ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โอ๊ะ   แล้วนี่ใครกัน

เริ่มโดย rainbow1, มกราคม 06, 2012, 05:14:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rainbow1

ผม มีภรรยาแล้วและมี ลูกแล้ว 3 คนอาศัยว่าขยันและเซ็กส์จัดนิดๆ เพราะว่าตั้งแต่เป็นเด็ก เคยแอบเห็นพ่อกับแม่และอากับแฟนเค๊าเอากัน และก็แอบดูน้าสาว อาบน้ำบ่อยๆ รวมถึงเพื่อนๆน้าสาวด้วยที่มานอนค้างบ้านน้าพอได้เห็น ภาพนี้บ่อยๆ ก็เลยทำให้เป็นคนมีอารมเพศค่อนข้างสูง ชักว่าวบ่อย มากว่างไม่ได้เลยต้องมีอย่างน้อยวันละ 2-3 ครั้งจนรู้สึกปวดไข่ที เดียว พอแต่งงานและมีเมียเป็นของตัวเองแล้ว ก็ล่อเมียซะให้สมใจอยากตลอดมา แต่อย่างที่บอกไว้ ผมมีปัญหาที่หำไม่ค่อยจะใหญ่ ซักเท่าไหร่ เวลาเอากับเมียแล้วมันไม่ค่อยจะถึงใจ และมักจะเสร็จ เร็วกว่าเมียบ่อยๆ จนเมียพักหลังๆนี้ชักจะบ่นๆเอาบ้างและอีกทั้งว่า เค๊าเคยเห็นหำของคนอื่นจาก VDO ที่เอามาดูกันก็เลยทำให้เขามีข้อ เปรียบเทียบ แต่เวลาร่วมกันผมก็มักจะจินตนาการว่า มีคนหำใหญ่ๆ มาล่อเมียผมด้วยและก็เคยชวนเธอลองเข้าสวิงดู อยากให้เธอได้ ลองของใหญ่ๆดูบ้างเพื่อจะได้ให้เธอมีความสุขกับรสชาดใหม่ๆใหญ่ๆ ดูบ้างจะได้ถึงใจหล่อนแต่หล่อนก็ตอบปฏิเสธมาตลอด จนพัก หลังๆนี้ ผมเริ่มพูดกรอกหูเธอบ่อยๆและเล่าว่ามันเป็นอย่างไรบ้าง เกี่ยวกับชมรมสวิงกิ้ง เธอก็รับฟังบ้างแตก็ยังแบ่งรับแบ่งสู้ คือยังไม่ ค่อยจะกล้าในเรื่องนี้จนวันหนึ่งมีเพื่อนผมซึ่งเคยเรียนมาด้วยกัน ซึ่ง เป็นข้าราชการซี 6 แล้ว ได้เดินทางมา กทม มาทำธุระ ซึ่งจะต้องทำ ธุระ 2-3 วันถึงจะกลับ ผมก็เลยให้เพื่อนนอนพักที่บ้าน โดยให้เพื่อน นอนอยู่ชั้นล่างเย็นนั้นเมียก็ทำกับข้าวกับปลาเลี้ยงเพื่อนด้วย และก็ ทำกับแกล้มด้วย เพราะนานๆได้เจอกันทีก็ดื่มกันนิดหน่อยเมียผมก็ ดื่มไวน์ไปด้วย และก็กินไปคุยไป จนถึงเวลาอาบน้ำเข้านอน ผมนี่ ก็แปลกนะ เวลามีใครมาพักด้วยที่บ้านหรือมีคนอื่นมา ผมจะค่อยข้าง มีอารมณ์มาก ต้องการมากขึ้น คืนนั้นก็เช่นกันผมก็ร่วมกับเมียตาม ปกติ ก็เริ่มจากเล้าโลม กอดจูบ ลูบไล้และก็เลียจนเมียได้อารมณ์สุดๆด้วยกันทั้งคู่แล้ว ผมก็ขอตัวบอกเมียว่าขอเข้าห้องน้ำก่อนนะ ปวดฉี่ ซึ่งจริงๆแล้วเรื่องนี้ผมก็ได้วางแผนกับเพื่อนไว้แล้วว่าจะให้ เพื่อนช่วยเอาเมียให้หน่อยในคืนนี้และก็ให้เพื่อนแอบเข้าไปซ่อนตัว