ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
B

ผมวานให้พวกคนงาน 8-9 นิ้ว ทัง 3คนลองเข้าไปรุมแฟนให้ห้องให้ผมดูหน่อย..

เริ่มโดย bearw, ตุลาคม 07, 2012, 02:50:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bearw

ผมวานให้พวกคนงาน 8-9 นิ้ว ทัง 3คนลองเข้าไปรุมแฟนให้ห้องให้ผมดูหน่อย..
ผมกับแฟนได้เสียกันมานานแล้วแต่ยังไม่ได้แต่งงานเป็นเรื่องเป็นราวแฟนผมเป็นคนสวยผิวขาวและอวบหน้าอก 
กำลังพอดีมือที่เดียวซึ่งที่ผ่านๆมาเวลามีเซ็กส์ด้วยกันก็ไม่มีปัญหาอะไร   แต่ผมเป็นคนชอบอ่านและดูหนัง
ประเภทที่มีการรุมหรือเซ็กหมู่เป็นอย่างมาก และยังชอบให้แฟนอ่านและดูด้วยกันและหลังๆมานี้ผมเปิดหนังประเภทนี้
ให้แฟนดูพร้อมทำกิจกรรมไปด้วยผมสังเกตุว่าแฟนก็มีอารมณ์มาก และรวดเร็วเช่นกันบางครั้งขณะทำผมลองพูดชวนแฟน 
ว่าอยากลองไหมเธอ    จะมีอารมณ์เพิ่มขึ้นมาอีกผมจึงคิดว่าต้องทำให้สำเร็จให้ได้แต่กลัวแฟนจะไม่ยอม
และกลัวว่าแฟนจะรับไม่ไหว   จนวันหนึ่งผมกับแฟนได้ไปเที่ยวทะเลและพักที่โรงแรมแห่งหนึ่ง
พอดีกับเป็นวันหยุดโรงแรมต่างๆห้องเต็มหมดผมหาจนพบโรงแรมแห่งหนึ่งพนักงานบอกว่าเต็มแต่เหลือ 1 ห้องที่ชั้น 7 ว่าง
แต่จะมีห้องเดียวเนื่องจากชั้นนี้กำลังปรับปรุงทั้งชั้นและยังไม่เสร็จหมดเสร็จเพียงห้องเดียวและจะมีคนงานก่อสร้างพักอยู่ด้วย
ประมาณ 2 - 3 คนผมกับแฟนไม่ได้คิดอะไรมากและขี้เกียจหาอีกทั้งถือว่าได้ห้องใหม่ด้วยจึงเข้าพัก
เมื่อขึ้นไปพบว่ามีคนงานกำลังทำงานกันอยู่เป็นชายล้วนประมาณ 3คน ทุกคนมองแฟนผมตาเป็นมันเลย
ผมจึงความคิดตามที่ต้องการเข้ามาในสมองทันทีโดยที่ตอนแฟนเข้าห้องน้ำ ผมมาเจรจากับคนงานซึ่งกำลังกินข้าวกันอยู่
พวกเขาแทบจะไม่เชื่อหูตัวเองแต่ผมได้กำชับกับเขาว่าห้ามรุนแรง หรือตบตีจึงเป็นอันขาด เมื่อถึงตอนค่ำแฟนผมอาบน้ำ 
จะเข้านอนผมจึงแกล้งบอกว่าจะไปซื้อขนมข้างล่างให้รอเปิดประตูด้วยผมทำเป็นแกล้งเปิดปิดประตู
และผมก็โทรไปบอกคนงานตามที่ได้นัดไว้ตัวผมก็ไปแอบที่ระเบียง พร้อมกล้องถ่ายVDOคนงานที่นัดไว้มาเคาะประตู 
แฟนผมนึกว่าผมมาแล้วจึงออกจากห้องน้ำมาเปิดประตูโดยใส่เพียงผ้าขนหนูเท่านั้นแต่เธอต้องตกใจ
