ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไปเที่ยวกันไหม ไปกับพี่นั้นสบาย พี่จะพาไปกิน

เริ่มโดย kollayut, กันยายน 03, 2012, 07:09:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ครอบครัวของผมมีพ่อ , พี่หน่อยพี่สาวผมและผมนัดกันว่าจะไปเที่ยวงานลอยกระทงที่บางแสน เพราะตรงกับวันหยุดเสาร์อาทิตย์ กลางคืนกะว่าจะลอยกระทงที่ทะเล ไปครั้งนี้พี่แหม่มเพื่อนของพี่สาวผมจะขออาศัยรถผมไปด้วย คุณพ่อเอารถตู้ไปจึงนั่งกันได้อย่างสบาย แต่รถยังว่างอยู่ผมจึงชวนสันติน้องของพี่แหม่มไปอีกคน พอถึงวันนัดจริงๆ พ่อกับแม่ติดธุระด่วนที่ต่างจังหวัดไปกับพวกเราไม่ได้ จึงให้พวกเราไปกันเอง ตกลงเราไปกันเพียง 4 คน เอารถเก๋งไปก็พอ พี่สาวผมเป็นคนขับ พี่สาวผมอายุ 19 ปีเท่ากับพี่แหม่ม ส่วนผมอายุ 16 ปีอ่อนกว่าสันติ 2 ปี แต่ผมไม่เคยเรียกว่าพี่ พวกเราสนิทกันเหมือนพี่น้อง คนอื่นจะคิดอย่างไรผมไม่ทราบ แต่ผมคิดกับพี่แหม่มทุกทีที่ผมเห็นหน้า ผมมักจะมองที่โคกหีในร่มผ้าของแกเสมอ (แอบมอง) แล้วผมก็จะเก็บภาพนั้นมานอนชักว่าวจนน้ำแตกอย่างมีความสุข ผมเคยฝันว่าผมเป็นผัวของพี่แหม่ม พอตื่นมาก็พยายามหาทางให้ฝันเป็นจริง พี่หน่อยพี่สาวผมขับรถไปถึงบางแสนตอนบ่ายเราตรงไปหาบ้านพักที่พ่อจองเอาไว้ให้ 1 หลัง มี 4 ห้อง พี่สาวผมขอเปลี่ยนเป็นหลังเล็กที่มีเพียง 2 ห้องก็พอ ให้ผมกับสันตินอนด้วยกัน ส่วนพี่หน่อยนอนกับพี่แหม่ม พอตกเย็นเราก็ไปเล่นน้ำทะเลด้วยกัน พี่แหม่มใส่ชุดว่ายน้ำเซ็กซี่มาก นมเป็นนม หีเป็นหี ผมเห็นแล้วต้องรีบลงไปในน้ำให้ท่วมเอวเพื่ออำพรางควยที่มันเริ่มแข็งขึ้นมา ส่วนพี่หน่อยก็ไม่เบาแต่นมจะเล็กกว่าของพี่แหม่ม ช่วงเล่นน้ำกันผมคอยโอกาสแต๊ะอั๋งพี่สาวทั้งสอง เอาแขนโอบเอวบ้าง แต่พี่สาวทั้งสองก็ไม่ว่าอะไรคงเพราะกำลังสนุก ผมว่ายน้ำเข้าไปใกล้พี่สาวตัวเอง มองไปทางด้านสันติเห็นกำลังดำน้ำเล่นห่างๆไปทางซ้ายมือผม พี่สาวผมก็กำลังกางแขนเอามือตีน้ำเล่นเป็นฟองกระจาย พี่แหม่มก็เล่นอยู่ห่างอีกนิดหนึ่ง ผมได้โอกาสยื่นมือเข้าไปจับหีพี่สาวที่ไม่ได้ทันระวังตัว มือผมไปโดนเต็มๆ เลยครับ เพียงนอกผ้าก็ทำเอาผมน้ำแทบแตก พี่หน่อยไม่ได้ว่าอะไรเลย ยังคงเล่นน้ำไปเรื่อยๆ "พี่หน่อยไม่รู้อะไรเลยหรือ" "ไอ้น้องบ้า...