ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพราะคิดพิเรนทร์ พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ (นี่ก็ยังไม่จบแต่มีแค่นี้เหมือนกัน)

เริ่มโดย drof666, พฤศจิกายน 23, 2017, 07:10:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pracha Charermwattanatai

ลุงพลกำลังเพียงพลำ.  น่าจะมีบทให้ลุงหลเป็นหนุ่มขึ้นมาบ้างถ้าจะทำฮาเล็ม

somc217

น่าเสียดายนะครับที่มีเนื้อหาเพียงแค่นี้ เพราะกำลังลุ้นเชียว ว่านิ้งจะโดนเพิ่มอีกกี่แท่ง
ขอบคุณมากครับที่นำมาแบ่งปันกัน

asdf4321

ตอนแรกนึกว่าจิตฝ่ายดีจะรั้งเอาไว้ ที่ไหนได้จิตฝ่ายหื่นพาไปหารปภ.อีกรอบ กลับมายังมามันต่อที่ห้องอีก เค้าใส่ยาอะไรให้กินรึป่าวนี่สาวๆเหอๆๆ
ขอบคุณมากครับ เล่าได้อารมณ์มากๆ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

dikky

แม่สาวน้อย คะนิ้ง มาปาร์ตี้สละโสดเลยเถิดเป็นปาร์ตี้สวิง ตอนต่อไปเจอนายนิกจัดเต็มร่องแน่

koboy

เรื่องนี้ผมว่าผู้ประพันธ์แตกรายละเอียดปะสบกาณ์ของตัวละครสาว แต่ละคนเพื่อนคะนิ้งกับหนุ่มนักเต้นได่อีกหลายตอนเลยนะเลยนะครับ 

@OKEY

namluang1978

เขียนได้ดีและตื่นเต้นดีครับ ตัวละคร โดยเฉพาะคะนิ้งมีความเป็นมนุษย์ รับผิดชอบดี แต่ในสถานการณ์เช่นนั้นก็น่าเห็นใจ และกลับมายอมไถ่บาปกับสามี