ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ปุ้มกับไอ้ต้นเพื่อนผม 1 COPY

เริ่มโดย soracpe, ตุลาคม 21, 2012, 01:00:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

soracpe

ผมชื่อ"เมฆ"ครับอายุ15ปี แล้วตอนนี้เรียนอยู่ที่โรงเรียนมัธยมมีชื่อแห่งหนึ่งในกรุงเทพฯที่บ้านของผมมีอยู่ด้วยกัน2คนคือผมกับแม่เท่านั้น ส่วนพ่อของผมได้เลิกรากับแม่ของผมไปแล้วตั้งแต่ตอนที่ผมยังอยู่ในท้อง แม่ของผมชื่อ"ปุ๋ม"ครับ แม่ปุ๋มอายุ40ปี พ่อกับแม่คบกันตั้งแต่เรียนมัธยมครับเนื่องจากความไร้เดียงสาเมื่อครั้งเยาว์วัยแม่ของผมจึงพลาดพลั้งและมีผมขึ้นมา พอพ่อรู้เข้าก็ไม่รับผิดชอบเด็กในท้องแถมยังย้ายหนีไปไม่เคยส่งข่าวมาหาแม่ผมอีกเลย ตากับยาย(ตอนที่ท่านยังมีชีวิตอยู่)โกรธแม่ของผมมาก  แต่ท่านก็ให้อภัยในที่สุดและเลี้ยงดูผมจนเติบใหญ่ส่วนแม่ของผมก็กลับไปตั้งใจเรียนจนจบมหาวิทยาลัยในที่สุด แม้ผมจะไม่มีพ่อเหมือนใครๆแต่ผมก็มีความสุขครับที่ได้รับความรักความอบอุ่นจากแม่ปุ๋มคนนี้เสมอมา หากว่าผมจะทำอะไรให้แม่ของผมมีความสุขได้ไม่ว่าจะยากเย็นแค่ไหนผมก็ยินดีครับ แม่ปุ๋มของผมเป็นคนสวยครับ หน้าตาคมเข้ม ผิวขาวสะอาดสะอ้าน  และที่สำคัญแม่ปุ๋มยังหุ่นดีมากเลยครับ ถึงจะเห็นตัวผอมๆเอวคอดๆแบบนี้(เธอสูงประมาณ165ซ.ม.) แต่หน้าอกหน้าใจกับสะโพกของเธอนี่สิครับทรมานใจหนุ่มๆในหมู่บ้านของผมเสียจริงๆ  จนมีคนเคยพูดกับผมว่าถ้าผมเกิดมาเป็นผู้หญิงก็คงจะสวยไม่แพ้กัน..55..(ผมหน้าเหมือนพ่อครับ...แม่เคยบอก)ไม่ใช่แค่หนุ่มๆในหมู่บ้านนะครับที่มอง ผมเองก็แอบมองหน้าอกที่อวบอิ่มกับก้นที่งามงอนของแม่ปุ๋มอยู่บ่อยๆ  แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรเกินเลยเพราะท่านเป็นแม่ของผมและผมก็รักท่านมากที่สุด  แม่ปุ๋มทำงานอยู่ที่สำนักงานบัญชีแห่งหนึ่งไม่ไกลจากบ้านเท่าไรนัก ทุกๆวันแม่ปุ๋มจะแต่งชุดทำงาน  เป็นเสื้อเชิ้ตแขนยาวสีขาวรัดรูปและกระโปรงสีเข้มสั้นๆ  ยิ่งเน้นให้เห็นส่วนสัดของเธอเข้าไปใหญ่เลยครับ  แม่ปุ๋มดูดีมากในชุดทำงานจนเพื่อนบ้านใกล้ๆแทบจะชมเธอทุกครั้งที่เห็นเวลาที่เธอออกไปทำงาน  ผมก็รู้สึกภูมิใจไปด้วยครับที่มีคุณแม่ยังสาวยังสวยขนาดนี้หลายปีที่ผ่านมาตั้งแต่ผมจำความได้มีผู้ชายเข้ามาจีบแม่ปุ๋มเยอะมากครับ  