ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มือใหม่แชร์ประสบการณ์ครับ ตอนที่1 ครั้งแรก

เริ่มโดย wateya, มีนาคม 05, 2012, 04:17:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wateya

สวัสดีครับ เพื่อนๆทุกท่าน ได้พบกันอีกแล้ว ได้อ่านเรื่องสั้นเรื่องยาวเรื่องนึง
ก็คิดว่า อยากจะเขียนแชร์ประสบการณ์บ้างครับ ประกอบกับได้ไปค้นเจอ ไดอารี่ สมัยเรียนอยู่มันทำให้คิดถึง
แล้วก็คิดว่า ประสบการณ์ช่วงนั้นมันเป็นอะไรที่น่าประทับสำหรับผม เลยอยากมาเล่าให้เพื่อนๆบ้างเผื่อเรื่องของผมจะทำ
ให้เพื่อนๆมีความสุขไม่มากก็น้่อยครับ ถ้าใครที่ชอบเรื่องดุเด็ดเผ็ดมัน อาจจะไม่ถกใจ แต่เรื่องของผมมาจากเรื่องจริงแน่นอนครับ

เอาละครับเกริ่นมาซะยาวแล้ว ขอเริ่มเลยละกันนะครับ ^^

ย้อนไปเกือบ10ปี สมัยที่ผมเรียน ปวช ใหม่ๆ ผมได้เรียน อาชีวะในจังหวัดนั้นแหละครับ สมัยนั้นไม่ค่อยมีผู้ชายเรียน อาชีวะ
ผู้ชายส่วนมากจะไปเรียนเทคนิคกันหมด อาชีวะส่วนมากจึงจะเต็มไปด้วยสาวๆ จริงๆตอนนั้นผมไม่ได้คิดเรื่องพวกนี้เลย
เพราะแค่อยากเรียนในสิ่งที่ตัวเองอยากเรียนมากกว่า ตอนเรียนช่วงแรกๆไม่ค่อยมีเืพื่อนเลย เพราะเหมือนกับว่าเราเคยเรียนกับ
พวกเด็กเรียนกับพวกคุณหนู ทำให้การวางตัวของผมนั้น ไม่ค่อยมีเพื่อนคบนั้นแหละ พอเริ่มเรียนไปได้ซัก เทอมนึง เริ่มปรับตัวได้
เริ่มมีเพื่อน ผมเป็นคนที่ชอบทำกิจกรรมครับ ส่วนมากก็ร้องเพลงนั้นแหละ ประกวดร้องเพลงอยู่เรื่อย ตามที่เราชอบ มันก็ทำให้ตัวเรา
เป็นจุดสนใจ ก็ทำให้มีคนแอบชอบบ้างแหละ  มันเป็นเรื่องตรงที่ มีรุ่นพี่คนนึง อยู่ปี2  ชื่อพี่จ๋าื แกก็เป็นเด็กกิจกรรมเหมือนกันกับผม
ซึ่งตอนนั้นแกก็แสดงออกชัดเจนว่าแกชอบผม ผมเองก้ไม่รู้ภาษี ภาษา อะไร เขินอายตามธรรมเนียม แต่ในใจลึกๆก็ดีใจ
แล้วก็กลายเป็นว่าชอบพี่แกโดยบริยาย พี่จ๋าเป็นคนผิวไม่ขาวมากออกแนว 2 สีมากกว่า หน้าตาพอดูได้ออกคมๆตัวอวบๆนมใหญ่มาก
เป็นคนเฮฮาร่าเริง ช่วงนั้นมันมีกีฬาสี ผมต้องไปเป็นหลีดเลยไม่ต้องมาเข้าเต้นท์กับเค้า ต้องไปคอยแต่งตัว พอทำพิธีเปิดเสร็จก็
เข้าก้เริ่มแยกย้าย เข้าสีของตัวเอง ผมไปนั่งร้องรำทำเพลง อยู่ซักพักนึง พี่โบว์ที่เป็นเพื่อนพี่จ๋า ก็มาหาผมบอกว่า จ๋าให้มาเรียก
