ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุยน้ำไปล่อสาวใหญ่

เริ่มโดย SenMee, ตุลาคม 27, 2012, 11:50:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SenMee

เรื่องนี้มันเกิดขึ้นเมื่อปลายปีที่แล้วตอนน้ำท่วม แต่ผมเพิ่งจะเอามาลงแบ่งปันกัน ก็อยากจะเล่า แต่พิมพ์ไม่เก่งเลยใช้เวลานานไปหน่อย อย่าว่ากันนะ
ผมกับแฟนพึ่งจะแต่งงานกันได้เดือนกว่า เรียกว่ากำลังข้าวใหม่ปลามันเลย เราซื้อบ้านทาวน์เฮ้าส์มือสองอยู่ย่านชานเมือง เพราะใกล้ที่ทำงานแฟน พอช่วงน้ำท่วมที่ทำงานแฟนต้องปิด แล้วให้พนักงานย้ายไปทำงานที่สาขาอื่น ถ้าไม่ไปก็ให้ลาออก แฟนผมก็เลยต้องยอมไปเช่าห้องอยู่กับเพื่อนเค้า เพราะน้ำเริ่มท่วมไปมาไม่สะดวก เราก็เลยต้องแยกกันอยู่ ใหม่ ๆ ผมกับแฟนทำใจกันไม่ได้ โทรหากันทุกคืน ทั้งเหงาทั้งเงี่ยนกันเลย เราคุยกันไปก็อ้อนกันไป ผมชักว่าวแฟนผมก็ช่วยตัวเองจนเสร็จ แฟนผมได้วันหยุดอาทิตย์ละวัน ผมก็ต้องพยายามลุยน้ำออกไปต่อรถ ผมกับแฟนเปิดโรงแรมนอนล่อกันหลายน้ำหลายดอก เอาให้หายอยากเลย ข้าวปลาไม่ต้องกินกัน กลับบ้านเข่าอ่อนเลย ส่วนแฟนผมก็สบายตัวไปเลย แต่ตอนหลังน้ำท่วมหนักจริง ๆ ที่บ้านผมก็ไม่รอด ที่โรงงานผมก็จมน้ำ ผมก็เลยตกงาน ทีแรกจะย้ายตามไปอยู่กับแฟน แต่ก็เป็นห่วงบ้าน ก็เลยต้องทนอยู่ ผมกับพวกผู้ชายในหมู่บ้านก็ออกอาสาช่วยเหลือชาวบ้านที่เค้าเดือดร้อนกันหนัก ๆ แล้วก็เป็นโอกาสให้ผมได้ลิ้มลองประสบการณ์ใหม่กับสาวรุ่นใหญ่วัยสี่สิบกว่า พี่อ้ออยู่หลังบ้านผม ไม่ได้อยู่ในหมู่บ้าน เป็นบ้านปลูกเอง
ผมเคยเห็นที่บ้านพี่อ้อ อยู่กันหลายคน แต่ตอนน้ำท่วมมีพี่อ้ออยู่บ้านคนเดียว ผมก็เข้าไปดู เผื่อจะมีอะไรให้ช่วยบ้าง พี่อ้อก็ดีใจที่เห็นผมคนบ้านใกล้กันมาเยี่ยมเยียนดูแล ผมช่วยยกโต๊ะ ตู้ เตียงหนีน้ำขึ้นไปไว้ชั้นสอง เก็บของที่ลอยน้ำบ้างจมน้ำบ้าง ผมกับพี่อ้อช่วยกันทำอยู่ทั้งวันก็ไม่เสร็จ เพราะบ้านพี่เค้ามีบริเวณใหญ่มาก