แต่เธอก็ไม่สนใจเลยสักราย (อาจเป็นเพราะยังฝังใจเรื่องพ่อของผม) จึงทำให้เธอยังครองตัวเป็นโสดเสมอมา  แต่ผมก็รู้ครับว่าแม่ปุ๋มต้องเหงาแน่ๆถ้าหากจะมีใครสักคนมาดูแลให้ความสุขกับเธอโดยมารับหน้าที่เป็นพ่อของผมก็คงดีครับถ้าหากทำให้เธอมีความสุขได้  ทุกๆวันผมจะออกไปโรงเรียนก่อนที่แม่ปุ๋มจะไปทำงานครับ โดยไอ้ "ต้น"เพื่อนรักของผมที่อยู่ในหมู่บ้านเดียวกันจะเข้ามานั่งรอผมในบ้าน   เพื่อรอไปโรงเรียนพร้อมกันเป็นประจำเป็นอย่างนี้มาตั้งแต่อนุบาลแล้วครับ  พ่อแม่ของไอ้ต้นประสบอุบัติเหตุเสียชีวิตไปแล้วทั้งคู่  ตั้งแต่มันอยู่ ป.1เหลือแค่ปู่กับย่าคอยดูแล(คล้ายๆกับผมเลย...แต่ผมยังมีแม่) ไอ้ต้นเลยกลายเป็นเหมือนลูกชายของแม่ผมอีกคนจึงทำให้เราสนิทกันไว   วันนี้มันก็มาทานข้าวเช้าที่บ้านผมเช่นเคย (เนื่องจากปู่กับย่าแก่แล้ว...แม่ผมจึงอาสาทำอาหารเช้าให้ไอ้ต้นทานทุกวัน)เด๋วนี้ไอ้ต้นมันสนิทกับแม่ปุ๋มมากครับบางครั้งก็มีเข้าไปกอดเข้าไปห้อมแก้มบ้างแต่ก็เหมือนกับคนในครอบครัวมากกว่า   ผมเคยขอโทษแม่ปุ๋มแทนไอ้ต้น   แต่เธอก็ไม่ได้ว่าอะไรเพราะเธอก็ถือว่าไอ้ต้นเป็นเหมือนลูกชายเธอเหมือนกัน  ผมเข้าใจความรู้สึกไอ้ต้นดีครับ  ถึงผมจะไม่มีพ่อแต่ผมก็ยังมีแม่  แต่ไอ้ต้นกลับไม่เหลือใครเลย  ผมจึงอดสงสารมันไม่ได้ทุกทีได้แต่เลยตามเลยถือว่ามันเป็นน้องชายผมก็แล้วกัน  วันนี้ก็เหมือนกับทุกวันครับไอ้ต้นมาที่บ้านแต่เช้าเดินมาทักทายผมที่โต๊ะกินข้าวแล้วเดินเข้าไปหอมแก้มแม่ผมที่อยู่ในครัว(เหมือนคนในบ้านเลย) แล้วช่วยยกสำรับมาตั้งบนโต๊ะ  จากนั้นเราจึงทานข้าวกัน  พอทานเสร็จผมรู้สึกปวดท้องอยากเข้าห้องน้ำจึงบอกให้ไอ้ต้นไปรอที่โซฟาก่อน  ไอ้ต้นก็ดูไม่มีท่าทีรีบร้อนแต่อย่างใด พอผมออกจากห้องน้ำมาก็เห็นไอ้ต้นนั่งคุยกับแม่ของผมที่โซฟาอย่างสนุกสนาน โดยแม่ของผมนั่งอยู่บนโซฟาส่วนไอ้ต้นนั่งจัดกระเป๋าอยู่ที่พื้นหน้าโซฟานั้นเอง  พอผมเดินเข้าไปเห็นสายตาไอ้ต้นดูเลิกลั่กยังไงไม่รู้  ปากก็คุยกับแม่ของผมแต่ตาของมันนี่สิคอยเหลือบมองช่วงลำตัวของแม่ผมอยู่ตลอด   ผมจึงเดินเข้าไปนั่งข้างๆไอ้ต้น  ผมจึงแทบร้องอ๋อขึ้นมาในทันทีตอนนั้นแม่ปุ๋มอยู่ในชุดทำงานปกติกระโปรงของเธอนั้นก็สั้นอยู่แล้ว