ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมรักกะหรี่ครับ 3

เริ่มโดย jokeclub9, ธันวาคม 18, 2012, 01:45:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jokeclub9

ต่อเลย

[backcolor=#eeeeee]หลังจากที่ผมวางสายไป ผมเรียกรถไปรับกี้มาด้วยกัน ขึ้นเสร็จผมก็รีบไปที่ร้านอาหารที่พวกเพื่อน ๆ ผมนัดกันไว้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เหย มาแล้วเหรอวะ พาใครมาด้วยนั่นอ่ะ น่ารักดีวะ" ไอบอลถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอ่อ โทดคับ กี้หรือป่าว ครับ " ไอนุถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ใช่ ค่ะ ชื่อไรกันค่ะ " กี้ถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ ไอเนี่ยเพื่อสนิทของพี่เอง ไอนี่ชื่อนุเป็นนักศึกษาแพทย์ ส่วนไอนี่มันชื่อ บอล เป็นช่างภาพ " ผมแนะนำให้กี้รู้จัก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ยินดีที่ได้รู้จักน่ะค่ะ นุ บอล " กี้ยิ้มให้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เช่นกานคร๊าบบ กี้ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]---------- ------------- -------------- ------------ หลังจากนั้นก็กินอาหาร แต่กินไปได้สักประเดี๋ยว กี้ก็ขอตัวกลับก่อน เพราะมีธุระ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร ถ้ามีธุระ ก็กลับก่อนก็ได้ผมไม่ถือ แล้วผมก็นักกินอาหารกับเพือน ๆ กันต่อ จนอาหารหมดโต๊ะ ผมเลยชวนเพื่อนไปกินเหล้าต่อที่บ้าน ซึ่งพวกมันก็ไปกัน [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]ไม่กี่นาทีต่อ ผมและเพื่อนอีก 2 คน ก็มานั่งกินเหล้าอยู่ในห้องนอนผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ กี้ของมืงเนี้ย น่ารักดีวะ เอิ๊ก...." มีคนชม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ผมก็ว่างั้นแร๊ะ ได้กันยังวะ " มีอีกคนเสริมขึ้นมา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ห๊า....กุถามว่าพวกมันได้กันย๊าง ? " มันถามอีกรอบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กร๊าก กร๊าก ก๊าก ๆ 555 เสียบริสุทธิ์สักทีเพื่อนกุ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]หลังจากที่กินกันไปได้สักระยะ ------------------------ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]ตู๊ด.....ตู๊ด........ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ฮาโหล กี้เหรอ ?" ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ พี่ กี้จะกลับบ้านนะ พ่อกี้เสียน่ะ เดียว 4 ทุ่ม กี้จะไปแล้ว กี้ไปก่อนนะ หวาดดีค่ะ " แล้วกี้ก็วางสายไป [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เห๊ย มีอะไรวะ ทำหน้าเครียดไปได้ " เพื่อนผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"" ป่าว พ่อกี้เค้าเสียน่ะ เค้าโทรมาบอกกุว่า เค้าจะกลับบ้าน " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"" แล้วมืงจะไปกับเค้ามั้ย ?" [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่รู้วะ เค้าจะขึ้นรถแล้ว " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]แล้วผมก็นั่งเงียบ .................. [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]สองสามวันผ่านไป เพื่อนผมที่เป็นช่างภาพก็ไปแถวเกาะช้าง เพื่อไปถ่ายภาพวิว ธรรมชาติบริเวณเกาะช้าง แล้วเย็นวันนั่น มันก็โทรมาหาผม [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]------------------------ ติ๊ด...............