เป็นเหมือนบ้านสวน จนเย็น พี่อ้อก็บอกให้ผมไปพักก่อน ไปอาบน้ำแล้วก็มากินข้าวด้วยกัน คืนนั้นผมไปกินข้าวบ้านพี่อ้อ ก็ได้คุยกันเริ่มทำความรู้จักกันมากขึ้น ผมก็ถามว่าแฟนพี่ไปไหนหละ พี่อ้อก็ไม่ตอบ เพราะก่อนหน้านี้ผมก็เห็นมีผู้ชายอายุประมาณห้าสิบขับรถเข้าออกประจำ แล้วก็มีคนแก่อยู่ที่บ้านด้วย ผมเห็นรูปที่แขวนในบ้าน ก็พอจะเดาออกว่าใครเป็นใคร คนแก่ก็น่าจะเป็นคุณพ่อพี่อ้อ เพิ่งจะเสียไปไม่นาน แล้วก็ผู้ชายที่ขับรถมาประจำก็น่าจะเป็นพี่ชายของพี่อ้อมากกว่า ผมกับพี่อ้อเริ่มจะคุยกันได้ถูกคอ แต่พี่อ้อก็ยังดูรู้สึกเหนียมอายตลอดเวลา จนได้เวลาแฟนผมโทรมาหา ผมก็ขอตัวแอบไปนั่งนอกระเบียงคุยโทรศัพท์กับแฟน ผมคุยกับแฟนชั่วโมงกว่าเหมือนปกติทุกวัน ผมก็เล่าเรื่องราวน้ำท่วมแถวบ้านให้แฟนผมฟัง จนผมวางสายกับแฟนก็กลับเข้าบ้าน เห็นพี่อ้อหลับสนิทอยู่บนโซฟา คงจะเหนื่อยเพลียหลับไปเอง ผมจะกลับบ้านก็ไม่กล้าทิ้งพี่อ้อให้อยู่คนเดียว ก็เลยนึกในใจว่าเดี๋ยวพี่อ้อตื่นแล้วค่อยกลับก็ได้ นั่งดูทีวีไปก่อน ผมนั่งดูทีวีไป ก็แอบสำรวจบ้านพี่อ้อไป แอบดูรูปเก่า ๆ บ้าง ดูไปเรื่อย จนพอจะรู้ว่า พี่อ้อยังเป็นนางสาว แล้วก็เมื่อตอนสาว ๆ สวยมาก ผมดูจนหมด จนไม่มีอะไรจะดู ก็เลยมานั่งมองพี่อ้อที่กำลังหลับ ตอนนี้พี่อ้อก็ยังมีเค้าสวยอยู่ แต่พี่อ้อปล่อยเนื้อปล่อยตัวจนดูโทรมเป็นป้าไป พี่อ้อแต่งตัวรัดกุมมาก สวมเสื้อติดกระดุมหน้าอก นุ่งกางเกงขายาวเลยหัวเข่า จนไม่เห็นส่วนเนื้อหนังเลย แต่ก็พอได้เห็นส่วนเว้า ส่วนโค้ง โหนกนูนบ้าง พอใช้ได้ ผมแกล้งปลุกเรียกพี่อ้อ ก็ไม่ตื่น ผมจับไหล่พี่อ้อก็ไม่รู้สึกตัว ผมก็เอามือลูบไล้หน้าอก ก็ไม่รู้สึกตัว เนื้อพี่อ้อแน่นมาก นมพี่อ้อก็ใหญ่เต็มมือ ผมลูบไล้สะโพก ตูดกลมเนื้อแข็งปั๋งเลย แม้พี่อ้อจะไม่สวยเซ็กส์ซี่ ดูแก่ไปหน่อย แต่ด้วยความเงี่ยน ธรรมดาของผู้ชายอยู่ใกล้หีใหม่ ๆ ไม่ได้ ควยผมแข็งแบบไม่ต้องเลือกแล้ว