ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไร้เดียงสา

เริ่มโดย sungwornb, ตุลาคม 11, 2012, 01:18:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                        ไร้เดียงสา
ผมเป็นครูพละโรงเรียนประถมศึกษา ของเอกชนแห่งหนึ่งครับหน้าที่ก็ตามชื่อคูรพละคือสอนพละ ผมรับผิดชอบเด็กปรถมหนึ่งถึงประถมหกก็มีอยู่หลายห้องด้วยกัน การสอนพละเด็กๆก็ไม่มีอะไรยุ่งยากมากนักหัดท่ากายบริหารบ้าง วิ่งบ้าง แล้วก็สอนกีฬาเบื้องต้นทั้งหลาย เช่น บาส แชร์บอลฟุตบอล ก็แล้วแต่เด็กอยากเล่นครับ การสอนก็มีทั้งกลางแจ้งและในโรงยิมของโรงเรียน วันที่มันเริ่มเรื่องที่จะเล่าให้คุณฟังมันเป็นช่วง กลางๆเทอมหนึ่ง วันนั้นฝนตกการสอนพละจึงทำกันในโรงยิมไฟฟ้าก็ดับโรงยิมจึงมืดๆ ผมให้เด็กนั่งเล่นตามใจชอบเพราะมันมืดเกินกว่าจะเล่น กีฬาอะไรให้เป็นเรื่องเป็นราวได้เด็กบางคนก็หลับเลยเพราะอากาศมันเย็น ผมต้องให้คนที่จะหลับมานอนเรียงกันบนเบาะยูโดเพื่อที่จะได้ไม่ถูกเพื่อน ที่ยังวิ่งเล่นอยู่เหยียบเอาเด็กที่เรียนในชั่วโมงนั้นเป็นเด็กปอหนึ่ง ก็อายุเท่าๆกันคือราวๆเจ็ดขวบผมเองก็ชักขี้เกียจเพราะอากาศมันเย็นน่านอน จึงนั่งลงบนเบาะใกล้ๆกลุ่มเด็กที่หลับอยู่ตาก็มองเด็กที่ยังเล่นกันอยู่ไปเพลินๆ ข้างๆที่ผมนั่งเป็นเด็กหญิงคนหนึ่ง เธอ ใส่ชุดนักเรียนต่างกับคนอื่นๆที่ใส่ชุดพละเธอชื่อน้องบี ผู้ปกครองน้องบีลืมเอาชุดพละใส่กระเป๋ามาให้ เธอเปลี่ยน เธอจึงแต่งตัวผิดกับคนอื่นน้องบีหลับสนิท กระโปรงพลีตสีน้ำเงินร่นสูงจนเห็นโคนขา แรกๆผมก็มองไปอย่างนั้นเอง โธ่เด็กเจ็ดขวบมันจะมีอะไรน่ามองนักล่ะครับ แต่สักพักผมก็อยากรู้ว่าในกางเกงเด็กจะเป็นอย่างไร มองซ้ายมองขวาก็ไม่มีใครอยู่ใกล้ๆเลยนอกจากหมู่เด็กที่หลับผมก็เอื้อมมือไปดึงชายกระโปรงน้องบีให้สูงขึ้นจนถึงหน้าท้อง เห็นกางเกงในสีชมพูที่น้องบีใส่ผมมองไปตรงง่ามขา ก็เห็นกางเกงจมลงไปใน ร่อง เป็นรอยน่าดูทีเดียวตอนนั้นผมนึกในใจว่าก็น่าดูเหมือนกันนี่หว่า ผมค่อยๆเกี่ยวขอบกางเกงในตรงง่ามขาแหวกออกไปข้างๆจิ๋มนองบีก็โผล่ออก มาให้เห็น จิ๋มเด็กเจ็ดขวบยังไม่มีขนเลย เกลี้ยงขาวสะอาดรอยผ่ายาวดู ตีบตัน เห็นในความสลัวๆว่าเป็นสีชมพูซีดๆ ผมใช้สองมือแหวะแคมนุ่มนิ่ม นั้นออกดูรูจิ๋มข้างในเป็นสีแดงสดมีรูเล็กนิดเดียวเท่านั้น ผมเขี่ยๆคลึงๆรูนั้นเล่นชักมันมือแล้ว จิ๋มน้องบีนุ่มมือจริงๆ ชักนิ้วมาดมกลิ่นก็ได้กลิ่นเค็มๆปนกลิ่นฉี่ฉุนๆแปลกดี ผมบี้ๆคลึงๆสักพักมันก็มีน้ำใสๆลื่นๆไหลออกมา ไม่น่าเชื่อนะครับเด็กเจ็ดขวบเมื่อถูกจับจิ๋มจิ๋มมันก็หลั่งน้ำเมือก