ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Copy (เกย์) ผมรักผัวเขา บทประพันธ์ crazy80

เริ่มโดย areja, มกราคม 07, 2012, 10:33:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

areja

Copy (เกย์) ผมรักผัวเขา บทประพันธ์ crazy80

ผมรู้จักกับพี่ที่ทำงานคนหนึ่งเราสนิทกันมากเพราะชอบเรื่องเซ็กเหมือนกัน พี่เขาแต่งงานแล้วครับส่วนเมียเขาผมก็รู้จัก วันหนึ่งพี่เขาชวนผมไปบ้านพอดึกพี่เขาชวนให้ผมนอนค้างด้วยกันจะได้ไปทำงานพร้อมกันในวันรุ่งขึ้น ผมก็ตกลง พี่เขาให้นอนในห้องเดียวกันเพราะจะไ้ด้เปิดแอร์ตัวเดียว เขาปูที่นอนให้นอนข้างๆ เตียงเขากับเมีย ผมหลับไปมาสะดุ้งตื่นอีกทีเพราะมีใครบางคนมาโดนตัวผม ก็พี่เขานั่นเอง ผมมองเห็นเขาอยู่ในท่าคุกเข่าข้างล่างเตียงกำลังเลียหีเมียตัวเองอยู่ครับ ผมตื่นเต้นที่ได้เห็นของจริงชัดๆ แล้วเขาก็เย็ดกันต่อหน้าต่อตาผม ผมทำใจกล้าไปแตะเมียเขา เมียเขาก็ดึงตัวผมไปร่วมด้วยครับ เราจึงเย็ดกัน 3 คน ทั้งคืนครับ แล้วพี่เขาก็ชวนผมไปทำกับเมียเขาแบบนี้บ่อยครั้ง
ต่อมาวันหนึ่งผมไปเที่ยวซาวน่า พอเสร็จกับน้องคนหนึ่งก็เปิดประตูออกมา ตกใจครับเห็นพี่เขานั่นเองยืนมองมาที่ผม ยังไม่ทันคิดอะไรหมัดก็เข้าเต็มหน้าผมเต็มๆ จนผมเซเลยครับไม่รู้โกรธอะไรถึงไ้ด้ต่อยสุดแรงเกิด ผมโมโหมากแต่ก็คิดได้ที่เขาต่อยก็เพราะว่าเขาคงโกรธที่ผมเป็นเกย์้้ด้วย และพี่เขาล่ะ? ผมไปทำงานเจอพี่เขาไม่ทัีกทายผม ผมก็เข้าใจเป็นแบบนี้ประมาณอาทิตย์กว่า ผมก็ไปเที่ยวซาวน่าอีก ผมเดินไปห้องเวิร์คมืดๆ ก็มีใครบางคนมากอดผม ผมหันไปมองเป็นพี่เขานั่นเอง พี่เขาจูบผม ไซร้ผม ดูดนม ลูบไล้ไปทั่วร่างกายผม จนผมเสียวซ่าน แล้วก็ก้มลงดูดควยผม เลียไข่ ผมจูงมือพี่เขาเข้าห้อง เรายังไม่พูดอะไรกัน ต่างคนต่างไซร้ปลุกอารมณ์ให้กันและกัน พี่เขากลับหัวมาให้ผมดูดควยให้เขาบ้างผมก็ดูดให้เขา ผมกับพี่เขาดูดให้กันในท่าตะแคง ผมพลิกตัวขึ้นคร่อมพี่เขาประกบปากแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม ไล่ลงมาซอกคอ พี่เขาร้องครางซี๊ด.. โอ้ว..โอ้ว รากลิ้นลงมาที่หัวนม ผมดูดเม้มจนพี่เขาแอ่นอกตามปากไม่ให้หลุด ผมหยิบเจลมาทาหัวควยแล้วก็สวมถุงยาง ผมยกขา2 ข้างของพี่เขาขึ้น พี่เขาเอามือมาดึงถุงยางออก คงอยากได้ของสดผมก็ไม่ว่า ตามใจเขาจะได้หายโกรธ ผมสอดเข้าไปช้าๆ มันเข้าได้ง่ายมาก ผมซอยเข้าออกสุดแรงกระแทกจนเสียงดัง ซะใจที่ไ้ด้เย็ดผัวชาวบ้าน พี่เข้าร้องลั่นบอกให้แรงๆ แรงๆ เสียวมากจะขาดใจ จนคนอื่นมาแอบดูเต็มไปหมดเพราะเสียงของแก ผมจับแกพลิกเป็นท่าหมาแล้วก็ขย่มสุดลำ พี่แกร้องโอ้ว โอ้ว จนน้ำแตกออกมาเองเลยครับ ผมกระแทกต่อสักพัก พี่เขาบอกให้แตกใส่ปากแก ใกล้ออกผมก็ถอนควยออกมาพุ่งใส่ปากแกตามที่พี่เขาขอร้อง แล้วก็เอาควยถูใบหน้าเขาจนทั่ว เรานอนพักเหนื่อยแล้วก็คุยกัน พี่เขาบอกว่าแอบชอบผมมานานแล้วถึงพาไปเย็ดเมียแก แต่โกรธที่ผมไม่ใช่ผู้ชายร้อยเปอร์เซ็น แต่ก็คิดไ้ด้เขากับผมจะได้มีอะไรกันได้ เราไปทำความสะอาดแล้วก็กลับมาเย็ดกันต่อถึงเช้า จากวันนั้นผมกับพี่เขาก็เย็ดกันตลอด ผมเริ่มรู้สึกรักพี่เขา้ด้วยเพราะพี่เขาดีกับผมมาก ทำตัวเป็นเมียที่ดีของผมตลอดๆ ไ้้ด้ประมาณ 3 ปี ก็เลิกกันไปครับ