แต่พอเธอนั่งที่โซฟาแล้วมันยิ่งร่นเข้าไปให้เห็นไปถึงไหนต่อไหน   ไอ้ต้นมันแอบมองหวอแม่ของผมนี่เองครับ  แม่ปุ๋มนั่งในท่าที่ไม่ได้ระวังตัวเลย (คงเป็นพราะเห็นว่าไอ้ต้นเป็นคนในครอบครัวละมั้งเธอเลยไม่ได้ระวังผมก็แอบเห็นเธอหวอออกบ่อยๆแต่ก็ไม่ได้คิดอะไร) ตอนนี้ไอ้ต้นมองไปที่หว่างขาของแม่ผมแบบไม่กระพริบตา  โดยไม่ได้มีความเกรงใจอีกต่อไป  เพราะตอนนี้แม่ปุ๋มได้อ้าขาออกเล็กน้อยจนเราทั้งสองเห็นทะลุปลุโปร่งเข้าไปในกระโปรง  เห็นซอกขาขาวเนียนของเธอไล่ไปจนถึงโคนขา   ผมมองทะลุเข้าไปจนเห็นกางเกงในลูกไม้สีขาวของเธอชัดเจนมากครับ  เนื่องจากเราทั้งคู่นั่งอยู่ในมุมที่ต่ำกว่าในระดับเดียวกับหว่างขาของเธอพอดี  เรียกได้ว่าเต็มเป้าเต็มตาเลยทีเดียว   แถมบางทีที่เธอขยับสะโพกไปมามันยิ่งทำให้เจ้ากางเกงในของเธอมันแนบเนื้อเข้าไปใหญ่จนเห็นเป็นร่องยาวกลางหว่างขาของเธอเลยทีเดียว ใจผมก็อย่างจะบอกเธอเหมือนกันว่ารถหวอของเธอมันร้องดังลั่นบ้านแล้ว  แต่ใจนึงก็กลัวว่าเธอจะอับอายก็เลยได้แต่ปล่อยให้เลยตามเลย  ปล่อยให้ไอ้ต้นมันใช้สายตาแทะโลมเธออย่างสบายใจหวังว่ามันคงไม่ได้คิดอะไรกับแม่ผมเหมือนกัน   ส่วนผมเองก็แอบมองเจ้ากางเกงในลูกไม้ของเธอด้วยเพราะมองจากมุมนี้ก็ได้อารมณ์ดี  สักพักไอ้หนูของผมก็เริ่มพองขึ้นมาจนผมกลัวว่ามันจะเลยเถิด...ก็เลยเอามือไปตีหน้าขาไอ้ต้นบอกให้ออกไปโรงเรียนกันได้แล้ว   บังเอิญผมไปตีโดนไอ้หนูของมันครับ..โอ้โห..มันแข็งโด่เต็มกางเกงเลยเชียว  ผมนึกอยู่แล้วว่าไอ้ต้นมันทนได้ยังไง  ขนาดผมเป็นลูกแท้ๆยังเป้าตุงเลย  ผมรีบคว้าแขนไอ้ต้นให้ลุกขึ้นบอกลาแม่ผม  แล้วดึงมันออกมาจากบ้านไอ้ต้นทำหน้าเซ็งๆ  มันคงติดใจมุมใต้กระโปรงของแม่ผมแน่ๆ  ผมจึงแอบแซวมันว่า..เฮ้ย..กูรู้นะว่ามึงนั่งจ้องอะไรแม่ปุ๋ม..เด๋วเหอะมึง..ไอ้ต้นก็ได้แต่หัวเราะ  แล้วมันก็บอกว่ากูก็เคารพแม่ปุ๋มเหมือนแม่เหมือนกันกูจะคิดอกุศลแบบนั้นได้ไง  วันนั้นที่โรงเรียน  ผมแอบเห็นไอ้ต้นหายไปเป็นพักๆ  ผมว่ามันต้องแอบไปจินตนาการถึงหว่างขาของแม่ผม  แล้วแอบสำเร็จความใคร่ช่วยตัวเองอยู่แน่ๆเลย   เฮ้อ  คราวหลังต้องคอยเตือนแม่ปุ๋มให้นั่งระวังหน่อยละ หลังจากเรื่องในวันนั้นไอ้ต้นก็เริ่มเปลี่ยนไปครับ  