อยู่ใต้เตียงอยู่แล้วและให้รอเวลาที่ผมจะส่งสัญญาณบอกอีกที ซึ่ง ช่วงที่เพื่อนเข้ามาแอบนั้นเป็นช่วงที่เมียเข้าห้องอาบน้ำอยู่ พอผม ออกจากห้องน้ำมาแล้วก็เปิดประตูเข้ามาเบาๆ ในห้องมืดสนิท เมีย ยังนอนรออยู่อย่างมีอารมณ์เต็มที่ผมก็เข้ามาเล้าโลมเมียต่ออีก มิลืมเอามือวักน้ำมาด้วยเพื่อเอามาชะโลมหอยเมียให้เปียกชุ่ม จน คลำดูแล้วเมียก็แฉะฉ่ำเยิ้มอย่างสุดๆแล้วเมียก็บอกว่าให้เอาใส่ได้ เลย ผมก็จับหัวทิ่มคลึงเบาๆรอบๆก่อน ให้หัวเปียกดีแล้วค่อยๆกดลง ไปช้าๆ และค่อยๆซอยถี่ขึ้น จนชักยาวๆแรงๆได้ แล้วก็พลิกเป็นท่านอนตระแคง แทงเข้าออกๆซักห้านาที ก็สกิดเมียให้เปลี่ยนเป็นท่าโก้งโค้งที่ขอบเตียง ผมลงมายืนที่พื้นข้างล่าง จับสโพกเมีย แล้วเริ่มแทงเข้าไปซอยยิกๆอีกพักหนึ่งช่วงนั้นเองก็สกิดเพื่อนซึ่งมุด อยู่ใต้เตียงให้ออกมาเตรียมพร้อมผมก็แกล้งหยุดแล้วยื่นมือไปจับ นมเมียเล่น ซึ่งตอนนี้เมียอยู่ในท่าหมอบคุดคู้อยู่หน้าหันไปทางขวา และผมก็แกล้งปล่อยหำให้หลุดออกมา เพื่อก้มไปไซด์ซอกคอเมีย และกระซิบบอกเมียว่าจะเอาออกแล้วนะ ซึ่งเมียก็ตอบมาว่า เอา เลย เอาเต็มที่เลยนะแรงๆเลยเป็นปกติอยู่แล้วที่เธอมักจะบอกเช่นนี้ ทีนี้ผมก็เปลี่ยนให้เพื่อนผมมาแทนซึ่งเมียไม่รู้มาก่อนเลย ห้องมันก็ มืดมากด้วย เพื่อนผมมันก็เข้ามายืนแทนที่ผมแล้วจับลั้งสะโพกเมีย ผมไว้มั่น และจับดุ้นมันซึ่งใหญ่และอวบอ้วนกว่าผมมาก คงจะประมาณ 6 x 65 ได้ เพราะเคยอาบน้ำด้วยกันสมัยเรียนด้วยกัน พอเพื่อนผมเสียบเข้าไปแค่นั้นแหละ ผมได้ยินเสียงเมียผมร้องออกมา ว่า โอ้ยอูยส์ เอทำไม่เที่ยวนี้มันถึงได้เจ็บและดูจะคับๆยังไงเนี่ย ผมซึ่งยืนประกบอยู่ก็บอกไปว่า อือมันตื่นตัวเต็มที่เพราะ มีอารมณ์มากมั๊ง สักพักนึงเพื่อนเริ่มโยกสะโพกได้แล้วเพราะมีน้ำฉ่ำ ไว้คอยหล่อลื่นเต็มที่อยู่ก่อนแล้ว ก็เริ่มกระเด้าผับ จากช้าๆไปเร็วขึ้น จนนับไม่ททัน เมียนั้นก็ได้แต่นอนครางซี๊ดซาด สูดปากสูดคอไป คงเพราะความมันในรูหอยเป็นแน่แท้เพื่อนผมทำได้ สักพักใหญ่ๆ ก็พลิกให้เมียผมกลับมานอนหงาย แล้วก็สอดใส่และ จับขาพาดคอแทงอีกอย่างไม่ยั้งมือเสียงหนอกกระทบกันดังสนั่น จนเตียงเลื่อนไปจากเดิมมากเรื่องมันมาแตกเอาตอนที่เมียผมเค๊า มีอารมณ์สุดๆ จึงได้ผงกหัวขึ้นมาในท่ากึ่งลุกกึ่งนั่งนี่เองโดยเอาข้อ ศอกยันที่นอนไว้ข้างหนึ่ง มืออีกข้างหนึ่งก็โอบมาคว้าคอเพื่อนผมไว้ เพื่อจะเป็นสัญญาณว่าใกล้จะเสร็จแล้วให้เร่งสปีดอีกนิดนี่เอง