ออกมาเหมือนของผู้ใหญ่ด้วยพอนิ้วมันลื่นๆก็พอที่จะแยงเข้ารูได้ ผมก็ลองแยงๆดู จิ๋มน้องบีดูดนิ้วตืดๆหนึบๆ มันนุ่มนิ่มจนผมคิดว่าถ้าเอาควยของผมถูไถก็คงจะมันไม่น้อย ผมมองไปรอบๆเด็กยังคงเล่นกันอยู่หลายคนแต่ไม่มีใครสนใจผมหรอก ผมมองไปทางหลืบของโรงยิมที่ใช้ สำหรับเก็บของ ดูมันมืดดีมีโต๊ะปิงปอง เบาะยูโดและอะไรต่อมิอะไรกองสุมกันลับตาคนดีผมค่อยๆอุ้มน้องบีไปด้านนั้น วางเธอลงบนโต๊ะเตี้ยๆ ตัวหนึ่งน้องบีหลับสนิทไม่รู้เรื่องอะไรเลย ผมรูดกางเกงในสีชมพูนั้นออกทางปลายขาตลบกระโปรงไปกองบนหน้าท้อง ถ่างขาน้องบีออก งัดเอาควยออกมาจากซิบกางเกงถ่มน้ำลายลงไปพอชุ่มๆหัว แล้วเอามันถูๆเข้าตรงรูจิ๋มน้องบี ลื่นๆครับเสียวด้วย แคมอ่อนนุ่มสองข้างยู่ตามแรงถูหัวควยผมจมเข้าไปได้นิดนึง แคมที่แบะออกถูหัวควยจนรู้สึกเสียวซ่าน ผมไม่กล้าดันเข้าไปมากกลัวจิ๋มมันฉีกได้แต่ถูๆสักพักจนรู้สึกว่าน้ำกำลังจะแตก ผมจ่อควยไว้ตรงปากรูจิ๋มน้องบีตรงๆดันนิดนึงก็พอดีน้ำเงี่ยนกระฉูดออก มาปื๊ดๆ เสียวซ่านไปทั้งตัวน้ำเงี่ยนส่วนใหญ่ฉีดเข้ารูจิ๋มน้องบีพอดี หัวควยที่อัดปากรูอยู่สนิททำให้มันพุ่งเข้ารูจิ๋มไปได้มากมายเมื่อผมเสียวจนพอใจก็ดึงควยออก น้ำกามขาวขุ่นนองจุกอยู่ปากรูจิ๋มน้องบีมากมายบางส่วนไหลย้อยออกมาตามโคนขา น้องบียังคงหลับสนิทผมเอาผ้าขนหนูชุบน้ำมาเช็ดทำความสะอาดจนเรียบร้อย ใช้ปากดูดรูจิ๋มน้องบีจนน้ำ กามผมออกมาจนหมด ก่อนใส่กางเกงให้น้องบีแล้วอุ้มไปนอนที่เดิม จากวันนั้น ผมก็รู้ว่าเด็กๆก็ให้ความสุขกับผมได้มากถ้าผมรู้จักหาโอกาศ วันนี้เป็นวันนึงที่ผมเงี่ยนมาก สอนเด็กไปควยก็ตุงอยู่ในกางเกงวันนี้เป็นการสอนเด็กปอสาม ผมก็สั่งให้เล่นกีฬากันตามชอบใจกลุ่มใครกลุ่มมัน แต่วันนี้ผมเล็งเด็กไว้คนนึงเธอชื่อน้องษา น้องษาอายุประมาณ สิบขวบ ค่อนข้างตัวโตแล้วแขนขายาวเก้งก้าง มองตรงอกเห็นนูนๆขึ้นมาโตสักลูกมะนาวเห็นจะได้น้องษาเล่นอะไรก็ไม่ค่อยได้เรื่อง ผมเคยให้สอบ ชู๊ตบาส น้องษาทำไม่ได้เลยสักลูกนึงวันนี้เมื่อสั่งเด็กเสร็จ ผมก็เรียกน้องษามาบอกว่าจะสอนชู๊ตบาสเด็กเล่นกันทั้งนอกและในโรงยิม ผมก็พาน้องษา มาซอกโรงยิมที่เดิม ผมว่าน้องษาเรื่องที่เธอเทสชู๊ตบาสไม่ได้คะแนนน้องษาทำตาแดงๆเหมือนจะร้องไห้ ผมปลอบก่อนโอบร่างเธอเข้ามากอด น้องษาไม่ได้ขัดขืนแต่อย่างไรเด็กอายุประมาณนี้ยังคิดเสมอว่าผู้ใหญ่กอดเพราะเอ็นดู ผมบอกน้องษาว่า ถ้าเธอสอบพละตกสงสัยโดนพ่อตีแน่เลย คราวนี้น้องษาสะอึกสะอื้น ผมก็ปลอบว่าครูจะช่วยแต่น้องษาต้องสัญญากับครูก่อนว่าจะไม่บอกใคร เพราะเดี๋ยวเพื่อนจะอิจฉาและครูอาจโดนครูใหญ่ลงโทษฐานช่วยเรื่อง
