ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากถามเพื่อนๆว่าครั้งแรกของท่านหลั่งเร็วไหมครับ

เริ่มโดย vapusci, ตุลาคม 20, 2012, 09:02:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vapusci

ของผมนะผมโคตรเร็วเลยอ่ะโคตรอายเลยอ่ะครับแล้วมีใครเป็นแบบผมมั่งครับ มีวิธีแก้ไขมั่งไหมครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ตอนเที่ยวกะหรี่ครั้งแรกก็ประมาณ 20 นาที  ก็ถือว่าเร็ว  แต่กะหรี่ดันบอกว่าช้าไป  เพราะมันนัดขาประจำไว้  มันจะรีบไป