ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากลองกับกะหรี่รุ่นป้า

เริ่มโดย CloudStrife, พฤศจิกายน 17, 2012, 12:09:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CloudStrife

อยากรู้ว่าในกทม. มีที่ไหนบ้างครับ อยากลองดูซักครั้ง

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

อ้างจาก: CloudStrife เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2012, 12:09:20 ก่อนเที่ยง
อยากรู้ว่าในกทม. มีที่ไหนบ้างครับ อยากลองดูซักครั้ง
เมื่อสักสิบกว่าปีก่อนผมจะเที่ยวประจำแถวตรอกสาเก แพร่งสรรพศาสตร์ ถนนราชดำเนินครับ  ตอนนี้ก็ยังพอมีอยู่  สนามหลวงก็เคยมีแต่ถูกไล่ไปหลายปีแล้ว  บางครั้งก็เคยไปแถวสวนลุมพินี  วงเวียนยี่สิบสอง  แล้วเคยมีป้าแถวบ้านติดต่อให้ 4-5 คน  แต่ไม่ประทับใจครับ  เมื่อก่อนราคาประมาณ 500-700 ตอนนี้ไม่รู้เท่าไหร่แล้ว  มีทุกสภาพตั้งแต่ดูไม่ได้เลยจนถึงดูดีมีระดับ อายุก็ตั้งแต่เป็นวัยรุ่นยัน 60-70 ก็มี  โดยผมจะชอบสาวใหญ่ที่อายุ 40 กว่าขึ้นไป  แต่มากที่สุดที่เคยเที่ยวคือ 63 ครับ  โดยเป็นขาประจำแกหลายปีตั้งแต่แกอายุ 51 แต่เที่ยวครั้งสุดท้ายเมื่อปีที่แล้วเพราะเจอกันโดยบังเอิญกลังจากแกกลับไปอยู่บ้านนอกมาหลายปี  ซึ่งหน้าตาแกไม่สวยมากแต่ลักษณะดูดีเหมือนคุณหญิงคุณนายเลยครับทั้งๆที่เป็นชาวบ้านธรรมดา  โดยครั้งล่าสุดที่เย็ดกัน  ผิวแกยังไม่ค่อยเหี่ยว  หุ่นยังแค่อวบๆไม่อ้วนไม่ท้วม  นมยังเต่งตึงยานแค่เล็กน้อย หัวนมสีน้ำตาลแดงยังไม่ดำ  หียังไม่ค่อยบาน   ตอนเย็ดกันแกก็มีปฏิกิริยาตอบสนองอย่างดี  โดยแกก็ยอมรับว่าแกยังมีความเงี่ยนอยู่ถึงจะแก่แล้ว   ผมยังสงสัยเลยครับว่าแกเป็นคุณหญิงคุณนายปลอมตัวมาเป็นกะหรี่เพราะความเหงาเหมือนในเรื่องเสียวหรือเปล่า?  แต่แกบอกว่าแกรู้จักรักษาสุขภาพ  คือ ออกกำลังกายสม่ำเสมอ  ไม่สูบบุหรี่ นานๆถึงกินเหล้ากินเบียร์  แล้วตั้งแต่เป็นกะหรี่ใหม่ๆตอนอายุ 30 กว่าๆ  ก็รับแขกไม่บ่อย  เพื่อไม่ให้ร่างกายโทรมเกินไป   แต่เน้นหารายได้จากการเป็นเอเย่นต์ส่งเด็กแทน

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     ป้ากะหรี่คนนี้  ตอนที่ผมเที่ยวแกครั้งแรก ตอนแกอายุ 51 แล้ว ซึ่งน้อยกว่าแม่ผมไม่กี่ปี ก็คือแกก็เป็นแม่ผมได้สบายนี่  ผมตะลึงเลย  เพราะตอนแรกผมคิดว่าแกน่าจะอายุประมาณ 41-42 แค่นั้น  จากรูปร่างหน้าตา บุคลิก  จนตอนแกเอาบัตรประชาชนให้ดู  ผมถึงเชื่อว่าแกอายุ 51 แล้ว 