ทำไมพี่จะไม่รู้...ทะลึ่งนะเรา" "ขอจับอีกทีนะพี่" "จับอะไรพี่ล่ะ" "ก็จับหอสระอี...น่ะพี่" พี่หน่อยเงียบไม่พูดอะไร ผมก็ได้ใจซิครับ ฉกมือเข้าไปที่หีพี่สาวทันที เต็มๆ มือเลยครับ ฝ่ามือผมคลึงเนินหีจังๆ กำลังจะแหย่มือเข้าไปใต้ขากางเกงว่ายน้ำของพี่สาว แต่ต้องชะงักรีบชักมือกลับทันที เมื่อพี่หน่อยบอกให้หยุดด้วยเสียงดุดันผิดปกติกับตอนแรก ผมถอนมือออกอย่างเสียดาย เราเล่นน้ำทะเลนานพอสมควรก็ขึ้นมาที่บังกโลเพื่อหาอะไรกินกัน พี่หน่อยซื่ออาหารทะเลสดๆ มาย่างกินกัน ผมกับสันติซื้อเบียร์มาดื่มด้วย ทั้งที่เราไม่เคยดื่มมาก่อน แค่อยากดื่มเล่นๆ สนุกๆ และผมก็ขออนุญาตพี่สาวก่อนดื่มแล้ว พี่หน่อยบอกว่าดื่มต่อหน้าไม่เป็นไรให้กินได้ อีกอย่างผมกับสันติก็โตแล้ว นั่งกินกันไปเรื่อยๆจนเบียร์หมด ผมอาสาไปซื้อให้ พี่หน่อยบอกว่าเดี๋ยวพี่หน่อยจะไปด้วย หลังจากซื้อของเสร็จกลับมาถึงบ้านพักก็ไม่เห็นพี่แหม่มกับสันตินั่งอยู่ ผมก็ถามพี่หน่อยว่า "พี่หน่อย...พี่แหม่มกับสันติไปไหนล่ะ" พี่หน่อยก็บอกว่า "ไม่รู้ซิ" แล้วพี่หน่อยก็เดินเข้าบ้านไปบอกว่าจะเข้าห้องน้ำ ผมจัดแจงของที่ซื้อมา เห็นพี่หน่อยยังไม่ออกมาก็เลยเดินเข้าไปตาม ผมเข้าไปเห็นพี่หน่อยกำลังยืนแอบดูอะไรอยู่หน้าห้องนอนของพี่แหม่ม ผมเลยเดินไปถาม "พี่หน่อยทำอะไร" พี่หน่อยหันมาทำปาก จุ๊ จุ๊ ผมเลยเดินไปดูบ้าง แล้วก็ต้องตกใจหัวใจแทบวาย ก็ภาพที่เห็น พี่แหม่มนอนเปลือยกายอยู่บนที่นอน โดยมีสันติซุกหน้าอยู่ที่หว่างขา ผมตกใจมากเพราะในชีวิตผมยังไม่เคยเห็นมาก่อน แล้วอีกอย่างนั่นมันเป็นพี่กับน้องแท้ๆ แต่ทั้งผมและพี่หน่อยก็ดูกันอย่างเงียบๆ ถึงตอนนี้ควยผมมันก็ตื่นขึ้นมาจนแข็งโป๊ก หุ่นพี่แหม่มสวยมาก เป็นนางเอกหนังเอ็กซ์ได้อย่างสบาย ผมหันไปดูพี่หน่อย เห็นพี่หน่อยยืนบิดไปมา เอามือซุกอยู่ที่หว่างขา ใจผมแทบระเบิด ก็หุ่นพี่สาวผมก็ไม่น้อยหน้าพี่แหม่มเลย ตอนนั้นผมอยากเย็ดบ้าง ในใจก็คิดแต่ว่าทำงัยดี ใจหนึ่งก็กลัวพี่หน่อย อีกใจหนึ่งก็คิดว่าพี่หน่อยเห็นพี่แหม่มกับสันติกำลังเย็ดกันยังไม่โวยวายเลย แสดงว่าพี่หน่อยเองก็คงมีอารมณ์เงี่ยนอยากเย็ดบ้าง คิดได้ดังนั้นผมก็รวนรวมความกล้า เอื้อมมือไปกุมที่เต้านมคู่งามของพี่หน่อยและบีบเบาๆ พี่หน่อยไม่ว่าอะไร พี่หน่อยหันมาถามว่า "โอ่ง..