ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาช่วยกันเเต่ง กลอนวันพ่อ กันเถอะ

เริ่มโดย aofcrazyza01, พฤศจิกายน 10, 2012, 08:24:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aofcrazyza01

ผมมีการบ้านส่ง วันจนทร์นี้อะครับ เป็นกลอนวันพ่อ ผมคิดยังไงก็คิดไม่ออก พี่ๆมาช่วยผมเเต่งหน่อยนะครับ
เป็นกลอน 8 2บท นะครับ เริ่มว่า  เฉลิมชนม์เฉลิมรัฐฉัตรเฉลิม
ปล.ช่วยผมด้วยนะค้าบบ ผมไม่รู้จะทำยังไง fap ไปก็คิดไม่ออก อิอิ