ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลือกสักนิด ชีวิตก็เปลี่ยน  By:lockon

เริ่มโดย lockonstartos, ธันวาคม 07, 2012, 06:34:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lockonstartos

[align=left]      ผมชื่อนัทครับ อยู่กับน้องสาวแท้ๆวัย17สองคน พ่อแม่อยู่บ้านต่างจังหวัดก็เลย ส่ง แนน น้องสาวผมขึ้นมาอยู่ บ้าน
      ผมด้วยเพราะว่าสะดวกในการเดินทางไปโรงเรียนและเพราะมีผมดูแลอยู่ด้วย...

....ติ๊ดๆ....ติ๊ดๆ.... เสียงนาฬิกาปลุกดังขึ้นในเช้าวันจันทร์อันน่าเบื่อผมเอื่อมมือไปทุบนาฬิกาปลุก!!
แล้วงัวเงียตื่นขึ้นมา อาบน้ำแต่งตัวแล้วไปทำงานอย่างเช่นทุกวันแล้วก็ไม่ลืมที่จะวางเงินค่าขนมไห้น้องสาวไปโรงเรียน "แนน! พี่วางเงินค่าขนมไว้หลังตู้เย็นนะ พี่รีบไปก่อนละจ้า"ผมพูดไปพลางเคาะประตูห้องนอนของแนนไปด้วยแต่ก็เงียบสงสัยเพราะเมื่อวานปั่นงานจนดึกดื่นแน่นอน แล้วหลังจากนั้นผมก็ออกจากบ้านขึ้นรถไฟฟ้าไปที่ทำงานตามปรกติ......

หลังจากนั้นผมก็กลับมาที่บ้าน วันนี้เลิกเร็วไม่มีโอทีเลยมาถึงบ้านไว ประมาณ 5 โมงกว่าๆก็ถึงบ้านแล้ว
แต่เมื่อกลับมาถึงบ้าน ก็ได้ยินเสียงเจี๊ยวจ๊าว พูดคุยกันของเด็กผู้หญิง ดังออกมาจากในบ้าน  "อุ..เพื่อนแนนชัวร์"
ผมคิดในใจแล้วเปิดประตูเดินเข้าไป  "สวัสดีคร๊า~~!!" เสียงพร้อมเพรียงกันของเพื่อนแนน  กล่าวทักทายผม
แล้วแนนก็พูดขึ้นว่า "พี่นัท  นี่  ออม กับ ครีมนะ วันนี้จะมาค้างที่บ้านออกแบบชุด เพราะพรุ่งนี้มีประกวด งานที่
โรงเรียน" ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร "OK!  ตามสบายเลยเด็กๆ มีอะไรไห้ช่วยก็เรียกได้น่ะ" แล้วก็เดินขึ้นห้องสายตาก็
เช็คหุ่นเพื่อนๆของแนน มองเผินๆ หุ่นก็พอๆกันหมดกับแนนเลยแฮะ ขาว ผอม ดูน่ารักทุกคนเลย แล้วก็เดินผ่านไปเปลี่ยนชุดไป วิ่งออกกำลังกายที่สวนฯ ใกล้ๆ กลับมาอีกทีก็6โมงเศษๆ  เมื่อกลับมาถึงบ้านปุ๊ปเปิดเปะตูเข้าไปก็เห็นสภาพห้องข้างล่างที่เต็มไปด้วย กระดาษสีนานๆชนิด ถุงขยะ และอุปกรณ์ต่างๆอีกมากมาย และเห็น น้องออม กำลังก้มตัดกระดาษอยู่คนเดียว.. "อ่าวน้องออม! แนนกับครีมไปไหนซะแล้วละ" ผมถามพลางก้มลงมองดูด้วยความสนใจ "อ้อ! แนนออกไป โลตัส หน้าปากซอยอะค่ะ ส่วนครีม นั่งทำชุดอยู่บนห้องแนน"  แล้วผมก็เดินไปนั่งยองๆข้างหน้าของออม มองดูว่ากำลังตัดอะไร แล้วตาผมก็เหลือบไปเห็นร่องนมของ ออมเพราะว่าก้มลงต่ำมาก ข้างในจะเป็นชันในสีฟ้าอ่อนๆไม่มีเสื้อทับ"โห ท่าทางจะใหญ่มากแฮะ น่าจะใหญ่กว่าแนนอีก น่าขยำแฮะ" ผมก็คิดอะไร โรคจิตไปเรื่อยเปื่อยจนออมเงยหน้าขึ้นมา "พี่นัท...มองอะไรอะ แอบมองหน้าอกหนูหรอ?" ออมพูดน้ำเสียงเคืองนิดๆ "ปะ..เปล่าๆ พี่ไม่ได้มองนะ! เออพี่ขึ้นห้องไปดีกว่า" แล้วผมก็รีบเดินขึ้นห้องไป ระหว่างเดินก็นึกถึงแต่ร่องนมของออม เดินๆไปควยแข็งซะงั้น = ="   มันเลยตุงใหญ่ออกมาเด่นชัดเพราะเป็นกางเกงบอลขา สั้นที่ใส่ไปวิ่งเมื่อตอนเย็น ขึ้นไปยังไม่ทันจะถึงห้อง ครีมก็เปิดประตูมาอย่างเร็ว 'แอ๊ดดด!'  "อ๊ะ...