ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งแรกที่ขึ้นครู CP

เริ่มโดย wgis, พฤศจิกายน 15, 2012, 12:49:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wgis

ขอเล่าต่อแล้วกันน่ะครับวันนี้ กับเรื่องครั้งแรกกับความตื่นเต้น
ครั้งแรกที่ขึ้นครู
หลังจากนั้นมา พออายุ14ปียังใช้ชื่อเด็กชายอยู่ ความสนุกในวัยเด็กก็ยังไม่หมดครับ ผมยังคบกับเพื่อนกลุ่มรุ่นพี่อยู่ เนื่องจากเพื่อนรุ่นเดียวกันส่วนมากจะเรียนหนังสือ ครูที่โรงเรียนก็ยังมาตามให้ผมไปเริ่มเรียนม.1 ใหม่แต่ผมก็ยังไม่ไป เดือนพฤษภาคมปีไหนจำไม่ได้ ผมกับกลุ่มรุ่นพี่ก็ได้ไปทำงานก่อสร้างที่จังหวัดจันทรบุรี เวลาพวกผมนอนก็จะต้องนอนร่วมกันอยู่แล้ว ยกเว้นหัวหน้าช่างแยกตัวนอนอีกมุมหนึ่ง พวกผมประมาณ7คนก็ทำงานปรกติครับ เพราะมีคำสั่งให้ทำอะไรก็ทำ ไม่ว่าจะแบกปูน แบกเหล็กผมก็ต้องทำ ในช่วงนี้แหละผมก็มีอะไรที่ตื่นเต้นให้ได้ชมครั้งแรก หัวหน้าช่างเป็นหนุ่มรุ่นใหญ่มีเมียอยู่ที่บ้านแต่ก็มาทำงานที่นี้ก่อนหน้าที่จะไปหาคนงานมาทำที่นี้ก็คือพวกผมและชาวบ้านบางกลุ่ม แต่อย่างว่าวัยรุ่นก็นอนแคมป์ต่างหาก แคมป์ที่นอนก็นอนแคมป์เดียวก่ะหัวหน้า หัวหน้าจะเป็นคนที่รูปร่างใหญ่ๆ กล้ามล่ำๆ แต่ในช่วงนั้นผมก็ไม่ได้คิดอะไร มีอยู่วันหนึ่งเป็นวันเสาร์ก็จะต้องมีการกินเหล้าเพราะเงินออก และวันอาทิตย์ก็ไม่ได้ทำงาน พวกผมก็กินเหล้าในแคมป์ ยกเว้นหัวหน้ากับหนุ่มๆวัยผู้ใหญ่ไปกินเหล้าในตลาด พวกผมก็ไม่รู้ประสีประสาเท่าไรหรอก ก็กินแล้วก็เมาพากกันนอนหมด เหลือผมก็พี่วีระซึ่งเป็นคนในกลุ่มรุ่นพี่สองคนที่ยังไม่นอน สักพักหัวหน้าก็มา แต่พาสาวมาด้วย พอหัวหน้ามาผมกับพี่วีระก็เลยว่าจะนอน หัวหน้าบอกว่าอย่าเพิ่งเดียวโชว์ของดี ผมเลยนั่งกินเหล้ามีพี่ วีระ หัวหน้าและก็เด็กสาวที่มากับหัวหน้า สักพักหัวหน้าก็บอกผมกับพี่วีระ เฮ้ยมึงอยากดูอะไรเด็ดๆไหม แล้วหัวหน้าก็จับนมสาวคนนั้น และก็บีบไปบีบมา พวกผมโหพากันควยแข็ง หลังจากนั้นหัวหน้าก็ถอดเสื้อสาวคนนั้นทำให้เห็นนมสาวคนนั้นอย่างเต็มตัว หัวหน้าก็เริ่มดูดนมสาวผมกับพี่วีระก็นั่งมองตากันพริบๆ หัวหน้าพูดขึ้นมาว่าพวกมึงยังไม่เคย มึงดูไว้น่ะจะได้เอาไปทำ จากนั้นหัวหน้าก็เริมถอดกระโปรงสั่นของสาว ทำให้ผมเห็นจะๆ หัวหน้าก็เริ่มเอานิ้วแหย่ ผมยอมรับน่ะว่าตอนนั้น โครตๆตื่นเต้นเพราะเป็นครั้งที่ผมเห็นคนมีอะไรกัน หลังจากนั้นหัวหน้าก็ถอดกางเกงตัวเองจนหมด ทำให้เห็นคนสองคนกำลังจะเอากันอยู่ต่อหน้า ผมกับพี่วีระมองตากันแล้วนั่งดูหนังสด พร้อมกับกินเหล้า มันช่างบรรยากาศเสียจริงๆ หัวหน้าถอดกางเกง โห แม่เจ้า โครตพ่อ โครตแม่ควย ใหญ่มากครับ 8.5-9นิ้วน่าจะได้ เอาใส่ปากสาวคนนั้น ผมนั่งดูหนังสดพร้อมกับน้ำเงี่ยนแมร่งออกมาเต็มเลย หัวหน้าเอากันโชว์พวกผมก็นั่งดู พอหัวหน้าเสร็จเหล้าหมดพอดี หัวหน้าเอาสาวนานมากเลย ผมก็เมาพี่วีระก็เมา ก็เลยพากกันไปนอน แต่ผม ภาพคนเอากันมันหลอนติดตาตลอดเลยคืนนั้น ก็เลยต้องเข้าห้องนั้นจัดการชักว่าวแมร่งเลย ผมทำงานได้เดือนครึ่ง แม่ก็โทรบอกหัวหน้าให้ผมลงมาเรียนหนังสือ เพราะครูจะจ่ายค่าเล่าเรียนให้ (เดียวผมจะเล่าเรื่องครูท่านนี้ด้วยน่ะครับ แต่ไม่ใช่เรื่องแบบนี้ ท่านเป็นบุคคลที่น่าศรัธามาก ถ้าว่างผมจะเล่าให้อ่านครับ) ผมกลับบ้าน พอถึงบ้านก็เห็นชุดนักเรียน ร้องเท้า กระเป๋า และหนังสือเรียน ผมเลยเข้าไปเรียนวันที่ 15 มิถุนายน ซึ่งช้ากว่าคนที่เรียนด้วยกันเดือนหนึ่ง ผมต้องไปเรียนกับรุ่นน้องอีกปี ผมก็เริ่มเรียนหนังสือ มันคงยากสำหรับผมมากเพราะการที่จะไปเรียนม.1ใหม่กับเพื่อนรุ่นน้องมันช่างน่าอายเสียกระไร สมองผมไม่ได้คิดถึงการเรียนเลยแม้แต่นิดเดียว ผมคิดถึงเพื่อนๆรุ่นพี่ และที่อดไม่ได้ผมคิดถึงภาพหัวหน้าเอากันกับสาว เวลาที่ผมชักว่าวก็อดไม่ได้ที่จะคิดถึงเรื่องพวกนี้ จนในที่สุดผมก็ไม่ไปเรียนเลยตอนเดือนสิงหาคมซึ่งเป็นวันแม่ นี้คือครั้งสุดท้ายที่ไปโรงเรียนหลังจากนั้นผมก็หยุด ครูก็มาตาม แต่ก็จนปัญญาผมไม่ไปเรียนสักที ไม่ว่าจะเอาอะไรมาอ้าง อย่างเช่นถ้าไม่เรียนตำรวจจะมาจับพ่อแม่ ซึ่งผมก็รู้ว่าเป็นการหลอกเด็กแต่โทษทีผมไม่เด็กแล้ว ชักว่าวเป็นแล้วก็เลยไม่ไปเรียน ตัดบทจากการไม่ไปเรียนไปทำงานในตลาดแต่ก็ทำได้ไม่นานก็ไม่ไปทำ น้าเลยพาไปทำงานก่อสร้างในอำเภอ เขาจะทำที่พักข้าราชการ การไปทำงานนี้เองทำให้ผมได้รู้จักกับเพื่อนน้า ส ซึ่งผมจะเรียกเขาน้าเสมอ ไม่ขอเอ่ยชื่อจริงน่ะครับ แกจะเป็นผู้หญิงที่ขาวมากๆ แกใช้ชีวิตกับลูกสาวตัวเล็กๆ2คน แกก็เป็นคนในหมู่บ้าน เพียงแต่ผมไม่ได้สนิทก็เลยทำให้ไม่รู้จัก