ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสมัยเด็กค่ะ

เริ่มโดย maiden, พฤศจิกายน 26, 2012, 11:30:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maiden

ไม่รู้จะเล่าดีมั้ย แต่เห็นคนเล่ากันเยอะ  คงไม่เป็นไรเนอะ  ก็เป็นเรื่องที่
เราเรียกว่า เป็นปมในใจเราเลยแหละค่ะ  เป็นความลับแบบสุด ๆ มันก็ใช่
คือ ออกตัวก่อน ว่าที่เล่านี่  ไม่ใช่ตัวเราหรอก  ที่ไปทำอะไรอย่างงั้น แต่เราไปแอบเห็น
เห็นผู้ใหญ่เขาทำกันน่ะค่ะ  แบบทีแรก  เรายังเด็กมาก ๆ  ก็งง   ทำอะไรกัน
แต่พอโตขึ้นมาหน่อย  เริ่มรู้เรื่อง  เรานี่หมกมุ่นเลยล่ะค่ะ ภาพติดตาที่ได้เห็นนั้น
ทำเราต้องแอบช่วยตัวเองบ่อยมาก  ตั้งแต่เราเรียนชั้นประถมนู่นเลยแหละ
นึกแล้ว  ก็เหมือนเด็กใจแตกนะ  คือ บางวันที่โรงเรียน  เราเล่นกับเพื่อน
ก็เด็กผู้หญิงด้วยกัน  ก็จะมีกอด  แล้วเราก็ตัวขาว ๆ  เพื่อนบางคนชอบหอมแก้มเรา
เราก็เอาละ พอเริ่มมีอาการ  เราก็ชอบเดินหลบ  ไปเข้าห้องน้ำคนเดียว  
ไปนั่งเปิดกระโปรง ฉีกขา เอามือลูบน้องช่วยตัวเอง จนเสร็จประจำ  
แบบเพื่อน ๆ เรา คงไม่มีใครโตเร็ว  หรือว่าง่าย ๆ  ตอนนั้น  คงไม่มีใครแก่แดดอย่างเราแน่  
แต่เราก็ไม่ได้เที่ยวเตร่  ทำชีวิตตัวเองให้เสียหายนะคะ  เราก็นิสัยเงียบ ๆ ชอบอยู่บ้าน  
จนทุกวันนี้  ผ่านมาหลายปี  เราโตแล้ว แต่บอกตามตรงค่ะ ก็ยังเหมือนเดิม
คือ เราลืมภาพเหตุการณ์พวกนั้น  ไม่ได้เลยจริง ๆ    ที่เราก็กระดากนะ
มาเล่าอะไรแบบนี้ แต่ให้เราไปพูด ไปกระซิบให้ใครฟังนี่ เราทำไม่ได้แน่
ต่อให้คนสนิทแค่ไหน เพราะเรื่องที่เราเห็น  มันก็เรื่องใต้สะดืออยู่แล้ว
แล้วไม่ใช่เรื่องใครหรอกค่ะ  ก็คุณแม่เราเองแหละ  เล่าอย่างนี้  เราก็หน้าแดงนะ
ก็อายมาก  แต่ไหน ๆ ก็เล่าแล้ว คือ เราแอบเห็นคุณแม่เรามีเพศสัมพันธ์น่ะค่ะ
แล้วไม่ใช่มีกับคุณพ่อเรานะคะ  แต่แม่เรา ทำกับลูกจ้างในบ้านคนหนึ่งน่ะค่ะ
คือ สมัยนั้น บ้านเราทำค้าขาย แบบรายละเอียดคงไม่บอกมากนะ ว่าทำอะไร ขายอะไร
ก็งานบ้านเรา จำเป็นต้องจ้างคน มาช่วยงาน มาเฝ้าหน้าร้าน หรือช่วยส่งของบ้าง
ก็มีเข้า ๆ ออก ๆ เปลี่ยนคนบ้าง แต่มีอยู่คน  เป็นพี่ผู้ชาย ก็คนนี้แหละค่ะ  
เขาคงจีบแม่เราสำเร็จ  พ่อเราหรือญาติ ๆ ไม่มีใครรู้เรื่องหรอก  
คงมีแต่เรานี่แหละ  เต็มตาเลย  คือ เราก็เข้าใจนะ  ตอนนั้น  คุณแม่เราสวยมากค่ะ