สวยไม่สวย แก่หรือสาว มีรูหีให้ล่อ มีนมให้ดูดก็เอาแล้ว ผมพยายามจะหอมแก้มพี่อ้อ ไซร้ซอกคอติ่งหู พี่อ้อก็ไม่รู้สึก ยิ่งทำให้ผมตื่นเต้นมาก ตัวสั่นมือสั่นไปหมด ผมเลิกชายเสื้อพี่อ้อถึงหน้าอก เห็นหน้าท้องใหญ่ขาวจั๊วะ นมสองเต้าทั้งอวบทั้งใหญ่ เต็มยกทรง ผมค่อย ๆ ลูบคลำบีบนมพี่อ้อ ผมเอามือล้วงควยชักว่าว รูดขึ้นรูดลง เสียวมาก ตื่นเต้นมาก ไม่เคยแอบทำแบบนี้กับใครมาก่อน ยิ่งเห็นโคกหีพี่อ้อโหนกนูนดันเป้ากางเกงขึ้นมาเป็นลูกใหญ่โตมาก ยิ่งจินตนาการลึกซึ้งเลยผม ผมวางมือโปะบนโคกหีพี่อ้อ เต็มมือเลย ผมลูบไล้เอานิ้วเขี่ยแหย่ร่องหีพี่อ้อ ผมรู้สึกเหงื่อแตกเป็นเม็ด ตื่นเต้นมาก มือก็รูดควยไปด้วย ไม่ทันทำอะไรเลยผม แป๊บเดียวน้ำผมแตกเต็มกางเกงในเลย มันเสียวตื่นเต้นจนอั้นไว้ไม่อยู่ มันเป็นการชักว่าวน้ำแตกที่สุดยอดมากเลย มากกว่าเล่นเซ็กส์โฟนกับแฟนผมอีก ผมดึงเสื้อพี่อ้อกลับมาปิดตัวเหมือนเดิม แล้วผมก็ล้มตัวลงนอนกับพื้นด้วยความเสียว มือยังกำควยรูดน้ำออกจนหมด รู้สึกน้ำผมจะออกเยอะมาก หัวควยผมยังกระดกงึ๊ก ๆ ตลอดเวลา ผมนอนเคลิ้มมีความสุขจนหลับไปไม่รู้ตัว ตื่นมาอีกทีสว่างแล้ว มีหมอนหนุนหัว ผ้าห่มคลุมตัวด้วย ผมแกล้งหลับต่อ ก็ได้ยินเสียงพี่อ้อเดินไปเดินมา ทำโน่นทำนี่ ผมรีบสำรวจเป้ากางเกงตัวเอง น้ำว่าวผมมันแห้งแข็งเป็นคราบเลย จะลุกขึ้นพี่อ้อก็ต้องเห็นแน่เลยว่ามันเปื้อน  ผมก็ไม่กล้าลุก รอจนพี่อ้อเดินลงไปชั้นล่าง ได้ยินเสียงพี่อ้อเดินลุยน้ำเก็บของต่อ ผมก็เลยได้ทีรีบลุกขึ้น เก็บหมอน พับผ้าห่ม แล้วก็รีบลงไปชั้นล่างเดินลุยน้ำให้กางเกงมันเปียก พี่อ้อจะได้ไม่สังเกต แล้วผมก็ขอตัวกลับบ้าน พี่อ้อก็บอกว่า เดี๋ยวกลับมากินข้าวด้วยกันนะ พี่เตรียมไว้แล้ว
