ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ็บไปรักไป

เริ่มโดย jamezavoy, พฤศจิกายน 15, 2012, 06:28:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jamezavoy

คือมันเป็นเรื่องของเพื่อนผมนะครับ เริ่มเลยแระกัน คือเพื่อนผมอายุ 20 นะครับ และแฟนเพื่อนผม อายุ 28 1 ผัว ลูก 1 คน แต่ผัวเค้าอายุ 45 ผัว รวยครับ
พ่อแม่จับแต่ง เพื่อนผมมันก็ชอบมากตั้งนานแล้วครับตั้งแต่เทอยังไม่โดนจับแต่งงาน แล้วเพื่อนผมกับผู้หญิงคนนี้ พึ่งคุยกันได้ ตอนนี้ก็ครบปี คือหมายความว่า
เป็น ชู้นะคับ แต่ผู้หญิงเคยบอกว่าไม่ได้รัก สามีเลย แต่งเพราะพ่อแม่จับแต่งครับ เพื่อนผมมันก็รักครับ รับได้ ไม่กลัวผัวเค้ามายิงกระบานด้วย แล้วก็คบกันมา 1 ปี ครับ มันก็เป็นงี้เรื่อยมา ตอนแรกผมก็นึกว่ามันเล่นๆครับไม่ได้คิดอะไร พอช่วงนี้ฝ่ายหญิงเหมือน สำนึกผิดต่อลูกต่อผัวหรือด้วยเหตุผลอะไรก็แล้วแต่ครับ
ฝ่ายหญิงเลิกยุ่งกับเพื่อนผมไม่ติดต่อมาเลยครับ   ผมก็สงสารมัน มันร้องไห้หนักมากช่วงวันแรกๆ พอหลังเริ่มกินเหล้ากินเบียร์ปกติมันไม่กินนะครับ
และที่สำคัญมัน ขาดเรียนจนหมดสิทธิ์สอบแทบทกวิชาครับ บางวิชาที่ อ. สนิทกับผม ผมก็อธิบายให้ฟังท่านก็เข้าใจบอกถ้าพร้อมก็ให้มาเรียนต่อได้ แต่บางวิชาที่ไม่สนิท
ท่านก็ไม่สนใจคครับ คือผมอยู่หอ กันนะครับ อยู่กัน 2 คน ตอนนี้เห็นเพื่อนทุกข์มากครับอยากจะช่วยไม่รู้จะทำไงดีครับใครมีวิธีอะไรแนะนำหน่อยไหมครับ