ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สุดมันส์กับว่าที่พี่สะใภ้

เริ่มโดย kollayut, ตุลาคม 15, 2012, 11:07:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ผมมาพักเพื่อoเรียนหนังสือในระดับ ปวส. กับพี่ชายแถวโชคชัย 4 พีชายผมนี้มีแฟนซึ่งอยู่กับพี่ชายผมมาได้สักปีกว่าชื่อ เล็ก ซึ่งพี่ชายผมก็กำลังจะแต่งงานกับเล็กในต้นเดือนมีนาคมนี้ ต้องถือว่าพี่ชายผมค่อนข้างโชคดีมากเพราะเล็กนั้นจบการศึกษาระดับปริญญาจากมหาวิทยาลัยมีชือและมีงานที่ดีทำ ในขณะที่พี่ชายผมจบแค่ ม. 6 และเป็นพนักงานขับรถให้บริษัทขายหนังสือเท่านั้น ที่พี่ชายผมมีโอกาสได้เล็กเป็นแฟนก็เพราะทั้งคู่ชอบดูฟุตบอลทีม ลิเวอร์พูล และวันหนึ่งเมื่อพี่ชายผมมีอะไรกับเล็กเพราะฝนตกแล้วเล็กก็มาเช่าห้องอยู่กับพี่ชายผม และเมื่อปีที่แล้วผมก็มาอยู่กับพี่ชายผมเพื่อเรียนต่อในแต่ละเดือนพี่ชายผมจะต้องขับรถเพื่อไปจัดรายการขายหนังสือในต่างจังหวัดครั้งละ 3 -10 วันเป็นประจำ ซึ่งช่วงที่พี่ชายผมไปต่างจังหวัดเล็กมักจะไปพักกับน้องสาวที่ชื่อ โบ ซึ่งเรียนอยู่ที่รามหรือกับเพื่อนที่ชื่อแพรวแถวลาดพร้าว ทำให้ช่วงที่พี่ชายผมไปต่างจังหวัดผมcจะอยู่ห้องคนเดียวหรือมีเพื่อนที่เรียนด้วยกันมาเที่ยวกันบ้าง ทีนี้เมื่อตอนต้นกุมภาพันธ์นี้พี่ชายผมไปโคราช เล็กก็ไปพักกับแพรวตามปกติ แต่มันไม่ปกติตรงที่วันที่ 2 กุมภา ไอ้ตี้เพื่อนผมก็เอาใบตรวจโรคเพื่อฝึกงานตอนปิดเทอมมาให้ผมตอนเจ็ดโมงเช้าก็เลยนั่งคุยกันเพราะตอนสิบโมงจะนำหลักฐานไปให้โรงงานที่จะฝึกงาน เล็กก็กลับห้องมาเอาชุดฟอร์มเพื่อไปทำงานไอ้ตี้ก็เลยบอกเล็กว่าวันนี้จะขอผมไปค้างด้วยที่นนท์ ซึ่งเล็กก็อนุญาติ เมื่อเล็กออกไปทำงาน ไอ้ตี้ก็คุยกับผมว่าแฟนพี่ผมนี่น่าเอาเป็นบ้าเลย แบบว่าขอสักที่จะไม่ลืมบุญคุณไปชั่วชีวิตทำนองนั้น ผมก็คุยไปกับมันแบบเอามัน พอตกเย็นหลังจากกลับจากโรงงานไอ้ตี้ก็ไปยืมกล้องถ่ายวีดีโอมาจากเพื่อนมันแล้วก็กลับมาที่ห้องผม ผมก็ถามมันว่าไม่ไปค้างบ้านมึงเหรอ ไอ้ตี้ก็บอกว่ามึงอยากฟัน เล็กไหมละ ผมก็บอกว่าก็อยากซิแต่ถ้าพี่ชายรู้ละก็มันไม่ดีเพราะ เล็กจะแต่งงานกับพี่ผมอยู่แล้วไอ้ตี้ก็เลยบอกว่าเฮยเชื่อกูซิรับรองบิดปากเงียบยิ่งจะแต่งงานแบบนี้ แล้วไอ้ตี้ กับผมก็ออกไปนั่งกินเหล้ารอเวลากันจนถึง ห้าทุ่ม พอกลับมาถึงห้องเล็กก็ถามผมว่าอ้าว ไม่ไปพักบ้านเพื่อนเหรอ ตอนนี้ไอ้ตี้รออยู่นอกห้อง ผมก็เลยบอกว่าเมาแล้วไม่ไปหลอกแล้วก็เข้าไปกอดเล็กทันทีเล็กตกใจอยู่พักหนึ่งซึ่งก็เพียงพอที่ผมจะประกบปากเข้ากับปากของเล็กซึ่งเธอพยามส่ายหน้าหนีแล้วก็พยายามจะร้อง