ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลงรักสาวขอนแก่น..

เริ่มโดย nismo b11, ตุลาคม 08, 2012, 11:20:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nismo b11

เรื่องนี้ได้มาเพราะบังเอิญโง่นะครับ..ผมไปจังหวัดนี้เพราะไปสำรวจสถานที่ก็ไปเช่ารถมอเตอร์ไซค์มาขี่วนดูเส้นทาง คราวนี้ตอนจอดซื้อของ
ตรงแถวบึงพอซื้อของเสร็จ..รถสตาร์ตไม่ติดครับ กดสวิทซ์นานมาก..จนกระทั่งมีน้องผู้หญิงมาบอกว่า..พี่คะ..ต้องเอาขาตั้งขึ้นก่อนค่ะ..
ผมหน้าแตกแหกสนิทเลยครับ..เธอก็หันไปหัวเราะกับเพื่อน..ผมก็ลยบอกว่าขอบคุณครับ แล้วถามเส้นทางกับน้องเค้า..
น้องเค้าก็บอกงั้นพี่พี่ขี่ตามหนูมาซิคะก็ขี่มาจนถึงทางที่มา ม.ภาค..น้องเค้าก็แยกลงไปคนนึงผมก็ขี่ตามน้องคนนี้มาจนถึงที่หมาย
ผมก็กล่าวขอบคุณ.น้องคนนั้นบอกว่าถ้าเปลี่ยนคำขอบคุณเป็นอย่างอื่นได้ป่าว..ผมก็ถามว่าอะไรหล่ะ..เธอบอกว่าเดี๋ยวบอก..เอาเบอร์พี่มา
เดี๋ยวหนูโทรไปบอก..แล้วก็แยกย้ายกัน..ผมก็ขี่รถกลับมาที่พัก..ก็ที่เคยมาพักครั้งก่อนแถวห้างเก่ากลางเมือง..พอเย็นๆก็มีสายยิงเข้ามา
เบอร์ไม่คุ้นแต่ก็โทรกลับคิดว่าเป็นประสานงานที่นี่..แต่เป็นน้องคนนั้นโทรมาบอกว่า..ทวงของที่ติดไว้..ผมก็บอกว่าจะเอาอะไรหล่ะ
เธอบอกว่าเลี้ยงมื้อนึงได้ป่าว..ผมก็บอกไปว่าได้..แต่อย่ามาเยอะนะเดี๋ยวหมดตัว..เธอมาตามนัดครับ..เธอมาไม่เยอะครับ..
ที่ไม่เยอะคือเสื้อผ้าครับ..กางเกงขาสั้นเสื้อแขนกุด..และมาคนเดียว..ผมก็เลยมาที่ห้างกินข้าว,ดูหนัง...แล้วผมถามว่าปกติเที่ยวมั๊ย.
เธอบอกว่า.นานๆครั้ง..คือ..อยากมาก็มาไม่ได้อยากอะไรมากมาย..ผมเลยถามว่าแล้ววันนี้หล่ะ..เธอบอกว่ามีเจ้ามือก็.โอเค...
เราก็มาร้านที่เที่ยวสุดอิตกัน..วันนั้นมีศิลปินดังไปพอดีแล้วซาวด์รู้จักกับผมก็เลยมาทัก..น้องแกบอกว่าปลื้มคนนี้อยู่..โชคดีเลยที่มา
ผมบอกว่าเดี๋ยวเค้าเล่นเสร็จถ่ายรูปให้มั๊ยล่ะ..เธอบอกว่าจริงนะ..พอเล่นเสร็จก็เดินไปหาซาวด์ขอให้น้องถ่ายรูป..ก็โอเคไปถ่ายข้างนอก
ดูน้องแกปลื้มมาก.ก็ถึงเวลาที่แยกย้ายกัน..ผมถามว่ามายังไงขี่รถมาเหรอ..เธอบอกป่าว..ผมจะเอารถไปส่งเธอบอกว่าไม่เอา.เดี๋ยวพี่หลง
ผมก็เลยถามว่าค้างกับพี่มั๊ยล่ะ..ไม่ทำอะไรหรอก..นอนเกี่ยวก้อยกันเฉยๆ.เธอบอกว่า..บ้า..แต่ก็ตามมาที่ห้อง
เข้ามาผมก็ให้เธอเข้าไปล้างหน้า..แล้วนอนที่เตียงส่วนผมจะนอนที่โซฟา..เธอบอกว่านอนด้วยกันนี่แหละเตียงกว้าง..ผมก็เออ.ออไป
เดินไปอาบน้ำออกมาเธอนอนอยู่ในผ้าห่มผมก็เดินมาที่เตียงเธอบอกว่า..ปิดไฟก็ได้นะ..ผมก็บอกว่าไม่กลัวเหรอ..เธอส่ายหัว..
ผมก็ปิดไฟเหลือแค่หน้าห้องน้ำ..ผมเข้ามานอนถึงรู้ว่าเธอไม่ได้ใส่อะไรเลยเพราะผมมาเห็นชุดที่เธอถอดตรงโซฟา
ผมเข้ามาในผ้าห่มก็ลองเอามือมาแตะตัวเธอ..เธอบอกว่าไหนบอกว่าแค่เกี่ยวก้อยไงหล่ะ..ผมก็บอกว่าก็ไม่รู้นิ้วก้อยอยู่ไหน
ต้องคลำหาเพราะไม่เห็น..ผมก็คลำไปทั้งตัว..นมเธอขนาดกำลังดี..ก็กินนมกันตามระเบียบ..กินไปสำรวจร่างกายกันไป
ถึงรู้ว่าเธอไม่ได้แค่ล้างตัวแต่เธออาบน้ำด้วย..กิ่นสบู่ติดตัวมาเลย..ก็ไม่ต้องคิดกันล่ะ..ทาสีช่วงล่างดีกว่า..ขนไม่รกมาก
โหนกนูนพอดี..ไม่นานเธอก็แยกขาออกกว้างขึ้นอีก..บอกว่าทำเลยพี่ไม่ไหวแล้ว..แต่ผมยังผมก็ทั้งเลีย,ดูด,ทั้งสองฝั่ง
จนเธอบอกว่าโอเคพี่..นั่นคือเธอไปแล้วหนึ่ง..ผมก็เริ่ม..ค่อยๆใส่เข้าไปทีละนิด..ทีละนิดจนหมด..แล้วก็ค่อยๆเริ่มขยับอวัยวะ..
เธอบอกว่าเบาๆก่อนนะหนูเจ็บ..จนเธอบอกว่า..ได้แล้วพี่..ผมก็เริ่มเร่งขึ้นเรื่อยๆ..ท่าเดียวนี่แหละครับ..มิชชั่นนารี...
ใช้เวลาไม่นานก็เสร็จสมอารมณ์หมาย...โดยชักออกมาข้างนอก..กระเด็นไปโดนหน้าหน่อยนึงผมข้างหูอีกนิด
เลยต้องพามาล้างหน้ากับล้างตัวแล้วก็มานอน..คราวนี้มาเห็นร่างกายกันชัดๆในห้องน้ำ..หน้าอกขนาดสามสิบสี่ สะโพกสามสิบหก
แต่เธอสูงประมาณ160กว่าๆเลยดูไม่อ้วน..ช่วงล่างแน่นสนิท..ขนมีไม่มาก..เสร้จแล้วคราวนี้ก็มานอนกัน...
คราวนี้แหละครับ..นอนเกี่ยวก้อยกันจริงๆ..