สอบ น้องษาดีใจมากเธอรีบรับปากผม แต่ผมก็บอกเธอว่าสอนอะไรเธอก็ต้องทำโดยไม่บ่นนะน้องษาพยักหน้า ผมดึงน้องษา ให้นั่งลง เด็กอายุสิบขวบตัวเริ่มมีกลิ่นสาบสาวเล็กๆแล้วเหงื่อที่ซึมออกมากลิ่นมันรัญจวนใจผมเหลือเกิน ผทสอดมือเข้าใต้เสื้อยืดพละของน้องษาและบอกให้เธอนั่งเฉยๆ น้องษานั่งตัวแข็งตอนที่มือผมเริ่มบีบนมเต่งขนาดลูกมะนาวนั้นเบาๆมันหยุ่นๆ มือดีจังเลยครับ หัวนมยังนุ่มนิ่ม จมูกผมไซร้ สูดกลิ่นเด็กที่ซอกคอ แก้มและทั่วใบหน้า น้องษาตัวเริ่มอ่อนระทวยตาหลับปี๋ ผมถลกเสื้อยืดน้องษาขึ้นสูงก้มลงดูดไซร้นมอย่างเมามัน น้องษาส่งเสียง อือๆในคอผมดันตัวน้องษานอนลงบนโต๊ะเตี้ยๆตัวเดิมมือจับขอบกางเกงพละขาสั้นรูดถอดออกพร้อมกางเกงในสีขาวติดไปพร้อมกัน เมื่อมองลงไปตรงหว่าขาก็เห็นหีน้องษาลอยเด่น ขนอุยหรอมแหร็มสองสามเส้นขึ้นประดับโคกพองามร่องหียังปิดสนิท แคมสีแดงอ่อนๆปิดปากรูจนไม่เห็น ทางเข้า ผมเอามือแหวกแคม แยกออกน้องษาสะดุ้งเฮือกครางอือ ร่องทางเข้าก็เผยโฉม รูหีนั้นแดงก่ำน้ำเงี่ยนเด็กสิบขวบซึมออกมาเป็นมันเงาผมเขี่ยเม็ดแตดเล็กๆไปๆมาๆ น้องษาบิดตัวไปมาเหมือนจะเลื้อยหนี ผมก้มลงเอาปากประกบรูหีแล้วดูดแรงๆน้องษาแอ่นหน้าท้องดันสู้ปากผม คราวนี้น้องษาครางฮือๆเบาๆตลอดผมดูดอยู่จนกะว่าน้องษาเสียวมากแล้ว จึงงัดเอาควยออกมาคราวนี้เตรียมเจลหล่อลื่นมาด้วย ทาหัวควยจนชุ่ม ก่อนเอาจ่อปากรูหีน้องษาค่อยๆซอยดันส่งควยเข้าประตูสวรรค์ น้องษาบิดไปมามีเสียงซี้ดบางครั้งเมื่อหัวควยผลุบเข้าปากรูหีได้ น้องษาก็สะดุ้งเฮือก ปากร้องครางว่าเจ็บค่ะครูขาผมหยุดชะงักก้มลงไซร้ ดูดนมมือก็ล้วงลงไปบี้แตดน้องษาเบาๆ แป๊บเดียวคิ้วน้องษาที่ขมวดเกร็งก็คลายออกผมจึง เริ่มกระเด้าอีก ต้องหยุดพักถึงสี่หนเพราะน้องษาร้องเจ็บควยผมจึงเข้าไปได้หมดลำ คับปึ๋งเลยครับ เหมือนรูหีน้องษาจะกัดควยผมแทบขาดผมเริ่มซอยช้าๆเบาๆ น้องษาก็เริ่มร่อนเอวไปมาปากก็ครางเบาๆตลอดผมทำช้าๆเบาๆไปเรื่อยๆ เสียวจริงๆครับเย็ดเด็กสิบขวบเนี่ย ผมไม่กล้า ทำแรงเลยกลัวรูหีน้องษาจะฉีกขาดทำช้าๆไปจนน้องษาสะดุ้งผวาโอบกอดผมแน่น น้องษาสั่นระริกไปทั้งตัวครางเหมือนจะร้องไห้ผมรู้ว่าน้องษา น้ำแตกเป็นครั้งแรกในชีวิต ผมเองก็เสร็จพอดี น้ำแตกถะถั่งพรวดๆเข้ารูหีน้องษาผมยังกระเด้าสั้นๆอยู่ตอนน้ำแตก มันเสียวอยู่ นานมากทีเดียว น้องษาเองก็ขมิบรูตุบๆหรือมันจะกระตุกเองก็ไม่รู้ ผมดึงเวลาซึมซับความเสียวอยู่พักนึงก็ถอนควยออกจากรูหีน้องษา ตอนหลุดออกมาเสียงดัง เป๊าะเลยครับ ดูดเหมือนสูญญากาศเลยพอมองลงไปใจ หาววาบเลยครับ เลือดแดงๆไหลปนออกมากับน้ำกามขาวขุ่น ผมรีบเอาผ้าขนหนูชุบน้ำในถังที่ตักมารอท่าไว้แล้ว