ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาววิจัยเสียว 1-2

เริ่มโดย lockonstartos, ธันวาคม 17, 2012, 05:17:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lockonstartos

สาววิจัยเสียว

PART1

สวัสดีค่ะหนูชื่อกวางค่ะ ตอนนี้ก็เรียนอยู่ชั้นปี3 เรื่องที่หนูจะเล่าไห้เพื่อนๆได้ฟังนั้นเกิดขึ้นเมื่อเทอมที่แล้วเองค่ะ มันเป็นเรื่องที่อาจจะเพราะความจำเป็นหรือมันเป็นความต้องการของหนูเองก็ไม่รู้เหมือนกันแต่ที่รู้ๆความรู้สึกในตอนนั้นหนูไม่มีวันลืมเด็ดขาดเลย....

ในเทอม1นั้น มีวิชาที่หนูคิดว่ามันยากที่สุดก็คือ วิชา"วิจัย"ซึ่งอาจารย์ผู้สอนนั้น เป็นอาจารย์ที่หัวสมัยใหม่มากคงเพราะแกอยู่เมืองนอกมาตั่งแต่เรียน ป.ตรี ล่ะมั้งเลยทำไห้แกดูคิดอะไรแบบฝรั่งจ๋าเลยวันแรกที่หนูได้เข้าเรียนนั้นอาจารย์แกก็พูดขึ้นมาเลยว่า"วิชาผมไม่มีคะแนนสอบ มีแต่คะแนน mini research คนละ1หัวข้อเท่านั้น! คะแนนเข้าเรียน 10 คะแนน และคะแนนงาน 90 คะแนน!!" เพื่อนๆ ที่หัวดีเก่งๆถึงกับ ร้อง โอ๊ย! กันเป็นแถบๆเพราะว่าพวกนี้จะหวังพึ่งกับคะแนนสอบมากกว่างาน พูดง่ายๆก็คือใช้หัวอย่างเดียวนั่นแหละ ซึ่งหนูก็เป็นหนึ่งในนั้น ที่ต้องเครียดเหมือนกับคนอื่นๆเหมือนกันและแกก็ไม่สอนในวันแรก เพียงแต่บอกว่า "ไปคิดหัวข้องานวิจัยของพวกคุณมาถึงจะเป็นแค่งานเล็กแต่ต้องมีองค์ประกอบครบถ้วน และที่สำคัญ อย่าเอาเรื่องซ้ำซากเอาที่มันเข้ากับปัจจุบันหน่อย พรุ่งนี้เย็นอามาเสนอละ!"แล้วทุกคนก็โอดครวญรอบสอง เมื่อได้ยินอาจารย์พูดเช่นนั้นแล้วหนูก็กลับบ้านเพื่อไปคิดหัวข้องานวิจัยในวันนั้นเลย....

เมื่อหนูกลับถึงบ้านก็รีบขึ้นห้องเปิดคอมฯ แล้วรีบหาข้อมูลเลย เพราะหนูรู้อยู่แล้วว่าเพื่อนๆหนูทุกคนต่างรีบแย่งกันหาข้อมูล และหัวข้อดีๆเอาไปก่อนอยู่แล้วตามประสาเดียกเรียนที่เห็นแก่ตัว ว่าแล้วหน้าเพจของห้องที่สร้างไว้ในเฟสบุ๊ค ก็เด้งสเตตัสอัพเดตเป็นระยะๆ ด้วยโพสของเพื่อนๆ ที่ทำการจับจองหัวข้อที่จะทำงานวิจัยนั่นเองเมื่อหนูหาไปได้สักพักก็เจอหัวข้อที่น่าสนใจพอสมควรจึงเลือกๆไว้ก่อนแล้วเข้าไปเชคดูใน เพจของห้อง "อ๊ะ ซ้ำ....นี่ก็ซ้ำ!" หนูลองคุยกับเพื่อนๆดูในแชทรวมก็พบว่า"กวาง...นั่นซ้ำกับของไอ้นัทแล้วอะ ส่วนเรื่อง4Gก็ซ้ำกับไอ้น้ำมันแล้ว" ต้นเพื่อนชายในกลุ่มตอบในช่องแชท "โหย ซ้ำหมดเลยง่า... หามา10 หัวข้อ ก็ซ้ำหมดเลยอ่า T^T" พอคุยกันจบหนูก็ลุกไปอาบน้ำด้วยความกังวนใจ"โอย~เรื่องเทคโนโลยีก็ซ้ำ การเมืองก็ซ้ำ อะไรๆก็ซ้ำแล้วเราจะเอาเรื่องไหนดีเนี่ย" หัวก็คิดไป มือก็ฟอกสบู่ถูตัวไป "อ๊าง~" ตอนเอาไหมขัดตัวขัดๆอยู่นั้น ก็เผลอขัดแรงไปโดนร่องตรงเม็ดเสียวพอดีเลยเผลอร้องออกมา"โอย คนกำลังเครียดอยู่ แต่...ก็ดีแฮะ ไม่ไหวละเครียดไปผ่อนคลายบ้างก็ดี"แล้วหนูก็เอาน้ำมาล้างสบูออก แล้วค่อยๆเอามือลูบไล้ไปตามโคกส่วนมือซ้ายก็มาคลึงเต้าตัวเองไปมาแล้วบี้ที่หัวนมที่กำลังแข็งได้ทีเลยมือขวาก็เอานิ้วแหวกกลีบที่ปิดกันสนิดออกแล้วเอานิ้วกลางเขี่ยเม็ดเอานิ้วรูดขึ้นลงอยู่อย่างนั้นแหละ สักพักน้ำเสียวแฉะออกมาเต็มนิ้วไปหมด"อ๊า~" หลังจากนั้นหนูนั่งลงไปที่ฝาชักโครกแล้วเอานิ้วแหย่เข้าไปในรู แล้วแกรงนิ้วรูดไปมาอยู่ในรู....อีกมือก็ปิดปากตัวเองไว้เพราะหลัวจะเผลอครางออกมาเพราะหลัวพ่อกับแม่ได้ยิน........"อือ....อืม.....อึก.......!!!"หนูเกรงข้อนิ้วแล้วกระดกเร็วๆขึ้นๆ จนผนังในรูมันบีบรัดนิวแล้วก็รู้สึกเหมือนกำลังจะเสร็จแล้ว"อุก....!" หน้าทองเกรงแข็งและเด้งสะท้อนไปกับจังหวะกระดกนิ้ว จนในที่สุดน้ำก็พุ่งออกมาเต็มมือไปหมด.....

ตอนนี้หนูนั่งพักอยู่เฉยๆในหัวโล่งไปหมดลืมเรื่องหัวข้อวิจัยไปสนิทเลยทีแถวๆเนินหีที่แฉะไปด้วยน้ำนั้น ก็ยังกระตุกๆ รู้สึกอยู่เล็กน้อย"ทำไมรู้สึกดีจังน้า~ เราก็ช่วยตัวเองมาตลอดมันก็ยังรู้สึกมีความสุขได้ขนาดนี้แล้วแบบนี้ถ้าเราโดนเอ็นอุ่นๆสักอัน มันจะรู้สึกดีขนาดไหน...."ตอนนั้นในหัวคิดว่าท่าโดนเย็ดมันจะเป็นยังไงน้า เคยดูแต่ในหนังโป๊ "อ๊ะ...ใช่แล้วนี่ละหัวข้องานวิจัยของเรา มันต้องผ่านแน่ๆ อิอิ" แล้วตอนนั้นหนูก็ปิ๊งหัวข้องานวิจัยมาซะงั้น หลังจากนั้นหนูก็รีบไปคนคว้าข้อมูลโพสลงเฟสแล้วรีบไปนอนหลับอย่างสบายใจ