อ่าว พี่นัทเองหรอ นะ...นึกว่า แนนกลับมาแล้วอะค่ะ" ครีมพูดส่วนสายตาก็มองลงไปที่เป้ากางเกงของผม ที่มันตุงจนเห็นเป็นลำเด่นชัด ผมด้วยความตกใจก็ตอนนั้นเกรงกระตุกท่อนควยไปสองสามที ทำไห้ควยที่แข็งๆอยู่ กระตุกๆ ส่วนครีมก็ตกใจหลังจากที่เห็นเลยปิดประตูเข้าห้องไป  และแล้วผมก็เดินเข้ามาถึงห้องตัวเองสักทีเล่นเอาวันนี้ ต้องเปิดหนังโป๊ว่าวซะหน่อยไม่งั้นนอนไม่หลับ เพราะอยู่กับสาวๆแบบนี้.... แล้วผมก็เปิดคลิป เปิดหนังดูไปผ่านไปซักครึ่งชม.ก็ยังไม่เห็นว่าแนนจะกลับมาจากห้างเลย ด้วยความเป็นห่วงเลยโทรไปถามซะหน่อย "โหลๆ แนน ยังซื้อของไม่เสร็จอีกเรอะ? นานแล้วนา.."  "โอยพี่ ลิสของที่ต้องใช้เยอะเลย แถมวันนี้คนเยอะชะมัด คงอีกพักใหญ่ๆอะพี่ถึงกลับ แล้วฝากบอกเพื่อนหนูด้วยละกัน ......." แนนพูดด้วยเสียงรีบๆแล้วก็วางสายซะงั้น ผมวางโทรศัพท์ลง ปิดคอมแล้วคว้าผ้าเช็ดตัวถอบเสื้อผ้าเดินออกไปจะไปอาบน้ำ......

[/align][align=left](ตอนนี้มีสองทางเลือกสำหรับผู้อ่านนะครับฮะๆ)
[backcolor=#66ff00]เลือก A[/backcolor] (กรณีแรก เดินลงไปอาบน้ำข้างล่าง จะเจอ ออม )
[backcolor=#ffff00]เลือก [/backcolor][backcolor=#ffff00]B[/backcolor] (กรณีสอง ไปอาบน้ำห้องน้ำข้างบน  จะเจอ ครีม )  
เลือกอันไหนก็ข้ามไปอ่านอันนั้นเลยนะครับ จบคนละแบบ ฮะๆ

[/align]    [backcolor=#66ff00]หากท่านผู้อ่านเลือก กรณี "A"[/backcolor]
ผมเดินลงบันไดไป แล้วเลี้ยวซ้ายปุ๊ป..... 'โครม!!!!'  ผมชนกับออมที่เพิ่งจะเดินออกมาจากห้องน้ำเต็มๆจนออมล้ม
หงายหลังลงไป ทำไห้กระโปรงที่สั้นแค่หัวเข่าถลกเปิดขึ้น! ส่วนตัวผมผ้าเช็ดตัวหลุดลงมาท่อนเอ็นค่อยๆแข็งขึ้นๆเพราะยืนจ้อง มองขาขาวๆ เรียวๆ ไปจนถึงง่ามขา ขาวๆ ติดกับขอบกางเกงในสีเหลืองอ่อนๆและดูมันจะเปียกๆด้วยละ คงเป็นเพราะเพิ่งฉี่เสร็จละมั้งแล้วออมที่กำลังลุกขึ้นมาโดยไม่ทันระวังคงเพราะมุมนั้นไฟมืดๆด้วยละหน้าออมชนเข้ากับควยผมอย่างจัง ออมตกใจเหมือนกำลังจะกรี๊ด ผมด้วยความตกใจเลยจับหัวออมเอาท่อนควยที่กำลังแข็งได้ที่ยัดลงไปในปากโดยทันได "อืม...อุม...อือ.." เสียงอูอี้ๆ ออมพยายามดันของผมออกด้วยความตัวใหญ่กว่าเลยจับแขนทั้งสองข้าง ลากเข้าห้องน้ำไปทั้งๆ ที่ควยยังอยู่ในปากของออมอยู่แบบนั้นแหละทุลักทุเลพอสมควร แล้วก็ปิดประตูห้องน้ำ ล๊อคกลอนเสร็จสับพอเข้ามาถึงในห้องน้ำเหมือนกับว่าออมจะยิ่งขัดขืนพยายามดันควยออก ผมเลยจับหัว แล้วโยกเข้าๆออก สักพักออมก็นิ่งแล้วเอามือจับที่ขาของผมแล้วขยับหัวตาม"ยังงั้นแหละน้องออมจ๋าอยากเหมือนกันใช่ไหมละ" แล้วออมก็เอาปากออก "พี่นัท คือหนูอยากมากเลยอะตอนนี้เมื่อกี้หนูก็ช่วยตัวเองในห้องน้ำอยู่...อะค่ะ..." ผมก็ตกใจที่ท่าทีออมเป็นแบบนี้เพราะก่อนหน้านี้ยังดูโกรธๆที่ผมทำทะลึ่งด้วยอยู่เลย แล้วผมก็ประกบปากจูบลงไปด้วยความอยากรู้มานานมือผมก็ล้วงเข้าไปในเสื้อ ขยำหน้าอกของออม.."โอ้โหออมนมใหญ่มากเลยอะ นี่ของเด็กม.