ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามเรื่องการมีเพศสัมพันธ์

เริ่มโดย jokeclub9, ธันวาคม 01, 2012, 02:05:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jokeclub9

ถ้าผู้ชายที่ยังไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงเลย แล้วพอถึงเวลานั้นผู้ชายใส่ถุงยาง หลังจากเสร็จกิจแล้วผู้ชายจะยังบริสุทธิ์อยู่ไหมครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

เหมือนกับผมครับ  ที่เย็ดผู้หญิงครั้งแรกตอนอายุ 28(หลายคนบอกว่าช้ามาก) คือ ไปเที่ยวกะหรี่  ซึ่งผมก็ถือว่าเสียพรหมจรรย์ไปแล้วครับ  เพราะมีการเย็ดกับผู้หญิงจริงๆ หลั่งน้ำควยจริงๆ ถึงจะใส่ถุงก็เถอะ   ก็เหมือนกับผู้หญิงครับ  ถ้าโดนผู้ชายเย็ดครั้งแรกถึงใส่ถุงยางก็ต้องถือว่าเสียพรหมจรรย์แล้วเช่นกัน

cyborg0011

เป็นคำถามที่น่าสนใจมากครับ ไม่ทราบว่าท่านไปได้ความคิดว่าใส่ถุงแล้วแสดงว่ายังบริสุทธิ์เนี่ยมาจากไหนครับ?

อันที่จริงแล้ว... การเสียความบริสุทธิ์(ทางเพศ)นั้น หมายความว่า "มีกิจกรรมทางเพศ(กับเพศตรงข้าม)เป็นครั้งแรกในชีวิต" โดยไร้การชักว่าวมาก่อน

ส่วนการเสียพรหมจรรย์ในผู้หญิง จะเฉพาะเจาะจงลงไปที่ถูกเบิกช่องคลอดเป็นครั้งแรก จนเยื่อพรหมจรรย์ฉีกขาด เพื่อให้อวัยวะเพศชายสอดสวมเข้าไปภายใน(ไม่เกี่ยวว่าจะใส่ปลอกหรือไม่ใส่ปลอก อย่างที่เรียกกันว่า"เย็ดสด"

ส่วนการใส่คอนดอมนั้น เป็นเพียงการป้องกัน ทั้งการตั้งครรภ์ในหญิง หรือป้องกันการติดเชื้อโรคทางเพศสัมพันธ์ล่ะครับ