ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามเรื่องยาคุมครับ

เริ่มโดย euei-cm, ธันวาคม 07, 2012, 09:28:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

euei-cm

แฟนใหม่ผม ไม่เคยกินยาคุมมาก่อน ขอคำแนะนำ จากผู้ที่เคยใช้จริง ว่ายี่ห้อไหน กินแล้วไม่อ้วน (ไม่ชอบคนอ้วน-ชอบแห้ง แบนๆ)
*ได้แฟนเป้นเลส เคยโดนแต่ลิ้นกะนิ้ว(เผลอๆ อาจมี ปลาไหล มะระ แตงกว่า บวบ ว่าไป ขำๆ) ไม่เคยโดนของอร่อย เลยไม่เคยกินยาคุม
*แบบว่า ข้าวใหม่ปลามัน ขยันตับ..กลัวท้องครับ ถุงยางก็ ไม่เสียว+เปลือง
ขอบคุณล่วงหน้าครับ