ตอนนั้น แม่เราผมลอนยาว ขาว หน้าใส รูปร่างหุ่นก็สมส่วน แบบน่ารักมาก  
แล้วคนมาซื้อของ ถ้าผู้ชายใครมา ก็เห็นมาชวนพูดชวนคุย  ยิ่งตอนพ่อเรา ขับรถไปส่งของ
ไม่อยู่หน้าร้านนี่ เห็นบางคนมายืนพูด ทำนองจีบแม่เราเลยก็มี  แต่สุดท้าย อย่างที่บอกค่ะ
แม่เราก็ถูกลูกจ้างในบ้านเรา คนหนึ่งนี่แหละ แอบจีบไปกินสำเร็จ  จนใครได้เห็นเหมือนเรา
เราว่า ไม่แพ้เราแน่  คือ เราตอนนั้น ก็เด็ก ๆ นะ อยู่บ้านตลอด ก็เห็นคุณพ่อ คุณแม่ก็มีเถียง
มีทะเลาะกันบ้าง แต่ไม่ได้รุนแรงอะไรนักหรอกค่ะ ก็คงเป็นปกติของชีวิตคู่
แต่จริง ๆ พ่อเราก็นิสัยถือตัวเองเป็นใหญ่น่ะค่ะ บางทีก็เข้มงวด จนเราก็กลัว
ถูกดุเสียงดังบ้าง แม่เราก็ดูกดดัน  เครียดบ้าง  จนพี่ผู้ชาย ลูกจ้างคนนั้นเขารู้ เขาเห็น  
แล้วเขาก็ชอบพูด เป็นคนเจรจาเก่งอยู่แล้วค่ะ ส่วนรูปร่างหน้าตา ก็ไม่ได้หล่ออะไร
ผิวคล้ำ ๆ  เพียงแต่พี่เขาตัวใหญ่ แขนขาหนา ๆ  ก็พอพี่เขาเห็นพ่อเราไม่อยู่บ้านบ้าง
เขาก็ชอบมาใกล้ชิดแม่  เดินผ่านก็ชวนคุย ไม่ก็นั่งเล่าเรื่องนู้น เรื่องนี้ให้แม่เราฟัง
พาให้หัวเราะร่วนดูสบายใจดี  เราก็นั่งฟัง หรือเล่นตุ๊กตาอะไรของเรานะตอนนั้น
อยู่ใกล้ ๆ กันกับเขานั่นแหละค่ะ  ก็นั่งฟังพี่เขาไปด้วย  ก็เป็นอย่างนี้กันบ่อย ๆ
ก็ดูพี่เขาสนิทกับแม่เราดี จนกระทั่ง อะไร ๆ มันก็เกิดขึ้นน่ะค่ะ
คือ คืนนั้นแหละค่ะ จำได้ ว่าพ่อเราไปส่งของนอกบ้าน  เรากับแม่ก็นั่งดูทีวี  
ดูละครรอพ่ออยู่ที่ชั้นล่าง ยังไม่ได้ขึ้นห้องนอน  จนเราเองหลับไปตอนไหนก็ไม่รู้   รู้สึกตัวอีกที
เราก็นอนอยู่บนเก้าอี้ผ้าใบ ห่างจากทีวีออกมา   ที่คงเป็นแม่เรา  อุ้มเราหลบมานอน  
ก็อยู่ห่างทีวีเหมือนกัน  แต่เห็นทีวียังเปิดอยู่ เสียงเบา ๆ  เราก็นอนเงียบ เพิ่งตื่น  ก็ดูรอบตัว
เห็นมืด ๆ คงดึกมากแล้ว  แต่มีแสงไฟทีวี ที่วาบ ๆ ส่องออกมา  ก็เลยมองหาแม่เรา  
ก็เห็นค่ะ แม่เรายังอยู่ตรงโซฟา  ตรงข้างหน้าทีวี  ที่เดิมน่ะแหละค่ะ  แต่สิ่งที่เห็นตอนนั้น  
เราไม่ได้เห็นแม่เรานั่งดูทีวีหรอกค่ะ เราเห็นแม่เรากำลัง ถูกพี่คนนั้น เขากำลังทำอยู่เลยค่ะ
แบบแม่เรานอนเอนหลังหนุนโซฟาเล็ก ๆ  แบบนั่งคนเดียว  ที่ปกติ ตอนนั้นเรายังตัวเล็ก
ก็ขึ้นนั่งบนตักแม่ได้ แต่ที่เราเห็น  เราเห็นแม่กึ่งนั่งกึ่งนอน  โป๊ท่อนล่าง แยกขาขาว ๆ