เพิ่งมาสนิทและเพิ่งรู้ว่าเป็นรุ่นน้องของน้า เหตุการณ์ขึ้นครูครั้งแรกก็เริ่มขึ้นครับ วันที่เงินคนงานออก น้าซึ่งเป็นผู้รับเหมาก็พากันซื้อนั้นซื้อนี้มาเลี้ยงคนงานซึ่งก็มี น้า ส ที่เป็นคนงานมากินด้วย ผมก็กินน่ะแต่นี้เป็นครั้งแรกที่ผมกินเหล้าสี แม่โขง เพราะก่อนหน้านั้นเคยกินแต่เบียร์และเหล้าขาว พอได้กินเหล้าสีความเมามันก็เร็วหน่อย ผมเลยจะกลับบ้าน น้า ส . เลยบอกว่าถ้ากลับบ้านบอกด้วย จะได้เดินไปด้วยกันเพราะทางไปบ้านแก กับผมนั้นทางเดียวกันแต่จะแยกกันตรงสามแยก ผมเลยบอกน้า ส ว่าผมกลับบ้านแล้วเดินกลับด้วยกันไหม น้า ส ก็บอกว่า กลับก็กลับ ระหว่างทาง น้า ส ก็ถามผมว่า อายุเท่าไร ผมก็ตอบ 14 น้าก็ถามอีกว่า เคยอะไรกับสาวๆหรือยัง ผมว่าไม่เคย น้า ส เลยถามอีกว่าไม่เคยมีใครอมให้เหรอ ผมก็อายที่จะตอบอ่ะน่ะ เพราะคนแรกที่อมควยคือกระเทย น้ำหวาน ผมบอกว่าไม่เคย น้า สเลยชวนผมไปบ้าน ผมก็ยอมรับน่ะว่าไม่รู้ประสีประสาจริงๆ ผมก็ไป น้า ส บอกผมว่าถ้าเมาก็ไปนอนในห้องน้าก็ได้น่ะ เพราะลูกน้าไปนอนบ้านญาติ ผมก็ไม่คุ้นกับที่นอนแปลกที่ก็เลยไม่ค่อยกล้า น้า ส.เลยให้ผมไปนอนรอ น้า ส ไปอาบน้ำสักพักก็กลับมาพร้อมกับผ้าถุงกระโจมอก ส่วนผมก็ยังไม่หลับหรอกเพราะไม่ชิน น้า ส บอกว่าวันนี้นอนบ้านน้านี้แหละ ผมก็ครับ ไม่อะไรเลย น้า ส มานอนข้างๆ เชื่อไหมผมไม่ได้คิดอะไรน่ะ ผมก็นั้นหันหลังให้น้า ส เลยเอามือมาพลิกตัวผมกลับคืนจากนั้นน้าส ก็ถอดผ้าถุงออก นมน้า ส ใหญ่มาก แกเอามือมาจับมือผมให้จับนมแกผมก็จับ ตอนนี้ผมเริ่มควยแข็งแล้ว น้า ส เอามือมาจับควยผมสักพักแกก็เอาปากมาอมให้ โครตเสียวเลย นี้คือครั้งที่สอง ที่มีคนอมควยให้ ผมแตกใส่ปากน้า ส แกกลืนกินเข้าไปแถมว่าผมอีกทำไมแตกเร็วจัง ก็อย่างว่าอ่ะน่ะคนมันเสียว น้า ส บอกผมว่าเดียวอมให้ใหม่ ผมก็ขึ้นอยู่น่ะ แกเลยบอกให้ผมดูดนม ทุกสิ่งทุกอย่างผมก็เริ่มทำน่ะครับ ผมจำจากที่หัวหน้าเอากับสาวแล้วก็เอามาทำกับ น้า ส และนี้คือครั้งที่ผมเลียอวัยะเพศของผู้หญิง เด็ก 14 กับ สาว 31 กำลังจะอึบกัน ทุกท่วงท่าทุกท่าทางผมจำมาจากหัวหน้า เป็นครั้งแรกที่เอาอวัยะเพศของตัวเองเข้าของผู้หญิง มันตื่นเต้นอย่างนี้นี้เอง เส้นสองสลึงผมขาดนานแล้วตั้งแต่ชักว่าวแรงไปตอนอายุ13 