ติ๊ด............... [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"" โหล ไอเชษเหรอ กุนะบอล " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เออ มีไรวะ บอล " ผมถามมัน [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กุมีไรอยากจะบอก " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" บอกอะไรกุ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กุเจอกี้ที่ชายหาด " มันพูดกับผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มืงกโหกกุ ไอบอล พ่อกี้เค้าเสีย เค้าต้องไปงานศพ พ่อเค้าสิ " ผมแย้ง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"แต่กุเห็นกี้อยู่ชายหาดกับเสี่ยคนหนึ่ง" มันพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" .......................... เออ " [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]ไม่มีเสียงอะไรในสายโทรศัพท์อีกต่อไปแล้ว ผมได้แต่เงียบ แล้วพยายามคิดพร้อมกับน้ำตาผมที่เริ่มจะออกมาจากดวงตาของผม ทีละเล็กทีละน้อย ว่าทำไมคนที่ผมรักจะต้องมาทำกับผมแบบนี้ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]
[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ตู๊ด............... [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ฮาโหล กี้ เหรอ นี่พี่เองนะ กี้เป็นยังไงบ้าง " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" สบายดีค่ะ กี้ทำใจได้แล้ว พ่อเค้าไปดีแล้ว เดียวอีก 2-3 วันกี้จะกลับแล้วล่ะค่ะ " กี้ตอบผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"รักษาสุขภาพด้วยนะ พี่เป็นห่วง " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ค่ะ " [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]หลังจากนั้นไม่นาน เพื่อนผมก็กลับมาที่กรุงเทพ แล้วมาหาผมที่บ้าน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เอ้า มืงดูซ่ะ ไอเชษ ผู้หญิงในรูปเป็นใคร มืงดูให้ดีดี " ไอบอล ให้ภาพผมมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมพยายาม ขอให้ผู้หญิงในรูปนั่น ไม่ใช่ กี้ แต่เป็นคนอื่น แต่ภาพที่ผมเห็น คือ กี้ใส่ทูพืชเดินควงแขนกับเสี่ยรุ่นพ่อ บนชายหาดอย่างมีความสุข หน้าตากี้เองไม่มีความเสียใจ ในกรณีที่กี้บอกผมว่า "พ่อกี้เสีย " ผมพยายามอัดกลั้นความรู้สึกนี้ไว้ในใจ ซึ่งเพื่อนผมมันก็ปลอบผม กี้คงไม่รู้หรอกว่า การที่กี้ทำแบบนี้ผมเสียใจแค่ไหน ทำไมกี้ทำกับผมแบบนี้ ทั้ง ๆ ที่ผมรักกี้ ผมไม่อยากให้กี้ทำอาชีพนี้ แต่ทำไมกี้ยังกลับมาทำอีก ผมร้องไห้กับการกระทำของกี้ในครั้งนี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เออ มืงทำใจซ่ะเถอะ กุไม่รู้ว่า เค้าจะรักมืงหรือเปล่า นะ ป่ะ ไปกินเหล้ากับกุป่ะ " เพื่อนผมชวน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เออ ขอบจัยน่ะเว้ย " ผมร้องไห้ไปโดยมีเพื่อนคอยให้กำลังใจไปด้วย [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]หลังจากที่ผมได้ นอน หลับ แต่เอ๋ทำไม ผมกลับนอนไม่ลงล่ะ ในหัวของผมยังคงมีแต่เรื่องของกี้ ทำไมกี้ต้องไปกับไอหมอนั่นด้วย ผมกี้ต้องกโหกกับผมแบบนี้ ไหนกี้บอกว่ากี้จะเลิกอาชีพนั่นแล้ว แล้วทำไมกี้ยังไปกับมันอีกล่ะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]หลายคำถาม