แต่ผมก็ปิดปากเธอแล้วกระซิบบอกเธอว่าอยากให้ชาวบ้านรู้เหรอซึ่งเล็กก็พยายามจะบอกว่าเธอกำลังจะเป็นพี่สะใภ้ผมด้วยเสียงเบาๆ ซึ่งแน่ละเธอคงไม่กล้าร้องแล้วผมจึงค่อยๆถอดกางเกงขาสั้นที่เธอนุ่งอยู่ออกตอนนี้ผมนั่งกอดอยู่ด้านหลังเล็กมือซ้ายก็จับนมเธอส่วนมือขวาก็พยายามจับหม้อของเธอส่วนเท้าก็ถีบกางเกงขาสั้นกับกางเกงในเธอออกส่วนมือของเล็กก็พยายามจับกางเกงไว้ปากก็บอกให้ปล่อยแต่มีเหรอใครจะปล่อยในตอนนี้เองที่ไอ้ตี้ก็เข้ามาแถมถ่ายวีดีโอไปด้วยตอนนี้เล็กยังไม่เห็นไอ้ตี้ ซึ่งมือผมก็ขยำนมมืออีกข้างก็เอานิ้วแยงรูเล็กแล้วก็ขู่เล็กด้วยว่าถ้าไม่ยอมผมดีๆผมจะบอกพี่ชายผม เล็กก็เลยหยุดดิ้นพอถึงตอนนี้ผมก็ถอดเสื้อเล็กออกได้ส่วนเสื้อในก็ถูกยกมาอยู่ที่คอแล้ว ถึงตอนนี้เล็กเห็นไอ้ตี้ที่ไม่รู้มันแก้ผ้าตั้งแต่ตอนไหน ถือกล้องแฮนดี้แคมถ่าย อยู่เล็กก็ร้องไห้เลยครับแล้วก็พูดว่าทำไมทำกับพี่อย่างนี้ ตอนนี้ก็เลยเป็นบทเจรจาของเล็ก ผม แล้วก็ไอ้ตี้ ซึ่งเล็กกับไอ้ตี้นี่แก้ผ้ากันเรียบร้อยแล้วส่วนผมกำลังปลดกระดุมเสื้อและจ้องมองเล็กไปด้วยอื้อหืมเมื่อกี้มัวแต่จับคลำไม่มีเวลามอง เล็ก เป็นผู้หญิงร่างเล็กสูงแค่ ร้อยหกสิบ หน้าตาพอใช้ได้ไม่ถึงกับสวยผิวคล้ำเล็กน้อยแต่หุ่นนี่สิเป็นผู้หญิงประเภทนมเป็นนมเอวเป็นเอว คือนมเธอก็พอดีมือผมนี่แหละไม่ถึงกับใหญ่ (32A) หน้าท้องเรียบแบนกำลังขึ้นลงเพราะความกลัว สะดือโบ๋ขนาดเล็กพอเหมาะมีขนแต่ข้างบนส่วนบริเวณแคมนี่ไม่มีขนเลยส่วนหม้อเป็นแบบเรียบที่มีแค่รอยผ่าตรงกลางเหมือนของเด็ก ถึงตอนนี้ไอ้ตี้ก็บอกเล็กว่าถ้าเล็กไม่ยอมก็จะเอาวีดีโอนี่ให้เก(ชื่อพี่ชายผม)ดูเพราะถึงยังไงเล็กก็ต้องโดนผมสองคนเย็ดอยู่แล้วแต่ถ้าเล็กยอมดีๆ เล็กก็จะแต่งงานกับพี่ผมตามปกติคือพยายามบอกเล็กว่าขอแค่คืนเดียว ซึ่งในที่สุดเล็กก็ต้องยอม เพราะถึงไม่ยอมก็ต้องโดนอยู่ดีนั่นแหละเริ่มแรกไอ้ตี้ก็ควักควยมันให้เล็กอมก่อนเลยแถมมือก็ยังถือกล้องวีดีโอถ่ายไปด้วยส่วนผมก็จัดการเล่นนมของเล็กได้พักหนึ่งก็หันมาจัดการกับหีของเล็กด้วยการใช้นิ้วแหวกก่อนแหมแดงดีจริงๆ เอานิ้วเข้าๆออกๆได้พักเดียวหีของเล็กก็แฉะน้ำผมก็จัดการเอาของผมแทงเข้าไป ถึงตอนนี้ผมรู้แล้วละครับว่าทำไมพีผมถึงยอมแต่งงานกับเล็ก ทั้งที่ฟันเล็กมาแล้ว ก็เพราะของเล็กนี่ดูดเป็นเครื่องสูบน้ำดีจริงๆผมเอาเข้ายังไม่ทันได้แสดงลีลาอะไรก็ออกไปเสียแล้วแต่ว่าผมแช่เอาไว้พักเดียวก็แข็งขึ้นมาอีกเพราะของเล็กดูดเป็นจังหวะตลอดเลยจนผมต้องครางออกมา อูย ๆๆไอ้ตี้มันหันมาบอกว่าเฮ้ขอกูมั่ง ผมถึงเอาออก