ปลาจริงรึเปล่าเนี่ย มันใหญ่กว่าแฟนเก่าพี่อีกนะ!!" ออมถอนปากออกแล้วพูดว่า"อยากเห็นชัดๆก็ถอดเสื้อหนูสิคะ!" ออมในตอนนี้อยู่ในอารมณ์เงี่ยนสุดๆแล้วแน่นนอนถึงได้พูดออกมาได้ผมเพิ่งสังเกตุว่า พอมองหน้าตากออมแบบใกล้ๆแล้ว หน้าเธอน่ารักมากจมูกก็มีดั่งด้วยแฮะ หน้าเนียนสวยเชียว ก่อนหน้านี้คงเพราะผมหน้าม้าของออมปิดหน้าปิดตา เลยไม่ทันสังเกตเห็น แล้วออมก็ถอดเสื้อออกหมดเหลือแต่กระโปรงเผยไห้เห็นหน้าอก ของเธอ หัวนมแข็งตั่งเด่นสีชมพู ผมไม่รอช้าเอาปากทั้งดูดทั่งเลีย 'จ๊วบๆ....ซู๊ด!' "อ๊า.."ออมครางเล็กน้อย แล้วก็เงยหน้าเอามือขยำหน้าอก อย่างเมามันส์! มือของออมก็นวดควยของผมไปพลางครางไป'อ๊าง..งง'แล้วผมก็พลักออม ลงไปนั่งบนชักโครก แล้วเอาหน้าไปซุกที่หว่างขาสูดดมกางเกงในที่แฉะฉ่ำไปด้วยน้ำเสียวของออม ตอนนั้นกระโปรงของออมมันก็หลุดมาคลุมหัวผมแต่ผมไม่สนใจ เอาปากงับไปที่กางเกงในของออมแล้วเอาลิ้นเลียชอนไช ไปตามขอบกางเกงในมือออจับหัวผมไว้แน่นๆ ปากก็ครางไปเบาๆด้วยความเสียว 'อ๊ะ..อ้า..อ๊าง..'สักพักน้ำเสียวของออมก็พุ่งแฉะเต็มกางเกงในและตอนนี้ควยผมแข็งจนเกรงสุดๆแล้วผมเลยถอดกางเกงในที่แฉะไปด้วยน้ำนั้นลงมาแล้วเอาท่อนควย จ่อไปที่กลีบสีชมพูแฉะๆเตรียมดันลงไปอย่างรวดเร็ว จนผมลืมที่จะชื่นชมโหนกหีที่นูนขึ้นมา แพลมไปด้วยขนบางๆผมเอามีจับควยถูไปตามร่องหี โดนติ่งเต็มๆ "อ๊า...พ...พี่นัทใส่เข้าไปซะทีสิคะหนูเสียวมากแล้วอ่า..." แล้วผมดันท่อนควยเข้าไปพรวดเดียวถึงโคนเลย เพราะความลื่นมากกับความแรงเลยดันเข้าไป ทีเดียวหมดลำ ทำไห้ออมสะดุ้งเฮือกๆ 'อ...อึก...' พูดไม่ออกเลยทีเดียวแล้วผมก็ค่อยๆ ซอย'ตั๊บ...ตั๊บ....ตั๊บ...แป๊ะ..แป๊ะ...'เสียงเนื้อกระทบกันดังลั่นห้องน้ำ สองมือก็ขยำไปที่หน้าอกของออม แล้วเอามือจับเอวไว้ทั้งสองข้าง แล้วซอยยิกๆๆ น้ำนี่เยิ้มแฉะเต็มฝาชักโครกไปหมดแต่ไม่ยักกับมีเลือดของสาวม.ปลายออกมาด้วยเลยแฮะ "ออม เคยโดนมาแล้วหรอ?" ผมถามด้วยเสียงสั่นๆเพราะกำลังซอยถี่ๆอยู่ "ค..ค่ะ..อ๊าง....หนูเคย....อ๊า...ม...มีอะไรกับแฟน..แล้ว..." พอพูดจบผมก็ประกบปากจูบออมแล้วนัวลิ้นกันสักพักเงยหน้าขึ้นมาแล้วพูดว่า "งั้นก็ดี พี่จะได้ใส่ไห้เต็มที่เลย!" พอผมพูดจบปุ๊ปก็ถอนควยออกมาจับออมโก่งหลังให้มือจับที่ราวแขวนผ้าเช๊ดตัว แล้วเอาท่อนควยยัดลงหีที่กำลังมีน้ำเสียวเยิ้มยืดออกมายัดย้อนกลับเข้าไปแล้วเร่งซอย ทั้งมิดลำ และ รวดเร็ว "อ๊า...อ๊า...หนูจะเสร็จแล้วค่ะพี่....อ๊าแตกในใส่หนูได้เลย...อ๊าง.....ว...วันนี้ปลอดภัยย..." พูดยังไม่ทันจะจบข้างในช่องหีก็รัดตอดควยแล้วผมก็กำลังจะเสร็จ "ดีเลยออม พี่จะเสร็จแล้วน้องเตรียมรับน้ำพี่ได้เลยนะครับ!"แล้วน้ำเงี่ยนผมก็พุ่งเข้าไป 'ปึ๊ด...' "อุก.....อ้า" มือผมกำหน้าอกออมไว้แน่นแล้วซบหลังของออม สักพักผมก็ถอนควยออกมา น้ำเงี่ยนอันมากมายของผมก็ไหลเยิ้มร่วงลงมา ออมถึงกับเข่าอ่อนทิ้งตัวลงไปนอนหอบบนน้ำเงี่ยนของผมแล้วผมก็เอาควยที่เลอะเทอะไปด้วยน้ำเงี่ยน ยัดไปที่ปากของออมที่กำลังนอนแผ่อยู่บนพื้น ออมก็ไม่ขัดข้อง
ใช้ลิ้นอันนุ่มละมุน เลียทำความสะอาดและกลืนมันลงไปจนหมด .....

