ผมควรจะทำยังไงดี ?

• 0 ตอบ
  • 886 อ่าน
*

ออฟไลน์ bestbababa

• Banned!

• Senior Member
  • 772
  • 50
  • Home
« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 04:54:03 PM »
แฟนผมบอกว่า มันรักกับครูคนนึงที่โรงเรียนเก่า ซึ่งครูคนนั้นอายุ 60 กว่าแล้ว มีเมีย มีลูก และที่สำคัญมีหลานแล้วด้วย แล้วครูก็รักมันด้วย รักกันมาปีกว่าแล้วก่อนที่มาเจอผม พอผมรู้ก็บอกให้เลิกซะ มันผิดศิลธรรม มันก็บอกว่ามันแพ้ใจตัวเอง ผมก็เลยตัดสินถอยออกมา แต่ผมเรียนห้องเดียวกัน เจอกันทุกวัน แถมงานก็อยู่กลุ่มเดียวกัน ผมพยายามทำให้แฟนผมเลิกทำแบบนี้ซะ แต่มันก็พูดอยู่คำเดียวว่าแพ้ใจตัวเอง แล้วบางครั้งก็ยังไปไหนด้วยกันอีก พอผมถามว่าไปไหนบ้าง มันก็ว่า ไปเรื่อยๆ แหละ กินข้าวบ้าง ขับรถเล่นบ้าง บอกตรงๆว่าผมยังไม่เชื่อ 100% ผมควรจะทำยังไงดีครับ ตอนนี้ผมกันแฟน อยู่ในสถานะ เพื่อนที่ดีต่อกันนะครับ พึ่งเลิกกันไปไม่กี่วันเอง ผมควรจะทำยังไงดีครับ และผมก็อยากถามว่า ถ้าผู้ชายไำปกับผู้หญิง สองต่อสอง เวลาประมาณ 9 โมงเช้า - 11โมงเช้่า มันไปทำอะไรกันบ้างครับ ใครมีประสบการณ์แบบผม ก็ช่วยผมหน่อยเถอะครับ ตอนนี้ผมเครียดมากเลย เพราะยังรักผู้หญิงคนนี้มาก ขอบคุณล่วงหน้าทุกคอมเม้นนะครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