มากมายเข้าอยู่ในหัวของผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ฮาโหล พี่เหรอค่ะ นี่กี้ กี้กลับมาแล้วนะ พี่มาหาหน่อยได้มั้ย คิดถึงพี่จังเลย " กี้โทรมาหาผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"อืม เดียวไป " ผมตอบ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ก่อนที่จะออกจากบ้านผมตัดสินใจอยู่นานพอสมควรเลยทีดียว ว่าผมควรจะเอารูปใบนั่นไปดีมั้ย แต่สุดท้าย ผมก็ไม่ได้หยิบมันออกจากลิ้นชัก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เมื่อผมไปถึง ผมเห็นว่าเธอกำลังเดินมาหาผม เธอกระโดดหอมผม และยิ้มให้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"กี้ไปไหนมาเหรอ ?" ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไปงานศพพ่อมา พี่คิดถึงกี้มั้ย ? " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แน่ใจนะ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ มั่นใจค่ะ " เธอทำสีหน้าเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น เหมือนผมเป็นคนโง่ ไม่รู้เรื่องอะไร [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"แล้ว ไปกันกี่คนล่ะ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไปคนเดียว อ่ะ พี่เชษ กี้หิวข้าวแล้วอ่ะ เราไปกินข้าวกันน่ะ" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เดียวก่อน กี้ พี่มีไรอยากจะถามกี้หน่อย ?" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ถามไรหรอ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ไม่กโหกพี่แน่นะ " ผมพยายามให้เธอบอกความจริงผมมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พูดยังงี้พี่หมายความว่ายังไงค่ะ หาว่ากี้ปั่นหัวพี่เล่นเหรอ " เธอพูดแบบนั้นออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ป่าว เพียงแต่พี่ไม่อยากให้กี้ กโหกกับพี่เองเท่านั่น กี้ให้สัญญาพี่ได้มั้ยว่าจะกโหกพี่ " ผมพุดกับเธอ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่รักกี้ใช่มั้ยค่ะ พี่ขอให้กี้เลิกทำอาชีพนั่น กี้ก็เลิกทำ พี่เชื่อใจในตัวของกี้หน่อยสิค่ะ " เธอบอกผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ พี่เชื่อ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แต่เพื่อนพี่บอกว่ามันเจอกี้ที่ชายหาดแถวเกาะช้าง " ในที่สุดผมก็ต้องพูดออกมาจนได้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่เชื่อเค้าเหรอ เค้าอาจจะอยากให้กี้ออกไปจากชีวิตพี่ก็ได้ เพราะกี้มันก็ไม่ใช่ผู้หญิงทีดีสักเท่าไหร่ พี่ไม่รักกี้แล้วเหรอ หรือว่าพี่เชื่อเพื่อนมากกว่าคนรัก พี่เห็นกี้เป็นตัวอะไรน่ะ กี้ก็มีหัวใจเหมือนกัน กี้ก็รักพี่เหมือนกัน " หลังจากที่จบประโยคนี้ กี้ เริ่มร้องไห้ออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่ ขอโทษน่ะ พี่แค่เป็นห่วง น่ะ พี่ขอโทษน่ะ พี่เชื่อใจกี้ " ผมเข้าไปปลอบกี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ " เธอยังคงร้องอยู่ แต่ผมก็พยายามปลอบใจเธอจนหยุดร้อง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เหมือนกับว่าผมแพ้น้ำตาเธอ ได้ไม่เป็นไร ผมจะถือว่าผมไม่รู้ไม่เห็นในการกระทำครั้งนี้ แต่ผู้หญิงที่อยู่ในภาพมัน ใช่เลยทีเดียว กี้ทำเหมือนผมโง่ ไม่เคยรู้ทันกี้ ใช่ ผมรักเธอ ผมยินดีให้เธอกโหก ผมไม่ใส่ใจว่าจะว่ากี้จะกโหกผมอย่างไร ผมเชื่อเธอทุกอย่าง แต่อย่าให้ผมรู้และจับได้คาหนังคาเขา เพราะมันอาจจะเป็นสิ่งสุดท้ายที่ผมจะไม่เชื่อเธอ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]