เช็ดล้าง ผมอมน้ำเต็มปากก่อนเป่ามันเข้ารูหีน้องษาเมื่อผมถอนปากออกจากรูหี น้ำก็ทะลักไหลออกมาพร้อมกับพาเอาคราบน้ากามและเลือดสาวของน้องษาไหลออกมาด้วย ผมเอาผ้าเช็ดแล้วเป่าน้ำเข้าไปหลายหนจนน้ำที่ไหลออกมาไม่มีอะไรปนเปื้อน ผม จึงเช็ดง่ามหีน้องษา จนสะอาด เอาทิชชู่พับหลายชั้นใส่กับกางเกงในแทนผ้าอนามัยแต่งตัวให้น้องษาพร้อมสั่งกำชับให้เธอดึงกระดาษทิชชู่ทิ้งในห้องน้ำก่อนกลับ บ้านผมกำชับกำชาสั่งไม่ให้เธอปริปากบอกเรื่องนี้กับใคร แล้วผมจะให้ เกรดสี่กับเธอในวิชาพละน้องษารับปาก วันนั้นผมก็ระบายความเงี่ยนได้สมใจ คุณคงสงสัยว่าผมเย็ดเด็กได้ยังไงโดยเด็กจะไม่เจ็บมากมายและรูหีอันคับแคบไม่ฉีกขาด ความจริงมันไม่ใช่ความสามารถอะไรหรอกครับ แต่มันเป็นปมด้อยของผมเลยควยผมเล็กครับ ความยาวของมันเพียงสี่นิ้วและขนาดก็เท่ากับนิ้วชี้สองนิ้วประกบกัน มันเป็นปมด้อยของผมมานานเมื่อผมดูหนังเอ็กซ์หรือดูรูปโป๊ ผมต้องอิจฉาในขนาดควยของดาราเหล่านั้นผมเคยไปเที่ยวผู้หญิง เธอเหล่านั้นหัวเราะกันคิกคักเมื่อเห็นขนาดของผมผมอายจนไม่ค่อยกล้าไปเที่ยวมากนักทั้งๆที่อยากร่างกายผมกำยำล่ำสันเพราะออกกำลังกายเป็นประจำ แต่มันไม่ช่วยให้ควยผมโตขึ้นเลย เครื่องบริหาร ควยมีกี่อย่าง ผมก็สรรซื้อมาใช้ ยาอะไรที่โฆษณาว่านวดแล้วโต ผมก็นวด มันก็เท่าเดิมแต่วันนี้ผมรู้แล้วว่า สวรรค์ประทานขนาดมาให้ผมหาความ สุข กับเด็กได้สะดวกนิ้วชี้ของคุณไชหีเด็กได้โดยเด็กไม่เจ็บปวดฉันใด ควยของผมก็เย็ดหีเด็กได้โดยไม่เจ็บปวดมากฉันนั้นจากนั้นผมวางแผนการหาความสุขจากเด็กอย่างรอบคอบ ผมสังเกตุนิสัยของเด็กแต่ละคนเด็กซนปากมากผมคัดออกจากรายชื่อเหยื่อ ผมเลือก จากเด็กเงียบๆซึมๆ เด็ก มีปัญหาเมื่อประมาณแล้วมีเกือบยี่สิบเปอร์เซนต์ของเด็กทั้งหมด น้องบีเหยื่อรายแรกของผมเป็นเด็กซนปากมาก ผมจึงไม่ คิดยุ่งอะไรกับเธออีก แต่ น้องษายังคงเป็นเครื่องระบายน้ำกามของผมอีกหลายครั้งครั้งที่สองที่น้องษาโดนผมเย็ด เป็นตอนบ่ายของวันหนึ่ง ความจริงน้องษาไม่ได้เรียนพละในวันนั้นแต่โรงเรียนเรากำลังจะมีกีฬาสี มีเด็กเข้ามาทำกิจกรรมในโรงยิมหลายคนเตรียมการแข่งกีฬา น้องษาเป็นคน หนึ่งที่ที่มีหน้าที่เธอเข้ามาช่วยเพื่อนๆติดริบบิ้นเข้ากับเหรียญ รางวัลนักกีฬาผมเห็นน้องษาเข้าจึงเรียกมาแล้วบอกว่าครูมีงานจะให้ช่วย ผมพาน้องษาเข้าในห้องทำงานเล็กๆที่ผมใช้ซ่อมอุปกรณ์กีฬา ผมจัดเตรียมห้องนี้ไว้เป็นห้องเชือดเด็กเมื่อน้องษาเข้ามาผมก็ดึงมากอดจูบทันที น้องษาโอนอ่อน ตามผมโดยไม่ปริปาก มือผมล้วงควักเข้าในเสื้อนักเรียนและใต้กระโปรงจนมือเปียกฉ่ำจากน้ำของน้องษา