ผมกลับไปบ้าน อาบน้ำเสร็จก็นอนเอาแรงต่อ ตื่นมาเกือบเที่ยง มองออกไปหลังบ้านก็ยังเห็นพี่อ้อเดินลุยน้ำทำโน่น ทำนี่ อยู่คนเดียว เห็นแล้วก็น่าสงสาร ผมก็เลยต้องไปช่วยอีก แต่คืนที่สองผมไม่ได้นอนค้างบ้านพี่อ้อ เพราะแฟนโทรมาอ้อน ผมรู้ว่าเค้าต้องการอะไร ผมกลับไปบ้านเล่นเซ็กส์โฟนกับแฟน จนแฟนเสร็จ แต่ผมไม่เสร็จ ชักไม่ออก ผมก็แกล้งทำเป็นเสร็จพร้อมเค้า วางสายกับแฟนแล้วผมนอนไม่หลับเลย แอบมองบ้านพี่อ้อ อยากจะไปหาแต่ก็ไม่กล้า มันดึกแล้ว บ้านพี่เค้าก็ปิดไฟนอนแล้วด้วย จนสว่างผมรีบตื่นไปหาพี่อ้อที่บ้าน เหมือนผมกำลังหลงเสน่ห์สาวใหญ่ยังไงก็ไม่รู้ ผมอยู่กับพี่อ้อทั้งวันแล้วก็นอนค้างบ้านพี่อ้อ แต่ผมก็ไม่ได้ล่วงเกินอะไรพี่อ้อ จนคืนที่สามผมเริ่มมีอารมณ์เงี่ยนมาก ผมชวนพี่อ้อคุยเรื่องแฟน พี่อ้อก็ไม่พูดอะไร พยายามหว่านล้อมอะไรพี่อ้อก็ไม่พูดถึงเลย แต่ดูพี่อ้อหน้าแดง ๆ คนอายุสี่สิบกว่าก็อายเป็น จนพี่อ้อหนีเข้าห้องไปนอน ผมก็เตรียมนอนที่โซฟา แต่นึกไงก็ไม่รู้ ผมก็บอกว่าเมื่อคืนยุงเยอะจังเลย พี่อ้อได้ยินก็บอกว่าเออใช่ ขนาดห้องมุ้งลวดพี่ยังมียุงเลย แล้วพี่อ้อก็บอกว่ามานอนด้วยกันในห้องก็ได้ พี่กางมุ้งใหญ่นอนได้ ผมก็บอกว่าไม่เป็นไร แต่ผมก็เข้าไปนอนในห้องนอน แต่ไม่ได้เข้ามุ้งพี่อ้อ ผมนอนกระสับกระส่าย งุ่นง่าน เงี่ยนมาก พลิกไปพลิกมา จนพี่อ้อนึกว่ายุงกัดผม พี่อ้อเปิดไฟแล้วก็บอกให้ผมมานอนในมุ้งด้วยกันสิ ผมก็ได้ทีมุดตัวเข้าไปนอนในมุ้ง ผมนอนตัวสั่นตื่นเต้นมากได้นอนกับพี่อ้อ ผมเอามือไปโอบตัวพี่อ้อ พี่อ้อก็ร้องฮื่อ แล้วก็จับมือผมออก พี่อ้อพลิกตัวหันหลังให้ผม เห็นตูดสะโพกกลมใหญ่ ยิ่งทำให้ผมยิ่งเงี่ยนมาก ผมขยับตัวเข้าไปนอนชิดติดตัวพี่อ้อ พี่อ้อก็นอนเฉย ผมก็เลยเอามือโอบตัว พี่อ้อก็ร้องฮื่อ แต่ก็ไม่ได้จับมือผมออก ผมก็ได้ใจ เอามือลูบไล้หน้าอกบีบนมพี่อ้อ คราวนี้พี่อ้อจับมือผมไว้ แล้วก็บอกว่านอนเฉย ๆ ผมนึกในใจ พูดอย่างนี้ได้ฟันแน่นอน ควยผมก็แข็งโด่จิ้มตูดพี่อ้ออยู่ ผมก็โยกบั้นเด้าเอาควยถูไถร่องตูดพี่อ้อ ทีแรกพี่อ้อก็นอนนิ่ง จนผมถลกกางเกงเอาควยออกมาแล้วก็กอดตัวพี่อ้อแนบแน่น