เช้าวันรุ่งขึ้นก็รีบตื่นแต่เช้าเอาข้อมูลไปปริ้นเพื่อนเอาไปเสนอหนูรู้สึกตื่นเต้นมากจากที่มั่นใจก็กลายเป็นกลัวว่าหัวข้อนี้จะไม่ผ่าน และแล้วถึง 3 โมงเย็น เวลาที่ทุกคนตื่นเต้นลุ้นให้หัวข้อของตัวเองผ่าน ทุกคนหาที่นั่งอ่านทบทวนข้อมูลที่ตัวเองหามาส่วนอาจารย์ก็ไปนั่งรออยู่หน้าห้อง
แล้วอาจารย์ก็เริ่มเรียกตามเลขที่ เวลาดำเนินไปด้วยความตื่นเต้น หัวข้อของเพื่อนที่ออกไปก่อนนั้น ผ่านบ้างไม่ผ่านบ้าง แต่ส่วนใหญ่จะไม่ผ่านอะค่ะ โดนคอมเม้นว่าหัวข้อ เด็กเกินไปบ้างละซ้ำซากบ้างละ เดินคอตกไปตามๆกัน จนกระทั่งถึงคิวหนูหนูลุกจะที่นั่งแล้วเดินไปด้วนความตื่นเต้น เดินเข้าไปนั่งเก้าอีกหน้าโต๊ะอาจารย์ 'พรึบ' " เอาละว่าไงนักศึกษาไหนหัวข้อวิจัย ผมละเพลียกับเพื่อนๆของคุณเหลือเกิน เรื่องๆเดิมๆ ซ้ำซากวกไปวนมาอยู่นั่นละ! " อาจารย์แกพูดด้วยเสียงเบื่อหน่าย "ค่ะ หัวข้อที่หนูจะทำการวิจัยก็คือ [รสนิยามทางเพศกับระดับรู้สึกในการถึงจุดสุดยอด]ค่ะ" "เฮ่ย!" อาจารย์อุทานออกมา " น่าสนใจดีนะ! แต่ปัญหาใหญ่ของหัวข้อนี้คือ การเก็บข้อมูลเธอจะทำยังไง ละ " อาจารย์ถามกลับด้วยสีหน้าที่แสดงถึงความต้องการคำตอบ "สัมภาษณ์ แบบเจาะลึกถึงข้อมูลในเรื่องการมี Sex ของกลุ่มตัวอย่างค่ะ"หนูตอบอาจารย์ไปอย่างมั่นใจ "ก็นั่นแหละปัญหา ข้อมูลส่วนตัวแบบนั้นใครเขาจะมาไห้ความร่วมมือด้วยกันละ สังคมไทยมัน worry เกิ๊น กับเรื่องพวกนี้ใครมันจะมาบอกว่า วันนี้ทำอะไร ท่าไหน กับเมียบ้างกันละแม่คุณ! ฮะๆ" อาจารย์พูไปพลางหัวเราะไป "ได้สิคะ! หนูมีวิธีที่จะทำไห้พวกเขาเหล่านั้น ยอมเปิดปากไห้ข้อมูลพวกนี้แน่นอนค่ะ!" หนูตอบไปอย่างไม่ทันได้คิดเพราะเห็นว่าอาจารย์แกไห้ความสนใจเป็นอย่างมาก  "ดี! งั้นผมไห้ผ่านผมก็อยากรู้เหมือนกันว่าคุณจะทำยังไง ผมไม่นึกเลยนะเนี่ยจะมีคนกล้าเอาหัวข้อแบบนี้ฮะๆ" อาจารย์กมลหัวเราะพร้อมกับเซ็นไห้ผ่านและเริ่มทำวิจัยได้ทันทีซึ่งคนอื่นๆที่ผ่านบางคนยังต้องรอเอาเปเปอร์แผนงานมาไห้อาจารย์กมลเลย แต่สำหรับหนูผ่านฉลุยเลยละค่า~~!!

หลังจากนั้นในคาบต่อมาอาจารย์แกก็สอนเรื่อง รูปแบบ ขั้นตอน และตัวอย่างแบบสอบถามต่างๆ อย่างละเอียดยิบ ชนิดที่ว่า เป๊ะๆ กันเลยทีเดียว! "กวางจ๋า T^T"เสียงฟ้า เพื่อนสนิทโอยครวญแล้วเอาหน้าเข้ามาซุกหน้าอกหนู "ว๊าย! อยู่ๆอย่ามาซุกออกเค้าสิ ทำไม มีอะไรงั้นหรอ?" "เรามึนหัวไปหมดเลยอ่า โอย อะไรก็ไม่รู้เยอะแยะ ไหนจะรูปแบบห้ามผิดอีก ต้องมานั่ง กรอกข้อมูลลง SPSS อีก ~,,~" ฟ้าดูด้วยท่าทางเหนื่อยล้า "เอาน่า เพื่อคะแนนน้า จะได้ A ไหม มันขึ้นอยู่กับงานชิ้นนี้ชิ้นเดียวละ ถ้าพลาดละก็ แว่วเสียง F เลยนะ"หนูตอบฟ้าไปอย่างจริงจัง "จ้า แหม่หัวข้อกวางมันเรท18+ จริงๆไม่รู้จารย์'กมลทำไมไห้ผ่านเลยกไม่รู้" หลังจากนั้นพวกเราก็แยกย้ายกลับบ้านพรุ่งนี้วันศุกร์มีเรียนแค่คาบเช้าแล้วหยุดยาวไปจนถึงวันอังคารหนูกับฟ้าเลยไปนั่งที่ห้องคอมฯออกแบบ แบบสอบถามและทำเริ่มเค้าโครงรูปเล่ม......จนถึงเย็นๆ ประมาณ หกโมงกว่าๆ หนูก็เอาแบบสอบถามไปปริ๊นและถ่ายเอกสาร100 ชุด! "โหย...เยอะเหมือนกันนะเนี่ย 100 คน ไหนจะต้องเก็บภาพกับคลิปไห้อาจารย์อีก"หนูบ่นพึมพำไปคนเดียวพลางเดินไปรอรถที่ป้ายรถเมล์ สักพักหนูก็คิดขึ้นได้ว่า วันนี้ลองไล่หาสัมภาษณ์สัก คนสองคนดูก่อนดีกว่าไว้เป็นแนวทาง หนูเลยเดินจากป้ายรถเมล์ไปเรื่อยๆ อีกสองสามป้าย ก็มาเจอเด็กมหาลัยคนหนึ่ง กำลังส่งแฟนขึ้นรถพอดี พอเขาส่งแฟนเสร็จปุ๊ป กำลังจะเดินขึ้นห้องเช่า หนูก็เลยรีบเข้าไปทัก "เออ ขอโทษนะคะ คือขอรบกวนเวลานิดหนึ่งน่ะค่ะ"หนูรีบพูดออกไป "อ้อได้ครับๆ ไม่ได้รบกวนอะไรหรอกครับ " หนุ่มคนนั้นก็ไม่ได้ว่าอะไร"คือหนูกำลังทำวิจัยน่ะค่ะ เลยอยาก ขอเวลาซักครู่สัมภาษณ์หน่อยน่ะค่ะ"หนุ่มคนนั้นก็พยักหน้าตอบตกลง "อ้อ ได้ครับ ยินดีเลยช่วยๆกัน ฮะๆ" เขาหัวเราะ "เออสัมภาษณ์ตรงนี้คงไม่ค่อยสะดวกจะรบกวนไหมถ้าขอไปสัมภาษณ์ที่ห้องของคุณน่ะค่ะ?" หนูพูดออกไปโดยไม่ลังเล เพราะต้องสัมภาษณ์ข้อมูลที่ออกจะส่วนตัวเลยจะมาถามอยู่หน้าตึกนี้ไม่ได้ "เออ ก็ได้ครับ ผมน่ะไม่รังเกียจอยู่แล้วว่าแต่คุณ เออ..." "กวางค่ะ!" "อ้อคุณกวางไม่รังเกียจใช่ไหมครับ ที่ขึ้นไปบนห้องผมน่ะนะ" เขาไม่ปฏิเสธอะไร "ได้ค่ะๆไม่รังเกียจอยู่แล้ว ว่าแต่คุณชื่ออะไรหรอคะ จะได้เรียกถูก" "อ้อ ผมชื่อต้นนะครับ อยู่ปี3 แบบเดียวกับคุณกวางนั่นแหละฮะๆ" เขาตอบแล้วพวกเราก็เดินไปที่ห้องของเขากันห้องเขาอยู่ริมสุดเลย พอพวกเรากำลังเดินไปจนจะถึงห้อง ห้องที่อยู่ติดกับห้องของต้นจู่ๆก็มีคนเปิดประตูออกมา 'แอ๊ด..!' "พี่ต้นค....คะ อะ อ่าว มีเพื่อนมาหาหรอคะนั่น" เด็กสาวใส่แว่นดูน่ารักๆในชุดนักเรียนม.ปลาย ก็โผล่มาทักกับต้น "อ้อ เขาจะมาสัมภาษณ์พี่ไปทำวิจัยน่ะ^^" ต้นตอบกับเด็กคนนั้น "อ๋อ งั้นเนยขอไปนั่งอยู่ด้วยได้ไหมอะคะ" เด็กคนนั้นชื่อเนยและขอไปนั่งเล่นในห้องของต้น ท่าทางจะสนิทกันดี "ได้จ้า ป่ะๆแล้วอย่าลืมหยิบอันที่เนยชอบมาด้วยละ เลือกมาเลยชอบกลิ่นไหน >w<" หนูไม่รู้ที่เขาพูดกันมันหมายถึงอะไร แล้วพวกเราก็เดินเข้าไปในห้องของต้นเนยก็ไปนั่งเล่นคอมฯที่โต๊ะ ส่วนหนูกับต้นก็ไปนั่งที่เตียงนอน "เอาละ เรื่องที่จะสัมภาษณ์เรื่องอะไรละครับ?" นั่งปุ๊ปต้นก็ถามมาทันที "อ้อ ค่ะ ก่อนอื่นหัวข้อของงานวิจัยชิ้นนี้ก็คือ [รสนิยามทางเพศกับระดับรู้สึกในการถึงจุดสุดยอด]ค่ะ และสิ่งที่กวางต้องการคือข้อมูลของคุณต้นรวมถึงระดับความ...เออ....ความเสียวตอนมีเซกซ์ด้วยน่ะค่ะ"หนูบอกถึงสิ่งที่ต้องการสัมภาษณ์กับต้น "โอ้! ผมน่ะตอบไม่ได้หรอกนะครับคือมันต้องอยู่ ณ จุดนั้นน่ะครับ ถึงจะรู้ พูดง่ายๆคือ ต้องสัมภาษณ์ตอนผมก็กำลังมีเซกซ์กับเก๋ แฟนผมน่ะครับ" ต้นตอบออกมาตรงๆเหมือนเป็นเรื่องปรกติ"ค่ะ เรื่องนั้นทราบดีค่ะ เออ งั้นเออ...เอาอย่างงี้คุณต้นช่วยมีอะไรกับกวางหน่อยได้ไหมละคะ?"หนูพูดออกไปโดยที่รู้สึกอายๆยังไงก็ไม่รู้ถึงแม้ว่าหนูทำใจเรื่องนี้มาตั่งแต่ตอนช่วยตัวเองอยู่ในห้องน้ำแล้ว ว่าการเก็บข้อมูลเรื่องนี้ถ้าจะทำไห้รู้แจ้งถึงระดับอารมณ์เสียวจริงๆต้องทำด้วยตัวเองก็ตาม "เฮ่ย เอาจริงหรอครับคุณกวาง มันดูไม่ดีมั้งครับ" ต้นตอบด้วยท่าทางตกใจเล็กน้อย "ไม่เป็นไรค่ะเพื่องานกวางทำได้อยู่แล้ว!"  หนูตอบไปด้วยความมั่นใจ"งั้นได้ครับถ้าคุณต้องการแต่ว่า...เออ" ต้นพูดตะกุกตะกัก "คุยอะใยกันหราพี่ต้นหนูฟังด้วยซิ" จู่ๆเนยก็เข้ามาแทรก "เออน้องเนยจ๊ะ คือพี่ขออยู่กับพี่ต้น 2 ต่อสองได้ไหมอะจ๊ะคือพี่ต้องทำงานน่ะจ่ะ^^" หนูพูดตัดบทไป "อ้อ ได้ค่ะๆเนยไม่รบกวนละ งั้นเดี๋ยวเนยกลับห้องก่อนละน้อ"

