ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออันนี้เต็มเซ็ตหน่อยครับ โดยเฉพาะห้องน้ำสตาร์บัคสยาม

เริ่มโดย redangeldfl, พฤศจิกายน 04, 2012, 04:23:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

redangeldfl

เห็นคุณ Trojan เอารูปมาโพสท์ เลยอยากได้เต็มเซ็ตครับ โดยเฉพาะในห้องน้ำสตาร์บัคสยาม

อยากได้มาก ๆ ครับ เคยมีแล้ว และก็หายไปแล้ว เซ็งมาก ๆ โคตรจะแรร์ไอเท็มเลย T____T

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล. ถ้ากลัวอัพลงกระทู้แล้วมีปัญหา อัพเสร็จก็หลังไมค์มาก็ได้นะครับ เอาเฉพาะคนที่อยากได้ แล้วเข้ามาขอที่กระทู้นี้ก็ได้ ผมอยากได้จริงจังมากครับ ขอนะ ๆ T____T