมก็ปล่อยน้ำใส่หน้าพี่เจนเต็มๆๆพี่เจนปาดน้ำว่าวผมแล้วเอาเข้าปาก แล้วก็ใช้ปากรีดน้ำว่าวจนหมดแล้วเรา 2 คน ก็นอนกอดกัน พอตื่นเช้าเราเอากันต่อ จน ถึง บ่ายผมจึงกลับบ้านเพราะเพลียมากๆ