เอาควยกระเด้าร่องตูดจนพี่อ้อเริ่มจะขยับสะโพกรับควยผม มือพี่อ้อที่จับมือผมไว้ก็เริ่มปล่อย ผมก็ได้ทีลูบไล้คลึงนมพี่อ้อ ผมได้ยินเสียงพี่อ้อเม้มปากร้องเสียง อิ๊ อิ๊ ซี้ดปากบ้าง ผมเริ่มไซร้ซอกคอหลังซอกหูจนพี่อ้อดิ้นพลาด ผมก็จับพี่อ้อพลิกตัว รู้สึกตัวพี่อ้อจะอ่อนปวกเปียก ผมจับพลิกซ้าย พลิกขวาไซร้ซอกคอพี่อ้อก็อ่อนตามไปหมด ผมจัดการถอดเสื้อผ้าพี่อ้อจนหมด พี่อ้อตัวขาวจั๊วะ นมเบ้อเริ่มหัวนมยังสวยแดงสดไม่บานคล้ำเลย เห็นแล้วน่าดูดมาก ผมเริ่มละเลงลิ้น ซุกไซร้หน้าอก ดูดหัวนัมจนพี่อ้อดิ้นพลาด ร้องคราง ผมไล่ละเลงลิ้นมาถึงโคกหีพี่อ้อ พี่อ้อก็ร้องว่าอย่านะ ไม่เอานะ โคกหีพี่อ้อใหญ่มาก หมอยดกดำยาวปื้ดเลย ผมแหวกหมอยละเลงลิ้นกับร่องหีพี่อ้อ มันยังดูแน่น แคมหียังไม่เยินเลย ผมกดลิ้นตวัดเลียเม็ดแตดจนพี่อ้อ ดิ้นพลาด ร่อนหีแอ่นสะโพกจนตูดไม่ติดที่นอนเลย ผมเห็นพี่อ้อแล้วเงี่ยนมาก ผมลุกขึ้นนั่งหว่างขาพี่อ้อจับควยจ่อร่องหี เอาหัวควยถูไถจนน้ำหีพี่อ้อเยิ้มแฉะ พี่อ้อก็ร้องว่าอย่านะ ไม่เอานะ ผมก็ยิ่งได้ใจ ผมกดหัวควยเข้าร่องแล้วดันเต็มแรงเงี่ยนจนมิดเงี่ยง พี่อ้อร้องกรี้ดจนน้ำตาไหล ผมรู้สึกร่องหีพี่อ้อมันแน่นสุด ๆ ไม่เคยเย็ดหีใครแน่นเท่านี้มาก่อน ขนาดหีเมียผมทั้งสาว ทั้งสดยังไม่แน่นเท่าหีพี่อ้อเลย ทีแรกผมกะจะโชว์ลีลาเย็ดสาวใหญ่ให้ดิ้นพล่าน แต่ด้วยความเงี่ยนสุด ๆ ผมอั้นน้ำไม่อยู่ กระเด้าไม่กี่ที ไม่ทันนกกระจอกกินน้ำ ผมก็ปล่อยน้ำแตกใส่หีพี่อ้อ พี่อ้อได้แต่ดันตัวผมออก กระดกหีหนีควยผม ร้องว่าไม่เอานะ เอาออกข้างนอก มันไม่ทันแล้วพี่ ผมปล่อยไปเต็มสตีมแล้ว พี่อ้อก็คงจะเซ็งตัวเอง ได้แต่นอนนิ่งเอามือปิดหน้า ปล่อยให้ควยผมปล่อยน้ำจนหมด
ผมนอนซบพี่อ้อแน่นิ่งปล่อยให้ควยผมมันมีความสุขกับร่องหีพี่อ้อ แล้วพี่อ้อก็ดันตัวผมออก เสียงควยหลุดจากหีพี่อ้อดังจ้วบเลย พี่อ้อเอาผ้าเช็ดร่องหี แล้วก็หันมามองหน้าผม แล้วก็บอกว่านอนให้หลับไปเลยนะ แล้วพี่อ้อก็ล้มตัวนอนเอาผ้าห่มมาคลุมตัว แล้วก็นอนตะแคงข้างให้ผม