ผมก็ไปหาตามที่เค้าเรียก กีฬาสีเนี่ย บางคนที่เขาขี้เกียจ เขาก็ไม่ไปนั่งเข้าสี  บางคนก็ไปนั่งหลับในห้องสมุด บางคนก็แอบไปปั่นงานค้าง
พี่จ๋าแกคงขี้เกียจเข้าสี เลยชวนผมมานั่งเล่นแถวๆลานจอดรถยนต์ (ลานจอดรถยนต์ที่ วิทลัยนี่จะสงบมากในช่วงนี้
พวกผู้ชายมักใช้ที่นี่เป็นที่มาสูบบุหรี่) นั่งคุยกับพี่แกไปเรื่อย เรื่องนั้น เรื่องนี้ แล้วแกจับมือผมบ้าง นั่งพิงผมบ้าง
หนุนตักบ้าง โหว ตอนนั้น โคตรเขิน (แข็ง)เลย เป็นครั้งแรกที่ใกล้ผู้หญิงขนาดนี้ ได้กลิ่น โคโรญที่ตัวแก รู้สึกดี
แล้วแกก็บอก แกรักผม ชอบผมมาก เป็นแฟนกันได้มั้ย ตอนนั้นด้วยความที่เราเด็กเราก็ตอนไปแบบไม่คิด ว่าตกลง นั่งจู๋จี๋ซักพัก
จูบแรกของผมก็เริ่มขึ้น ตกใจครับ ไม่เคยโดนแบบนี้ ซักพักพี่แกก็มาจูบอีก เริ่มมีลิ้น เข้ามาในปาก ตอนนั้นผมแข็งหมดแล้ว
แต่เราทำอะไรไม่เป็นมือไม้สั่นไปหมด แล้วพี่แกก็เริ่มเอามือมาลูบล้วงเข้าไปในเสื้อ  เลียหูบ้าง ไซส์คอบ้าง
(จริงๆฝ่ายชายต้องบุึก แต่อันนี้โดยหญิงบุก)  จนกระทั่งพี่แก ล้วงไปในกางเกง ไปจับน้องชายของผมจับไปจับมา พี่แกก็หันมายิ้ม
แล้วก้มลงเลีย อมน้องผมน่าตาเฉย สุดยอดเลยครับ โคตรเสียวเลย พี่แกโม๊กอยู่พักนึง จนผมรู้สึกว่าจะแตกแล้ว
ผมก็บอกว่าพี่แกว่า จะออกแล้ว พอก่อน แกก็ไม่หยุดเลย ยังบุกหนักเหมือนเดิมสุดท้าย ก็เสร็จคาปากแก  แกก็เอาน้ำออกมาบ้วนทิ้ง
แล้วเอาทิชชู่เช็ดปากจนสะอาด แกยิ้มแล้วบอกผมว่า ที่ทำให้เพราะรักนะ ตอนนั้นดีใจมากก ตั้งแต่วันนั้นมา ผมกับพี่จ๋าก็เป็นแฟนกัน
(แต่ไม่ได้มีอะไรกัน)เรียกได้ว่ามีพี่จ๋าที่ไหน มีผมที่นั้น แต่มันก็แค่ช่วงเวลาสั้นๆครับ สั้นมาก อาทิตย์เดียว
ผมก็มารู้ที่หลังว่าพี่จ๋าแกมีแฟนอยู่แล้ว แถมพักอยู่ด้วยกันอีก ผมก็ต้องยอมจบครับเพราะ แฟนพี่แกมาหาเรื่องผม
บอกให้ผมเลิกยุ่งซะ ไม่งั้นเจอดีแน่ ด้วยความที่เราป๊อด (ยอมรับตรงๆเลยว่าตอนนั้นไำม่กล้ามีเรื่อง)
เรียกได้ว่า อกหักครั้งแรกในชีวิตเลยครับ ตั้งแต่นั้นมา พี่จ๋าแกไม่คุยกับผมเลย เราเหมือนคนไม่รู้จักกัน ผมก็เสียใจ ร้องไห้อยู่พักนึง
สุดท้ายก็กลับมาปรกติ

นี่เป็นครั้งแรกในชีวิตเลยครับที่ได้ กอดจูบ ลูบคลำ ถึงมันจะผ่านมนานแล้ว แต่คิดกลับไปมันก็ตลกดี
แต่มันก้เป็นความทรงจำที่ดีเลยครับ
เรื่องของผมอาจจะไม่มันส์ ไม่เด็ดมาก แต่ยังไงก็ขอให้เพื่อนๆมีความสุขนะครับ ขอบคุณครับ^^
ติดตามตอนต่อไปเร็วๆนี้นะครับ