แล้วเนยก็เดินกลับห้องไปต้นก็ไปปิดประตูแล้วเดินมานั่งกันที่เตียง "เริ่มเลยไหมครับ รึว่ายังไง" ต้นเอ่ยปากถาม "ค่ะขอรบกวนคุณต้นช่วยถ่ายคลิปไว้ไห้ด้วยได้ไหมคะ จะเอาไปดูประกอบตอนเขียนรายงานด้วยน่ะค่ะ"หนูตอบไปว่าไห้ช่วยถ่ายคลิปไว้ไห้ด้วยออกจะน่าเกลียดไปไหมเนี่ย แต่พวกผู้ชายคงจะชอบล่ะนะ "โอ้ ไม่ขอปฏิเสธครับเรามาเริ่มกันเลยดีกว่าครับเดียวผมจะไห้ข้อมูลเชิงลึกกับคุณกวางเอง" พูดจบปุ๊ป ต้นที่ดูท่าทางสุภาพนั้นก็ผลักหนูลงไปที่เตียง'พรืด~'  "เอาละกวางวันนี้ผมขอเย็ดคุณล่ะนะครับ"แล้วต้นก็เอามือกดถ่ายคลิปแล้วเอาไปตั่งไว้ที่ขาตั่งกล้องข้างๆคอมแล้วเอามือข้างขวาจับรวบล๊อกแขนหนูไว้บนหัว อีกมือหนึ่งก็ขยำหน้าออกหนูปากก็ประกบจูบอย่างนัวเนีย หนูก็ได้แต่ทำตามๆไปเพราะไม่เคยเจออะไรแบบนี้มาก่อนนี่นาต้นคงเป็นคนแรกแหละที่เปิดซิงหนู "โอ้โห รู้สึกนมใหญ่จังเลยนะกวาง ไหนขอดูหน่อยซิ"แล้วต้นก็ปลดกระดุมเสื้อออก "ว๊าย~"หนูเอามือปิดหน้าเพราะอายที่ไม่เคยเผยหน้าออกไห้ใครเห็นมาก่อน "โอ้โห ขนาดไหนเนี่ย38 ได้มั้ง เก๋แฟนผมยัง34 เอง ว้าว"พูดจบเขาก็เอามือทั้งบีบขยำเมามันไปกับหน้าอกหนูเหลือเกิน ตอนนี้หนูรู้สึกร้อนๆหนาวๆและรู้สึกไม่ค่อยอายแล้วละเลยเอามือที่ปิดหน้าออก ภาพที่เห็นตอนนี้ก็คือ ต้น กำลังเอามือขยำ แล้วเอานิ้วคลึงหัวนมของหนูอยู่ มันรู้สึกเสียวปนจั๊กจี้แฮะ แล้วรู้สึกเหมือนจะเริ่มแฉะแล้วสิน้ำหล่อลื่นมันเริ่มไหลซึมกางเกงในออกมาแล้ว "ไหนจ๊ะกวาง นมใหญ่แบบนี้ขอดูตรงนั้นหน่อยซิว่าจะใหญ่เหมือนกันไหม" แล้วต้นก็เลื่อนลงไปถอดเข็มขัดแล้วถอดกระโปรงพลีทออกแล้วเอามือลูบคลำไปที่โหนกที่แฉะจนมีน้ำซึมออกมา 'ซู๊ด....'ต้นปากดูดไปตรงร่องแฉะแล้วเอาลิ้นตวัดๆหนูรู้สึกเริ่มร้อนผ่าวมากขึ้นเผลอพูดไป "อ๊า..กวางแฉะไปหมดแล้ว "แล้วเขาก็ถอดกางเกงในออกจับถ่างขาหนูออกออกแล้วลงลิ้นในทันที 'แผล๊บๆ....จ๊วบๆ.....ซู๊ด.....แจ๊บๆ' หนูสะดุ้ง เกรงเอวขึ้นมาประมาณ45องศา ได้ แล้วก็ครางออกมาเพราะความเสียวที่ลิ้นของต้นมันชอนใชเข้าไปเหมื่อนมีตัวอะไรดิ้นดุ๊กดิ๊กอยู่ในรู หนูเริ่มเสียวมากขึ้นๆลิ้นผู้ชายมันรู้สึกดีเหมือนกันแฮะ  "อ๊าง....ต้น.....กวางเสียวมากเลยค่ะ....เพิ่งเคยโดนลิ้นเป็นครั้งแรกเลยมันรู้สึกแบบนี้นี่เอง....อ...อ๊า" แล้วต้นก็เอาลิ้นไปตวัดตรงเม็ดเสียวของหนูเอาปากทั้งเม็มทั้งดูด มันทำไห้หนูยิ่งเกรงขมิมรูหีแน่นขานี่เกรงไปหมดเลยทั้งสองข้าง "อ๊า...เสียวมากเลยอ่าต้นรู้สึกดีจริงๆ ต้นอย่าหยุดนะ" แล้วต้นกเอานิ้วไปเขี่ยที่เม็ดเสียวแล้วพูดขึ้นมา"เฮ้อ หีกวางมันหอมน่ากินมากเลย กลีบก็ปิดสนิด แสดงว่ายังไม่เคยโดนควยสินะจ๊ะ
หีสวย ขนน้อยแบบนี้ ของชอบเลย มะเปลี่ยนกันมั่ง"ต้นพูดจบก็จับหนูถอดเสื้อผ้าออกหมดแล้วเขาก็แก้กางเกงออก ตอนนี้หนูหยุดพักหายใจพักหนึ่งมองไปทางกล้องที่อัพคลิปหนู้ไว้ราวคลิปหลุกนักศึกษาที่เคยๆดูอยู่เลยพอหันไปอีกทีท่อนควยขนาดใหญ่ก็จ่อมาที่ปากหนูแล้ว "อะนี่กวางอมควยไห้ต้นหน่อยน๊ะมันอยากเย็ดกวางจนแข็งไปหมดแล้ว" หนูไม่ทันได้ตอบพอต้นพูดจบก็แทงท่อนควยเข้ามาในปากหนูเลย"อุก.....อือ" แล้วหนูก็รูดปากเขาๆออกๆ ลิ้นก็ตวัดพันรอบๆหัวควยไปด้วยหนูพยายามทำไห้เหมือนกับหนังที่เคยดูไห้มากที่สุด เพื่อดูว่าผู้ชายมันจะเงี่ยนไหมตอนนี้น้ำลายเยิ้มไปหมด หนูพยายามจะรูดปากลงไปไห้ถึงโคนแต่ก็ไม่ไหวควยต้นมันใหญ่ไปแล้วจู่ๆต้นก็เอามือมาจับหัวของหนูแล้วกดหัวลงไปนอนกับหมอนแล้วทิ่มควยลงมาจนสุดโคนหนูแทบสำลักออกมาพร้อมน้ำลาย รู้สึกว่ามีท่อนอะไรอุ่นๆ ยัดลงไปถึงคอเลยรู้สึกอุ่นๆในช่องปากไปถึงคอ หายใจลำบากยังไงก็ไม่รู้ น้ำลายก็ทะลักออกมาเลอะเต็มไปหมดแล้วต้นเขาก็ถอนคววยออกจากปาก หนูริบลุกขึ้นนั่ง สำลักน้ำลายแล้วสูดอากาศทันที "แค๊กๆ...แฮกๆ...โอย กวางแทบแย่แหนะ
