ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมพึ่งไปเจอสาว คนนึงในเฟสมา

เริ่มโดย pop100z, พฤศจิกายน 28, 2012, 02:31:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pop100z

ปรากฏว่า เธอทำงาน ที่ จังหวัดเดียวกับผม เป็นห้างประจำจังหวัด     เธอ สวย นมโต ตัวเล็ก น่ารัก หุ่นเอกซ์ เหมือนในเฟส มาก ผม อดใจไม่ไหว ตามเธอไปที่บ้าน แล้วเราก็ได้เสียกัน ผม ปล่อยน้ำ ใส่เธอไป2 รอบ     ทั้งๆที่ เจอกันวันแรก    โดยไม่ป้องกันอะไรเลย   (ลืมบอกผมหน้าตาดี หุ่นดี  เป็นนักธุรกิจด้วย )
ผมไม่กัวเอดส์ แต่ผมกลัวเธอท้องมาก ...... เพราะ น้ำผมเข้าไปเต็ม  จนท้องเธอ บวมเลย ..................
ปล. เครียด .........เจอของดีจนลืมตัว .........ที่สำคัญฟิตมาก