ผมถอดกางเกงในน้องษาออก ก่อนประคอง น้องษาให้นั่งตักน้องษาหย่อนก้นยงโย่ยงหยกเพราะควยของผมตั้งเด่รอรูหีเธออยู่แล้ว ควยเปียกเจลมันปลาบน้องษากดตูดลงมาทีละนิดตามผมสั่ง รูหีฟิตๆอมควยผมเข้าไปทีละนิดๆ ในที่สุดน้องษาก็นั่งลงบนตักผมสำเร็จเธอบอกผมเบาๆว่าแน่นท้องจังค่ะครู ผมบีบคลึงนมเล็กเบามือ ปากจมูกสูดดมกลิ่นหอมแถวซอกคอน้องษา ผมเกร็งแขนยกตัวน้องษาขึ้นนิดนึงก่อนปล่อยลงมารูหีขยับถูควยเสียวจี๊ดๆ ผมโยกเอวบดควยถูหีน้องษา เธอครางเบาๆปากก็บอกผมว่าเสียวจังค่ะครูขาน้องษาเสียวผมเล่นท่านี้อยู่พักนึงจนเมื่อยแขน จึงผลักน้องษาลุกขึ้น ผมดันตัวน้องษาไปนอนคว่ำพาดกับโต๊ะผม ตลบกระโปรงนักเรียนไปกองอยู่ บนหลังก้นขาวผ่องรูหีรูตูดเผยโฉมออกมาให้ผมเห็น ผมเข้าแทรกตรงง่ามตูดน้องษาปรันควยเข้ารู น้องษาช้าๆ ผมเห็นมือน้องษาหงิกเกร็งจิกขอบโต๊ะแน่นผมกระเด้าเบาๆละมุนละมัย ตาก็มองปากรูหีสะอาดบริสุทธิ์ปลิ้นคายแล้วอมควยผมผลุบผลับรูตูดเล็กๆสีแดงแก่ขมิบกระตุกเป็นจังหวะกระเด้า ผมเอานิ้วปาดน้ำเมือกที่แตกเป็นฟองฟอดอยู่ปากรูหีน้องษาออกมาละเลงลง ที่รูตูดก่อนเอานิ้ว ไชเข้าไป รูตูดน้องษาดูดกระชับนิ้วผมแน่น มันขมิบเป็นจังหวะตุบๆผมแยงรูตูดกระเด้ารูหีอยูพักใหญ่ น้องษาสะดุ้งเฮือกๆน้ำ แตกไปสองทีแล้วพอเธอน้ำแตกครั้งที่สาม ผมก็พ่นน้ำกามกระฉูดเข้ารูหีน้องษาเนืองนอง อัดหนอกควยเข้าหนอกหีเด็กสิบขวบค้างไว้พักนึงก่อนจัดการชำระล้าง เช่นเคย
  แต่ก่อนนี้การไปสอนหนังสือเป็นงานอันน่าเบื่ออย่างหนึ่งสำหรับผม แต่ทุกวันนี้ไม่ใช่แล้วครับ วันนี้ก็เช่นกันผมมาโรงเรียนตั้งแต่เช้า ก็เตรียม งานสอน ทำรายงานส่งครูใหญ่ และงานจิปาถะที่ผมต้องทำโรงยิมเงียบสงัดเพราะมันยังเช้าอยู่ รถรับส่งนักเรียนยังไม่มาสักคัน มีเด็กไม่กี่คนเองที่มาถึงโรงเรียนแล้ว ผมได้ยินเสียงใครตีลูกปิงปองอัดฝาดังป๊อกแป๊กเบาๆ จึงโผล่ออกไปจากห้องทำงานผมเห็นน้องแววเด็กนักเรียนชั้นป. 5  อายุคงประมาณสิบเอ็ดขวบเธอกำลังตีลูกปิงปองอัดฝาโรงยิมอยู่คนเดียว ผมลิงโลดใจทันทีผมเล็งเด็กคนนี้ไว้หลายวันแล้ว น้องแววเป็นเด็ก เงียบๆ ไม่ค่อยเล่นกับเพื่อนมากนักเธอชอบมาเล่นอะไรคนเดียวเสมอๆ ผมรู้มาว่าแววไม่มีพ่อและถูกเพื่อนล้อบ่อยๆเธอจึงมีปมด้อย ผมกระแอม เบาๆ น้อง แววหันมาทันทีเมื่อเห็นครูมองอยู่น้องแววก็ใหว้ทำความเคารพผมกวักมือเรียกน้องแววให้เข้ามาหา ถามเธอว่าว่างไหมครูมีอะไรจะให้ช่วย น้องแววตอบว่าว่างค่ะครูผมจึงพาน้องแววเข้าห้องเชือด ผมเอาลูกบาสให้น้องแวว แล้วบอกเธอว่าผมอยากถ่ายรูปเด็กนักเรียนเล่นกีฬาเพื่อเอาไปทำหนังสือสอนเด็ก อยากให้น้องแววเป็นแบบให้หน่อย จะได้ไหม น้องแววพยักหน้าพลางตอบรับอย่างดีใจเธอถามผมว่าหนูจะได้เป็นนางแบบเหรอคะ ผมหัวเราะเบาๆก่อนตอบว่าใช่ผมให้น้องแววถือลูก บาสทำท่าเหมือนจะชู๊ต ขณะที่ผมหยิบกล้องปัญญาอ่อนขึ้นมาอันหนึ่งผมเดินมองไปรอบๆตัวน้องแววพร้อมทำท่าเหมือนช่างกล้องผู้เจนจัด ก่อน บอกน้องแววว่าท่าไม่สวย