นี่พวกผู้ชายชอบอะไรแบบนี้ใช่ไหม...อะนี่...แฮกๆ จะได้จำไว้" หนูพูดไปหายใจหอบไป "ปากกวางนี่สุดยอดเลยแฮะยัดลงหมดเลย มะ....ต่อไปก็ได้เวลาลงควยแล้วดูสิมันแฉะน้ำลาย แถมแข็งเต็มที่แล้วด้วย" พูดจบต้นก็เลื่อนควยลงไปจ่อที่หน้าร่องของหนูที่ยังเปิดอ้าไม่มากนักแล้วก็ค่อยๆดันเข้าไป "อึก...มันเจ็บๆอะต้น....."หนูเจ็บเล็กน้อยแต่ก็ยังทนได้แล้วต้นก็ค่อยๆเอาควยยัดลงไปลึกเรื่อยๆ จนหนูเริ่มไม่ไหวอึดอัดยังไงก็ไม่รู้ "พะ..พอก่อนอ่าต้น มัน.."  'พรวดดดด'  "อร๊างงงงง!!"พูดยังไม่ทันจบต้นก็ดันควยพรวดเข้ามาหมดลำ จนจุกเลยรู้สึกแน่นเอียดพยายามขมิมก็ขมิบไม่ได้
มันแน่นมากและจุกเหมือนโดนท่อนไม้กระทุ้งไปที่ท้องน้อยต้นแช่ควยไปสักพักก็เริ่มซอยช้าๆ"โห หีกวางมันแน่นสุดๆไปเลย อย่างกับของเด็กม.ปลายแหนะมันรัดซะแน่นเลยอะ ชอบๆ" ต้นพูดไปพลางซอยช้าๆ "อึก...กะ..ก็ใช่นะซิ...กวาง..อ๊า.....ยังไม่เคยโดนนี่นา"หนูพูดลำบากมากจะพูดคำแต่พอตอนควยมันแทงเข้ามาต้องเกรงท้องตามแถมหายใจหายคอลำบากยังไงก็ไม่รู้เหมือนหอบตลอดเลย แต่ก็รู้สึกเสียวมาก เสียวกว่าตอนใช้นิ้วอีก หนูรู้สึกว่าชอบมากเลย"อ๊า...เย็ดกวางแรงๆกว่านี้ อะ...อีกสิอ๊า....กะ...กวางเสียวสุดๆเลย" "ว้าว ชอบแล้วละซิมะ จะจัดไห้แรงๆแล้วนะ" ต้นพูดจบก็เริ่มซอยเร็วขึ้นๆหนูก็กระดกเอวรับเป็นจังหวะ 'ปั๊ป....ปั๊ป....ปั๊ป...ปั๊ป.!' "อร๊าง~~"แล้วมือต้นก็ไม่ได้อยู่เฉยๆ เอาวางแถวท้องน้อยของหนูแล้วเอานิ้วเขี่ยเม็ดไปด้วยทำไห้หนูเสียวสุดๆ จนต้องเอามือมาขยำนมตัวเองทั้งบี้หัวนม ทั้งขยำเสียวไปหมดทั้งตัวแล้ว.......และเริ่มรู้สึกว่า กำลังจะน้ำแตกแล้ว หนูพยายามขมิดรูหีของหนูแต่มันก็แน่นมากจนขมิบไม่ได้หนูเด้งเอ้วขึ้นมาเกร็งขา เกร็งหน้าท้อง มือจิกที่นอน ตอนนี้เกร็งไปทั้งตัวแล้ว...'ปั๊ป....ปั๊ป...ปั๊ป'
"เป็นไงกวาง โดนแค่นี้จะเสร็จแล้วหรอรู้สึกหีกวางมันรัดเอาๆเลยน้า~ท่าทางจะชอบควยต้นมากละซิ" ต้นซอยต่อไปในที่สุดหนูเสร็จไปหนึ่งน้ำ "อ๊า~~ไม่ไหวแล้วต้นกวางจะแตกแล้ว~!!"'ปรี๊ด' แล้วหนูก็เสร๊จน้ำมันพุ่งออกมาจังหวะที่ควยต้นกำลังชักออกเลอะเทอะที่นอนไปหมดรู้สึกเหมือนมันไหลนองอยู่แถวร่องตูดหนูเต็มไปหมดตอนนี้หนูนอนหายใจอยู่เฉยๆปล่อยไห้ต้นซอยต่อไปแต่คราวนี้หนูกลับไม่ค่อยรู้สึกอึดอัดแล้ว มันรู้สึกลื่นมากด้วยซ้ำ อารมณ์พรุ้งพล่านไปหมดแถมความเสียวก็เพิ่มขึ้นอีกเป็นสองเท่าด้วย "อ๊า...กวางเสร็จไปแล้วน้ำนึง แต่ก็ยังเสียวอยู่เลย ต่อเลยต้น อย่าหยุดละ อร๊าง"  ต้นได้ยินเช่นนั้นก็ซอยเร็วขึ้นไปอีกในระหว่างที่พวกเรากำลังมีอารมณ์สุดๆนั้น จู่ๆ เนยก็เปิดประตูโผล่พรวดเข้ามา "อ่าว....พวกพี่ๆ.....ทำอะไรกันอะ...!" หนูตกใจมากที่อยู่ๆเนยก็โผล่เข้ามา หัวใจเต็นรัวเป็รกลองชุดเลย ในหัวขาวโพลนไปหมด..........................