ผมเห็นไอ้ต้นมันมองแม่ปุ๋มของผมด้วยสายตาที่แปลกออกไป หลายครั้งที่เห็นมันแอบมอง บั้นท้าย ร่องกระดุมเธอ ไม่ก็หาจังหวะแอบมองหวอของเธอเวลาที่เธอนั่งบ่อยๆ(ซึ่งเธอก็นั่งหวอออกอยู่บ่อยๆด้วยสิ)และเวลาที่มันโอบกอดแม่ของผมจากทางด้านหลัง   ผมแอบเห็นมันใช้สะโพกแอ่นดันก้นเธอเบาๆด้วยสิ   ผมมองไกลๆเหมือนมันกำลังกระเด้าก้นแม่ผมอยู่เลย  แต่แม่ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรยังคงใจดีกับมันเหมือนปกติ  ผมคงคิดมากไปคนเดียวจริงๆ  ถึงจะรู้ว่าแม่ปุ๋มของผมจะเหงายังไงแต่เธอก็คงไม่เอาเด็กรุ่นลูกอย่างไอ้ต้นมาเป็นแฟนหรอก   ผมจึงแกล้งทำเป็นไม่เห็นพฤติกรรมของไอ้ต้นจะได้สบายใจเองด้วย  ผ่านไปหลายวันจากนั้นไอ้ต้นมันก็ไม่ค่อยได้มาทานข้าวที่บ้านผมเหมือนอย่างเคย  โดยมันบอกให้ผมไปโรงเรียนเลยไม่ต้องรอมันผมก็ไม่ได้ติดใจอะไรแค่สงสัยว่ามันมัวทำอะไรของมันถึงไม่มาทานข้าวที่บ้านเหมือนอย่างเคย  แถมยังมาสายไม่ทันคาบแรกอยู่บ่อยๆ  แต่ผมก็ได้แต่เก็บความสงสัยไว้ในใจ  จนมาวันหนึ่งผมออกจากบ้าน(โดยไม่มีไอ้ต้น)ไปถึงโรงเรียนแล้วแต่ก็นึกขึ้นได้ว่าลืมงานที่ต้องส่งอาจารย์วันนี้ไว้ที่บ้าน  ผมกลัวจะโดนอาจารย์หักคะแนน  จึงย้อนกลับมาที่บ้านเพื่อจะมาเอาสมุดงานที่ลืมไว้  ด้วยเหตุนี้เองผมจึงได้รู้ว่าไอ้ต้นมันหายไปไหนเมื่อผมไปถึงบ้าน  แม่ของผมยังไม่ไปทำงานครับเพราะเห็นรถของแม่ผมยังจอดอยู่  ผมก็เลยกะว่าจะแอบเข้าไปแกล้งให้แม่ปุ๋มตกใจเสียหน่อย  จึงแอบปีนประตูรั้วบ้านเข้าไปและมาแอบดูว่าเธอกำลังทำอะไรอยู่ที่หน้าต่าง  แม่ปุ๋มอยู่ในชุดทำงาน ใส่เสื้อเชิ้ตสีขาวและกระโปรงสั้นรัดรูปสีดำ มองๆไปแล้วเหมือนนักศึกษามากเพราะหน้าเธอยังดูอ่อนวัยอยู่เลย  เธอกำลังยืนแต่งหน้าอยู่ที่กระจกหน้าห้องน้ำครับ ผมกะว่าถ้าเธอเดินผ่านมาตรงหน้าต่าง จะแอบโผล่ไปให้ตกใจเล่นซะหน่อย  ผมได้แต่แอบกลั้นหัวเราะอยู่ที่นอกหน้าต่างอยู่คนเดียว   แต่ยังไม่ทันที่เธอจะแต่งหน้าเสร็จ   ไอ้ต้นก็เดินอาดๆผ่านหน้าต่างที่ผมแอบอยู่มาโดยที่ไม่ได้เห็นผมครับ   ผมแปลกใจมากว่าทำไมไอ้ต้นจึงมาอยู่ที่บ้านผม   แต่ไม่ทันไรผมก็รู้ความจริงทุกอย่างครับ   ไอ้ต้นเพื่อนตัวดีของผมมันแอบมาหาแม่ปุ๋มของผมทุกวันหลังจากที่ผมไปโรงเรียนนี้เอง   