ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รุ่นปู่ก็ ได้ว่ะ

เริ่มโดย sungwornb, ตุลาคม 11, 2012, 01:26:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                          MicrosoftInternetExplorer4                                     เรื่องเสียวของแอนเกิดขึ้นเมื่อไม่นานมานี้เองค่ะ แอนทำงานด้านดูแลผู้สูงอายุ โดยที่ทางศูนย์ส่งแอนไปที่บ้านหลังหนึ่งในกรุงเทพฯ นี่ล่ะค่ะ ครอบครัวที่แอนไปอยู่มีกันทั้งหมด 4 คนค่ะ มีพ่อ แม่ คุณปู่วัย 70 และลูกชายวัย 16 ค่ะ แอนทำงานที่นี่ได้เพียง 20 วัน ก็เกิดเรื่องเสียวๆขึ้นค่ะโดยวันนั้นแอนอยู่กับคุณปู่ 2 คน ลืมบอกไปค่ะว่าท่านไม่ได้เจ็บป่วย แต่ที่ต้องจ้างแอนมาเพราะต้องการเพื่อนแก้เหงาเวลาไม่มีใครอยู่บ้าน วันนั้นหลังจากแอนเตรียมให้ท่านเข้านอนแล้ว แอนก้อ ออกมาอาบน้ำซึ่งห้องน้ำจะอยู่นอกห้องค่ะแอนนุ่งผ้าเช็ดตัวเลยค่ะวันนั้น เพราะเห็นว่าไม่มีใครอยู่ท่านก้อเข้านอนแล้ว และไม่คิดว่าคนวัยนี้ยังเงี่ยนอยู่ พออาบน้ำเสร็จแอนก้อใส่ชุดนอนเตรียมจะนอน ก้อได้ยินเสียงท่านเรียก แอนรีบไปดูโดยลืมใส่เสื้อคลุมพอแอนไปถึงท่านบอกว่าท่านเป็นตะคริวที่ขา แอนรีบนวดขาให้ท่านทันทีเลย แต่พอนวดไปได้สักพักแอนรู้สึกว่าที่เป้ากางเกงท่านมันตุง ๆ ท่านนุ่งกางเกงแพรค่ะ แอนจึงเห็นท่านมองนมแอนอยู่ค่ะ ตอนนั้นแอนก้อชักเริ่มเงี่ยนเหมือนกัน แหมก้อแอนไม่โดนเย็ดมานานแล้วนี่คะ แอนเลยแกล้งนวดขึ้นไปที่แถวๆควยท่านค่ะ เท่านั้นหล่ะค่ะ ควยดีดขึ้นมาเลย แอนเลยยิ้มให้ท่านแล้วปลดกางเกงท่านออกแล้วเอามือลูบควยท่านเล่น ท่านให้แอนถอดชุดนอนออกแอนก้อถอดค่ะ แล้วแอนก้อก้มลงไปดูดควยท่าน โอ้โห มันแน่นเต็มปากเลยค่ะ แอนดูดๆ เลียๆ ไปสักพักแอนก้อเอาหัวนมไปถูกับหัวควยค่ะ ท่านร้อง"เก่งจังเลยหนู ปู่เสียวมากกก......ไม่เคยเสียวแบบนี้เลย.....ซี๊ดส์" จากนั้นแอนก้อเขยิบตัวขึ้นมาทับท่านไว้ท่านไซร้นมแอนใหญ่เลยค่ะ เหมือนเด็กหิวนม ดูดจนแอนเสียวสุดๆเลยนั่งคร่อมที่หน้าท่าน แล้วบอกให้ท่านชิมหีแอน ท่านก้อทำตามอย่างว่าง่าย ทั้งเลียทั้งดูดเม็ดแตดให้แอน เอาลิ้นแหย่ร่องหี แอนชักทนไม่ไหวแล้วสิตอนนี้ แอนก้มลงไปกระซิบท่านว่าเดี๋ยวแอนจะทำให้ท่านสุขอย่างไม่เคยสุขมาก่อนเลย แล้วแอนก้อเอาหีแอนไปจ่อกะควยท่าน ให้หัวควยถูร่องหีไปมา ท่านร้อง"โอย......อย่าทรมานผัวเลยควยผัวอยากเย็ดหีแอนจะแย่แล้ว" แอนก้อเลยนั่งทับพรวดเดียวเลยค่ะ"ซี๊ด......ผัวขาคับหีจังเลย" แล้วแอนก้อทั้งโยกทั้งร่อน ส่วนท่านก้อดูดนมให้แอนสลับไปมาซ้ายขวาพร้อมทั้งร่อนรับหีแอนอย่างสุด เหวี่ยง ท่านบอกว่าไม่ไหวแล้ว ขอเย็ดท่าหมาหน่อย แอนเลยลงมาหมอบบนที่นอนโก่งตูดให้ท่าน ท่านก้มไปเลียหีแอนแล้วชมว่า" หีอูมดีจัง"แล้วท่านก้อกระแทกควยใส่หีแอนไม่ยั้งเลยค่ะ ควยเข้าไปกระแทกมดลูกเลยแอนสะใจมากๆเลยค่ะ "ท่านขา...เย็ดแอนแรงๆ.....โอย เสียวหีจัง" "ปู่จะแตกแล้ว.....แอนจ๋าหีแอนดีจริงๆ" ท่านกระแทกอีก 2-3 ที เราก้อขึ้นสวรรค์พร้อมกันเลยค่ะ หลังจากวันนั้นเราก้อเย็ดกันมาเรื่อยๆทั้งกลางวันกลางคืน สนุกสุดยอดกันเลยค่ะแล้วคราวหน้าแอนจะมาเล่าเรื่องเย็ดกะหลานคุณปู่อีกนะคะ