ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามคุณผู้ชายที่ทำออรัลเซ๊กให้แฟน

เริ่มโดย sniper12065, กันยายน 30, 2012, 10:18:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sniper12065

คืออยากสอบถามว่าการทำออรัลเซ๊กให้แฟนมันมีความเสี่ยงที่จะติดโรคหรืออะไรไหมครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ถ้าทำให้คนที่ไม่เป็นโรคก็ไม่เป็นไรครับ   เมื่อก่อนผมก็ทำกับกะหรี่เป็นประจำครับ ทั้งดูดนม  เลียหี  แล้วให้กะหรี่อมควยให้  แต่ก่อนทำต้องล้างให้สะอาด ถ้ามีแผลก็ไม่ควรทำ  แล้วตอนเย็ดกันจริงๆก็ใส่ถุงยางทุกครั้ง