เดี๋ยวครูจัดท่าให้ ผมวางกล้องก่อนเข้าทำเป็นจับแขนจับตัวน้องแววหันไปมาผมเริ่มล้วงมือเข้าใต้ซอกแขนน้องแววก่อน เลื้อยโอบไปกุมนมเล็กๆบีบเคล้น เบาๆน้องแววทำตัวเกร็งๆมีเสียงหายใจแรงๆสองสามครั้งติดๆกัน ผมลูบอีกมือลงบนก้นที่เริ่มเต่งงอนช้อยปากก็บอกหันซ้ายหันขวาไปตามเรื่อง มือที่ลูบก้นผมก็รั้งชายกระโปรงขึ้นสูงเมื่อสูงถึงมือผมก็แทรกมือเข้ากลางเป้า ทันที นิ้วชี้กดเข้ากลางร่องหีน้องแววพร้อมเคล้นเบาๆ น้องแววเริ่มสั่นสะท้านไปทั้งตัว นิ้วผมชอนเข้าขอบกางเกงในสัมผัสกลีบเนื้อนุ่มหนืดหยุ่นมือ( ตรงนี้ผมขอขัดจังหวะการ เล่าเรื่องให้คุณๆฟัง ผมอยากถามคุณว่าคุณเคยรู้ ไหมหีเด็กกับหีสาวไม่เหมือนกัน ผู้หญิงที่โตเป็นสาวแล้ว แคมหีและรูหีจะต่างกับเด็กมากผมเป็นครู จึงขออธิบายแบบครูให้คุณๆที่อาจจะยังไม่รู้ฟัง ถ้าคุณรู้แล้วผมก็ขออภัย รูหีสาวนั้นแคมหีแม้จะนุ่มนิ่มน่าจับปานใดมันก็ไม่นุ่มเท่าแคมหีเด็ก แคมหี เด็กนั้นมันนุ่มหมือนเยลลี่ครับแคมหีสาวนุ่มเหมือนวุ้น รูหีเด็กก็เช่นกัน มันเหมือนเยลลี่มาก แทบไม่มีความกระด้างปนอยู่แม้เล็กน้อยรูหีสาวนั้นถึงจะ นุ่มนวลแต่ก็มีความกระด้างปนอยู่ ของเด็กนั้นไม่ว่าตรงไหนของหีมันเหมือนจะฉีกขาดออกไปได้ถ้าคุณไม่ระวัง แต่ความดูดความหนึบ สาวๆไม่มี ทางสู้ครับสาวที่โตขนาดแคมเห็นชัดว่าเป็นแคม ปากรู เปิดเห็นรูหีได้โดยไม่ต้องแหวกเย็ดไม่มันเท่าเย็ดเด็กครับ หีเด็กนั้นปากรูหีจะปิด แคมนิ่มๆที่ดูไม่เหมือนแคมสาวจะโอบมาชนปิดปากรูไว้ ถ้าคุณจะเห็นรูคุณต้องแหวกทางเหมือนแหวกเยลลี่สวรรค์เลย ) ผมบอกน้องแววเบาๆว่า เธอต้องหัดตั้งท่าก่อนจึงจะถ่ายแบบกันได้ แต่ห้ามบอกใครนะว่าครูหัดให้อย่างไร เป็นความลับนะ น้องแววครางรับคำเสียงกระเส่าก็จะไม่กระเส่าได้ยังไงครับ ตอนนั้นผมคลำเจอแตดเล็กๆของน้องแววแล้วผมคลึงอยู่ตรงนั้นพร้อมกับ รู้สึกว่าน้ำเหนียวๆลื่นๆไหลออกมาเปียกมือผมผมดึงน้องแววมานั่ง บนเก้าอี้ทำงาน เก้าอี้ตัวนี้ผมใช้เวลาสร้างตั้งสองวันนะครับ มันก็เป็นเก้าอี้แบบมีล้อเลื่อนได้ธรรมดามีเท้าแขนไฟเบอร์ ก็เหมือนเก้าอี้