เมียก็ ถึงได้รู้ว่าไม่ใช่เป็นผมทำนี่เพราะรูปร่างและความสูงต่ำมันไม่เท่ากัน ระหว่างผมกับเพื่อน เมียก็กระซิบถามมาว่าใครเนี่ยใช่พี่หรือเปล่า ผมซึ่งตอนนี้ ก็ยืนสาวชักไปด้วยอยู่ข้างๆเพื่อนไม่รู้ทำไงดี ก็เลยตอบ ไปว่า ใช่แต่อยู่ข้างๆนี่ เมียก็ถามออกมาอีกว่าแล้วนี่ใครกันอะ ผมและเพื่อนเงียบไม่มีเสียงตอบไป แต่เพื่อนก็ยังคงซอยต่อไปไม่ได้หยุดเลย มาถึงขั่นนี้แล้วคงจะหยุดยากซักหน่อย เมียผมก็ไม่ได้ พูดอะไรต่อ เงียบไปเหมือนกันได้ยินแต่เสียงสูดปาก ซื๊ด อยู่ เท่านั้น แต่แล้วเพื่อนก็เร่งความเร็วเสียงดังป๊าบๆติดติด กันประมาณซัก 2 นาที เมียผมก็ร้องครางไม่ได้ศัพท์เหมือนกันและ แล้วเพื่อนผมก็หลุดออกมาว่า โอ๊ะโอยซูดส์ส์ส์ส์ส์ส์ ผมคิดว่ามันคงจะถึงจุดสุดยอดแล้ว แต่ผมไม่รู้ว่ามันเอาออกข้างใน หรือว่าข้างนอกเมียผม พอสิ้นเสียงผมก็เอื้อมไปเปิดไฟที่หัวเตียง พรึบพอแสงไปสว่างขึ้นเท่านั้น ผมก็เห็นว่าอะไรเป็นอะไร เพื่อนผมมันคงหลั่งเข้าไปข้างในเมียผมหมดเลย เมียผมก็นอนสลบไสลหันหน้าไป อีกทาง คิดว่าคงไม่อยากสู้หน้าผมกับคนแปลกหน้าที่ไม่ใช่ผัวเธอแน่เพื่อนผมเหงือออกท่วมตัว ถอนตัวออกมายืนอยู่ข้างๆเตียง ปล่อยให้ เมียผมนอนอ้าขาอ้าซ่าอยู่ในท่าชันเข่าขึ้นเล็กน้อย น้ำรักของเพื่อน และของเมียผมเริ่มไหลย้อยสวนทางออกมาลงไปที่ร่อยก้นเมีย ผม ค่อยๆสกิดเมีย และเข้าไปจูบไซด์ซอกคอและกระซิบเบาๆที่ข้างหู เมียว่า เป็นไงบ้างสะใจมั๊ย ใหญ่คับหอยดีมั๊ย อร่อยหอยหรือเปล่าเมียไม่ตอบ แต่หันมาทำตาปรือๆ และหยิกเข้าที่แขนผม หน้าแดงก่ำแต่สีหน้ารู้สึกว่าจะสะใจเธอมากกว่า ผมถามเธอว่าเสร็จแล้วหรือยังเมียก็ตอบเบาๆมาว่า ยังเลย อีกนิดเดียวก็จะเสร็จแล้ว เท่านั้นแหละผมก็รู้สึกตื่นตัวขึ้นมาทันที ตุ๊บๆตุ๊บๆ จับเจ้าตัวน้อยจ่อแล้วยัดเข้าไปพรึ๊ดเดียวจมหายไปหมดเลย แล้วค่อยๆโยกจนเร็วขึ้นหัวเมียสั่นคลอนไปตามแรงกระแทกแบบไร้จังหวะ เพื่อนก็ไม่ไปไหนนั่งดูอยู่ที่ปลายเตียง และเอื้อมมือมาจับนมเมียเล่น ขนะที่นมเมียนั้นกระเพื่อมขึ้นลงๆ ตามจังหวะกระแทกดุ้นของผมอยู่ ผมจับขาข้าง หนึ่งของเมียยกพาดบ่าแล้วพลิกร่างเมียให้นอนตระแคงซ้าย ท่านี้เข้า ได้ลึกสุดๆ หนอกชนโหนกปลายดุ้นจิ้มไปสัมผัสกับมดลูกจนรู้สึก ได้ ผมก็กระเด้าแบบไม่ได้หยุดจนเสียงน้ำของเพื่อนที่หลั่งไว้นั้น ข้น เป็นฟองฟอดจนเริ่มแห้งเป็นเม็ดๆเกาะติดขนหมอยผมและเมียเต็ม