ให้พี่เขาที่ยืนแก้ผ้า ย่อเข่า คร่อมตัวติดแม่ไว้ แล้วก็จี้เอว กระดกก้น
เอาแม่เราไม่หยุด  แบบพี่เขา ขยับเป้าชนจิ๋มแม่เราหวุบ ๆ ดูรัวเลยค่ะ
จนเราก็ติดตาแหละค่ะ แล้วเสียงก็ด้วย มันติดหูมาก ทั้งเสียงขยับตัวตอนทำอย่างนั้น
ทั้งเสียงครางแม่เรา แบบแม่เราคงไม่ไหวจริง ๆ   แม่คงถึง  แบบเสียวน้ำแฉะมากแน่ค่ะ
ถูกพี่เขาทำเน้น ๆ ขนาดนั้น  ที่เราก็เดี๋ยวลืมตา เดี๋ยวก็หลับตา เพราะเราดูอยู่
เห็นแม่เรา คงจะเสียวมากอยู่แล้ว  แต่ก็ยังชอบเอียงหน้า  หันมองมาทางเราด้วย
คงกลัวว่าเราจะตื่นขึ้นมาเห็น หรือเปล่าน่ะค่ะ แต่เราก็หรี่ตาหลบ พอแม่หันไป
เราก็ลืมตาดูชัด ๆ อีก ก็ไม่รู้ว่าแม่เราจะรู้เรื่อง จับได้มั้ย แต่ก็พอเข้าใจนะ แม่เราเวลานั้น
คนสมัยก่อน อายุไม่เท่าไหร่ ก็มีลูกแล้วน่ะค่ะ  เราโตตอนนั้น แม่เรายังไม่สามสิบเลยมั้ง
ความต้องการทางเพศแม่เราก็ยังเต็มที่  แล้วแม่เราก็สวย ทรวดทรงดีขนาดนี้  เราว่า
แม่เราพอเจอใครมาจีบ เอาใจมากเข้า เกิดถูกใจ  ก็ห้ามใจไม่ไหวหรอกค่ะ
เพราะเห็นตอนนั้น พี่เขาจะทำอะไรก็คงได้แล้ว ก็เห็นพี่เขาซอยแม่เราใหญ่เลย
จนสักพัก ก็จับแม่เราลุกขึ้นยืน ถอดชุดนอนยาวแม่ออก  แม่เราก็ผมยาวยุ่ง หัวฟูเลย
แม่เรายืนหน้าแดง ๆ  อิ่มเอิบ ตัวแม่โป๊ ขาวจั๊วะเลยค่ะ แบบแม่เรา ยืนนมโด่ตั้งเต้าเลย
คงกำลังเต็มที่มาก ๆ  พี่เขาก็ยืนก้มหน้า ดูดเต้านมสวย ๆ ของแม่  
เห็นพี่เขาจับบีบนม  ดูดนมแม่เรา เต้าซ้ายทีขวาที  ไม่มีหยุดเลย
แล้วก็ยืนหอมแก้ม หอมซอกคอแม่ ชวนแม่เราจุ๊บปากกัน  แม่เราก็ตอบรับพี่เขา
ไม่มีขัดข้องอะไรเลย แม่เราโป๊ เห็นสะโพกก้นผาย เนินขนดำ ๆ ตรงหว่างขาเยอะเหมือนกัน
ก็มอง ๆ  ดูรูปร่างแม่กับพี่เขา ที่พี่เขา ก็คนตัวใหญ่น่ะค่ะ อะไร ๆ ก็ดูใหญ่โตไปหมด
เราก็หลับตา หรี่ตานะ เห็นแม่เราก็ยังระแวงนะคะ   ยังเหลือบมองเราบ่อย ๆ
แบบแม่ก็ปล่อยให้พี่เขาจับจิ๋ม จับตัว แต่ตาแม่นี่ เดี๋ยว ๆ ก็มองเรา ส่วนพี่เขาไม่ได้สนใจเราเลย
เห็นแต่ป้วนเปี้ยน ตัวเบียดติด ลูบแขนลูบหลัง  จะยุ่ง จะหอมแม่เราตลอด
จนพี่เขาให้แม่เรานอนต่อ ขอทำอีกครู่ใหญ่นั่นแหละค่ะ  เห็นพี่เขาจับขาแม่เราพาดบ่า
บดแม่เราหนัก ๆ เสียงดังกว่าเดิมอีก  ถึงจะเรียบร้อยกันจริง ๆ ก็เห็นหยุดพักเช็ดอะไรกัน  
จนพี่เขาลุกขึ้น  ก็เดินพร้อมแม่เราไปข้างหลังบ้าน คงไปเข้าห้องน้ำ  ที่เราเห็นขนาดนี้  