ผมกำลังจะร้องทักทั้งคู่แต่  พอเห็นไอ้ต้นมันเข้าไปโอบแม่ผมจากทางด้านหลังแล้ว   ผมถึงกลับเสียงหายไปในลำคอเลยทีเดียว  และต้องกลับมานั่งยองๆแอบดูพฤติกรรมของทั้งคู่ริมหน้าต่างอีกครั้ง   ภาพที่ผมเห็นก็คือ  ไอ้ต้นกำลังกอดแม่ของผมจากทางด้านหลัง  ส่วนมือของมันก็ลูบคลำไปที่โหนกนูนของแม่ผมที่บริเวณท้องน้อย  ส่วนอีกมือก็ล้วงเข้าไปในคอเสื้อของเธอ  ที่ค่อนข้างผ่ากว้างอยู่แล้วเข้าไปลูบคลำหน้าอกของเธออย่างเมามัน  ส่วนสะโพกของมันก็แอ่นเบียดร่องก้นของแม่ผมเป็นจังหวะ  โดยที่แม่ปุ๋มของผมไม่ได้ขัดขืนแต่อย่างใดแถมยังแต่งหน้าต่อไปเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น  สักพักไอ้ต้นก็เอามือออกมาและแกะกระดุมเสื้อของแม่ผมออกทีละเม็ด  จนหน้าอกที่อวบอิ่มของเธอแทบจะเด้งผึงออกมาจากเสื้อของเธอทันทีที่ไอ้ต้นปลดกระดุมออก  หน้าอกของแม่ปุ๋มสวยมากครับ  ผมเพิ่งจะได้เห็นก็วันนี้เอง  หน้าอกของเธอขาวเนียนมากครับแถมยกทรงลูกไม้สีชมพูอ่อนของเธอที่ห่อหุ้มเต้าทั้งสองของเธออยู่ก็ดูเซ็กซี่มากๆ  ไอ้ต้นใช้มือทั้งสองเค้นคลึงหน้าอกของเธอที่มียกทรงห่อหุ้มอยู่สักพักมันก็ปลดตะขอที่อยู่ทางด้านหน้าของยกทรงตัวนั้นออก  พอยกทรงลูกไม้หลุดไปเท่านั้นแหละครับ   หน้าอกอันอวบอิ่มขาวนวลของเธอก็ปรากฏแก่สายตาของเราทั้งสอง  ถึงจะไม่มียกทรงคอยดันทรงอยู่  แต่หน้าอกของแม่ผมก็ยังตั้งเต้าได้รูปแถมหัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆของเธอยังตั้งชูชันสู้มือของไอ้ต้นอีกตังหาก  ไอ้ต้นมันใช้นิ้วมือบีบบี้หัวนมของเธออย่างหื่นกระหาย  จนเธอถึงกับแข้งขาอ่อนจนเธอต้องเลิกแต่งหน้าไป  จากนั้นมันจึงเปลี่ยนเป้าหมายมาที่กระโปรงรัดรูปของเธออีกครั้ง  ตอนนี้ไอ้ต้นใช้มือลูบไล้เข้าไปที่ใต้สะดือของแม่ผมแล้วผมคิดว่าคงเป็นบริเวณเนินเสียวของเธอพอดี  เธอถึงกับต้องย่อตัวลงเพื่อหนีมือของมันเลยครับ  แต่พอเธอย่อตัวลงก็เหมือนกับเป็นการโก่งสะโพกให้กับไอ้ต้นที่แนบก้นของเธออยู่มันยิ่งเด้งอัดสะโพกเข้าไปในง่ามก้นของเธอเพื่อตอบสนอง   ส่วนอีกมือของมันก็ปลดรูดกางเกงนักเรียนและกางเกงในของมันออกท่อนเอ็นของไอ้ต้นจึงปรากฏแก่สายตาผม  