ตอนนี้พวกเรานั่งพักหลังจากเสร็จกิจได้สักพัก "ฮูว์ เหนื่อยเหมือนกันแฮะ ไม่ได้ออกแรงแบบนี้มานานแล้ว"ผมผู้ขึ้นมาพร้อมกับลุกขึ้นไปอาบน้ำ ส่วนออมก็ลุกขึ้นมาใส่เสื้อผ้าชุดนักเรียนที่ถอดทิ้งไว้ "พี่นัทคะ จะว่าอะไรไหมถ้าวันอื่นหนูขอ ไห้พี่นัดเย็ดหนูอีกอ่าค่ะ...คือ...หนูว่ามันรู้สึกดีกว่าตอนที่มีอะไรกับแฟนหนูอีกอะ " ผมอึ่งไปสักพัก ที่ว่าทำไมเด็กสมัยนี้ชอบเรื่องอย่างว่าเหลือเกิน ไม่อายเลยที่จะมอะไรกับใครก็ไม่รู้เพียงเพราะมันสามารถสนองความต้องการของตัวเองได้อย่างเต็มที่"ดะ...ได้สิน้องออม แต่อย่าไปบอกแนนละแล้วพี่จะจัดไห้ตามที่น้องต้องการเลย...." ผมสนองความต้องการของออม ถึงแม้ว่าจะผิดกับแนนก็เถอะ ที่มาเย็ดเพื่อนสนิทเขาแบบนี้ แล้วออมก็เดินออกไปจากห้องน้ำส่วนผมก็อาบน้ำและไม่ลืมที่จะสระผมด้วย! สักพักผมก็อาบน้ำเสร็จ กลับห้องไปแต่งตัว แล้วเดินลงมาหาออมข้างล่างออมที่ดูยังไม่หายเหนื่อย แต่ก็นั่งตัดกระดาษสีต่อ ผมก็เลยเป็นห่วงน้องเขา "พักก่อนไหมออม เพิ่งจะโดนพี่เย็ดไปน่าจะยังเหนื่อยอยู่นา?" ผมพูดด้วยความเป็นห่วง "ไม่เป็นไรค่ะพี่นัท แค่นี้สบายมาก ที่จริงจะต่ออีกรอบก็ได้นะ หนูยังไหวอยู่ ^^" อุ..ผมได้ยินแบบนั้นแล้วก็ คิดว่าขนาดรอบเดียวผมยังเหนื่อยเลย นี่ออมจะขอรอบสอง ไม่ผมอ่อนแอออมก็ขี้เงี่ยนมากละนั่น......"โอย~~~!!"เสียงแนนดังมาจากข้างนอก แล้วแนนก็กลับมา พร้อมของพะรุงพะรังผมก็ไปช่วยถือมาวางแล้วก็ขอตัวขึ้นนอน เพราะต้องไปทำงานแต่เช้า.....
......ก๊อกๆ....ก๊อกๆ.......ใน ขณะที่ผมกำลังหลับอย่างสบายใจเฉิบ ไปด้วยแอร์เย็นๆอยู่นั้นก็ได้ยินเสียงเคาะประตู
ผมที่งัวเงียๆ ก็เดินไปเปิดประตู ปรากฏว่า คนที่มาเคาะประตูนั้นคือน้องออมนั่นเอง"พี่นัท หนูขอมีอะไรกับพี่อีกรอบได้ไหม...ตอนี้เลย!" ผมที่งัวเงียอยู่นั้นก็ งงๆ เพราะความง่วง  ก็เออออตอบไปแล้วปิดห้องล๊อคกุญแจแล้วไปนอนต่อบนที่นอน ปล่อยไห้น้องออมขี้เงี่ยนคนนั้น จัดการเองทุกอย่าง สิ่งที่ผมจำได้ตอนสุดท้ายก่อนจะหลับไปนั้นออมเป็นคนขึ้นขย่มไห้ผม แล้วผมก็แตกในใส่ออมอีกครั้ง.....แล้วผมก็นอนแผ่หลาแล้วหลับไป.......