ทำอะไรน่ะ" "พี่หน่อยครับ...ผมอยากลองกินหีพี่หน่อยบ้าง...เหมือนที่สันติทำงัยครับ" "จะบ้าเหรอโอ่ง...นั่นเขากำลังเลียหี...ไม่ใช่กินหี" "ก็นั่นแหละ...ผมอยากเลียบ้าง....พี่รู้...แสดงว่าพี่ก็เคยถูกเลียหีมาแล้วละสิ" พี่สาวผมหันมามองผมอายหน้าแดงและพูดว่า "บ้า...ไอ้น้องบ้า" แต่พี่หน่อยก็ดึงมือผมไปที่โซฟาห้องโถง แล้วพี่หน่อยก็ดูดปากกับผม นี่เป็นครั้งแรกที่ผมได้จูบปากผู้หญิง พี่หน่อยสอดลิ้นเข้ามาในปากผม มือก็คลึงที่เป้ากางเกงผม ผมก็ไม่ยอมแพ้ล้วงมือเข้าไปในเสื้อพี่หน่อยและคลึงที่เต้าทั้งสอง พี่หน่อยถอนปากออกและลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าหมดเลยและบอกให้ผมถอดด้วย พี่หน่อยนั่งลงบนโซฟาเอามือคลึงหีตัวเอง ผมตรงเข้าไปดูดเลียที่เต้าทั้งสอง พี่หน่อยแอ่นอกสู้ลิ้นผม เอามือลูบที่หัวผม ผมได้ยินเสียงครางเบาๆจากพี่หน่อย ทำให้ผมยิ่งมีอารมณ์มากขึ้น ผมไซ้ลงต่ำจนมาถึงโคกหีอันโหนกนูน มีหมอยประดับพองาม "หยุดทำไมโอ่ง...ไหนบอกว่าอยากเลียหีพี่งัย.." ผมเลียไปที่หีพี่หน่อย รู้สึกว่าพี่หน่อยจะสะดุ้งเฮือก ผมทั้งดูด ทั้งเลีย จนพี่หน่อยแอ่นสะโพกลอยจากโซฟา สักพักพี่หน่อยก็บอกว่า "ใช้นิ้วแหย่เข้าไปในรูหีด้วยซิโอ่ง" ผมก็ทำตาม สักพักพี่หน่อยก็ทิ้งตัวลงบนโซฟาและบอกว่า "พี่มีความสุขที่สุดเลย...โอ่งขึ้นมานั่งบนนี้ซิ" ผมกับพี่หน่อยสลับที่กัน พี่หน่อยเริ่มไซ้ผมตั้งแต่คอเรื่อยลงมาจนถึงหน้าอก ผมขนลุกไปทั้งตัว พี่หน่อยไซ้ต่ำลงไปอีกจนถึงควยผม แล้วพี่หน่อยก็บอกว่า "ไม่เบาเลยนะเราเนี่ย. ควยใหญ่พอตัวเชียว ถามจิงเคยเย็ดหีใครมาบ้างหรือยัง" "ยังครับพี่...มีแต่ชักว่าวด้วยมือตัวเอง" "ดีแล้ว.....อย่าไปยุ่งกับคนอื่นถ้าไม่แน่ใจอาจติดเอดส์ได้ เดี๋ยวพี่จะทำให้น้ำควยออกให้ดู" แล้วพี่หน่อยก็อมควยผมเข้าไปในปาก ผมรู้สึกอุ่นๆ ที่ลำควย พี่หน่อยเริ่มใช้วิชาเป่าขลุ่ย ทั้งดูดทั้งเลียจนผมตัวสั่น เกร็งไปทั้งตัว จนผมทนจะไม่ไหว "พี่หน่อย...ผมทนไม่ไหวแล้ว....เงี่ยนจนควยจะระเบิดอยู่แล้วพี่" พี่หน่อยถอนปากออกมาแล้วบอกว่า "ทนหน่อยโอ่ง...