ผมนอนพักควยจนหายเสียว มันตื่นเต้นมาก ได้เย็ดหีสาวใหญ่ สุดยอดไปเลย ผมพลิกตัวไปพลิกตัวมาก็เห็นตูดพี่อ้อขาวอวบรออยู่ มันเริ่มอีกแล้ว น้องชายผมมันแข็งอีกแล้ว ผมพลิกตัวไปโอบตัวพี่อ้อ เริ่มซุกไซร้ต้นคอแผ่นหลังขาว ๆ ของพี่อ้อ ผมเอามือลูบร่องหีพี่อ้อ น้ำเยิ้มแฉะเลย พี่อ้อคงเงี่ยน อารมณ์ค้างตั้งแต่เมื่อกี๊ พอปลุกหน่อยก็แฉะทันที ผมจับตัวพี่อ้อพลิกนอนหงาย ดึงผ้าห่มออก แล้วผมก็เริ่มบรรเลงเพลงลิ้นตั้งแต่ ดูดปาก ไซร้ซอกคอ ดูดหัวนม เลียหน้าท้อง จนถึงร่องหี ผมตวัดลิ้นเลียเม็ดแตด ไซร้ร่องหี จนพี่อ้อ ร้องคราง แอ่นหี นอนตัวเกร็ง มือจิกหัวผมแน่น ร้องกรี๊ดลั่นบ้าน แล้วก็เสร็จกับลิ้นผม ผมได้ที ลุกขึ้นจับหัวควยแหย่ร่องหีแล้วดันจนมิดโคน พี่อ้อร้องเฮือก สะดุ้งตัวกอดผมแน่น หีพี่อ้อตอดรัดควยผมตุ้บ ๆ ผมกดสะโพกกระเด้าไม่ยั้ง ชักสั้น ชักยาว ซอยถี่ ซอยห่าง โชว์ลีลาจนพี่อ้อดิ้นพล่าน ร้องไม่ออก ได้แต่ครางฮือ ๆ ผมจับพี่อ้อพลิกนอนคว่ำ เย็ดท่ากบดานจนพี่อ้อไม่มีเสียงจะร้อง พี่อ้อได้แต่ร้องเสียวคราง ยิ่งทำให้ผมได้ใจ จับพี่อ้อเย็ดโชว์ลีลาเด็ดไปหลายท่า จนพี่อ้อตัวอ่อนหมดแรง คงจะเสร็จไปหลายเฮือกแล้ว  แล้วสุดท้าย ท่าไม้ตายของผม เสร็จทุกราย จะสาวจะแก่ จะสวยไม่สวย หีหลวมหีคับ ผมเย็ดท่าหมาเมื่อไหร่ น้ำแตกทุกที ผมเห็นพี่อ้อไม่ไหวแล้วก็เลยจับพี่อ้อคุกเข่าเย็ดท่าหมา สุดยอดมาก ผมเห็นสะโพกขาวอวบกลม ๆ กับเอวคอด ๆ มันได้อารมณ์มาก กระแทกทีสะโพกก็ยวบนุ่มนิ่มไปหมด ยิ่งพี่อ้อก้มหน้าซุกหมอนร้องกรี๊ด ๆ แล้วยิ่งได้อารมณ์ พี่อ้อร้องพอแล้ว พี่ไม่ไหวแล้ว พี่เสร็จอีกแล้ว ผมก็บอกว่าผมจะออกแล้ว ออกพร้อมกันนะ แล้วผมก็จับสะโพกพี่อ้อซอยยิก ๆ กระเด้าสุดแรงเกิดปล่อยน้ำแตกเต็มร่องหี พี่อ้อก็ร้องกรี๊ดแล้วก็นิ่งไป