ไปหมด เป็นคราบขาวๆตกลงร่วนบนที่นอนเป็นเม็ดๆ ผมก็เร่งแทง ท่านี้ใหญ่ พร้อมกับโน้มคอเมียขึ้นมาแล้วจูบปากแลกลิ้นกันอย่างถึงอกถึงใจ น้ำลายหวานๆพุ่งปริ๊ดเพราะความมันและความเสียวหัวดุ้น มันช่างวิเศษอะไรอย่างนี้บอกไม่ถูกจริงๆ จนถึงวินาทีที่ผมใกล้ออก ผมก็บอกเมียว่า ไม่ไหวแล้ว จะจะออกออกแล้วโอ๊ยซื๊ดส์ส์ผมรีบดึงดุ้นผมออกมาแล้วสาวรัวๆสองที และแล้วน้ำผมก็ฉีดปร๊าด ออกไป ผมเล็งเป้าไปที่หน้าเมียทันทีเมียผมซึ่งไม่ท้นได้ตั้งตัวก็โดน เข้าไปเต็มหน้า เล๊อะผมเผ้าและหน้าไปหนดและยังไหลออกมาอีก เยอะ ผมรีบเอามือรูดๆ น้ำลงบนหน้าท้องเมีย แล้วเอามือละเลงทาน้ำผมไปจนทั่วนม และน้าท้องเมีย ตลอดจนโหนกใหญ่ๆของเมียด้วย มันเป็นอะไรที่มีความสุขสุดยอดจริงๆกับเกมรักในวันนี้ผมหันไปดู เพื่อนที่ปลายเตียง มันนั่งสาวของมันอยู่ด้วย เห็นดุ้นมันลุกขึ้นมาอีก เฮ้ยผมร้องบอกพอแล้วโว้ยทีเดียวพอก่อนเดี๋ยวช้ำแย่ผม ก้มไปดูหอยเมียที่นอนหงายอ้าซ่าอยู่ หายใจระทวย ผมเผ้ายุ้งเหยิง บนตัวมีแต่คราบน้ำกาม แห้งเกรอะกังเป็นรอยคราบ ผมดูหอยเมียมันรู้สึกว่า จะแดงช้ำบวมเบ่งเลยทีเดียวน้ำก็ไหลย้อยซึมๆออกมาใสๆ หมอย ของเธอมีแต่เม็ดน้ำกามที่แห้งแข็งเป็นขุยๆผงๆติดอยู่เต็มเลยบนที่ นอนมีคราบน้ำ และเม็ดๆเต็มไปหมด ถามเมียว่าเอาอีกรึเปล่า เมียตอบเบาๆว่าไม่ไหวแล้วขอพักก่อนเหอะอิ่มอยู่ส่วนเพื่อนผมก็นั่งจ้องหอยเมียผมและก็ชักว่าวรัวใหญ่เลยจนทนไม่ ไหวเอื้อมมือมาจับและก็แหวกล้วงเข้าไปในหอยเมียผมแล้วก้มมาอ้า ปากงับเม้ม แล้วเลียดังจ๊วบๆ แล้วเพื่อนก็ลุกขึ้นเอาดุ้นมาจ่อที่หน้าท้องเมีย แล้วรูดๆดุ้นสักพัก น้ำที่เหลือในไข่อีกนิดน่อยก็ไหล เยิ้มออกมาอีกหยดลงบนหน้าท้องเมียผมอีกสังเกตที่หอยเมียผม เห็น ขะยุ้มตูดขหยิบหอยหยุบอ้าแล้วผมกับเมียและเพื่อนก็ล้มตัว ลงนอนก่ายกอดตัวเมียผมอยู่อย่างนั้นจนหลับไปด้วยความเพลียมาตกใจตื่นอีกทีตอนตีสี่ เมื่อเตียงที่ผมนอนนั้นมันรู้สึกยวบยาบๆ และมีเสียงดังเอี๊ยดๆเป็นจังหวะๆ ผมค่อยๆลืมตาดูฉิบเพื่อน ผมมันขึ้นไปขย่มเมียผมต่ออีกแล้วทั้งคู่เอากันแบบไม่ยั้งแลย เสียงดังปั๊บ เมียผมเอามือจิกที่นอนแน่นเท่านั้นเองดุ้น ผมก็ลุกขึ้นมาอีกครั้ง แต่ปวดไข่ชมัดเลย เมื่อคืนออกมาจริงๆ แต่ ผมก็ยังอยากอยู่ดีผมเอื้อมมือไปเปิดไฟหัวเตียงเพื่อจะดูภาพอัน ตื่นตาอีกครั้งอื้อฮื้อความง่วงหายเป็นปลิดทิ้งมีแต่ความอยาก