เพราะเป็นคนงานที่เธอเห็นเมื่อกลางวันเธอพูดว่า" เข้ามาทำไม" คนงานมันบอกว่า"จะมาเย็ดมึงนะสิทั้งขาวทั้งอวบ
ผัวมึงพึ่งลงไปยังไม่มาหรอกพวกกู 3 คนขอเป็นผัวมึงด้วยละกัน"และคนงานทั้ง 3 คนก็รุมเข้ามาจับแฟนคนละไม้คนละมือ 
ผ้าเช็ดตัวหลุดออกอย่างง่ายดายผมเดินเครื่องบันทึกภาพทันทีแฟนผมร้องลั่นให้ช่วยด้วยแต่ไม่เป็นผล
เพราะทั้งชั้นมีห้องเดียวพวกมันคนหนึ่งเอาผ้ามาปิดปากไว้ส่วนอีกคนเห็นรูปร่างและนมพูดออกมาว่า 
"แม่งขาวน่าเย็ดจริงๆเป็นบุญหำกูแท้ๆ"และมันได้ค่อยๆ เอาปากดูดหัวนมแฟนผมอีกคนแทรกตัวเข้ามาระหว่างขา 
แฟนผมไม่มีทางหลบเลี่ยงได้เลยมัพูดว่า"หีแดงดีว่ะน่าเลียจริงๆ"และมันก็ก้มลงเอาลิ้นเลียลงที่หีแฟนผมอย่างเอาเป็นเอาตาย 
คนที่เหลืออีกคนจับแขนไว้ไม่ให้แฟนขัดขืนแต่ก็ก้มลงมาดูดนมที่เหลืออีกข้างแฟน ของผมจากที่ต่อสู้เริ่มอ่อนแรง 
และเริ่มค่อยๆยอมรับในการกระทำของคนงานทั้ง 3 คนที่เลียหีอยู่พูดว่า
"มึงเงี่ยนเหมือนกันละสิน้ำหีแฉะเชียวไม่ต้องอายหรอกมึงมาสนุกกันดีกว่า"
แล้วมันก็เอาผ้าที่อุดปากออกผมแทบไม่เชื่อหูตัวเองเลยเมื่อได้ยินแฟนผมพูดว่า"จะเย็ดก็รีบหน่อยพี่เดี๋ยวแฟนหนูมา"
คนงานที่จับมือจึงปล่อยแล้วมันงัดควยของมันออกมา ของมันประมาณ 8 นิ้ว มันบอกว่า" อมให้กูทีไม่ไหวแล้ว"
แฟนผมคว้าควยของมันมาดูดอย่างไม่รังเกียจมันหน้าบูดเบี้ยวเลย และผมยังได้ยินแฟนครางออกมารอดควยที่เต็มปาก
ด้วยเนื่องจากไอ้คนข้างล่างเลียหีอยู่เมื่อมันเห็นว่าแฟนผมพร้อมมันก็เอาควยออกมาบ้าง
โอวผมแทบจะเข้าไปห้ามเลยมันทั้งยาวและใหญ่ 9 นิ้วกว่าแต่แฟนผมพูดออกมาทำให้ผมแทบช็อกอีกครั้งว่า
" ชักช้าอยู่นั่นแหละ" แล้วให้ไอ้ควย 9 นิ้วนอนหงายและแฟนค่อยๆกดหีลงไปในควยม้าของมันแฟนผมกัดปากแน่น
แต่เนื่องจากน้ำที่เต็มรูจึงเข้าไปจนหมดแฟนผมร้องเมื่อเริ่มมีการกระแทกและร้องดังมาก" โอย ..มันหีจริงๆ เลยพี่จ๋า ไม่เคยมันอย่างนี้เลย 
แฟนผมพูดและร้องอย่างไม่อายระหว่างนั้นผมก็ทนไม่ไหวจนต้องชักว่าวไปด้วย ไอ้คนงานควย 8 นิ้วเอาควยแทงเข้าปากแฟนผม 
เพื่อหยุดเสียงร้องแต่ไม่วายที่จะรอดออกมาได้มันจับผมของแฟนผมพร้อมกดหัวให้อมลึกๆไอ้ควย 9 นิ้วก็ร้องออกมา
