ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวตอนอายุ 12(ซ้ำขออภัย)

เริ่มโดย ╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®, สิงหาคม 18, 2012, 08:56:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®

เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อตอนผมอายุ 12 ปี ตอนนั้นอยู่ ป.6 กำลังห้าว เริ่มรู้เรื่องเซ็กส์ก็พอสมควร แต่ก็ไม่กล้าเพราะยังเด็กอยู่ ต่อมาช่วงหลังๆมีงานวัดแถวบ้าน ประมาณ 2-3 ทุ่มโดยประมาณ ขณะที่กำลังจะกลับบ้านกับเพื่อนๆ โดยปั่นจักรยานกลับ โดยอ้อมไปทางด้านทุ่งนาหลังวัดเพราะมันเป็นทางลัด ใกล้กว่ากันเยอะ ซึ่งแถวนั้นจะมีไฟตามเสาไฟฟ้าไม่เยอะ ประมาณ 2-3 ต้นแล้วค่อยแสงมีไฟทำให้ตรงนั้น ดูเปลี่ยวก็เพราะเหตุนี้หละทำให้ผมเห็นอะไรดีๆ เรื่องมีอยู่ว่าพอดีกำลังปั่นจักรยาน แล้วเกิดปวดฉี่ขึ้นมาก็เลยบอกเพื่อนว่ารอด้วย เดี๋ยวไปฉี่ก่อน ขณะที่จอดรถแถวต้นมะม่วงแล้วเดินไปข้างทางประมาณ 10-20 เมตร ก็ได้ยินเสียงผู้หญิงครางฮือๆ ตอนแลกได้ยินก็ขนลุกซู่ คิดว่ากลางป่ากลางดงจะมีใครนอกจากผี ก็เลยส่งซิกให้เพื่อนมารวมกันไว้ แล้วค่อยๆถอดรองเท้า ไปในลักษณะเท้าเปล่าเดินไปจะเงียบกว่า เดินไปยังเสียงที่ได้ยิน ห่างจากที่จอดจักรยานประมาณ 20-30 เมตร พวกเราก็ได้พบที่มาของเสียง เป็น ชายหญิงคู่หนึ่ง อายุประมาณ 19-20 ปี กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มกันอย่างนัวเนีย พวกเราเลยหลบมุมตรงกองไม้ ห่างจากจุดที่ชายหญิงคู่นั้น ประมาณ 5-6 เมตร พอดีคืนนั้นฟ้าดินเป็นใจ พระจันทร์กำลังสาดแสงลงมา ไม่มีเมฆทำให้เห็นอะไรได้ชัดเจน จนเวลาพอสมควร พวกเราจึงแยกกันกลับบ้าน และเก็บเอามาคิดจนใจเตลิด เท่านี้หละทำให้ผม เริ่มจะหมกมุ่นอยู่กับสิ่งนี้
โอกาสทองมาถึงวันนั้นผมและเพื่อนนัดกันไปเล่นน้ำตก โดยผมออกไปก่อนบอกว่าจะรอตรงแอ่งน้ำ ซึ่งรู้กันดีกับเพื่อนๆ แถวนั้นมีคนไปเล่นน้ำเยอะ ส่วนมากจะมีแต่เด็กๆ เพราะว่าแถวนั้นน้ำไม่คอยลึกเท่าไหร่ ผมก็เลือกนั่งแถวๆธารน้ำไหล แถวนั้นก็มีเด็กๆ เล่นกันอยู่ กลุ่มหนึ่ง เด็กพวกนั้นอายุประมาณ 9-10ปี ประมาณ 5-6 คน ชาย 2 หญิง 3 คน ผมก็ได้แต่นั่งแอบมองอยู่ห่างๆ เด็กพวกนั้นกำลังเล่นไล่จับกันในน้ำ จับกันไปจับกันมา บางคนก็ดึงคอเสื้อกัน จนเห็นเนินอกเท่าลูกมะนาว ของผู้หญิง 3 คนนั้น ผมก็รู้เลยว่าไม่พากันใส่เสื่อซับซักคน ผมก็เริ่มจับตามองอย่างตั้งใจ จนมีช่วงหนึ่งน้ำกระเซ็นมาโดนผม ก็มีเด็กผู้หญิงคนหนึ่งหน้าตาน่ารักกว่าเพื่อนมาขอโทษ ผมก็แกล้งแซวออกไปว่า อยากให้พี่เล่นด้วยหรือปล่าว ถึงทำอย่างนี้ เธอก็ถามว่าแล้วพี่อยากเล่นด้วยไหมหละ ผมก็ตอบตกลง