ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครรู้เรื่องผู้หญิงช่วยมาตอบคำถามผมทีครับผม

เริ่มโดย nemokungzaza, ธันวาคม 07, 2011, 04:07:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nemokungzaza

คือว่าวันนี้ ผมเอากะแฟนอยู่แล้วผมก็ใส่ถุง  เวลาเปลี่ยนท่า มาเป็นให้เธอขึ้นให้ อยู่เฉยๆก็มีน้ำขาวๆเหนียวๆ ไหลออกมาจากชองคลอดเธอ  ผมตกใจมากตอนแรกนึกว่าถุงยางขาด  ผมลองเอาถุงยางตวงใส่น้ำดูไมเห็นมันรั่วตงไหน  อยากรู้มันเป็นน้ำอะไรครับ   น้ำขาวๆเหมือนอสุจิผู้ชายเลย เหนียวๆๆ หรือว่าผู้หญิงก็มีอสุจิครับ  ข้องใจ กลัวท้องมาก