คอมพิวเตอร์ นั่นแหละครับแต่ตรงเท้าแขนผมดัดแปลงใหม่ให้มันมีร่องสำหรับกิจกรรมพิเศษ ก็กิจกรรมเย็ดเด็กไงครับผมถอดรองเท้านักเรียนน้องแววออก รูดกางเกงในสีขาวลงไปทางปลายเท้าปลดออกจากขาข้างหนึ่ง แต่ค้างมันไว้ ที่ข้อเท้าข้างหนึ่งยกสองขาน้องแววขึ้นบนเท้าแขน ดึงแท่งพลาสติก สำหรับกันขาตกขึ้นล็อกสองขาน้องแวว เท่านั้นร่างของน้องแววก็กึ่งนั่งกึ่งนอนอยู่บนเก้าอี้ขาแหกกว้างพาดบนเท้าแขน มีก้านพลาสติกกันขาไม่ให้ ตกลงมา ผมมองไปกลางหว่างขาน้ำลายหยดเลยครับ รูหีปิดสนิท แคมเล็กๆนุ่มๆสีเนื้อซีดๆเบียดปิดปากรูหีแน่น ทั้งที่เมื่อกี้ผมลองแหวกเข้าไปแล้วผมใช้สองนิ้วแหวะแคมออก น้องแววอ้าปากคราง เห็นรูตีบๆแดงแจ๋ผมก็ก้มลงเลียดูดจุ๊บๆๆ น้องแววแอ่นโคกบิดไปมา ผมดูดๆๆจนน้องแวว กระตุกไปสองหน น้ำเมือกปนน้ำลายย้อยลงง่ามตูดผมเอาผ้ารองไว้แล้วที่ใต้ก้นน้องแววกัน กระโปรงเปื้อนไงครับทีนี้ผมจะทำอะไรคุณเดาออก ไหมครับ แฮะๆๆๆ ทำอะไรไม่ได้ครับเลียดูดใชเล่นได้อย่างเดียว กริ่งเตือนเข้าแถวมันดังขึ้นมาพอดีผมจัดแจงแต่งตัวให้น้องแวว ก่อนกำชับกำชา เรื่องไม่ให้บอกใคร และนัดเธอมาซ้อมท่าถ่ายแบบใหม่ตอนเย็นหลังเลิกเรียนโรงเรียนเลิกสามโมงครึ่ง น้องแววบ้านอยู่ไกลโรงเรียน แม่จะมารับเธอหลังเลิกงานก็เกือบหกโมงทุกวัน น้องแววจึงมักเล่นอะไรอยู่ในโรงเรียน คนเดียวเย็นๆแต่วันนี้เมื่อ โรงเรียนเลิก น้องแววก็มาหาผมที่ห้อง ผมดึงน้องแววเข้ามาข้างใน ก่อนมองซ้ายขวาว่าไม่มีใครสังเกตุเห็นผมไม่รอช้า จับตัวน้องแววขึ้นเก้าอี้เชือดในท่าเดียวกับเมื่อเช้า ร่างเล็กๆที่เริ่มอวบอัดกึ่งนั่งกึ่งนอนถ่างขาสุดล้ากระโปรงถลกพ้นก้น ไปกองบนหน้าท้อง เสื้อ นักเรียนเลิกสูงถึงคอ เสื้อคอกระเช้าตัวเล็กๆและเสื้อในเด็กแบบผ้ายืดถูกถลกพ้นราวนมมือผมกุมนมเล็กๆน่ารักที่พึ่งขึ้นเป็นเนินอูมบีบเบามือ อีกมือก็บดคลึงเม็ดแตดเล็กๆที่เริ่มแข็งตัวเป็นไตเพราะความเสียวน้องแววหลับตาปี๋อ้าปากเผยอ ผมมองเห็นลิ้นเล็กๆสีชมพูน่าดูด ก็ก้มลงไปดูด ปากน้องแววแรกๆเธอก็ทำปากแข็งๆเกร็งๆ แต่เมื่อผมเริ่มดูดลิ้นเล็กๆก็เริ่มสัมผัสลิ้นผมที่ควานเข้าไปหาน้องแววถอน ใจผ่านรูจมูกจนผมรู้สึก ดูดปากจนหนำใจผมก็ก้มลงดูดหัวนมที่ยังอ่อนนุ่มซ้ายขวาๆก่อนระเรื่อยลงต่ำแล้วเริ่มเลียรูหีน้องแวว ผมเลียพลางใช้ลิ้นแทรกเข้ารู บางทีก็ตวัดต่ำลงถึงรูตูด น้องแววแอ่นก้นร่อนเหมือนจะหลบลิ้นผม แต่ก็เหมือนอัดรูหีเข้าหาปากผมด้วยผมดูดเลียจนรู้สึกว่าน้องแววสั่นสะท้าน ก่อนจะเตรียม เปิดบริสุทธิ์เธอผมจ่อควยเล็กๆของผม ควยที่ไม่เคยทำความภูมิใจให้ผมมาก่อนเลยจนกระทั่งผมได้เย็ดเด็ก หัวควยแหลมเรียวเหมือนของเด็กๆ ถอกจนเห็นหัวแดงก่ำ ผมเอามันถูๆคลุกบนปากรูหัวเปียกชุ่มจากน้ำเมือกและน้ำลาย ผมดันมันเข้ารูหีน้องแววเบาๆส่วนหัวผ่านเข้าไปได้ไม่ยาก