[backcolor=#ffffff]แล้วกี้ของมืงว่ายังไงมั่งล่ะ หลังจากที่มืงไปถามเค้าเรื่องที่เค้ากโหกมืงอ่ะ " เพื่อนผมในวงเหล้าถามขึ้น [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กุไม่อยากรับรู้อะไรแล้ว กุเชื่อกี้ นั่นมันภาพแต่ง มืงอยากให้กุกับกี้เลิกกันหรือไง ทั้งทีมืงก็รู้ว่า กุรักเค้าขนาดไหน " ผมโมโหใส่ไอบอล [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" มืงอย่าคิดแบบนั่นสิ ไอเชษ " ไอนุห้ามผมไว้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กุแค่อยากให้มืงตาสว่างสักที กุไม่ได้มีจุดประสงค์อย่างนั่น ? " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เออ ชั่งเหอะ กุขอโทด แต่กุเชื่อเค้า เค้าบอกว่าเค้าไม่ได้ที่นั่น เค้าไปงานศพ กุเชื่อว่าเค้าไปงานศพ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แล้วนี่มืงจะไปไหนต่อ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กุจะไปหากี้ หน่อย " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมก็ลาเพื่อน ๆ ผม แล้วนั่งรถไปที่หอพักของกี้ เมื่อไปถึง ผมโทรหากี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ พี่ขึ้นไปหากี้ได้มั้ย " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อ่อ ได้สิค่ะ แต่ประตูหอมันปิดตอน 4 ทุ่มน่ะค่ะ " กี้เชิญผม ผมดูนาริกาที่ข้อมือ เวลานี้มันแค่ 5 โมงกว่าเอง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้อยู่ห้องไรจ๊ะ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" 251 " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เดียวพี่ขึ้นไปหานะ " แล้วผมก็วางสายไป และแล้วผมก็มาถึง เคาะประตูห้อง 251 [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ใครค่ะ " เสียงในห้องถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่เอง เชษ " เมื่อผมตอบกลับ ดูเหมือนกี้ยังไม่พร้อมที่จะเปิดประตูตอนรับผม หรือว่ากี้กำลังทำอะไรอยู่ในห้อง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" โทดทีน่ะค่ะ กี้กำลังอาบน้ำอยู่ เสื้อผ้ายังไม่ได้ใส่ เข้ามาก่อนสิค่ะ" สภาพในห้องกี้ จัดสวยงามมากครับ ส่วนกี้เองก็หนุ่มผ้าเช็ดตัวอยู่ ข้างบนใส่เสื้อ หัวแฉะเหมือนพึ่งอาบน้ำ ผมก็ไม่ได้สงสัยอะไร [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" หิวข้าวมั้ยกี้ เดียวพี่จะลงไปซื้อข้าวให้ ว่าแต่กี้จะกินอะไรล่ะ ?" ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อะไรก็ได้ค่ะ รีบไปรีบมานะ เดียวกี้จะแต่งตัวรอไว้ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แล้วผมก็ออกจากห้องเดินลงไปข้างล่างหอ เพื่อซื้อข้าวไปกินกับกี้ แต่มันแปลก ทำไมตอนผมสั่งข้าว ผมเห็นเสี่ยคนเดียวกับในรูปที่เพื่อนผมถ่ายมาจากเกาะช้าง เอ๋ ทำไมมันเป็นคน คนเดียวกัน หรือว่าสายตาผมมองผิด ซึ่งผมก็ไม่ได้ใส่ใจอะไรสักเท่าไหร่ คิดว่าผมคงจะจำคนผิดมั่ง ผมไม่เคยรู้จักเค้ามาก่อนนี่ แค่เคยเห็นแต่ในรูป [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ได้แล้วค่ะ ทั้งหมด เอ่อ 80 บาท " แม่ค้าบอกผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ป้าครับ คุณลุงเมื่อกี้เค้ามาที่นี่บ่อยมั้ยครับ ?" ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไหน ๆ อ่อ คนนั่นเหรอ เค้ามาบ่อยจ๊ะ ทำไมเหรอ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ป่าวครับ ไม่มีไร " ผมเริ่มสงสัยแล้วสิ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]หลังจากนั่นผมก็รีบขึ้นไปหากี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ เปิดประตูหน่อย " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แอ๊ด........ ประตูเปิด ผมเห็นกี้อยู่ในชุด เสื้อสีขาวตัวใหญ่ ๆ บาง ๆ แต่ผมไม่เห็นเลยว่า กี้ใส่กระโปรงหรือกางเกง หรือว่า ไม่ได้ใส่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" มาช้าจัง กี้หิวแล้วนะเนี้ย " เธอดึงมือผมเข้าไปในห้อง [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]--------------- หลังจากที่ผมกินเสร็จ กี้ก็เก็บจาน ส่วนผมก็นั่งดูทีวีบนโซฟา [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมกำลังดูเพลิน ๆ ก็มีมือข้างหนึ่งมาลูบคอผม ผมหันไปดู กี้นิน่า [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่มาหากี้มีอะไรเหรอ ? " กี้นั่งข้าง ๆ ผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" คิดถึงกี้ ไง " ผมพูดออกมา และหอมแก้มเธอด้วย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" รู้มั้ย กี้อ่ะ น่ารักจังนะ " ผมพูดพร้อมกับใช้มือของผม ลูบผมที่ยาวของเธอ เธอผลักผมนอนลงกับโซฟา แล้วล้อมลงนอน จูบผม กี้ดึงเข็มขัดผมออก แล้วถอดกางเกงผมออก กี้โยนมันทิ้งข้างเก้าอี้ ผมใช้มือจับและบีบ นมของกี้ ที่ขนาดพอดีมือของผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อ่า...... ซิ๊ด....... อ่า....." เสียงครางของกี้มันทำให้ผมมีความสุข [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]กี้ขย่มผมอย่างหนักน่วงบนโซฟาตัวไม่ใหญ่มาก น้ำหนักของกี้ไม่มากเท่าไหร่ ทำให้ผมไม่ค่อยรู้สึกหนักสักเท่าไหร่ กี้โยกขึ้นโยกลง จนผมเริ่มใกล้จะแตก เต็มทีแล้ว ผมก็ทำให้ผมแตก น้ำสีขาวขุ่นของผม ออกมาค่อนข้างเยอะเลยทีเดียว เพราะแรงเสียดสีกัน กี้ใช้มือของตัวเองช่วยตัวเองต่อหน้าผม จนเอก็แตกเหมือนกัน กี้นอนทับร่างผม และไซร้คอผม กลิ่นของกี้ช่างหอมเหลือเกิน ผมรักเธอมาก [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]หลังจากที่ เรามีอะไรดัน เธอก็ใส่แค่เสื้อสีขาว บาง ๆ กางเกงในไม่ได้ใส่ แถม โนบราอีก เดินไปหยิบเบียร์ในตู้เย็นมาหาผม ผมงี้เสียวมากเลย จนไม่ค่อยจะมีแรง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่เนี่ย น่ารักจังเลยน่ะ " เธอจูบผมขณะที่ผมกำลังดื่มเบียร์อยู่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่ เชษ อีกรอบมั้ยค่ะ ? " เธอถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไม่มีคำตอบจากผม ผมจับเธอนอนลง จับเธอถ่างขาออก ผมแทงเธอ ไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่ครั้ง จนเธอไม่ไหวแล้ว เธอน้ำแตกออกมา เมื่อผมรู้ว่าเธอแล้ว ผมก็เอาน้องชายผมออกมาจากร่องของเธอ แล้วช่วยตัวเอง ให้น้ำแตก เหมือนเธอจะพอใจกับเซ็กซ์ครั้งนี้ เพราะผมมักจะทำให้เธอถึงจุดหมายเช่นเดียวกับผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"น้ำพี่ เนี่ย เยอะจังน่ะคะ มาช่วยกี้เช็ดเลย " เธอพูดไปหัวเราะไป [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ พี่ขอนอนแล้วก่อนกันน่ะ 3 ทุ่มครึ่งปลุกพี่ด้วย กี้บอกว่า 4 ทุ่มประตูปิดนี่ " ผมถามเธอ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ค่ะ นอน ไปเถอะ พึ่งจา 1 ทุ่มเอง " แล้วผมก็หลับไป อ่า....... ลมหายใจของผมตอนนี่ มีแต่กลิ่นหอมของกี้ทั้งนั่น ผมรักเธอ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมตื่นขึ้นมาจวนจะ 3 ทุ่ม ผมยังแก้ผ้าอยู่เลยนิน่า ต้องรีบใส่ซ่ะแล้ว หลังจากที่ผมใส่เสื้อและกางเกงเสร็จ เอ๋ กี้ไปไหน ซ่า......