อย่าเพิ่งให้น้ำควยออก" แล้วพี่หน่อยก็ก้าวขึ้นมานั่งทับผมจับควยผมจ่อเข้ากับรูหีพี่หน่อย แล้วกดสะโพกลงมา เสียงพี่หน่อยสูดปากเหมือนกินพริกสักกำมือ ผมเสียววาบที่ปลายควย พี่หน่อยกดแช่ไว้สักพักก็เริ่มบทเป็นนักขี่ม้า โยกใส่ผมจนโซฟาแทบพัง สักครู่พี่หน่อยก็ลุกขึ้นแล้วบอกว่า "โอ่งช่วยเย็ดพี่บ้างซิ" แล้วพี่หน่อยก็คุกเข่าลงบนโซฟา ผมเข้าไปประกบด้านหลัง จับควยไปจ่อที่รูหีพี่หน่อยแล้วกดพรืดเดียวมิดด้าม พี่หน่อยสะดุ้งเชิดหน้าร้องครางเบาๆ ผมกระหน่ำซอยไม่ยั้ง พี่หน่อยก็ร่อนสะโพกตลอดเวลา ต่างคนต่างเด้งเข้าใส่กันอย่างเมามัน ตอนนี้ผมไม่รู้ว่าในห้องพี่แหม่มเหตุการณ์ไปถึงไหนแล้ว แต่ผมใกล้แล้ว และพี่หน่อยก็บอกว่า "ใกล้น้ำควยออก บอกพี่นะโอ่ง" "ใกล้แล้วพี่" "เอาควยออกจากหีพี่สิ" แล้วพี่หน่อยก็คว้าควยผมไปดูดเพียง 3-4 ที ผมก็กระฉูดน้ำกามเข้าไปเต็มปากพี่หน่อย พี่หน่อยกลืนน้ำผมกินจนหมดไม่มีเหลือ แถมเลียทำความสะอาดให้ด้วย พี่หน่อยบอกว่า "พี่ไม่ได้เย็ดกับแฟนมานาน...เงี่ยนแทบบ้า" แล้วผมกับพี่หน่อยก็แต่งตัวและออกมานั่งที่หน้าบ้านพักเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น สักพักพี่แหม่มกับสันติก็ออกมา แล้วยิ้มให้ผมกับพี่หน่อย ผมไม่รู้ว่าทั้งสองคนยิ้มทำไม ในใจคิดว่ายังมายิ้มอีก ไม่รู้หรืองัยว่าโดนแอบดู ผมนึกแล้วมีอารมณ์ขึ้นมาอีก ผมเลยลุกเข้าห้องน้ำบอกว่าไปฉี่ สันติก็ลุกตามมา ขณะที่ผมกำลังฉี่สันติก็เข้ามาฉี่ด้วย ผมบอกว่าให้ผมฉี่เสร็จก่อน สันติบอกว่า "อายเหรอ ผู้ชายเหมือนกัน" แล้วมันก็ชักควยออกมายืนฉี่ข้างผม สันติหันมามองควยผมแล้วพูดว่า "โอ่งไปทำอะไรมา...ทำไมควยแดงขนาดนี้" ผมอึ้งไปเลย แต่ก็สวนไปว่า "แล้วสันติล่ะ....ควยก็แดงเหมือนกัน...ทำอะไรมา" สันติไม่ตอบได้แต่ยิ้ม ๆ เราสองคนเดินออกมา พี่หน่อยกับพี่แหม่มมองเราสองคนแล้วก็หัวเราะ ผมเลยถามว่า "มีอะไรเหรอ....หัวเราะทำไม...เล่าให้ฟังบ้างซิ" พี่แหม่มก็บอกว่า "ให้หน่อยเล่าซิ" พี่สาวผมก็เล่าให้ฟังว่า "เมื่อกี้...พี่แหม่มเห็นหมดแล้วว่าเราทำอะไรกัน พี่แหม่มกับสันติแอบดูอยู่" ผมตกใจมากเลย "พี่ก็เลยบอกพี่แหม่มไปว่า...เราก็เห็นพี่แหม่มกับสันติกำลังเย็ดกันในห้องเลยมีอารมณ์" พอพี่หน่อยเล่าถึงตอนนี้ ควยผมก็ตุงกางเกงเลย พี่แหม่มถามว่า "โอ่งเป็นอะไร...