....ติ๊ดๆ....ติ๊ดๆ.... เสียงนาฬิกาปลุกดังขึ้นผมก็เอือมมือไปกดนาฬิกาปลุกไห้มันเงียบด้วยความ เมื่อยล้าเพราะกว่าปีหนึ่งแล้วที่ผมไม่ได้เย็ดใคร จนถึงเมื่อวาน เล่นไปซะสองน้ำเผือๆสามด้วยซ้ำ เพราะเมื่อเช้าผมรู้สึกเหมือนโดนขย่ม!!  หลังจากวันนั้นออมก็มาเที่ยวที่บ้านผมบ่อยๆ แล้วเราก็แอบมีอะไรกันทุกครั้งแตกในบ้าง แตกนอกบ้าง สนองความต้องการของน้องออม สาวม.ปลายนมใหญ่ขี้เงี่ยนจนวันหนึ่ง.....หลังจากผมเสร็จกิจ อย่างเช่นทุกวัน จู่ๆออมก็พูดขึ้นมาว่า"พี่นัทคะ......หนูท้องค่ะ!" ผมได้ยินเช่นนั้น ถึงกับพูดอะไรไม่ออกในใจคิด ว่า คราวซวยมาเยือนแล้วไง"มะ...ไม่มั้งน้องออม ไหนน้องบอกว่าปลอดภัยไง" ผมพูดตัดบทขึ้นมา "ที่จริงแล้ว...หนูท้องตั่งแต่วันที่พี่กับหนูมีอะไรกันตอนวันที่หนูมาค้างบ้านพี่แล้วละ....นี่พี่พูดจะปัดความรับผิดชอบใช่ไหม? "  ตอนนั้นผมก็ได้แต่ยอมรับความจริงไม่กล้าที่จะปฏิเสธอะไร .......สุดท้ายผมก็แต่งงานกับน้องออมหลังจากเรียนจบในทันทีแล้วก็มีครอบครัว

มีเจ้าตัวน้อยๆ ที่เกิดมาเพราะความพลาด แต่ที่โชคดีก็คือผมทำงานแล้วมีปัญญาเลี้ยงดูได้ แต่อีกหลายๆคนละ
ที่พลาดแบบผม และยังเป็นนักเรียนอยู่นั้น จะทำอย่างไรละ.......
[backcolor=#66ff00]END[/backcolor]

[/align][align=left]
[/align][align=left] [/align][align=left]     [backcolor=#ffff00]หากท่านผู้อ่านเลือก กรณี "B"[/backcolor]
ผมเดินออกจากห้องและเข้าไปอาบน้ำในห้องน้ำตามประติพออาน้ำเสร็จปุ๊ป ก็เดินออกมา แต่เมื่อเดินถึงห้องแนน
ก็นึกได้ว่าแนน บอกไห้ผมบอกเพื่อนๆแนนด้วยว่าจะกลับดึก เลยแว๊ะเคาะประตูห้องพลางเอาผ้าเช็ดหัวไป"น้องครีมครับ หลับรึ" แล้วครีมก็เดินออกมาเปิดประตู"มีอะไรคะ...อุ๊ย....พ...พี่นัท.." ครีมเปิดประตูมาเห็นผมก็ตกใจ
แหม่ก็เล่นนุ่งผ้าขนหนูผืนเดียว เดินโท่งๆแบบนั้นเป็นใครก็ตกใจละ"เออ...พี่นัทมีอะไรหรอคะ" ครีมถามโดยพยายามที่จะเลี่ยงไม่มองมาที่ผม "อ้อ...แนนฝากบอกว่ากลับมาช้าหน่อยน่ะจ้า" ผมก็ตอบไป"อ้อ..ค่ะ แล้วมีอะไรอีกไหมคะ หนูจะได้ไปทำงานต่อละ" ผมก็บอกไปว่าไม่มีอะไรแล้วแล้วครีมก็หันหลังจะเดินกลับไปทำงาน
แต่ระหว่างที่ผมกำลังจะปิดประตูนั้น ในใจคิดอะไรไม่รู้แทนที่จะกลับห้องกลับเดินไปในห้องแนนแทน "อุ๊ย..พี่นัทเข้ามาทำไม อะคะ ..?" "อ้อ..พี่ว่าจะมาหยิบหนังสือการ์ตูนที่แนนยืมไปอ่านหน่อยละ"ผมก็พูดแถไปงั้น "อ้อ ค่ะๆงั้นหนูนั่งทำงานต่อละ " ครีมนั่งลงกับพื้นตัดกระดาษขาวแผ่นใหญ่ด้วยความตั่งใจ จนไม่สนสิ่งรอบข้างแล้วผมก็เลยทำเป็นเดินอ้อมไปทางด้านหลัง ทำเป็นค้นชั้นหนังสือ ใกล้ๆ ก้นน้องครีมนั่นละผมนั่งลงไปกับพื้น ทำเป็นนั่งหาหนังสืออยู่ที่ชั้น แล้วค่อยๆขยับไปทีละนิดแกล้งเอาหลังไปชนกับก้นที่โก้งขึ้นมาเลียดพื้นเล็กน้อย ชายกระโปรงก็ถลกขึ้นไป จนทำไห้เห็นต้นขาอ่อนๆสีขาวจั๊วะ ขาครีมเนียนมากจนผมจินตนาการไปไหนต่อไหนละ แล้วไอ้น้องชายผมมันก็ตั่งขึ้น