ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เคย เอา ป. 6

เริ่มโดย musroome, ตุลาคม 30, 2012, 04:34:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

musroome

ผม เคย จีบ น้อง เขา คน นึ่ง ชื่อ หญิง คับ ที แรก ไม่ ตั้ง ใจ คับ ตอน นั้น เทอ อยู่ ป. 4  บังเอิญ มือ ผม ไป โดน นม เทอ ผม เลย หัน ไป จะ
ขอโทษ แต่ สายตาที่ เทอ มอง มาที่ ผม มัน หยาดเยิ้ม มาก คับ ผม มาคิด ดู และ ดูชัดๆ เด็ก อะ ไร นมใหญ่ เป็น บ้า เลย อัน ที่ จริงแล้วที่ ผม
ได้ อยู่ ไกล้ เทอ เพราะ ผม เป็น ครู สอน เทอ  หลัง จาก นั้น น้องหญิง ก็มีท่าทาง มาชอบ ผม  แต่ ผผม ก็เฉย  จน วัน หนึ่ง  เพื่อนๆ ป.4 พากัน ล่อ น้องหญิง คับ ....ใช่แล้ว คับ น้องหญิง เขามี ประจำเดือน  แล้ว นมใหญ่เกินเด็ก  ก้น ก็มี หลัง จาก วัน นั้น เรา สนิทกันมาก ขึ้น
พอ หญิง อยู่ ป.5  เธอ มีโทรศัพท์ ผม จับ ได้ ว่า ในเครื่อง เธอ มี คลิป เยอะ มาก  น้องหญิง บอก ผม ว่า ชอบ ดู คับ มัน ได้ อารมณ์ ดี
นับ จาก วันนั้น ผมกับ หญิง เริ่ม จับ มือ กัน บ้าง ที ผมก็ ดูด นมเธอ มี บ้าง ครั้ง ผม บอก เทอ มา เช้า ที่ สุด เรา มาดูดปาก กัน และผม  ก็ จับ
เต่า ของ หญิง เด็ก ป. 5 คับ มีหมอย แล้ว ให้ ตาย เทอะ  แต่ ผม ก็ ไม่ มีโอกาส คับ ที่ เรา คบ กัน เรา ตกลง เป็น แฟน กัน นะคับ
 พอ ขึ้น ป. 6 ผมชวน เธอ มา ช่วย ยกของ กับ เพื่อน ที่ บ้าน พัก ครู ผมให้เพื่อน ของน้องหญิงคนที่ ไว้ใจที่สุด มาด้วย ผม จูง มือ หญิง เข้า ห้อง
เรา จูบ กัน ทันที ผม รีบ ดึงที นอน ลง เปิดกระโปรง หญิงออก เต่าน้อยลอยเด่น รอ ผม ลงลิ้น ทัน ที หญิง ครางแบบเด็กๆ ผม ต้องปิด ปาก ไว้
จับ ไอ้ใบ้ผมกด ทัน ที  รีบ เด้า อย่างเร็ว คับ น้ำ แตก ชัก ออก มา เลอะ กระโปรง น้องหญิง หลัง จาก นั้น รีบ ยกของ เข้า ห้องเรียน
เวลา มัน น้อย คับ ...........ใครที่เคย เอาเด็ก เล่าให้ กันฟัง บ้าง นะ คับ