ตอนนั้นยังไม่รู้เรื่องเลยจริง ๆ นะ  มีแต่ความรู้สึกเด็ก ๆ
แบบอยากรู้อยากเห็นน่ะค่ะ  อารมณ์ทางเพศก็ยังไม่มี  จนวันรุ่งขึ้น ถ้าจำได้
เราก็มองแม่เรา กับพี่เขาแบบสงสัย ๆ  มันฉงนนั่นแหละค่ะ  แต่ไม่ได้พูดอะไรนะคะ
แม่เราก็ไม่ได้พูดอะไรกับเรา  ดูแม่เราทำตัวเป็นปกติทุกอย่าง จนเราเองโตขึ้น รู้เรื่องมากขึ้น  
ภาพแม่เรากับพี่เขาตอนมีอะไรกัน อย่างที่เล่ามา ก็โผล่มาให้เราใช้ช่วยตัวเองมาตลอดเลยค่ะ
ที่เห็นครั้งเดียวจริง ๆ นะ ก็ยอมรับว่าพอโตขึ้น  รู้เรื่องอะไรเป็นอะไรแล้ว
จิตใจนี่ปั่นป่วนมากค่ะ  มันเหมือนจะน้อยใจ นึกชัง แต่เราก็รักแม่มาก
เพราะรู้ทั้งรู้ ว่าแม่เราทำเรื่องไม่ดีเข้าแล้ว แม่นอกใจพ่อเราเต็ม ๆ
แต่แม่เราก็ดีกับเรามาตลอดเลย  เรารู้  แม่เรารักเรามาก  
แล้วเรานึกดู เวลานั้น แม่เราคงใจเต้นโครมครามสุด ๆ แล้วแหละค่ะ
แม่คงไม่อยากโป๊แก้ผ้า ให้ลูกดูถึงขนาดนั้นหรอก  มันเสี่ยงมากจะตาย ที่เราจะเห็น
แต่ครั้งนั้น คงอารมณ์ หรือโอกาส มันคงอำนวย ได้เวลาเหมาะกันจริง ๆ มั้งคะ
แม่เราถึงได้ยอมพี่เขา ให้จัดการทำกันตรงนั้นเลย  ก็ยังดีนะคะ ไม่มีใครอื่นรู้เรื่อง
ไม่ว่าจะญาติในบ้าน  โดยเฉพาะพ่อเราเองนี่แหละ ไม่งั้น เรานึกภาพไม่ออกเลยค่ะ
ว่าครอบครัวเราจะเป็นยังไง ที่โชคดีค่ะ พี่เขาก็ย้ายงาน  ไปอยู่ที่อื่นนั่นแหละ
แล้วครอบครัวเราเอง ก็ย้ายบ้าน ย้ายร้านกันมาแล้ว
ไม่งั้นเราเอง ได้อยู่บ้านเดิม ได้เห็นที่เดิม ๆ  ได้เห็นโซฟาที่แม่เรากับพี่เขาใช้ร่วมเพศกันนี่
เราคงจะปั่นป่วนใจมากกว่านี้ ที่หลังจากนั้น เรายังแอบพยายามสอดรู้สอดเห็นบ้างนะ
ว่าแม่เราจะอะไรกับใครอีกหรือเปล่า แต่ก็ไม่ได้เห็นอะไรอีกน่ะค่ะ แต่เราเชื่อของเราเองแหละ
ว่าตอนที่พี่เขายังอยู่ ก็คงมีอีกหลายครั้ง ที่แม่เราแอบไปทำกับพี่เขาอีก
ที่ให้เดา ก็คงเผลอ ๆ จะโซฟาที่เดิม ตอนพ่อเรา หรือใครไม่อยู่ ไม่เห็นนั่นแหละค่ะ
ก็เล่ามาเยอะแล้ว ก็เป็นอดีตแล้วแหละเนอะ  เรายังไงก็รักแม่เรามาก
แม่เราดูแลเลี้ยงเรามาอย่างดีตลอด ทุกวันนี้ บางคืนเราก็ชอบขอไปนอนกอดแม่บ่อย ๆ  
แต่กอดแม่แล้ว   มืด ๆ ก็อดนึกถึงเรื่องนั้นของแม่เราไม่ได้ทุกที  เราก็ต้องมีหลบไปเข้าห้องน้ำ
ไปช่วยตัวเองกลางดึกนั่นแหละค่ะ  ก็รู้สึกวุ่นวายอยู่เหมือนกัน  
ก็เล่ามาทั้งหมดนี่ ก็เยอะแล้วแหละเนอะ  คงพอเท่านี้นะคะ  ขอบคุณค่ะ