ยิ่งตอนแกแก้ผ้าออกมานี่ สภาพยิ่งดีเกินคาด  เพราะหุ่นแกยังสมส่วนไม่ท้วมไม่อ้วนเหมือนกะหรี่แก่ๆทั่วไป  ผิวยังขาวผ่องไม่เหี่ยวย่น  นมยังใหญ่เต่งตึง หัวนมสีน้ำตาลแดง  หมอยก็ดก  ปิดรูหีจนมิด  แถมแกยอมให้ผมดูดนมเลียหีแล้วอมควยให้ผมแบบสดๆ  แล้วตอนเย็ดกันก็เย็ดกันหลายท่า  แล้วแกก็มีอารมณ์ร่วมไปด้วย เพราะแกบอกว่าแกเสียวจริงๆ  ผมเลยติดใจเป็นขาประจำแกหลายปีเลย  จนแกกลับไปอยู่บ้านนอก

อีกคนหนึ่งที่ผมติดใจ  แต่ได้เที่ยวแกแค่ครั้งเดียวเมื่อ 10 ปีก่อน แล้วไม่เจอกันอีก  ตอนนั้นแกอายุ 53 แล้ว  แต่ก็ดูเหมือนอายุสัก 42-43 แค่นั้น  หน้าตาแกออกแขกๆหน่อย ผิวคล้ำๆ แต่ก็ดูสะอาด  ตัวสูง หุ่นอวบๆหน่อย  สำเนียงพูดฟังคล้ายๆคนใต้  แกบอกว่าจริงๆแกเป็นแม่ค้าเสื้อผ้ามือสองที่ตลาดแถวชานเมือง  แล้วนานๆทีจะมาหารำไพ่พิเศษ

พอแกแก้ผ้าออกมาก็ไม่ผิดหวังจริงๆ   ผิวแกยังเต่งตึง  นมใหญ่มาก หย่อนแค่นิดเดียวตามวัย  ถึงหัวนมแกจะดำๆแต่ก็กระตุ้นอารมณ์เงี่ยน  เพราะฐานนมแกใหญ่  หัวนมก็ใหญ่ตั้งชูชันน่าดูด  ตูดก็ใหญ่น่ากระเด้าเย็ด  หมอยก็ดก  แล้วแกยอมให้ผมดูดนม เลียหี แล้วแกก็อมควยสดๆให้ผม   ตอนเย็ดกันก็เย็ดกันหลายท่า  แถมแกก็บอกว่าผมทำให้แกเสียวถึงใจจริงๆจนแกทำหน้าเหยเก  หอบแฮ่กๆๆ  เหงื่อออกเต็มตัว  ทั้งๆที่อยู่ในห้องแอร์   เสียดายที่ผ่านมาหลายปีแล้วผมไม่เคยเจอแกอีกเลย

กะหรี่สาวใหญ่อีกคนที่ผมติดใจแต่ก็ได้เที่ยวแกครั้งเดียวเมื่อประมาณสิบปีก่อนเช่นกัน  ตอนนั้นแกอายุ 51  หน้าตาแกหมวยๆ ใส่แว่นด้วย  ตัวสูง ขาวอวบ  ลักษณะดูดี  ดูสาวกว่าอายุเหมือนแค่ 37-38 เอง   แถมแกมีรถเก๋งขับด้วยนะถึงจะเป็นรถเก่าๆหน่อย

พอแกแก้ผ้าออกมาก็ไม่ผิดหวังจริงๆ   ผิวแกขาวผ่องเต่งตึง   นมใหญ่กลมกลึงหย่อนเล็กน้อยตามวัย หัวนมยังสีน้ำตาลอ่อนไม่คล้ำไม่ดำ  หมอยก็ดกดำ  แถมผมบอกให้แกถอดแว่นให้ดู  ปรากฏว่าหน้าแกดูเซ็กซี่น่าเย็ดเหมือนดาวโป๊จีนสมัยก่อนเลย   แถมแกก็ยอมให้ผมดูดนมเลียหี  แล้วแกอมควยให้ผมสดๆด้วย   แล้วตอนเย็ดกันก็ทำกันหลายท่า  แกก็เสียวจริงๆจนหน้าเหยเกร้องครวญครางดังลั่นห้อง  จนหอบแฮ่กๆเหงื่อแตกเต็มตัวทั้งๆที่เป็นห้องแอร์เช่นกัน   แถมตอนอมควยกับเย็ดกันผมก็ให้แกใส่แว่นด้วย เพราะได้อารมณ์เหมือนในหนังเอ๊กซ์เลย  บางจังหวะก็เย็ดกันแรงจนแว่นหลุด    เสียดายที่ผมไม่เจอแกอีกเลย   เคยลองถามกะหรี่ที่รู้จักแกเห็นเล่าว่าแกกลับไปอยู่บ้านนอกแล้ว.