PART2

.........หลังจากที่จู่ๆเนยเด็กสาวใส่แว่นที่ดูเด็กเรียนจ๋าจู่ๆก็โผล่เข้ามา ตอนนี้ในหัวหยุดนิ่ง สายตาหนูกับเนยจ้องมองกัน...ในขณะที่หนูตกใจอยู่นั้น 'ปั๊ปๆๆ' เสียงเนื้อกระทบกันก็ไม่ได้หยุดนิ่งตามไปด้วยต้นยังคงเอาควยซอยเข้ามาในรูหีของหนู มือก็ขยำหน้าอกอย่างมีความสุข "อ่าวเนย!มาพอดีเลย มามะ มาร่วมวงกัน" ต้นพูดออกไปเหมือนเป็นเรื่องปรกติ "ดะ..เดี๋ยวก่อน....นี่เนยเขา..."หนูพยายามถามแต่เพราะท่อนควยมันไม่ยอมหยุดกระทุ้งซักที แถมยังยัดหมดลำ ซะจุกจนพูดไม่ค่อยถนัดนัก"ค่ะ พี่ต้น เนยขอแจมด้วยคนนะคะ ~!" แล้วเนยก็ถอดชุดนักเรียนออกจนหมดปล่อยผมแต่ไม่ถอดแว่นตาออก แล้วกระโจนขึ้นมา บนเตียง "เนยจ๋า ขึ้นคร่อมพี่เขาเลย "ต้นที่กำลังซอยอยู่นั้น ก็บอกไห้เนยเข้ามาคร่อมบนตัวหนู ตอนนี้หนูก็คงต้องปล่อยไห้เป็นไปตามน้ำแล้วละได้แต่นอนอยู่เฉยๆ ปล่อยไห้ กลุ่มตัวอย่างให้รายละเอียดข้อมูลเชิงปฏิบัติ ตามแต่พวกเขาจะคิดเลยหนูก็ได้แต่นอน คราง มีความสุขกับการถูกเย็ดในครั้งนี้ "อร๊าง~~อ๊า..อ๊า.......อุบ!!" จู่ๆเนยที่ขึ้นคร่อมอยู่ก็เลื่อนเอา ก้นมาจ่อที่ปากจนเนินหีของน้องเนยสัมผัสกับปากพอดี"กวางจ๋า หยุดครางแล้วเอาลิ้นจัดการไห้เนยที นี่ก็เป็นข้อมูลที่ต้องเก็บนะจ๊ะ!" ต้นบอกไห้หนูใช้ปากเลียไปที่หีของเนยมีน้ำเสียวซึมออกมาบ้างแล้วตอนนี้หนูมองไม่เห็นอะไรเลยเพราะก้นเนยบังหมด ก็เลยหลับตา แล้วเอาลิ้นค่อยๆแหวะกลีบเลียให้เนย รสชาติมันหวานแบบแปลกๆ นี่เป็นครั้งแรกเลยที่ได้กินน้ำของผู้หญิงขนาดของตัวเองยังไม่กล้ากินเลยก้นเนยอยู่ไม่ค่อยจะนิ่งหนูเลยเอามือจับไปที่แก้มก้นทั้งสองข้างเอานิ้วโป้งคลำๆ ไปแหวกรูแล้วละเลงลิ้น ตวัดไปมาตามที่ต้นบอกจนได้ยินเสียงเนยเริ่มครางออกมา "อ๊า....ลิ้นพี่กวางดีจังเลยอ่ารู้สึกเสียวกว่าของพี่เก๋อีก!...อ๊า...อ๊า..." สิ่งที่เนยพูดออกมาเป็นข้อมูลท่สำคัญอีกข้อ นี่พวกเขาสวิงกัน3P ใช่ไหมเนี่ยกับแฟนของต้นที่เห็นตอนไปส่งที่ป้ายรถเมล์คนนั้นแน่นอน รสนิยมแบบนี้นี่เองสินะ มาสัมภาษณ์คนแรกก็เจอแบบแปลกๆเลยแฮะไม่อยากจะคิดถึงอีกตั่ง99 คนที่จะต้องสัมภาษณ์เชิงปฏิบัติแบบนี้เลยหนูคิดในใจเรื่องที่ต้องโดนเขาเย็ดอีกหลายต่อหลายครั้งแล้วอารมณ์ยิ่งพุ่งพล่านเลิกเลียหีของเนยแล้วเอานิ้วกลาง ทิ่มลงไปในรูหีของเนยที่แฉะไปทั้งน้ำเสียวปนกับน้ำลายแล้วตวัดนิ้วไปตามจังหวะที่ต้นเย็ด "อ๊ะ...อร๊า....//อร๊า~~อ๊า~~!" ตอนนี้เสียงของหนูกับเนยครางผสมกันนัวไปหมดแล้ว และเริ่มรู้สึกเหมือนกำลังจะแตกอีกรอบแล้ว แต่...จู่ๆต้นก็หยุดซอยแล้วพูดกับเนย "เนยจ๊ะ...หันตูดมานี่หน่อยแล้วอย่าลืมจัดการขย่ำซาลาเปาขาวๆสองลูก ที่อยู่หน้าน้องด้วยน๊ะ!"เนยหลับหันก้นไปทางต้นแล้วก้มหัวลงมาขบที่หัวนมข้างหนึ่งของหนูส่วนอีกข้างก็โดนมือขยำ "เอาละ..ฮึบ!" ต้นพูดขึ้นแล้วจู่ๆ เนยก็ครางออกอู้อี้อยู่ในคอเพราะตอนนี้หน้าอกหนูยัดอยู่เต็มปากของเนย "อุ...อู้...."แล้วเสียงเนื้อกระทบกันก็ดังขึ้นอีกครั้ง "ปั๊ป...ปั๊ป.....ปั๊ป....."ตอนนี้คนที่โดนเย็ดเปลี่ยนไปเป็นน้องเนยแทนซะแล้วเนยหยุดเลียเงยหน้าขึ้นไปแล้วครางด้วยความเสียวมาก "ปั๊ปๆๆๆ....." เสียงซอยถี่ขึ้นแล้วก็หยุดลง"อ๊า~!!!" หนูครางออกมาด้วยความตกใจที่จู่ๆต้นก็เอาควยแทงเขามาในรูของหนูมิดลำเล่นเอาซะจุกท้องเลย แล้วต้นก็หน่ำซอยเข้ามาแบบไม่ยั้ง "ปั๊ปๆๆๆๆๆ!!!!" จังหวะมีถี่มากจนแทบไม่ได้หายใจ เสียวใจจะขาด เกร็งขาไปหมดเอวก็เด้งขึ้นรับควยที่ซอยเข้ามาอย่างบ้าคลั่ง "อุ...เป็นไงกวางเสียวซะใจไหมละ นี่ละข้อมูลที่พวกเราจะไห้!" สิ้นคำพูดของต้นได้สักแป๊ปหนูก็เสร๊จไปอีกน้ำ ส่วนเนยก็เลื่อนขึ้นมานั่งยองๆที่หน้า แล้วเอาร่องหีที่แฉะมาจ่อที่ปากหนู คราวนี้หนูรู้งานแล้วว่าต้องเลียให้น้องเขาเลยเอามาสอดจับที่โคนขาทั้งสองค้างกดลงมาที่ปากหนู แล้วจัดการตวัดลิ้นอย่างชำนาญ!"อร๊าง! พี่กวางจ๋า ใช้ลิ้นเก่งมากเลยหนูเสียวสุดๆเลยอ่า~"  เนยพูดออกมาเหมือนจะชอบไห้หนูใช้ลิ้นมากส่วนต้นที่กำลังซอยไม่ยอมหยุดนั้น ก็เหมือนจะกระแทกแรงเขข้าไปอีกเสียงดัง "ปักๆๆ ปึกๆๆ~"ต้นใส่เข้ามาไม่ยังสักพักต้นก็พูดขึ้นมา "อุ..กวางจ๋า ต้นจะเสร็จแล้ว อุ..ขะ..ขอแตกในเลยได้ไหม?"ต้นพูดว่าจะเสร็จและขอแตกน้ำใส่นัวหนู"มะ..ไม่ได้นะ อย่าแตกใน!" หนูรีบพูดไป "งั้นแตกใส่ปากละกันนะ!"