แต่น้องแววสะดุ้งหนหนึ่ง ผมจึงคาควยไว้นิ่งๆมือโลมไล้เม็ดแตดเบาๆ อีกมือก็ลูบนมสลับซ้ายขวา เก้าอี้ตัวนี้ทำงานได้ผลจริงๆผมคุกเข่าอยู่หว่าง ขาน้องแวว แอ่นเอวเข้ากระเด้าได้โดยไม่ต้องพะวงจับตัวจับขาน้องแววให้เข้าล็อกมีมือว่างสองมือใช้เล้าโลมหาความสุขได้เต็มที่ น้องแววเริ่มโยกส่าย ก้น ผมก็เริ่มดันกระเด้าควยเข้าลึกไปอีกเข้าไปได้สักครึ่งอันน้องแววจึง ครางหนักๆในคอ ผมเองก็รู้สึกว่ามันคับมากผมถอนควยออกกระเด้าสั้นๆ สองสามครั้งผมมองดูหน้าน้องแววคิ้วที่ขมวดหน้าที่เหยเกเริ่มคลายดีขึ้น ผมก็เริ่มดันควยเข้าไปใหม่เสียงดังกรึดเมื่อควยผมแทรกจมมิดด้าม น้องแววอ้าปากครางผวาสะท้านเฮือกผมก้มลงกอดน้องแววให้ความอบอุ่นใจ นี่เป็นเคล็ดนะครับ การโอบกอดทำให้เด็กอบอุ่นใจแม้เธอจะเจ็บบ้าง แต่ความใกล้ชิดอบอุ่นทำให้เธอหายเจ็บเร็วขึ้น ผมคาควยไว้นิ่ง จูบปากน้องแววอย่างดูดดื่มมือสอดแทรกคลึงจุดกระสันต์ทุกจุด ครู่เดียวน้องแวว เริ่มหายใจแรงผมเริ่มกระเด้านุ่มๆเบาๆ แรงดูดจุ๊บๆที่หัวควยทำเอาผมสั่นเหมือนกัน มันเหมือนแทงควยเข้าในความอ่อนนุ่มหนึบดูดรัดทุกอณูทุก จุดของควย หนึบเหนียวหนับ โอยสุดจะบรรยาย ผมกระเด้าไปสักห้านาทีน้องแววก็สั่นสะท้านหน้าแดงก่ำกอดรัดผมพร้อมครางเหมือนคนจะขาดใจ แล้วน้องแววก็เริ่มกระตุกเบาๆ ผมรู้สึกเลยว่ารูหีน้องแววดูดจุ๊บๆรัวถี่ๆน้องแววน้ำแตกแล้ว ผมเองก็กระเด้าเน้นๆสองสามหนน้ำเงี่ยนก็ไหลพรั่งพรู ออกมา เสียวจากหัวควยวิ่งซู่ผ่านไปทุกขุมขนตัวเบาโหวงเหวง ผมหายใจถี่แรงน้องแววก็เช่นกัน ผมโยกควยกระเด้าซึมซับความเสียวจนหยดสุดท้ายก่อนดึงควยออก หีน้องแววดูดตามจนหัวควยผมหลุดออกมา น้ำกามสีขาวขุ่นของผมปนเลือดแดงของน้องแววไหลย้อยออกมาจากรูหีผมเช็ดล้าง ทำความสะอาดจนเรียบร้อย จัดเสื้อผ้าน้องแววจนดี ก่อนชมเชยที่เธอตั้งใจมาช่วยผมน้องแววยิ้มอายๆเมื่อผมถามว่าเธอชอบไหม ก่อนที่จะพยักหน้า ตอบเบาๆว่าชอบค่ะครูผมกำชับกำชาเช่นเคยเรื่องความลับ น้องแววรับคำผมเห็นใกล้เวลาที่แม่ของน้องแววจะมารับ ผมจึงส่งน้องแววไปรอแม่ที่ หน้าโรงเรียน ก่อนปิดห้องทำงานแล้วกลับบ้านอย่างมีความสุขทุกวันนี้ผมยังสอนอยู่ที่โรงเรียน เด็กคนแล้วคนเล่ารุ่นแล้วรุ่นเล่าที่ถูกเปิดบริสุทธิ์โดยฝีมือเอ๊ะไม่ใช่ซิต้องเรียกว่าฝีควยของผม ผมนับจนเลิกนับ รู้แต่ว่าความชำนาญมัน มากขึ้นทุกวันเพียงมองก็รู้ว่าเด็กคนไหนเล่นง่ายคนไหนควรละเว้น แต่อย่างไรก็ตามทุกวันที่โรงเรียนปิด ผมต้องได้ระบายความเงี่ยน บางวันเงี่ยนมากก็หลายหนจะมีก็ตอนปิดเทอม ที่ต้องอดนานหน่อย แต่ก็ไม่เป็นไร เปิดเรียนเมื่อไหร่เย็ดชดเชยครับผม