แท่งเสียวของไอ้ต้นใหญ่มากครับแถมยังแข็งโด่ดำเมื่อมอีกต่างหาก  คราวนี้มันอัดกระเด้าท่อนเอ็นของมันเข้าไปในง่ามก้นของแม่ผมอีกครั้งคราวนี้คงเสียวกว่าเดิมเยอะแน่ๆ   เพราะไม่มีกางเกงของมันคอยขัดขวางอีกแล้ว  ผมเห็นท่อนเอ็นของมันจมไปตามง่ามก้นของแม่ผมเลยครับ  ทั้งๆที่แม่ผมยังใส่กระโปรงอยู่แต่กระโปรงนั้นก็รัดรูป  และบางเสียจนแนบเนื้อแก้มก้นของเธอเลยทีเดียว  แม่ปุ๋มได้แต่หน้าแดงกล่ำแต่ก็ไม่ได้ขัดขืนแต่ประการใด  ไอ้ต้นกระเด้าอยู่สักพัก  มันก็ถกกระโปรงของแม่ผมขึ้นมาเหนือเอวเอาดื้อๆ..โอ้โห..สะโพกของแม่ผมสวยมากครับ  ก้นก็งามงอนและยังขาวเนียนไม่มีแม้มลทินใดๆ  ส่วนกางเกงในของเธอก็เซ็กซี่มากครับเป็นลายลูกไม้สีชมพูอ่อนเช่นเดียวกับยกทรงแถมยังตัวเล็กมากๆเร้าอารมณ์ได้ดีจริงๆ  ไอ้ต้นกระแทกท่อนเอ็นของมันเข้าไปในง่ามก้นของแม่ผมอีกครั้ง  โดยที่แม่ผมก็แอ่นสะโพกรับแรงกระแทกด้วย   มองเผินๆเหมือนกับทั้งคู่ได้ร่วมเพศกันแล้ว โดยที่ยังไม่ได้สอดใส่กันเลยด้วยซ้ำ  ไอ้ต้นมันคงเงี่ยนจนเต็มหลอดแล้วครับเลยขอสอดใส่แม่ผมเอาดื้อๆเลย   แม่ผมก็พยักหน้าแต่ก็บอกมันว่า "คราวหน้าถ้าจะขอมีอะไรกับน้าก็โทรมาบอกก่อนได้มั้ย  น้าจะได้ยังไม่ต้องแต่งตัวไอ้ต้นก็รับปาก''หลังจากนั้นก็มาถึงไคลแม็กของเรื่องครับ  ไอ้ต้นถอดกางเกงในของแม่ผมลงมาที่ข้อเท้า  และจับแม่ของผมให้แอ่นสะโพกให้โดยให้มือของเธอดันอยู่กับผนัง   ร่องสวาทของแม่ผมลอยเด่นขึ้นมาจากทางด้านหลังเลยครับ  กลีบของเธอยังปิดสนิทอยู่เลยเหมือนเป็นสาวบริสุทธิ์ด้วยซ้ำ   เสร็จแล้วไอ้ต้นมันก็ก้มลงไปหอมแก้มแม่ผม  แล้วขออนุญาตเรียกแม่ผมว่า "เมีย" แทน(ปกติมันจะเรียกว่า"น้า")แม่ผมก็อนุญาต....มันจึงจับท่อนเอ็นอันเขื่องของมันจ่อไปที่รูรักของแม่ผมที่คล้อยมาทางด้านหลัง  และเขี่ยไปมาอยู่ที่ปากรูอยู่อย่างนั้น จนแม่ของผมตัวสั่นขาสั่นไปหมด  เธอจึงพูดว่า ''ต้นจ๋าอย่าแกล้งเมียอีกเลยทำซะทีเถอะ'' ว่าแล้วพอเธอพูดจบไอ้ต้นก็กดท่อนเสียวเข้าไปในรูรักของเธอทันทีครับ  แม่ผมถึงกับสะดุ้งทั้งตัวเลย  แต่ก็เข้าไปได้นิดเดียวครับเพราะมันคงค่อนข้างฟิต ไอ้ต้นพยายามซอยเข้าออกที่ปากรูรุกของเธอ  และพยายามดันเข้าไปอย่างช้าๆจนในที่สุดมันก็เสียบแม่ผมเข้าไปจนมิดแท่ง  คราวนี้ไอ้ต้นมันเริ่มเปลี่ยนจังหวะมาซอยยาวๆแทนแบบขึ้นสุดลงสุด  แม่ของผมคงเสียวมากเพราะเธอร้อง...