เนยรีบลุกออกไปสลับไห้ต้นขึ้นคร่อมเอาควยมายัดลงในปากหนูแล้วกดลงไปขยับเข้าออกสองสามที แล้วน้ำเงี่ยนอุ่นๆ ก็พุ่งเข้ามาในปากเต็มไปหมด มันพุ่งออกมาเรื่องๆหนูก็ไม่รู้จะทำไงก็เลยอมไว้หมด มันคาวๆและอุ่นลิ้นมากแล้วต้นก็ถอนควยออกจากปากหนู "ฮู้ว! เอาละกลืนลงไปเลยกวางอย่าไห้เหลือละ" ต้นบอกไห้หนูกลืนน้ำเงี่ยนลงไปให้หมดหนูก็หลับตากลั้นใจแล้วกลืนมันลงไป รู้สึกขมคอยังไงไม่รู้ความรู้สึกมันต่างจากกลืนน้ำเสียวของเนยลิบลับ หลังจากนั้นทุกอย่างก็นิ่งหนูนอนหอบอยู่เฉยๆบนเตียง เนยก็ใส่เสื้อผ้าเหมือนเดิม ส่วนต้นก็เอาผ้าเช็ดตัวมาให้หนู"เป็นยังไงบ้างคุณกวาง ได้ข้อมูลครบถ้วนดีไหม นี่ละ รสนิยมของผมมันสุดยอกมากเลยใช่ไหมละ ฮ่าๆๆ"ต้นยื่นผ้าเช็ดตัวมาไห้หนูเช็ดเนื้อเช็ดตัว "เฮ้อเหนื่อยมากเลยค่ะต้น แต่ก็สนุกมากเลย"หนูพูดออกไปอย่างไม่อายอะไร "ฮะๆ อ๊ะ!นั่นสีแดงๆบนที่นอนเลือดคุณกวางใช่ไหมนั่น โดนผมเย็ดเปิดซิงซะแล้วซิฮะๆ" ต้นเห็นเลือดบนที่นอนแล้วพูดถึงมัน "แหม่พี่ต้นกับหนูพี่ก็เป็นคนเปิดซิง พี่เนี่ยนักล่าซิงรึเปล่าเนี่ย อิอิ"เนยพูดแทรกขึ้นมาว่าตัวเขาก็โดนเปิดซิงเหมือนกัน แล้วหนูก็ลุกไปกดหยุดถ่ายวิดีโอแล้วลองกดเล่นดู "อ๊า~" เสียงครางหนูมันดังชัดมากเลยไหนจะเสียงครางประสานกันอีก และฉากโดนเย็ดที่เห็นหน้าชัดเจนระดับHD อย่างกับตัวเองไปเล่นหนังโป๊งั้นแหละ "กวาง ต้นขอไฟล์เก็บไว้ดูด้วยได้ไหมรับรองไม่หลุดหรอก ต้นเป็นคอมฯ" ต้นขอไฟล์วิดีโอนี้ไป หนูลังเลเล็กน้อย แต่ก็ไห้ไป"เออ งั้นรบกวนกรอแบบสอบถามนี้ด้วยนะ "หนูหยิบแบบสอบถามในกระเป๋าออกมาไห้กรอกต้นรับไปแล้วไปนั่งกรอกอยู่บนโต๊ะกับเนยสองคนส่วนหนูก็ขอเข้าห้องน้ำอาบน้ำแล้วก็ใส่เสื้อผ้าเรียบร้อย "อ๊ะ นี่ครับผมกรอกเรียบร้อยโดยละเอียดแล้วถ้าต้องการข้อมูลเพิ่มเติม ก็มาหาโทรมานัดผมได้ทุกเมื่อเลยน๊ะ "ต้นพูดพร้อมยื่นแบบสอบถามคืนมา "แหม่ เดี๋ยวนี้ แสดงความหื่นบ่อยขึ้นน่ะพี่ต้น เดี๋ยวดึกๆต้องมาต่อกับหนูอีกน๊ะวันนี้ยังไม่ได้กินน้ำพี่ต้นเลย" เนยพูดขึ้นมาแซวว่าต้นหื่นขึ้นแต่คำพูดน้องเนยนั้นมันก็ดูหื่นๆเหมือนกันนั่นแหละ "อ้อค่ะเบอร์ติดต่อตามนี้ใช่ไหมคะ วันนี้ขอบคุณมาก ที่ไห้ความร่วมมือเป็นอย่างดี ค่ะ^^" หนูกล่าวขอบคุณที่ไห้ความร่วมมือในการให้สัมภาษณ์และไห้ข้อมูลที่สุดเสียวและ สนุกเช่นนี้ แล้วทั้งสองก็เดินมาส่งที่ป้ายรถเมล์หน้าตึกแล้วทั้งสองก็กลับขึ้นไปส่วนหนูเหนื่อยมากนั่งรถแวะไปพักเหนื่อยใน แม๊คฯ ระหว่างทาง จนรู้สึกดีขึ้นและกำลังจะเดินออกจากร้านแม๊คฯ'พลั๊ก!' หนูเดินไปชนก็ผู้ชายวัยทำงานคนหนึ่งล้มลงไปจนกระโปรงถลกขึ้นมาถึงต้นขา ผู้ชายคนนั้นตาจ้องไม่กระดิกมองลงมาที่หว่างขอของหนูแล้วก็สะดุ้ง"อ๊ะ ข...ขอโทษทีครับน้อง เป็นอะไรรึเปล่า" เขาพูดขึ้นมาแล้วก็ช่วยเก็บของ แล้วลุกขึ้นยื่น "มะ..ไม่เป็นอะไรค่ะ"หนูตอบไปตามปรกติแต่ใจก็คิดว่าตานี่มันจ้องขนาดนั้น เขาคิดอะไรหื่นๆไหมเนี่ย "ครับๆต้องขอโทษจริงๆนะครับ " เขาผงกหัวขอโทษใหญ่ "ไม่เป็นไรจริงๆค่ะ"หนูก็ย้ำไปว่าไม่เป็นไร แล้วดูนาฬิกา ตอนนี้ก็ 2 ทุ่มนิดๆใช้เวลาสัมภาษณ์เมื่อกี้ไป ชมกว่าๆเองหรือเนี่ย หนูคิดได้แบบนั้นก็เลยตัดสินใจเลือกเหยื่อ..เอ้ยเป้าหมายในการสัมภาษณ์คนที่สองเป็น ชายวัยทำงานคนนี้ละหน้าตาก็ดูดี เรียกว่าหน้าตาดีใช้ได้เลยแหละ"เออ งั้นคือหนูขอรบกวนพี่อะไรนิดหน่อยได้ไหมละคะ?"หนูถามออกไป "ได้ครับๆ ผมสิต้องขอโทษน้องด้วยละ มีอะไรไห้ช่วยก็ว่ามาได้เลย" เขารีบตอบ "คือหนูอยากสัมภาษณ์และเก็บข้อมูลเชิงปฏิบัติหน่อยน่ะค่ะ^^"..... แล้ว หนูก็บอกรายละเอียดและไห้เขาพาไปที่บ้านทำการเก็บข้อมูลพร้อมอัดคลิปเสียวไว้เหมือนเคย  คราวนี้ควยของเขาเข้าง่ายมากๆ แถมไม่เจ็บอีกแล้วแต่พอเสร็จกิจกลับบ้านราวๆสี่ทุ่ม เดินๆออกมามันปวดแปล๊บๆตลอดทางเลยลุกนั่งเบารถเมล์ทีเข่าอ่อนไปหมดพอกลับมาอาบน้ำจะเข้านอนที่บ้าน ลองดูที่หีของตัวเอง ก็เห็นมันบวมๆยังไงก็ไม่รู้สงสัยวันนี้หนูคงใช้งานหนักไปหน่อย Jแล้วก็เข้านอนตื่นเช้าไปโรงเรียน....