"หีมึงทั้งฟิตทั้งตอดจริงๆแรงๆอีก" ผมสังเกตว่าไอ้คนที่ ดุดนมมันหายไปไหน
และผมก็หายสงสัยมันไปเอาครีมทาผิวในกระเป๋าออกมาทาที่ควยและรูตูดของแฟนผมซึ่งผมยังไม่เคยเปิดซิงเลยแต่ยังดีที่ของมันพอๆ กับผม
มันประกบทางด้านหลังจับแก้มก้นแหกออกแล้วมันค่อยๆกคดควยของมันลงไปอย่างชำนาญแฟนผมกำลังเงี่ยนหลับหูหลับตาเอาควย 9 นิ้ว
และอมควย 8นิ้วจนไม่ทันสังเกตควยที่ 3 จนเมื่อควยที่ 3 เข้ารูสุดท้ายถึงขั้นที่ต้องคายควยที่ปากออกและร้องออกมาไอ้ 9นิ้วรัดแฟนผมไว้แน่น
กลัวหลุด มันกระแทกต่อจนแฟนลืมเจ็บและเริ่มมันกับควย ที่ 3 ผมค่อยๆเข้าไปในห้องใกล้กับเตียงที่เอากันพร้อมจับภาพในทุกๆ มุม
แต่แฟนไม่เห็นผมจนกระทั่งไอ้ควย 8 นิ้วร้องออกมาเสียงดังชักควยออกมาน้ำแตกใส่หน้าแฟนผมน้ำมันมากจริงๆ
และเมื่อปากว่างแฟนผมร้องครางเสียงดังไม่เป็นภาษา" โอว..ซี๊ด.. แรงอีกๆ.. มันจริง"และไอ้คนที่ 3 ก็น้ำแตกออกมาเต็มหลังของแฟนผม
"โอย .. แม่งมันควยจริงๆเดี๋ยวกูขอรูหน้าอีกนะ " แฟนผมบอกว่า " จะเอากี่ทีก็เอาเลย . . มันจริงๆอยากโดนเย็ดหลายๆอันมานานแล้ว" 
ผมทนไม่ไหวแล้วจึงเอาควยผมเข้าที่ตูดแฟนบ้างซึ่งเมื่อเข้าไปจึงรู้ว่ามันคับและรัดแน่นดี ผมซอยเข้าออกเป็นการใหญ่แฟนบอกว่า 
"ไหนจะเอาหน้าทำไมซ้ำที่เดิมหละ"แล้วเธอก็เห็นผมแต่เธอไม่สะทกสะท้าน ยิ่งเด้งตูดรับมากกว่าเดิมอีกไอ้ควย 9 นิ้วเริ่มร้องบ้าง
"โอย...กูไม่ไหวแล้ว อ้า..ซี๊ด "มันกระแทกและกดแน่นแฟนผมก็จูบปากแลกลิ้นกับไอ้ 9 นิ้วเป็นการใหญ่ผมก็ถึงสวรรค์เช่นกัน
ผมชักควยออกและแฟนก็เอาควย 9 นิ้วออกเช่นกันผมถามว่ามันไหมเธอบอกว่า"มันมากๆเสร็จไปร่วมสิบที
แล้วก็ไม่คุยต่อแต่หันไปดูดควย 9 นิ้วพอดีกับไอ้ 8 นิ้วกับไอ้คนที่ 3 ตั้งตระหง่านอีกมันก็เริ่มกันอีกมันทั้ง 3
และผมเย็ดกันครบทุกรูแฟนผมเสร็จร่วม 30 ทีเก็บภาพได้ 2 ม้วนเอากันตั้งแต่สามทุ่มกว่าจะเสร็จก็ตี 2 ตี3เราทั้ง 5 ก็นอนหลับ
ผมตื่นมาหกโมงก็ยังเห็นแฟนกำลังขย่มไอ้ควย 9 นิ้วอีกอย่างเอาเป็นเอาตายโดยมีไอ้ 8 นิ้วดับเสียงร้องเธอ
โดยเอาควย ยัดปากเธออยู่และผมก็ต้องเข้าไปมีส่วนร่วมอีก..................