ดีกว่านั่งรอพวกเพื่อน ผมก็ถามชื่อเธอ เธอบอกว่าชื่อน้องอ้อย น้องอ้อยหน้าตาน่ารักมาก ผิวขาวผมสั้นประบ่า เธอมาในชุดกางเกงแพร เสื้อแขนกุดสีเหลือง เซ็กส์ซี่มากจนเจ้าผม ลุกโชนขึ้นมา ดีที่ผมใส่กางเกงตัวใหญ่ถ้าไม่สังเกตุก็จะมองไม่ออก เล่นกันจนนานพอสมควร ทั้งกอดคนนั้น จับนมคนนี้ เขาก็ไม่ว่าอะไร เพราะยังเด็กไม่รู้ประสีประสา จากนั้นเพื่อนเธอเลยชวนกันเล่นซ่อนแอบโดยกำหนดบริเวณพื้นที่ในการซ่อน คราวนี้เพื่อนของน้องอ้อยได้เป็นคนหาก่อน ผมจึงชวนน้องอ้อยไปซ่อนหลังโขดหิน หลังธารน้ำตก เพราะบริเวณนี้ผมรู้ดีเพราะเคยมาแอบเพื่อนๆบ่อย โขดหินนี้ จะอยู่ด้านหลังธารน้ำตก โดยมีกระแสน้ำบังไว้ ถ้าไม่เคยมาก่อนไม่มีใครรู้เลยว่ามีช่องให้หลบได้ พื่นที่ก็เป็นที่ราบกว้างประมาณ 2-3 เมตร 3 คนหลบอยู่ในนี้ได้สบาย พอผมพาน้องอ้อยเข้าหลบได้ซักพักเธอก็เริ่มสั่นเพราะในบริเวณนี้จะเย็นพอสมควร ผมก็ถามเป็นอะไรหนาวเหรอ น้องอ้อยก็พยักหน้า ผมเลยบอกเขยิบมาใกล้ๆกันซิจะได้ไม่หนาว น้องอ้อยก็ทำตามแต่โดยดี เพราะความไร้เดียงสา ตัวเธอหอมมาก ผมได้สังเกตุตรงบริเวณหน้าอกเธอหัวนมเริ่มตั้งชัน เพราะความเย็นผมเลยโอบกอดเธอจากด้านหลังโดยเอามือมาไว้ที่ช่วงเอวของเธอ จากนั้นก็เริ่มลุกลานข้าศึก โดยเริ่มลูบไล้ไปบริเวณสะดือ เธอก็บอกว่ามือพี่เย็นจังเลย ผมก็บอกเดี๋ยวมันก็อุ่นเอง เธอก็ถามว่าทำไง ผมก็เลยบอกทำอย่างนี้ไง โดยการเริ่มจูบที่ติ่งหูเธอ จนขนลุกซู่ แล้วก็โลมเล้าแถวๆคอและไหล่ มือก็เริ่มลูบจากหน้าท้องมาจนถึงหน้าอกแล้วลูบเบาที่ละข้าง จนเธอหัวเราะ แล้วบอกว่าจักกะจี้ แต่เธอยังหลับตาอยู่ ผมก็เลยบอกว่าอย่าเสียงดังเดี๋ยวเขาจะหาเราเจอ เธอก็เงียบได้ซักพัก ผมก็เลยโจมตี 3 ทางเลย คือ ปากจัดการโลมเล้าแถวๆซอกคอ มือซ้ายก็เลิกเสื้อขึ้นมาจับหน้าอกเท่าลูกมะนาวทั้ง 2 ข้าง มือขวาก็ถอดกางเกงเธอมากองที่หัวเข่าแล้วทำการลูบไล้เนินน้อยไร้ขนของเธอจนเธอเริ่มเยิ้มสังเกตุจากความลื่นผิดปรกติ ธรรมดาถ้าเป็นน้ำจะไม่คอยมีความลื่น แต่น้ำที่เนินน้อยเป็นน้ำที่ลื่นและเหนียวพอสมควร น้องอ้อยก็ได้แต่ครางเบาๆ จนเธอบอกว่าพี่หนูปวดฉี่ ผมก็เลยรู้แล้วว่าเธอกำลังจะเสร็จแล้ว ผมก็เลยเร่งลูบ และสะกิด บริเวณติ่งน้อยของเธอ จนเธอกระตุก แล้วบอกว่าพี่หนูฉี่แล้ว จากนั้นผมเลยถอดเสื้อกับกางเกงของผมเอามาลองป็นที่นอน จากนั้นก็จัดการถอดของน้องอ้อยจนตัวเปล่าล่อนจ้อน ผิวเธอขาวมาก หัวนมสีแดงปลายเล็กน่ารัก เนินน้อยของเธอไร้ขน กลีบแนบชิดติดกัน มีครบน้ำเมือกใสๆเปรอะอยู่ ผมก็รอให้โอกาสทองหลุดลอยไป ก็ขึ้นคร่อมทันที ดูดหน้าอกน้อยของเธอจนแดง และก็มาเลียเนินน้อยของเธอ น้ำของเธอให้รสชาด