ผมซบตัวลงนอนแล้วก็หลับเป็นตายไปเลย ก็มันเสียวสุดยอดไปเลย หมดแรง เหนื่อยมาก ร้อนจนเหงื่อท่วมตัว รู้สึกตัวตื่นมาเช้าเลย นอนแก้ผ้า คราบน้ำควยน้ำหีแห้งกรังคาควยอยู่บนที่นอนคนเดียว ส่วนพี่อ้อ ดูสดชื่นสดใสมาก วันนี้พี่อ้อแต่งตัวสวยอยู่บนบ้าน ไม่ลงไปลุยน้ำแล้ว เตรียมข้าวต้มไว้รอผม ผมรีบลุกขึ้นอาบน้ำแต่งตัวมากินข้าว สังเกตเห็นพี่อ้อ เดินขาขัด ๆ แต่ก็ไม่อยากทักอะไร คงจะระบมหี เช้าวันนั้นผมกินข้าวเสร็จ ทีแรกกะว่าจะจัดให้พี่อ้ออีกดอกแล้วค่อยกลับบ้าน แต่หีพี่อ้อมันสุดยอดมาก ผมเริ่มติดใจหีพี่อ้อแล้ว แล้ววันนั้นทั้งวัน ผมกับพี่อ้อก็ไม่ได้ออกจากห้องนอน ลงจากเตียงกันอีกเลยจนผมหมดแรงขาเริ่มสั่น นอนหลับไปเลย ตื่นมาอีกทีตอนที่แฟนผมโทรมา มันมืดแล้ว ผมคุยโทรศัพท์กับแฟนเสียงสั่น ๆ เค้าก็ถามผมว่าเป็นอะไร ผมก็บอกว่าลุยน้ำทั้งวัน มันหนาว ๆ สั่น เหมือนจะเป็นไข้ กำลังจะนอน แฟนผมก็เลยบอกให้กินยานอนซะ แล้วพรุ่งนี้ไปต้องออกไปลุยน้ำอีก นอนพักผ่อนบ้าง วางสายเสร็จพี่อ้อก็ให้ผมไปอาบน้ำกินข้าว เสร็จแล้วคืนนั้นผมกับพี่อ้อก็เข้าห้องบรรเลงเพลงรักอีกหลายยก ไม่รู้ว่าใครติดใจใคร รู้แต่ว่าสุขภาพผมแย่ไปเลย กว่าน้ำจะลด ผมอยู่กับพี่อ้อทั้งวันทั้งคืนไม่ได้กลับบ้านเลยสองอาทิตย์กว่า เย็ดพี่อ้อจนน้ำหมดตัวแล้ว หมดตัวอีก
สุดท้ายจากที่ผมแค่อยากล่อสาวใหญ่ กลับกลายเป็นผมเป็นเด็กที่สาวใหญ่แอบเลี้ยงไว้ ทุกวันนี้ผมยังต้องหนีเมียไปส่งส่วยให้พี่อ้ออยู่ประจำ ทั้ง ๆ ที่ทุกครั้งที่ผมนอนกับพี่อ้อ ผมมองออกนอกหน้าต่างก็เห็นบ้านตัวเอง ก็ยังดีที่ไม่เห็นเมียพาผู้ชายมานอนแทนผม ทุกวันนี้พี่อ้อให้เงินผมใช้สบายตัวไป ผมอ้างเมียว่าทำโอบ้าง รับจ้างเข้าเวรบ้าง ก็เอาเงินจากพี่อ้อไปให้เมียบอกว่าเป็นค่าโอบ้าง ค่าเวรบ้าง แต่เหนื่อยหน่อยที่ต้องทำการบ้านเยอะ ส่งส่วยให้ทั่วถึง เมียผมก็ยังสาว ยังจัดอยู่ ต้องเติมให้แทบทุกวัน บางวันโดนพี่อ้อดูดจนเกลี้ยง กลับไปถึงเมียมีแต่ลม แต่ก็ทนทำไป เพื่อเงิน เพื่อความสุขของควย