ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

*เพิ่มลิ้งโหลด*[Tohgarashi Hideyu] In One Step - สเต็ปของสองเรา แปลไทยโดย ZarK Kung

เริ่มโดย ZarK Kung, ตุลาคม 24, 2012, 11:44:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZarK Kung

เป็นงานแปลลัดจากงานอื่นๆแบบไม่ทันตั้งตัวเลยเรื่องนี้-*- ตอนนี้มึนไปหมดละแปลอันไหนก่อนดี
ก็ที่งานออกช้าเพราะดันมีงานต้องทำก่อนเลยหมดเวลาในการแปลไปเยอะ-*- เดี๋ยวอีกไม่นานก็จะยุ่งอีกละ[s:251]
Download!!!
1-25

Phoowadol

ทาคาโมริเหมือนจะไม่เอาไหนนะ แต่ว่า คานาอิก็มุ่งมั่นเกิน ถ้าให้ลงตัวก็ต้องทำอะไรให้มันตื่นเต้น. จังหวะมันจะได้เข้ากั๊นเข้ากัน. อืม น่ารักดีเนอะ จากคู่กัดมาเป็นคู่รัก. ชอบครับ
   แปลกใจทำไมไม่มีเมนท์เลยกระทู้ทู้นี้ ทั้งๆทีภาพก็ดีแปลก็เยี่ยม. ถ้าเจ้าของกระทู้ได้กลับมาเห็นรีพรายนี้. กลับมาแปลอีกนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้ครับ และเชื่อว่า สมาชิกใหม่ๆในนี้ ยินดีต้อนรับท่าน ทุกคน ครับ ::Goaway::