ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yuzuki n Dash] Doll ตอน 1 [TH] BY SetJunG

เริ่มโดย SetJunG, ธันวาคม 08, 2012, 04:39:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SetJunG

หวัดดีงับ ไม่รู้มีใครจำผมได้รึเปล่า ผมเคยแปลนิดหน่อยเมื่อประมานปีก่อนแล้วหยุดไป

ช่วงนี้ว่างๆเลยกลับมาแปลเล่นใหม่ บางประโยคแปลแปลกๆคงไม่ว่ากันนะคับเพราะดำน้ำไปเยอะเหมือนกัน (ฮาาา)

ผมใช้ฟอนต์เดียวแปลทั้งเรื่องเลย พอดีไม่ค่อยรู้จักฟอนต์สวยๆน่ะคับ ใครมีฟอนต์ดีๆสวยๆก้อแนะนำบ้างนะคับ

ส่วนเรื่องนี้เป็นผลงานชิ้นที่ 3 หากมีอะไรผิดพลาดก้อขออภัยด้วยนะคับ  เชิญอ่านได้เลยคับ ส่วนตอน 2 ว่างๆจะแปลให้นะงับ

ปล. ผมอัพรูปลง realypic.com แล้วมันบอกรอการตรวจสอบตลอดเลยอ่ะ มันเป็นเพราะอะไรเหรอคับ ใครรู้บอกทีนะ [s:258]