หลังเลิกเรียนหนูก็ไปหาเป้าหมายในการเก็บข้อมูลอีกเรื่อยๆ วันละคนบ้าง สองคนบ้าง
ยิ่งวันเสาร์อาทิตย์ 5 คนก็ยังไหว แฮะ พักหลังหนูไม่ปวดแล้ว รู้สึกเสียวได้ทุกเวลาและรู้สึกชอบมากด้วย ส่วนใหญ่จะเจอแบบธรรมดาๆแต่ก็มีแปลกๆเยอะอยู่ เจออะไรแปลกๆอีกเยอะแยะบางคนก็ไห้แต่เป็นนักเรียนม.ปลายบ้างละ บางคนขอเย็ดที่รูก้นบ้าง  ที่หนักๆคือขอเย็ดข้างทางในพุ่มไม้อะไรงี้ ในรถก็มีนะบางทีไห้ติดรถไปแต่ไม่ขอเย็ดแต่ขอไห้อมไห้จนแตกตนขับรถ อันตรายมาเลยT^Tและอีกมากมาย ไม่ขอบอกละกัน อิอิ จนได้ข้อมูลจะครบ 100 คนแล้ว อุ่ย! อย่างกับล่าแต้มยั่งงั้นแหละ แต่นี่ไม่ใช้ มันเป็น "งานวิจัย" นะคะ ^^

และแล้วก็ถึงกำหนดส่งงานวิจัยซึ่งเนื่อจากนักเรียนเกือบ 40 คน ให้พรีเซนต์รวมคงไม่ไหว
อ.กมล เลยไห้นักเรียนเข้าไปเซนต์ย่อๆแค่อ่านรายงานและถามคำถามเล็กน้อยที่ห้องซึ่งหลังจากเลิกเรียน ทุกคนก็กรูกันไปที่ห้องของอาจารย์ จนเต็มไปหมดดีที่ห้องของอาจารย์อยู่ในตัวตึก
เลยมีระเบียงที่นั่ง ทุกคนต่อแถวกันหน้าห้อง รอเข้าไปเชือดทีละคนๆ.....หนูกับเพื่อนรั้งท้ายเลย
เพราะว่าไม่ได้รีบอะไรบ้านอยู่ใกล้ๆ และก็ยังทำใจไม่ได้ มันตื่นเต้นมาก จะผ่านหรือF มันอยู่ที่วันนี้แหละและแล้วเพื่อนๆก็เข้าไปและออกมาทีละคนๆ คนผ่านก็ดีใจ คนตกก็ถึงกับร้องไห้บ้างละ บางคนไม่ผ่านคือติดF ก็ด่าสาดเสียเทเสียบ้างละ บอกรู้แบบนี้ถอนไปเรียนกับคนอื่นดีกว่าบางคนสั่งไห้กลับไปแก้ข้อมูลเล็กน้อย แล้วมาส่งใหม่....เวลาผ่านไปฟ้าเพื่อนหนูออกมาจากห้องด้วยความดีใจ
"เย้~ฟ้า ผ่านแล้วจ้า ถึงคะแนนจะไม่เยอะก็เถอะ 62กว่าเอง" ฟ้าพูดด้วยความดีใจถึงแม้ว่าคะแนนจะน้อยก็ตาม "โห สุดยอดอะยังไงก็ผ่านแล้ว ดีใจด้วยน๊ะ^^" หนูแสดงความดีใจแล้วฟ้าก็กลับบ้านตอนนี้เหลือหนูคนเดียวละ เงียบไปหมดตอนนี้ รู้สึกวังเวงชอบกลหนูทำใจแป๊ปนึงแล้วเดินเข้าไปในห้อง "สวัสดดีค่ะ อาจารย์กมล " หนูกล่าสวัสดีแล้วเดินไปนั่งที่หน้าโต๊ะอาจารย์"อ่าวคุณ ที่ได้หัวข้อสนั้นไปนี่นา เป็นไงบ้างละ ฮะๆ" อาจารย์พูดไปพลางหัวเราะไป "ก็ดีค่ะ"ยื่นรูปเล่มให้อาจารย์ดู "อืม..เอ๊ะ %การมีSex แบบไม่ปรกติ48.32? คุณเอาอะไรมาวัดเนี่ย คุณคิดหรอข้อมูลที่พวกเขากรอกมาจะเป็นความจริง!"อาจารย์ตำหนิออกมา "คือหนูได้ทำการทดสอบแล้วคะและขอยืนยันว่าที่พวกเขาไห้ข้อมูลหนูมาทุกคนมันเป็นความจริงทั้งหมด!" หนูพูดออกไปอย่างมั่นใจและสีหน้าจริงจัง
"บ้าไปแล้ว ต่อไห้เป็นผมก็เถอะ อย่างไอ้แบบสอบถามนี่ระบุว่า [ชอบการมีSex ในที่สาธารณะ] นี่มันโรคจิตชัดๆตำรวจจับได้นะเนี่ย แล้วมันจะมาบอกคุณได้ยังไง??" อาจารย์ยิงท้วงหนักขึ้นแล้วหนูก็ขอลุกไปยังโต๊ะคอมฯข้างเลื่อนเก้าอีกไปนั่งแล้วเปิดไฟล์วิดีโอที่หนูถ่ายไว้กว่า100คลิปให้อาจารย์ดู "นี่คะสิ่งที่ยืนยันว่าที่หนูพูดมาเป็นความจริงทั้งหมด" แล้วจารย์ก็ลุกอยู่ข้างหลัง มองดูวิดีโอที่ฉายกิจกรรมของกลุ่มตัวอย่างที่กำลังมีSex อย่างเมามันซึ่งในแต่ละคลิปนางเองก็คือตัวหนูนั่นเองนี่จึงเป็นสิ่งยืนยันได้เลยว่าทั้งหมดเป็นเรื่องจริง "เฮ่ย...!!" หนูได้ยินเสียงอาจารย์อุทานออกมาด้วยความตกใจมากแล้วหนูก็เปิดคลิปที่ว่ามีอะไรกันข้างทางเพื่อยืนยัน พอหนูเปิดไปได้สักพัก