อ๊ะๆๆ...อ้าๆๆ....อา...ตลอดเลย   ทุกครั้งที่ไอ้ต้นกระแทกท่อนเอ็นของมันเข้าไปในร่องเธอ   ร่างของเธอที่ตัวเล็กกว่าไอ้ต้นค่อนข้างมากโถมไปตามแรงกระเด้าของไอ้ต้นจนแทบยืนไม่ไหว   แต่เธอก็ยังกัดฟัน  เด้งก้นรับแรงกระเด้าของไอ้ต้นไปด้วย ไอ้ต้นซอยอยู่ร่วม15นาที  แม่ผมก็ร้องครางเสียงดัง  และร่างของแม่ผมก็กระตุกขึ้นมาหลายครั้งและทรุดลงไปนอนกองกับพื้น  โดยมีไอ้ต้นคอยประคองร่างของเธอนอนลง  โดยไม่ให้ท่อนเสียวของมันหลุดออกมาจากร่างแม่ผม   จากนั้นมันจึงนอนทับแม่ผมแล้วเริ่มกระเด้าใหม่   โดยมันเอี้ยวไปจูบปากแลกลิ้นกับแม่ของผมด้วย   ซึ่งเธอก็หันมาจูบกับมันแต่โดยดี   ส่วนเอวของมันก็เริ่มซอยเร็วและแรงขึ้น   สังเกตได้จากกล้ามเนื้อที่ก้นของมันที่เกร็งจนเป็นลูกๆ   แม่ของผมครางไม่ได้ศัพท์เลยครับ   ผมสังเกตเห็นใบหน้าของมันเริ่มเหยเกมันคงใกล้ถึงเต็มทีแล้ว  ใจผมเต้นตึกตักใหญ่เลยครับแต่ไอ้ต้นก็หยุดซอย   และถอนท่อนเอ็นออกมาก่อน   และจับแม่ของผมให้พลิกตัวนอนหงาย  แม่ก็ผมก็พลิกตัวนอนหงายให้มันเสียบท่อนเอ็นอีกครั้งอย่างว่าง่าย    มันล้มตัวลงไปปล้ำจูบกับแม่ของผมอีกครั้ง  และบอกกับแม่ของผมว่า ''เมียจ๋าทนเจ็บหน่อยนะจ๊ะเด๋วผัวจะส่งเมียไปสวรรค์อีกรอบ'' แม่ผมตอบกลับในทันใดว่า ''อยากจะทำก็รีบทำสิจ้ะเมียหงี่จะแย่อยู่แล้ว'' ไอ้ต้นยิ้มเล็กๆพร้อมยกก้นของแม่ผมให้สูงจากพื้นเล็กน้อย  แล้วโถมกระเด้าอย่างรุนแรงจนแม่ของผมแทบขาดใจ   แต่สักพักเสียงร้องด้วยความเจ็บปวดของเธอก็เปลี่ยนมาเป็นเสียงครางอย่างเสียวกระสันแทน  ไอ้ต้นส่งแม่ผมไปสวรรค์อีก2ครั้ง  ก่อนที่มันจะก้มไปถามแม่ของผมว่า "ผัวปล่อยข้างในได้มั้ยจ๊ะ  รูเสียวของเมียมันตอดแน่นเหลือเกินจนผัวจะไม่ไหวอยู่แล้ว"  แม่ของผมพยักหน้าพร้อมบอกกับไอ้ต้นว่า "ปล่อยลูกของต้นออกมาให้ล้นรูเมียเลยนะ  เมียกินยาคุมมาแล้วไม่ท้องหรอก"  ไอ้ต้นจับขาทั้งสองของเธอขึ้นมาพาดบ่าแล้วเย่อกับเธออีกครั้ง   คราวนี้คงแทงลึกไปถึงมดลูกของเธอเลยละครับ  ไอ้ต้นซอยท่อนเสียวกระเด้าได้ไม่ถึงนาที   มันก็ร้อง "โอ๊ยๆๆๆ..