ควยตุงเชียว" ผมได้แต่เอ่อๆ อ่าๆ พูดไม่ออก พี่แหม่มเลยพูดออกมาว่า "เมื่อกี้พี่คุยกับพี่หน่อยแล้วว่าไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว เรามาสนุกร่วมกันไหม พี่หน่อยก็โอเคแล้ว เหลือแต่โอ่งกับสันติ" พอผมได้ยินหัวใจก็เต้นไม่เป็นจังหวะแล้วตอบไปว่า "ได้เลยครับ" สันติก็บอกว่า "แล้วแต่พี่หน่อยครับ" เราสี่คนจึงพากันเข้าบ้านพัก ตรงไปยังห้องนอนทันที พอเข้าห้องนอนเราทั้งสี่ก็แก้ผ้าล่อนจ้อน พี่หน่อยกับพี่แหม่มขึ้นไปนอนบนเตียง สิ่งที่ผมใฝ่ฝันอยากเห็นมานานก็เห็นแล้ว ก็หีพี่แหม่มไงครับ เคยวาดฝันไว้ว่ามันคงใหญ่โตมโหฬารแล้วก็จริงตามฝัน หีพี่แหม่มใหญ่มาก ใหญ่กว่าหีพี่หน่อยตั้งเยอะ หมอยดกดำเส้นยาว นมสองเต้าก็ใหญ่ไม่แพ้หี ผมจ้องมองด้วยความตะลึง "โอ่งเป็นอะไร" เสียงพี่สาวผมเรียกขึ้น "เห็นจ้องหีแหม่ม.จ้องเอ้า..จ้องเอา เหมือนไม่เคยเห็น อาการอย่างนี้โอ่งต้องเคยคิดฦันไม่ดีกับแหม่มมาก่อนใช่ไหม เด็กหนุ่มก็อย่างนี้แหละชอบคิดถึงหีสาวๆ แล้วเอาไปชักว่าว...พี่พูดเล่นน่ะโอ่ง" พี่แหม่มหัวเราะอย่างชอบใจ แล้วก็กวักมือเรียกผม "โอ่งมาหาพี่แหม่มซิจ๊ะ" ผมไม่รอช้าขึ้นไปทับร่างเปลือยของพี่แหม่ม สันติก็โผเข้าไปหาพี่สาวผม ผมเริ่มจากดูดปาก แลกลิ้นกัน จากนั้นก็ไซ้ซอกคอ เลื่อนมาทีนมคู่งาม "นมพี่แหม่มสวยจังครับ" "สวยก็ดูดซิจ๊ะ...ว่าแต่ว่าโอ่งเคยคิดอะไรกับพี่หรือเปล่า" "พี่แหม่มหมายถึงอะไรครับ" "เออ...โอ่งเคยวาดฝัน อย่างที่หน่อยพูดหรือเปล่าล่ะ" "เคยครับ...ผมคิดถึงหีพี่แหม่มทุกคืน...เวลาที่ผมคิดถึงผมก็จะชักว่าวไปด้วยครับ" "มิน่าล่ะ...ควยโอ่งถึงใหญ่โตเกินวัย...ต่างกับควยของสันติที่ไม่ค่อยใหญ่" ผมหันไปมองพี่สาวผม พี่หน่อยนอนหงายแหกหีอ้าซ่า ตรงกลางร่องหีมีสันติก้ม ๆ เงยๆ ดูดเลียอยู่ พี่หน่อยเองก็เด้งหีสู้ลิ้นไม่หยุดหย่อน เสียวร้องครางกระเส่า ผมหันกลับไปหาพี่แหม่ม ดูดเต้าซ้ายทีขวาที พี่แหม่มก็แอ่นอกรับลิ้นผม มือผมก็ล้วงไปบี้หีพี่แหม่มด้วย ตอนนี้ร่องหีพี่แหม่มแฉะไปหมดแล้ว ผมเลื่อนลงไปเลียหีพี่แหม่มที่อ้ารอผมอยู่ พี่แหม่มร้องคราง ฮือ ๆ ๆ ๆ ในลำคอ แล้วพี่แหม่มก็บอกว่า "โอ่ง...เอาควยโอ่งมาให้พี่ดูดบ้างซิ...พี่อยากดูดควยใหญ่ๆมานานแล้ว" ผมเลยกลับหัวกลับหางกับพี่แหม่ม พี่แหม่มทั้งอม ทั้งดูด เลียที่ไข่ด้วย ผมเสียวอย่างบอกไม่ถูก ผมได้ยินเสียงพี่หน่อยร้องบอกกับสันติว่า "พี่เสียวหีทนไม่ไหวแล้ว....