จนแข็งเหมือนพร้อมที่จะออกรบแล้ว! ตอนนี้ผมหยิบหนังสืออกมากองไว้ข้างๆแล้วหันหน้าไปทางก้นที่งอนเด่นขึ้นมา ทำเป็นเปิดหนังสือดูไปๆมา แต่อีกมือหนึ่งก็ค่อยๆทำเป็นเอื้มไปหยิบหนังสือแล้วพลาดไปโดนขาน้องครีม ผมวางหนังสือลงข้างๆก้นของน้องครีมแล้วลองเอามือค่อบๆลูบขา น้องครีมเบาๆ แต่เหมือนครีมจะไม่รู้สึก รึว่าทำเป็นไม่สนใจก็ไม่รู้ ผมก็เลยตัดสินใจ เอามือค่อยๆถลกกระโปรงครีมขึ้นมาอย่างช้าๆผมทำถึงขนาดนี้แล้ว แต่ครีมก็ยังไม่สนใจเลย 'เฮ่ย! ทำถึงขนาดนี้แล้วเป็นใครก็รู้ตัวตั่งแต่แอบลูบขาแล้ว รึว่า.....' แล้วผมก็ลุกขึ้นแล้วเข้าไปโอบกอดครีมจากทางด้านหลังอย่างรวดเร็ว มือล้วงเข้าไปแถวๆกางเกงใน ส่วนอีกข้างๆก็เอามีอปิดปากครีมไว้กันครีมร้องเสียงดัง "ครีม...ตอนนี้พี่เงี่ยนมากเลย ขอมีอะไรกับครีมได้ไหม พี่สัญญาว่าจะป้องกันนะ!" ผมลดมือลงจากปากเล็กๆของครีม ครีมทำหน้าแดงก่ำพยักหน้าตกลงแต่ก็ไม่พูดจาอะไร "ตามพี่มาที่ห้องสิ.." ผมเอ่ยปากชวนครีม แล้วก็เดินนำมาที่ห้องของผมส่วนครีมก็ก้มหน้า เดินแบบเกรงๆตามมาติดๆพอพวกเราสองคนเข้ามาในห้องปิดประตูปุ๊ป "พี่นัทคะ.....หนูชอบพี่นัทค่ะ ชอบมานานแล้วด้วยตั่งแต่แนนเอารูปพี่ไห้ดู ครั้งแรกเลย"จู่ๆครีมก็หลับตาปี๋ พูดขึ้นมา ผมก็ตะลึงในสถานการณ์ในตอนนี้เป็นอย่างมาก คือร้อยวันพันปีจะมีหญิงสาวรุ่นน้องมาสารภาพรักแบบ สายฟ้าแล๊บแบบนี้ ซะที่ไหนละ เห็นแต่ในการ์ตูนรักๆไม่ก็หนังซะมากกว่า "ชอบพี่งั้นหรอ...งั้นพี่ขอเย็ดน้องได้ไหมละ"คำพูดผมในตอนนั้นมันช่าง เลวอะไรแบบนี้ ทำโรคจิตใส่แถมยังไปขอเย็ดเขาดื่อๆกับผู้หญิงตัวเล็กๆที่แอบชอบเราอีกตะหาก! หลังจากผมพูดแบบนั้นออกไปครีมก็นิ่งไปสักพัก แล้วค่อยๆเดินเข้ามาใกล้ๆผม แล้วจู่ๆก็ดึงผ้าเช็ดตัวออก 'พรึบ!' แล้วไอ้น้องชายของผมที่ไม่รู้อิโหน่อิเหน่อะไรก็ ตั่งขึ้นมาตามสัญชาตญาณของมัน ผมตกใจเล็กน้อยที่ครีมทำแบบนั้น แล้วครีมก็คุกเข่าลงเอาริมฝีปากเล็กๆค่อยๆจูบไปที่ท่อนควยของผม แล้วก็ต่อด้วยการพยายามอ้าปากอมท่อนควยเข้าไปในปากไห้ได้ ด้วยความฟิตของปากเล็กๆแถมลิ้นยังนุ่มละมุนอีกมันทำไห้ควยผมยิ่งแข็งและรู้สึกเยี่ยมยอดมาก ผมไม่เคยโดนเด็กสาวน่ารักๆ หน้าตาจิ่มลิ้มดูใสๆ แบบนี้ออมควยมาก่อนเลยในชีวิตแน่ๆ 'จ๊วบ.บ..บ..ๆ' เสียงดูดควยของน้องครีมดังขึ้นมาด้วยความเสียวผมก็เอามือ จับหัวทั้งสองข้างแล้ว กดลงไปบนท่อนควยของผม เอวก็โยกตามเล็กน้อยสักพักน้ำลายก็อาบชุ่มเต็มท่อนควยผมไปหมด จนเยิ้มหยดลงพื้น แต่ครีมก็ยังไม่ยอมหยุด "พอแล้วครีม"แล้วครีมก็หยุด ถอนปากออกจะท่อนควยผม แล้วสำลักน้ำลาย 'แค๊กๆ' สิ้นเสียงไอครีมทำหน้าเศร้าๆ เหมือนจะร้องไห้แล้วพูดออกมา"หนูขอโทษค่ะพี่...หนูทำอะไรไม่ถูกรึเปล่า คือหนูแค่พยายามทำตามคลิป อะค่ะ..." ครีมรนราน เหมือนจะกลัวว่าผมจะไม่พอใจแต่ผมกลับรู้สึก เอนดูกับความไร้เดียงสาของครีมจริงๆ "ไม่หรอก น้องครีมทำดีแล้วละม่ะ!  