เมียจ๋าผัวไม่ไหวแล้ว"  พร้อมกับกระตุกร่างกระแทกหน้าขาแม่ผมแรงๆอีก2-3ครั้ง  มันก็ล้มฟุบลงไปนอนกอดจูบกับแม่ผม  และก็ถอนจรวดของมันออกมานอนหอบข้างๆแม่ผม  ใกล้ๆกันผมเห็นน้ำอสุจิขาวขุ่นของไอ้ต้นล้นทะลักออกมาจากร่องเสียวแม่ผมมากมายเลยทีเดียว   ถ้าแม่ผมไม่ได้กินยาคุม ผมคงได้น้องแน่ๆ  แม่ผมนอนหอบอยู่สักพักก็พลิกตัวไปนอนคล่อมตัวไอ้ต้นไว้แล้วซบลงที่อกของมันอย่างนั้น  เธอบอกไอ้ต้นว่า "เธอมีความสุขมากและขอบคุณไอ้ต้นด้วยที่ช่วยสนองตัญหาให้กับเธอ" ไอ้ต้นก็ได้แต่หัวเราะแหะๆแล้วพูดว่า "ถ้าคุณน้าต้องการเมื่อไร ผมก็จะทำให้คุณน้าเองครับ" ว่าแล้วทั้งคู่ก็นอนกอดจูบกันในท่านั้น  ผมไม่เคยรู้มาก่อนเลยครับว่าแม่ปุ๋มของผมมีความต้องการมากมายขนาดนี้ถึงจะเป็นเรื่องที่ผิดศีลธรรมแต่ถ้าหากทำให้แม่ผมมีความสุขได้  ผมก็จะแกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นละกันผมได้แต่ถอนหายใจ  ทั้งคู่นอนกอดจูบกันได้ไม่นาน ไอ้ต้นก็แข็งโด่ขึ้นมาอีกครั้ง   คราวนี้มันจับแม่ของผมแก้ผ้าออกจนหมด  แล้วไปนั่งที่โซฟา  โดยให้แม่ของผมนั่งคล่อมตอของมันและนั่งขย่มต่อกันอีก  วันนี้แม่ของผมคงไม่ได้ไปทำงานแล้วล่ะครับไอ้ต้นก็คงไม่ได้ไปเรียนเหมือนกัน  ผมจึงแอบเข้ามาทางหลังบ้าน  และขึ้นไปเอางานที่ลืมไว้ที่ชั้นสอง  พอลงมาก็เห็นทั้งสองคนเปลี่ยนเย่อกันในท่าหมาแล้วครับ  วันนี้คงจะอีกหลายยกแน่ๆผมจึงตัดใจรีบกลับไปเรียนวันนั้นผมเรียนไม่รู้เรื่องเลยครับไม่รู้ว่าไอ้ต้นจะเอาแม่ผมไปสักกี่ครั้ง  พอตกเย็นผมจึงรีบกลับไปบ้าน  พอกลับไปก็เห็นไอ้ต้นเช็ดตัวให้แม่ผมอยู่  ผมจึงแกล้งถามว่า "แม่เป็นอะไร"  แม่จึงบอกว่า "แม่เป็นไข้น่ะจ้ะดีนะที่ได้ต้นคอยดูแล" (ก็สมควรแล้วล่ะ...ก็มันเป็นคนทำนี่นา)ไอ้ต้นจึงขอตัวกลับบ้านในเวลาต่อมา  วันนั้นผมเฝ้าไข้เธอทั้งคืนจนเธอหายไข้   หลังจากวันนั้นไอ้ต้นก็ยังแอบมามีอะไรกับแม่ผมหลายครั้งแต่ผมก็ทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นไป  โดยผมจะรู้ได้จากการขาดเรียนของมันนั่นแหละ(ค่อนข้างบ่อยเสียด้วย)แต่ก็ทำไงได้ละครับ  เพื่อความสุขของท่านผมก็เลยต้องยอม 

ปล.ผมลองหาดูแล้วไม่น่าจะมีซ้ำ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ

sachawat

เหมือนเนื้อเรื่องของการ์ตูนเลยล่ะ