เอาควยของเธอใส่รูหีพี่เย็ดเถอะ" ผมเองก็เขื่อนแทบแตก จึงถอนควยออกจากปากพี่แหม่ม ลุกขึ้นจับขาพี่แหม่มข้างหนึ่งพาดบ่า จ่อควยไปที่รูหี "เบา ๆ ก่อนนะโอ่ง...เดี๋ยวหีพี่ฉีก...ควยโอ่งอ้วนจัง" "ครับพี่ ผมจะค่อยๆเย็ด รับรอบหีพี่ไม่เสียหาย" ผมค่อยๆดันเข้าไปจนสุดลำควย พี่แหม่มสูดปากลั่น ผมแช่ไว้สักพักก้มลงไปเลียหัวนมพี่แหม่ม พลางถามพี่แหม่มว่า "พร้อมหรือยังครับพี่" พี่แหม่มไม่ตอบแต่พยักหน้าแทน ผมเริ่มซอยจากช้าๆก่อน พี่แหม่มกำผ้าปูที่นอนแน่น ผมเริ่มเร่งจังหวะ พี่แหม่มถึงกับส่ายหัวไปมาจนผมยุ่งไปหมด เสียงครางจากพี่หน่อยกับสันติยังดังมาเป็นระยะๆ มีบางช่วงขาดหายไป บางช่วงก็ดังมาก "เย็ดเร็วๆสันติ...พี่เสียวหี..อูย..ทนไม่ไหวแล้วว" "ผมก็เสร็จแล้วครับพี่" แล้วทั้งคู่ก็นิ่งเงียบไป ผมเห็นพี่หน่อยกับสันติถึงสวรรค์ไปแล้ว ผมก็เร่งตาม พี่แหม่มก็ร้องครางไม่เป็นภาษา สักพักพี่หน่อยกับสันติก็เข้ามาช่วยดูดนมให้พี่แหม่ม พี่หน่อยดูดซ้ายสันติดูดขวา ตอนนี้พี่แหม่มโดนรุมทุกจุด แล้วร่างพี่แหม่มก็กระตุก เกร็ง ผมเองก็กระแทกอีก 2-3 ที ก็กระฉูดน้ำเข้าไปเต็มรูหีพี่แหม่ม ผมนอนทับร่างพี่แหม่ม หีพี่แหม่มตอดควยผมเป็นระยะ ผมลุกขึ้นพยุงตัวกึ่งนั่งกึ่งนอนที่หัวเตียง พี่หน่อยเข้ามานอนกอดผม ส่วนสันติก็เข้าไปกอดกับพี่แหม่ม พี่หน่อยเอามือมาลูบที่ควยผมจนมันตื่นขึ้นมาอีก พี่แหม่มก็ดูดให้สันติ พี่หน่อยใช้ปากเก่งมากทั้งดูดทั้งเลีย พี่แหม่มหันหัวมาทางผมและก้มลงเลียที่ไข่ผม โดยมีสันติคุกเข่ากระแทกจากข้างหลัง พี่แหม่มขบเบาๆที่ไข่ ผมงี้เสียวไปถึงขั้วหัวใจเลย พี่สาวผมก็หันหีมาให้ผมเลีย ผมใช้ทั้งลิ้นทั้งนิ้วแยงเข้าไปที่หีพี่หน่อย จนน้ำของพี่หน่อยออกมาเลอะปากผมเต็มไปหมด แล้วสันติกับพี่แหม่มก็เปลี่ยนท่าโดยให้สันตินอนลง พี่แหม่มเป็นคนโยก พี่สาวผมก็ลุกขึ้นดูดปากกับสันติ ส่วนผมก็ลุกขึ้นจ่อควยให้พี่แหม่มดูดพร้อมเอามือมารูดและใช้ปากอมไปด้วย ส่วนล่างพี่แหม่มก็ยังโยกอยู่กับสันติ ผมก้มลงไปกระซิบที่หูพี่แหม่มว่า "พี่แหม่มขอผมเข้าด้วยคนนะ" พี่แหม่มถามว่า "หมายความว่า..งัยโอ่ง" "ก็เข้าข้างหลังงัยครับ...