พี่ทำไห้บ้างนะ"แล้วผมก็ผลักครีมลงไปบนที่นอน แกะกระดุมเสื้อ ถอดกระโปรงจนเหลือแต่ชุดชั้นในสีขาวล้วนทั้งบราและกางเกงในเลยมันแลดูเรียบๆแต่แฝงไปด้วย ความรู้สึกเชื้อเชิญ 'ถอดเลยซิถอดเลย' ผมจึงเอามือค่อยๆถอดบราออก แล้วต่อด้วย รูดกางเกงในลงมาจนสุด เผยไห้เห็นเรือนร่างที่ขาวจั๊วะ ไปทั้งตัว หน้าอกไม่ใหญ่ตามประสาเด็กม.ปลาย เอวเรียวเล็กโค้งเป็นรูปขายาวเรียว น่าลูบไล้ ที่สำคัญ โหนกหีที่ปิดสนิท แต่แฉะไปด้วยน้ำนั้นมันทำไห้ผมอยากจะแหวกออกไปดูซิว่ากลีบของเด็กสาวจะเป็นยังไง  แล้วผมก็ค่อยๆเอานิ้วลูบไปตรงกลีบ ไห้มันแหวกออกมาเล็กน้อยเผยไห้เห็น กลีบหีสีชมพูอ่อน ที่ดูไม่เคยจะอ้ากว้างไปมากกว่ากว่านี้อีกแล้วทำไห้ผมรู้ได้ในทันทีเลยว่า นี่ต้องเป็นครั้งแรงของครีมแน่นอน"ฮ๊าย...หนูอายอะพี่นัท" ครีมพยายามจะหุบขาลงแต่ผมก็เอามือแหวกออกแล้วลงลิ้นแหวกเข้าไปในร่องสีชมพูทันที  'อึก....อ๊าง..งงง' ครีมถึงกับสะดุ้งในทันที่ ที่ผมเอาลิ้นชอนไชเข้าไปในร่องเสียวของเธอผมก้มลงทั้งดูดทั้งเลียหีครีมอยู่พักใหญ่ จนตอนนี้มันแฉะเยิ้มยิ่งกว่าเก่าจนเหมือนกับว่าพร้อมที่จะโดนท่อนควยผมกระทุ้งแล้วหยั่งงั้นแหละ! แล้วผมก็เงยขึ้ยมาเอามีลูบไล้ไปตามเรือนร่างของครีมแล้วกระซิบบอกเบาๆ"พี่จะใส่แล้วนะ...พร้อมรึยังครับ" แล้วผมก็เปิดลิ้นชัก แกะถุงยางแล้วสวมใส่อย่างรวดเร็วแล้วเอาท่อนควยไปจ่อที่รูหีของครีมที่กำลังเยิ้มๆได้ที่ ผมเอาหัวควยปาดไปมาตามร่องหี ไห้โดนติ่งเสียวของครีม'อ๊า...อ๊าง..งง~~' เสียงครางของครีมเริ่มถี่ขึ้นแล้ว แล้วผมก็ค่อยๆยัดท่อนควยของผมลงไปในกลีบสีชมพูซึ่งมันแน่นมาก แต่ผมก็พยายมดันมันเข้าไปที่ละนิด "อึ....อึ....อึก..." ครีมเกรงการหายใจเป็นจังหวะตามการดันหัวควยของผมน้ำตานอนเต็มแก้มใสๆทั้งสองข้างแล้วผมก็หยุดพักไห้ครีมหายใจ ครีมหอบแฮกๆผมอาศัยจังหวะเผลอนี่ละ ดันพรวยเข้าไป'พรืดดดด'  "อ๊า~~~!!!"  ครีมครางออกมาเสียงดังมากจนผมตกใจ แต่ตอนนี้ไม่สนใจอะไรทั้งนั้นผมเริ่มซอยอย่างช้าๆ 'ปั๊ป.......ปั๊ป......ปั๊ป.....' มือก็ลูบไล้ไปที่หน้าอกของครีมไป แล้วก็เริ่มซอยไวขึ้น 'ปั๊ป...ปั๊ป..ปั๊ป..' ตอนนี้ผมรู้สึกสุดยอกมาก รู้สึกว่าหีของน้องครีมมันตอดควยแบบสุดๆ มันรัดแน่นมากจนได้ความรู้สึกเสียวแบบสุดๆ ผมชอบความรู้สึกนี้มากเหมือนกับเป็นความรักแรกเย็ดยังไงอย่างงั้น ในขณะทีผมกำลังซอยอยู่นั้น ผมก็มองไปที่หน้าของน้องเนยที่เต็มไปด้วยน้ำตาบนใบหน้าอันน่านักจิ่มลิ้ม แบบไร้เดียงสานั้น ก็ทำไห้ผมรู้สึกหลงรักสาวน้อยคนนี้แล้วละซิ ถึงแม้ว่ามันจะเป็นการตกหลุมรักที่ดูน่าเกลียดไปหน่อยก็เถอะ รักแรกเย็ดสินะ....."อะ....อ๊างงงงงง....อ๊า.....อ๊า" เสียงครีมที่ดูจะถี่และดังขึ้น แสดงว่ากำลังจะแตกแล้วสินะ ผมก็เลยเร่งซอยเข้าไปอีก "ปั๊ปๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" สองมือของครีมโอบคอผมไว้ ส่วนมือทั้งสองข้างของผม ก็จับข้าเท้าของครีมถ่างออกจนสุด แล้วยกขึ้นเหนือไหล่ แล้วซอยเข้าไปอย่างรวดเร็ว "ปั๊ปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ~~" "อ๊ะ..อ๊ะ....