มาแล้วถือกล้องวีดีโอถ่ายแทนมัน ตอนนี้มาดูลีลาของได้ตี้กันแบบจะๆ เลยเพราะของมันนั้นออกคาปากเล็กมารอบหนึ่งแล้ว คราวนี้มันจัดการให้เล็กเอาขารัดเอวมันไว้แล้วเล่นท่าหนุมาณอุ้มแตงโอโหขนาดของมันกับของผมนั้นใกล้เคียงกันก็ประมาณ 5 x 7 นิ้วนี่แหละยัดใส่เข้าไปทำให้หีเล็กนี่บุ๋มเข้าไปแต่กลับมีน้ำย้อยออกมามากเสียงเล็กก็คราง ฮืมๆๆๆ ตลอดเวลาที่มันกระแทกสัก สิบนาทีได้ขามันก็สั่นแล้ววางเล็กลงผมไม่รอช้าเอาของผมใส่ปากเล็กให้ดูดให้ อืม เล็กเล่นลิ้นเก่งจริงๆสักสิบนาทีของผมก็ออกอีกแล้วคาปากเล็กนี่แหละ ไม่น่าเชื่อว่าไม่ถึงครึ่งชั่วโมงเล็กทำให้ผู้ชายสองคนออกถึงสี่ครั้ง ตอนนี้เล็กดูท่าทางเหนื่อยๆส่วนผมก็นอนพักเอาแรงก่อน ส่วนไอ้ตี้มันได้พักไปตอนเล็กดูดให้ผม ควยมันก็ตั้งขึ้นมาอีก ก็จัดการกับเล็กอีกรอบคราวนี้มันให้เล็กควบให้มันแหม อยากให้ท่านผู้อ่านเห็นวีดีโอจริงๆ ทั้งคู่งี้ร้องโอยๆๆ ตลอดสักสิบนาทีเห็นจะได้เล็กก็ร้องว่าจะออกแล้วส่วนไอ้ตี้ก็ทำหน้าเหยเกร้องอาๆๆ พักเดียวทั้งคู่ก็หมอบอยู่ตรงนั้น ส่วนผมนี้ได้พักเมื่อกี้ ก็เลยลุกขึ้นมาจับก้นของเล็กแล้วยัดใส่ทางข้างหลังแล้วจับโยกเข้าโยกออกเล็กก็รอ้งซีดซาดเหนื่อยๆ ซีด แต่ข้างในของเล็กยังตอดไม่หยุดเลยครับ สักพักของผมก็แข็งเต็มที่อีกครั้ง คราวนี้ผมมองไปที่ร่องตูดของเล็กบ้าง แหมยังปิดสนิทดีนักผมก็เลยเอาออกมาแล้วแทงใส่รูตูดเล็กที่ตอนนี้มีน้ำเปียกเต็มไปหมดแต่ก็เข้าได้ไม่ง่ายนักเล็กถึงกลับคราง โอยๆๆๆ พอแล้ว เสียวๆๆ แล้วของผมก็ออกคาตูดเล็กเป็นรอบที่ สาม ถึงตอนนี้เล็กก็หมดแรงนอนคว่ำอยู่อย่างนั้น รวมเวลาทั้งหมดที่ผมกับไอ้ตี้รุมเล็กก็ประมาณชั่วโมงกว่าๆ แบบไม่ได้พักกันเลย ผมนอนแผ่ เล็กนอนคว่ำ ส่วนไอ้ตี้เริ่มมีแรงมาถ่ายวีดีโอใหม่ได้สักพักก็เข้าไปอาบน้ำ ส่วนเล็กหลับพับอยู่ตรงนั้น ยังไม่ฟื้น ผมกับไอ้ตี้ก็เลยมานั่งคุยกันว่าแหมของเล็กนี่สุดยอดจริงๆ ขนาดพวกเรารุมยังจัดการได้ตั้ง ห้าครั้ง พอถึงเที่ยงคืนผมเลยขอม้วนวีดีโอไอ้ตี้ไว้เพราะอย่างไรเล็ก ก็จะต้องมาเป็นเมียพี่ชายผม มันก็ให้ไว้อย่างเสียดายว่าแหมดูดอย่างนี้อยากเอาอีก ผมต้องห้ามมันว่าแค่นี้ก็พอแล้ว แล้วไล่มันกลับบ้านไปตอนเช้าผมกับเล็กก็เลยมานั่งคุยกันว่าเมื่อคืน มันไหม เล็กก็ร้องให้แล้วว่าผมไม่น่าทำกับเธออย่างนั้นเลย ที่เอาเพื่อนมาทำกับเธอแหมต้องปลอบกันอยู่พักใหญ่นั่นแหละว่าไม่เป็นไรพวกผมจะเงียบกันไม่พูดเรื่องนี้อีก เธอถึงเดินขาถ่างไปทำงานแหมท่าเดินนี่น่าดูจริงๆ กว่าพี่ชายผมจะกลับมาเล็กกับผมก็มีอะไรกันทุกวัน จนถึงวันแต่งงานของเล็กกับพี่ชายผมที่ลำปาง