พร้อมกันเลย" พี่แหม่มบอกว่ายังไม่เคย "ผมก็ไม่เคยครับ...แต่อยากลอง" ว่าแล้วผมก็ดันให้ตัวพี่แหม่มโน้มไปข้างหน้า ผมก้มลงเลียที่ก้นพี่แหม่ม พี่หน่อยก็เข้ามาช่วย ผมกับพี่หน่อยเลียแล้วบ้วนน้ำลายใส่จนแฉะ ผมก็จับควยไปจ่อที่รูก้นพี่แหม่มแล้วดันเข้าไป "โอ๊ย..เจ็บ...โอ่งพี่เจ็บ...เอาควยโอ่งออกก่อน" ผมหูอือแล้วครับ ผมดันเข้าไปเรื่อยๆ จนมิดด้าม แช่เอาไว้สักพักแล้วก็เริ่มโยก มันคับมาก พี่แหม่มตอนนี้สติแตกไปแล้ว ร้องไม่เป็นภาษาเลย ทางด้านพี่สาวผมก็นั่งทับหน้าสันติ ให้สันติใช้ลิ้นเลียหีให้ ผมเสียวมากสันติเองก็เด้งผมก็กระแทกสวนเข้าไป เราเย็ดกันในท่านี้พักเดียวก็น้ำแตกไปตามๆกัน เสียงครางดังระงม เราสี่คนนอนกอดกันจนหลับไป ตื่นมาในตอนเช้าก็เย็ดกันต่อ คราวนี้พี่สาวผมโดนสองประตูบ้าง เราเย็ดกันจนลุกไปไหนไม่ไหวต้องสั่งข้าวมากินกันที่ห้องพัก "พี่แหม่มผมถามอะไรพี่...พี่จะตอบหรือเปล่า" "โอ่งจะถามอะไรพี่...ถามมาตอบได้พี่ก็จะตอบ...ตอบไม่ได้อย่าว่ากัน" "พี่แหม่มกับสันติเคยเย็ดกันมาหรือเปล่า" "นึกว่าจะถามอะไร...เราสองคนพี่น้องเย็ดกันมาตั้งแต่พี่อายุ 14 ปีแล้ว" "เหรอพี่...โอ้โฮ้..เย็ดกันมาตั้งนาน...ทำไมรูหีพี่ถึงไม่หลวมล่ะ" "ไม่รู้ซิ...แล้วโอ่งกับหน่อยล่ะเคยเย็ดกันมาก่อนไหมล่ะ" "ไม่เคยครับ...ก็เพิ่งคราวนี้แหละ ถ้าไม่ได้เห็นพี่กับสันติเย็ดกันอยู่ ผมก็คงไม่กล้าเย็ดกับพี่สาวตัวเองหรอก คิดว่ามันเป็นเรื่องที่ไม่เหมาะสม" "อย่าคิดมาก สมัยนี้คนเขานิยมเย็ดกันระหว่างพี่ ๆ น้อง ๆ เพราะไม่ต้องเสียงอะไรมาก" "เหรอพี่แหม่ม...งั้นผมขอสมัครเป็นคู่เย็ดพี่อีกคนได้ไหม" "ได้สิ...ก็โอ่งเย็ดพี่ไปแล้วนี่" พอดีพี่สาวผมอาบน้ำเสร็จเดินเข้ามาพร้อมกับสันติ "จะทำอะไรก็ต้องระวังอย่าให้พ่อกับแม่เรารู้เด็ดขาด เรื่องนี้เป็นเรื่องใหญ่ ถ้าโอ่งกับสันติอยากเย็ดพี่ทั้งสองคนต้องเก็บเรื่องนี้เป็นความลับสุดยอด ห้ามปากโป้งให้ใครรู้ไม่ได้ จริงไหมแหม่ม" "หน่อยพูดถูก ทำตามหน่อยว่าก็แล้วกัน" ผมกับสันติร้อง...เย้..ขึ้นพร้อมกันอย่างกับนัดกันไว้ เรามาเที่ยวแต่ไม่ได้ออกไปเที่ยวไหนเลย เอาแต่เย็ดพี่สาวสองคนจนลืมวันลืมคืน สนุกสุดๆ เลยครับ

kitty cat

สองคู่ ชู้ชื่น
พี่น้อง ท้องติดกัน
สลับฟัน มันทั้งคู่
::DookDig:: ::DookDig::