ซ่า......ซ่า...... เอ่มันเสียงอาบน้ำนิน่า ผมเดินไปยังห้องน้ำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"กี้ อาบน้ำอยู่เหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่ อาบอยู่ พี่จะอาบมั้ยค่ะ ถ้าจะอาบเข้ามา ก็ได้ เดียวกี้อาบให้ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"อาบด้วยคนนะ กี้ " พูดจบผมก็ถอดเสื้อป้าออกแล้วนุ่งผ้า เดินเข้าไปอาบน้ำกับเธอ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมเปิด ผ้าที่กันเอาไว้ ผมเห็นกี้ในสภาพเปลือย ตัวของกี้นั่น ขาว ผมที่ยาวตอนนี่ถูกเธอรวบทำให้ผม เห็นแผ่นหลังเธอ เมื่อเธอหันมา (หันเฉพาะหัวน่ะครับ ส่วนอื่นไม่หัน ) กี้หันมา ผมละยิ่งตื่นเต้น เพราะเกิดมาผมไม่เคยได้อาบน้ำกับผู้หญิงเลย ผมละอายจริง ๆ เลยครับ เวลาที่ไอน้องชายผม มัน โด่ขึ้นมา ทำไงได้มันตื่นเต้นนิ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ว๊าย มันโด่ออกมาแล้วพี่ กริ๊ด 5 5 " กี้หัวเราะเมื่อเห็นสิ่งที่อยู่ใต้ผ้า ผุด ตัวขึ้นมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้อย่ามองสิ พี่อายนะ "ผมเอามือกุมตรงนั่นไว และให้กี้อาบน้ำต่อ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้นี่ สวยจังเลยน่ะ " ผมทนไม่ไหวแล้ว ผมถอดผ้าออก แล้วดันกี้ให้ติดกับผนังห้องน้ำ อ่า.....อ่า....... "พี่ ตรงนี่ไม่ได้น่ะค่ะ อ่า......... อ่า....." ผมไม่ฟังเสียงของเธอ ได้แต่ดันเธอติดผนัง แล้วทำสิ่งที่ผมอยากทำเหมือนเห็นเธออยู่ในสภาพเปลือย ผมทำให้เธอน้ำแตกอีกรอบ ส่วนผมเองก็แตกเหมือนกัน แล้วก็ช่วยกันอาบน้ำ ผมมีความสุจังเลย วันนี้ หลังอาบน้ำเสร็จ ผมก็รีบแต่งตัวเพราะเวลาจวนจะ 3 ทุ่ม 40 แล้ว ต้องรีบหน่อยแล้ว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ พี่กลับก่อนนะ " ผมหอมแก้มเธอตรงหน้าประตู [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แล้วมาใหม่นะ " เธอกระโดดหอมแก้มผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]--- แล้วผมก็เดินออกมา แล้วเรียกรถเพื่อกลับบ้าน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]------------- ระหว่างที่ผมนั่งรถกลับบ้าน ในหัวผม มีแต่ภาพเวลาที่ผมมีอะไรกับกี้ หัวใจของผมมีแต่กี้ ทั้งที่กี้เป็นผู้หญิงไม่ค่อยดี แต่ผมก็ยังรักเธอครับ แม้ว่าเธอจะพยายามปิดบังเรื่องอะไรสักอย่าง เพื่อไม่ให้ผมรู้ แต่ผมก็รักเธอครับ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมกลับมาถึงที่บ้าน ขึ้นข้างบน เพราะพรุ่งนี้ผมกับกี้ก็มีเรียน [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]กริ๊ง...............