อ๊า~~~~"ครีมเสร็จก่อน ส่วนผมรู้สึกได้ว่าน้ำเงี่ยนอันขาวข่นกำลังจะทะลักออกมาหลังจากที่ไม่ได้ว่าวมาเป็นเดือนๆเพราะทำงาน สิ้นเสียงกระทบครั้งสุดท้าย 'ปั๊ป~~!' ผมก็รีบถอนควยออกมาแล้วน้ำของครีมก็พุ่งออกมา'ปี๊ด~!' เลอะเต็มที่นอนไปพร้อมก็เลือดบริสุทธิ์ ส่วนผมก็รีบถอดถุงยางแล้วเอาไปจ่อที่หน้าของครีม สักพักน้ำเงี่ยนสีขาวขุ่นคาว ก็พุ่ง จู๊ดไปเต็มหน้าน้องครีม มันออกมาเรื่อยๆและเยอะมากจนเต็มหน้าครีมไปหมดเละเทะเต็มที่นอนผมไม่ว่าจะเป็นน้ำของครีมหรือของผม แล้วเราทั้งคู่ก็นอนแผ่หลา หมดแรงกัน พวกเรานอนเฉยๆกันได้สักพัก พอหายเหนื่อยแล้ว ผมก็พูดขึ้นว่า "ครีม มาคบกับพี่ไหม?" "อ๊ะ...อ่า....ค่ะๆ" ครีมตอบด้วยความตกใจ"หนูคบกับพี่ได้หรอ...คือพี่ไม่ได้ชอบหนูไม่ใช่หรอ พี่แค่มีอะไรกับหนูเฉยๆนิ" ครีมพูด "ไม่หรอก...พี่ก็ชอบน้องนะแล้วพอตอนเห็นหน้าน้องตอนที่ไม่ปฏิเสธตอนพี่ขอเย็ดแล้ว พี่รู้สึกผิดกับน้องนะ แต่พอได้เอาควยใส่เข้าไปแล้วพี่ก็รู้สึก ร้อนลุ่มยังไงไม่รู้ รู้สึกว่า เราจะฟันแล้วทิ้งผู้หญิงคนนี้ไม่ได้!" ผมตอบครีมไปตามความรู้สึกจริงๆ"หนูไม่ได้ต้องการไห้พี่ชอบหนู เพราะรู้สึกผิด หนูเตรียมใจไว้แล้วละ ว่าถ้าโดนพี่เย็ดเสร็จแล้วหนูจะไม่ขอเจอพี่อีก เพราะรู้ว่ายังไงพี่ต้องไม่ชอบหนูอยู่แล้ว" ครีมพูดไปตาก็แดงก่ำเหมือนจะเศร้ามาก "ไม่ใช่อย่างงัน!" ผมตีหน้าจริงจัง "พี่รักครีมถึงแม้พี่จะพบครีมเป็นครั้งแรกก็เถอะ พี่รู้สึกอยากดูแลครีมเหลือเกินทั้งๆที่พี่ทำตัวหื่นกามใส่ครีมบ้างละ ขอเย็ดครีมด้วยอารมณ์หื่นบ้างละ แต่ครีมก็ไม่ปฏิเสธ ด้วยเหตุผลเดียวที่มีคือครีมชอบพี่!" ผมพูดจบปุ๊ปถึงแม้จะรู้ตัวว่ามันไม่ใช่บทสนทนาที่ชวนซึ้งอะไรก็เหอะ แต่ครีมก็ร้องไห้โฮออกมาแล้วลุกขึ้นมาซบไหล่ผมผมเอามีโอบกอดครีมไม่ใช่เพราะด้วยความหื่นกาม แต่เป็นการโอบกอดด้วยความรักที่อยากจมอบให้กับเด็กสาวไร้เดียงสาคนหนึ่งเท่านั้นเอง.......

หลังจากเหตุการณ์ในวันนั้น ผมก็ไปคุยกับแนนว่าขอบคบกับครีมเพื่อนแนนได้ไหม ซึ่งตอนแรก แนนเหมือนจะตกใจอยู่พักหนึ่งแต่แนนก็รับได้เพราะเข้าใจผม แถมยังแซวเราทั้งคู่อยู่บ่อยๆ ว่าจะไห้แนนเรียกครีมว่าอะไรดีละ ครีมจ๋า หรือ พี่สาวจ๋า ดีละ ฮะๆ สุดท้ายครีมก็เรียนจบม.ปลายและเข้ามหาลัยที่เดียวกับแนนและยังคงเป็นเพื่อนกัน ส่วนผมก็กะว่าหลังจากครีมใกล้จะจบปี 4 ผมก็เก็บเงินแล้วไปขอมั่นกับทางครอบครัวของครีมและเตรียมแต่งงานหลังจากที่ครีมเรียนจบแล้วในทันที....

ตอนนี้ผมกับครีมก็คบกันได้ราบรื่นดี ไม่ค่อยทะเลาะกันเลย ส่วนมากจะมีงอนๆเล็กน้อยแต่ด้วยความที่ครีมเป็นคนใจเย็น และน่ารัก ผมจึงแพ้ทางเธอทุกทีเลยสิน่า ส่วนกิจกรรมทางบ้านนะหรอ......ตอนนี้ครีมเป็นงานขึ้นมากเลยละเราเย็ดกันอาทิตย์ละครั้ง ก็เพียงพอแล้ว และผมก็ป้องกันทุกครั้งที่เย็ดกันนั่นแหละ ผมตั่งสติเสมอคิดถึงอนาคตที่ผมวาดเอาไว้กับครีม....รอคอยที่วันเวลาที่จะได้สร้างครอบครัวอันแสนอบอุ่นมาถึง.......
[backcolor=#66ff00]END[/backcolor]