ที่ดีมาก จนเธอเริ่มครางมาอีกรอบ จากนั้นผมก็จับเจ้าหนูของผมมา สีกับเนินน้อยของเธอเพื่อทำความคุ้นเคยก่อน จากนั้นก็ส่งส่วนหัวหยักเข้าไปก่อน เธอก็ร้องออกมาว่าพี่หนูเจ็บทำเบาๆ ผมก็คาไว้อย่างนั้นแล้วมาโลมเล้าตั้งแต่ซอกคอ จนถึงหน้าอกของเธอจนเธอเริ่มครงเบาๆ ผมก็ค่อยๆส่งเจ้าหนูเข้าไปเรื่อยๆจนครึ่งลำ เธอก็เริ่มครงแล้วก็ร้องว่า พี่หนูเจ็บเบาๆหน่อย ผมก็บอกว่า เดี๋ยวก็หายแล้วอดทนหน่อย จากนั้นก็เริ่มโจมตี เนินหน้าอกเธอทีละข้างทั้งดูด และขบเบาๆ และก็ค่อยๆถอนเจ้าหนูออกมาเบาๆ และเสียบเข้าไปทีละน้อย และชักเข้า ชักออกช้าๆ จนเธอเผลอก็กระทุ้งเข้าไปสุดจนมิดลำ เธอร้องออกมาอย่างแรงและน้ำตาไหลด้วยความเจ็บปวด ดีนะที่หลังธารน้ำนี้ เสียงน้ำกลบหมดไม่มีเสียงเล็ดลอดออกไป ผมก็ค่อยๆโลมเล้าพร้อมทั้ง ชักเข้าชักออกเบาๆและเพิ่มความเร็วและแรงไปเรื่อยๆ และก็ถามเธอว่าหายเจ็บหรือยัง เธอบอกว่า หายแล้วแต่รู้สึกหวิวๆ ยังไงไม่รู้ ผมก็เลยเริ่มเร่งแรงม้าไปเรื่อยๆ จนเธอครางแบบไม่รู้เรื่องว่า อืออออออ....... ตามจังหวะเข้าออก จนเธอบอกว่า พี่หนูปวดฉี่อีกแล้ว พี่เอาของพี่ออกก่อน หนูจะฉี่แล้ว ผมก็บอกว่าฉี่เลยไม่เป็นไร แล้วผมก็เริ่มเร่งความเร็วเต็มที่ และแต่ละจังหวะเข้าผมก็เน้นๆ จนหน้าข้าเรากระทบกันดัง ป้าบๆ จนเธอเริ่มกระตุก และก็ขมิบเป็นระยะ จนผมทนไม่ไหวฉีดใส่ของเธอจนล้นทะลักออกมาข้างนอก จากนั้นก็แช่กันไว้ซักพัก แล้วถอดออกมาของเธอบวมเลย มีคราบเลือดออกมากับเจ้าหนูผมด้วย เธอก็สงสัยว่าของผมหรือของเธอที่เลือดออก ผมก็บอกไม่มีอะไรหรอกเดี๋ยวก็หายเอง เธอบอกว่า พี่หนูเจ็บจิ๋มจังเลย ผมเลยบอกว่า 2-3 วันมันก็หายเอง เธอก็เลยใส่เสื้อผ้าผมก็เลยใส่เสื้อผ้า แล้วกำชับเธอว่าอย่าบอกใครให้รู้แค่เราสองคนนะ ก็ก็พยักหน้า จากนั้นเราก็ออกมาจากธารน้ำนั้น พอดีพวกเพื่อนเธอที่เหลือกำลังตามเธออยู่ จากนั้นก็แยกย้ายกับบ้าน ผมก็เลยชวนมาเล่นที่น้ำตกอีก บางครั้งก็มากับเพื่อนๆเธอ บางครั้งก็มา 2 คน
จนครั้งหนึ่งเธอไม่สบายมาไม่ได้ ผมก็เลยชวนเพื่อนคนที่เหลือของเธอมาซ่อนในโขดหินแทนเธอ และก็ลงเอยแทนเธอ ทุกวันนี้เราห่างกันแล้วเพราะผมต้องมาเรียนที่ต่างจังหวัด ก็เลยไม่ได้เจอกัน จนมาถึงบัดนี้เธออยู่ ม.2 เราก็ยังชวนกันไปเล่นน้ำตกที่โขดหิน เหมือนเดิม แต่คราวนี้เธอขอเป็นคนจัดการเองครับ ผมก็สอนให้เธอทุกอย่างเลย เรื่องผมก็มีแค่นี้หละครับ คราวต่อไปผมจะเล่าเรื่องที่เอาเธอกับเพื่อนเธออีก 2 คน ในโขดหินนี้พร้อมกันให้ฟังครับ
*:•. *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*

•.★*...(>^.^)>...ช่วยคลิกนิสนุงน่ะ!!!>>>ขอบคุณจร้า คริคริ...<(^.^<)!...*★.•