แต่ตอนนี้14หมอยก็เยอะแล้ว อาจจะไม่มากเหมือนตอนนี้ ผมกับน้า ส เอากัน 4 รอบเห็นจะได้คืนนั้น จนเวลาตี 4 ผมเลยกลับบ้าน พ่อแม่ผมก็ตื่นแล้วล่ะ พ่อฟังวิทยุ แม่นั่งผ่าฟืน ท่านก็ถามว่าผมไปนอนไหนมา ผมก็บอกว่าผมนอนบ้านน้า เมากับบ้านไม่ได้ วันนั้นผมก็ไปทำงานปรกติ แต่รู้สึกเพลียมากๆ วันนั้นน้า ส ไม่ได้มาทำงาน คงจะเพลียเหมือนกันมั้ง อิๆ ใจผมลอย ทำงานไม่ค่อยเต็มที่เลย แต่น้าก็ไม่ได้ว่า เพราะเราเป็นหลานผู้รับเหมาอ่ะน่ะ อีกวันต่อมาผมทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ชักว่าวก็คิดถึงแต่ตอนเอากับ น้า ส แต่ใจผมอดไม่ไหวต้องถีบจักรยานวนบ้านแกบ่อยๆ แต่ก็ไม่เห็นน้า ส ไม่รู้ไปไหนน่ะเป็นอาทิตย์ อีกวันต่อมาผมก็เห็นแก ผมถามแกตรงๆเลยว่าคืนนี้ผมไปหาได้ไหม ก็ก็บอกว่าได้แต่หลังจาก 3 ทุ่มน่ะเพราะลุกแกยังไม่นอน ผมไปหาน้า ส บ่อยมากๆ จนชาวบ้านเริ่มสังเกตุ แต่ก็อย่างว่าเขาคงไม่คิดว่าผมไปมีอะไรกับน้า ส หรอกเพราะต่างอายุ ผมไปหาน้า ส เกือบทุกคืนจนเป็นเดือน ตัวผมนี้ ผอมโสเลยทีเดียว สุดท้ายก็เลิกไปทำงานกับน้า ผมกับน้า ส มีอะไรกันเป็นเดือน แต่แปลกไม่ยักท้อง 555+ ผมรู้สึกว่าผมรัก หรือหลงก็ไม่รู้ แต่รู้ว่าผมต้องการตลอด วันที่ไปถ่ายบัตรประชาชนครั้งแรก น้า ส ก็เป็นคนพาไปถ่าย พ่อแม่ และก็ญาติผมเขาคิดกันแค่ว่า ผมกับ น้า ส คุยสนิทกัน จนวันทีผมใจสลายสุดๆ สามีน้า ส กลับจากทำงานต่างประเทศ น่าจะเป็นประเทศ บรูไน ไปทำ 3 ปี เพิ่งกลับมา นี้คือครั้งแรกที่เพิ่งรู้ตัวว่า นี้เองการเป็นชู้ ผมเป็นชู้หรือนี้ โหใจสลายสุดๆ ผมคิดถึงน้า ส มากอยากจะดักตีสามีแกให้ตายไปเลย ผมอายุครบ 15 ปีใหม่ๆ แต่ความคิดไปไกลกว่านั้น นั้นคือการแก่แดด หลังจากนนั้นมา ผมก็ไปเรียน กศน ปีหนึ่ง จนจบม.3 แต่ผมก็มีทีเด็ดกว่านั้นเพราะเริ่มเก่งแล้ว ทำไงได้อยู่บ้านนอกโอกาสแบบนี้มันเยอะกว่าใครๆอยู่แล้ว หลังจากนั้นผมก็ไม่เคยเห็นน้า ส อีกเลย ได้ข่าวว่าตอนนี้ย้ายมาอยู่ที่กรุงเทพเขต บางนาแต่ผมอยากให้รู้ว่า อยากขอบคุณ น้า ส ที่สอนเรื่องเซ็กส์และสอนให้รู้จักการเป็นเด็กที่ดี และผมก็อยากจะขอบคุณมากๆ ที่สอนให้ผมได้ขึ้นครูและให้ผมได้ระบายความเงี่ยนตลอดระยะเกือบ6เดือน และที่สำคัญขาดไม่ได้ขอบคุณมากครับที่สอนให้ผมได้รู้จักกับการเป็นชู้