จู่ๆก็มีมือโอบเข้ามาขยำหน้าอกหนู "ว๊าย!! อาจารย์จะทำอะไรน่ะ!" หนูตกใจมากจู่ๆอาจารย์กมลก็เมือล้วงเข้ามาจากข้างหลังแล้วขยำหน้าออกเล่น ก่อนกระซิบว่า "OKผมเชื่อคุณแล้วคุณกวางว่าทั้งหมดเป็นความจริงแล้วผู้หญิงในนั้นทั้งหมดก็เป็นคุณ"อาจารย์กระซิบเบาๆมือก็ปลดกระดุมทีละเม็ด "งานวิจัยนี้ผมไห้85 คะแนนซึ่งมันเยอะกว่าทุกคนอยู่แล้ว แต่คุณอยากได้เต็มไหมละ แค่คุณอยู่เฉยๆ ก็พอแล้ว "อาจารย์กมลกระซิบถึงข้อเสนอนี้"ดะ..ได้หรอคะ? หนูได้เต็มใช่ไหม แค่ยอมอาจารย์"หนูไม่รู้สึกกลัวกับการลวนลามของอาจารย์กมลเลย เพราะเคยเจอเคสที่ว่าชอบการลวนลามมาแล้วแล้วอาจารย์ก็ปล๊ดกระดุมออกหมดแล้วเลื่อนเสื้อในขึ้นทำไห้หน้าออกหนูปลิ้นออกมารับแอร์เย็นๆ"โอ้ นมใหญ่เหมือนในคลิปด้วยแฮะ อย่าส่งเสียงละเดี๋ยวข้างนอนเขารู้ "อาจารย์กมลก็รีบล็อกประตูแล้วจับหนูยืนขึ้นหน้าโต๊ะคอมนั่นแหละ ในจอก็ฉายฉากที่หนูโดนเย็ดไปเรื่อยๆส่วนนอกจอก็กำลังจะโดนอาจารย์เย็ดเหมือนกัน  อาจารย์ถลกกระโปรงพลีทขึ้น "อะถือซะว่าอันนี้ก็เป็นข้อมูลอีกชุดละกันนะ ผมชอบเย็ดนักศึกษาตอนอยู่ในชุดเนี่ยละ!!" อาจารย์พูดจบก็แงะเอาท่อนควยออกมาดึงกางเกงในลง แทงเข้าไปในร้องหีหนูทันที'ฉึบ!'  หนูพยายามกลั้นเสียงไว้ "อึก!" ท่อนควยที่เข้าไปจนสุดลำได้อย่างง่ายดายเพราะหีหนูมันแฉะตั่งแต่โดนอาจารย์กมลบีบคลึงไปเต้าแล้วแล้วจากความรู้สึกก็รู้ได้ทันทีว่าควยอาจารย์น่าจะประมาณ 5 นิ้วครึ่งได้ถามว่าหนูรู้ได้ยังไงนะหรอ? ก็จากประสบการณ์ล้วนๆเลยน่ะสิคะ XP "อาจารย์คะ.." หนูพูดขึ้นมา "ไม่ๆอย่าเรียนผมแบบนั้นเรียก ป๋าสิ ป๋าขาน่ะ " อาจารย์แกพูดแทรก รสนิยมอาจารย์แกเป็นแบบนี้เองสินะ"ป๋าขา เย็ดหนูที่นี่มันไม่ดีน๊ะคะเดี๋ยวใครมาเห็นเข้า" หนูบอกอาจารย์แกไป "ไม่หรอกตอนนี้ไม่มีใครอยู่แล้วผมกลับเย็นและเป็นคนล๊อคห้องเองทุกวัน หนูครางเบาๆได้น๊ะจะ หึหึ"อาจารย์แกตอบแบบหื่นๆ แล้วก็ซอยมาแบบไม่ยั้งตั่งแต่แรกเลยซึ่งหนูก็ไม่หวั่นอยู่แล้ว สบายมาก "พั่บๆๆ..ปั๊ปๆ~อร๊าง"
ตอนนี้ในห้องมีแต่เสียงควยของอาจารย์ที่กำลังซอยนักศึกษากับเสียงครางเบาๆอยู่เท่านั้นมืออาจารย์กมลทั้งของข้างก็ขยำหน้าอกทั้งสองของหนูอย่างแรง ทั้งบีบ ทั้งคลึงควยก็ซอยไปมือก็บชอนไชไป ส่วนปากก็ขบในหูบ้าง ไม่ก็เอาลิ้นเลียไปที่ต้นคอบ้าง  สักพักหนูกำลังจะเสร็จ "ป๋าขาหนูจะเสร็จแล้วอะค่ะ~อ๊า!" หนูบอกไปว่ากำลังจะเสร็จแล้ว "หนูกวางจะเสร็จแล้วหรอจ๊ะดีเลยๆ ป๋าอยากกินน้ำหวานๆจากหีของหนูพอดีเลย!" แล้วอาจารย์ก็ให้หนูหันหน้ามาแล้วบอกไห้ใช้นิ้วเขี่ยติ่งจนว่าน้ำของหนูจะพุ่งออกมา"แพลบๆ แจ๊บๆ ซู๊ด~~" อาจารย์แกนั่งลงไปเอาหน้าจ่อแล้วใช้ลิ้นตวัดส่วนหนูก็เอามือบี้เม็ดของตัวเอง สักพัก "มะ...ไม่ไหวแล้วค่ะ~อร๊าง~ป๋าขาจะเสร็จแล้ว!!"แล้วหนูก็เสร็จน้ำกำลังพุ่งออกมา แต่อาจารย์กมลก็เอาปากประกบสนิท ดูดซูดๆเหมือนคนกำลังดูดกินน้ำจากหอยแครงราดน้ำจิ้มตามร้านอาหารอย่างนั้นแหละ "ซู๊ด~~ด~~ฮาห์! สุดยอดมาหนูกว่าจ๋า น้ำเยอะแถมหอมหวานมาก ป๋าชอบ!" เหมืออาจารย์แกจะชอบมากหลังจากนั้นแล้วอาจารย์แกก็ ลุกขึ้นแล้วจับหนูนั่งบนเก้าอี้คอมฯแล้วถ่างขาซอยต่อ "แจ๊บๆๆ" คราวนี้เสียงซอยเป็นเสียงที่มีน้ำมาขั้นกลางซะส่วนใหญ่เพราะน้ำของหนูที่ไหลออกมาหลังจากเสร็จละมั้ง"อร๊า~อ๊า~~อร๊าง"คราวนี้อาจารย์แกซอยเต็มที่กะเผด็จศึกเลยละ"แจ๊บๆๆๆๆๆ~อุ...ป๋าจะไม่ไหวแล้วขอแตกน้ำเงี่ยนใส่ในตัวหนูหวางเลยน๊ะ" อาจารย์แกพูดขึ้น "อ๊า....ดะ...ได้ค่ะป๋า วันนี้ปลอดภัยปล่อยน้ำเงี่ยนของป๋าเข้ามาไห้เต็มรูหีของหนูเลยค่ะ!"  'ฉูดดด!' และแล้วอาจารย์กมลก็ฉีดน้ำเชื้อของคนอายุเกือบ50เข้ามาเต็มรูหีของหนู จนอุ่นรูไปหมด "อุ.....ฮาห์.....เหนื่อยแฮะหีหนูกวางฟิตดีแฮะ เย็นนี้ไปต่อที่บ้านป๋าได้ไหมละ ขอจัดอีกทั้งคืนเลย"  อาจารย์แกเอ่ยปากขอ "ได้สิคะ แต่ป๋าต้องไห้คะแนนหนูเต็มด้วยน๊ะคะ>w<" หนูไม่ปฏิเสธแถมยังรู้สึกดีอีกด้วย  คืนนั้นอาจารย์แกก็จัดหนูแตกไปหลายน้ำส่วนอาจารย์แกเองก็เสียไปหลายน้ำอยู่เหมือนกันเล่นเอากลางดึกถึงกับต้องลงมาหากเกลือแร่กินกันเลยที่เดียวแล้วตอนเช้าหนูก็ขอตัวกลับก่อน ซึ่งอาจารย์แกก็ขอเบอร์ติดต่อไปแถมให้ค่ารถมาตั่ง 5พันแหนะ ^^

และแล้วเทอมนั้นก็จบลงทุกวิชาหนูได้ A B+ หมด ส่วนวิชาวิจัยนี้น่ะหรอ A คนเดียวในห้องเลยคร๊า~~>w<  เพื่อนๆได้แค่C+สูงสุดทุกคนยังตกใจเลยทำไมถึงได้A แฮะๆ

หลังจากนั้นหนูก็รู้สึกสนุกกับการโดนเย็ดแต่หนูไม่มีแฟนน๊ะคะ แฮะๆ ส่วนการป้องกันจากกลุ่มตัวอย่างที่หนูไปไห้เขาเย็ดมาจะถามเรื่องสุขภาพถ้าไม่มั่นใจก็จะไห้ใช้ถุงยาง บางเคส ก็อยากเย็ดหนูมากจนถึงกับไปเอาใบรับรองแพทย์มาไห้หนูดูเลยว่าไม่ได้เป็นโรคจริงๆส่วนตัวหนูแรกๆก็ไม่ค่อยชินแถมยังกล้าๆกลัว หลังๆเริ่มชอบมากคนพบตัวเองแล้วว่าเป็นคนขี้เงี่ยนมากค่ะ ถึงว่าแต่ก่อน ชอบช่วยตัวเองจัง  ตอนนี้ในกลุ่มตัวอย่างกว่าร้อยคนที่ได้ยอมพลีกายโดนเย็ดมาเพื่องานวิจัยก็มีโทรมาอยู่บ่อยๆ หนูก็เลือกเคสที่ชอบแล้วก็ไปหาอยู่บ่อยๆ บางคนก็ถึงกับไห้ค่าขนมเล็กๆน้อยๆครั้งละ หมื่อ สองหมื่น หนูก็ไม่ได้ปฏิเสธหน่ะ  ฟรียังได้เลยเพราะหนูชอบอยู่แล้ว แฮะๆส่วนคลิปที่ถ่ายไว้ของหนู ตอนนี้มันอาจจะหลุดไปอยู่บนโลกออนไลน์แล้วก็ได้ไม่แน่คนที่อ่านเรื่องของหนูอยู่ตอนนี้ อาจกำลังดูคลิปที่มีหนูเป็นนางเอกอยู่ก็เป็นได้