กริ๊ง................. [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมแต่งตัวแล้วรีบไปที่มหาลัย เนื่องจากที่มหาลัยมีงาน ทำให้พวกปี1และปี2 ไม่ได้เรียนกัน อาทิยต์กว่า ๆ เมื่อมาถึงผมมองหากี้ก่อนเลย ครับ นั่นไง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ " ผมเรียก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่เชษกินข้าวมายังค่ะ " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่ยังไม่ได้กินมาเลย กี้กินมายังล่ะ ถ้ายังเดียวพี่พาไปกิน " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ยังเลย " แล้วผมก็พาไปกินอาหารแถววิทยาลัย [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]เมื่อเลิกเรียนเสร็จ ผมก็พากี้ไปดูหนัง ช่วงเวลานั่นผมมีความสุขมาก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ติ๊ง..........ติ๊ง................. [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ฮาโหล เชษครับ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"เออ เชษว่างป่ะ กินเบียร์กัน วันนี้กุเลี้ยง " นุ พูดออกมาจากสาย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" นึกไงวะมาเลี้ยงทุกที ให้กุกับบอลเลี้ยงตลอด วันนี้รวยหรือมืง " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เออ มาด้วยน่ะเว้ย รออยู่ มืงไม่มีเรียนแล้วนิ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เออ เดียวไป เดียวกุไปส่งกี้ก่อน " [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]------ " กี้ เดียวพี่จะไปบ้านเพื่อนหน่อยนะ ก็จะให้พี่ไปส่งมั้ย หรือกี้จะกลับเอง " ผมถามกี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้กลับเองได้ค่ะ ไม่เป็นไร ไปก่อนน่ะ จุ๊บ " เธอบอกลาผม [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]----------- และผมก็มาถึงที่เพื่อนผมนัดเอาไว้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมก็นั่ง กินเหล้า ไป คุยไป กินไปเรื่อย ๆ คุยกันตามภาษาเพื่อน ผมไม่ได้สังเกตเวลาเลย จนเวลาล่วง้ลยไปจนเกือบ 4 ทุ่ม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เหย ไปอาบ อบ นวด กัน ป่าว กุเมื่อยตัววะ ไอด้วยกันน่ะเว้ย " ไอนุชวน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไอบอล ไอเชษ มืงต้องไปด้วย " มันบังคับ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เออ ไปก็ไป แต่กุไม่อาบน่ะเว้ย กัวกี้เค้ารู้" ผมบอกมัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กัวหรือไงวะ " มันถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เออ " [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]-----* และผมก็มาถึงสถานที่แห่งหนึ่งที่ มีคนแนะนำมาว่า ที่นี่มีไซค์ไลน์สวย ๆ เยอะ ๆ ที่มาทำอาบ อบ นวด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เมื่อผมเดินเข้าไป ก็มีพนักงานต้อนรับซึ่งเป็นผู้ชาย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" สวัสดีครับ เสี่ย เอาเบอร์ไหนดีครับ สวย ๆ สด ๆ ทั้งนั้นเลยครับ " พนักงานบอกผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]---* ปกติแล้วท่านผู้อ่านที่เคยไปเที่ยว อาบ อบ นวด ผู้หญิงที่อยู่ในตู้จะมองไม่เห็นเราใช่มั้ย แต่เราจะเห็นเค้า [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมก็เดิน ๆ ดูเอ๋คนไหนดีวะ สวยกันหมดทุกคน นั่นมัน กี้ นี่นะ เอ่ใช่หรือเปล่า ผม ขยี้ตาอีกครั้ง นั่นกี้ตา ผมไม่ฝาดแน่แน่ ๆ ผมโมโห มาก ให้พนักงานเปิดห้องทันที แล้ว ผมก็เรียกกี้ซึ่งอยู่ในตู้มา นวดให้ผม [/backcolor]

ขอโทษสำหรับข้อความที่มันสีพื้นหลังด้วยน่ะครับ ไม่รู้วิธีแก้ให้มันหายใครรู้รบกวนช่วยบอกหน่อยน่ะครับ 
ไว้วันหน้าจะมาต่อนะครับ