ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จับนักวิ่งสาวใหญ่อึ๊บในเต๊นท์ CP

เริ่มโดย wgis, มิถุนายน 28, 2012, 01:01:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wgis

ผมเริ่มฝึกวิ่งในกลุ่มอายุ ไม่เกิน 19 ปี ตัวผมอายุ 17 ปีครับ ในชมรมวิ่งที่ผมสังกัดอยู่มีนักวิ่งไม่มากนักเราไปวิ่งตามต่างจังหวัดบ้าง กรุงเทพฯบ้าง พักในเต้นท์ โรงแรม หรือโรงเรียน วัด แล้วแต่ผู้จัดงานจะจัดให้ ที่เราชอบคือในเต้นท์ช่วงหน้าหนาวตามต่างจังหวัดเพราะสนุก อากาศดี เมื่อต้นปี 47 เราไปวิ่งที่จังหวัดเลย ฝนตกพอสบายๆอากาศไม่ถึงกับหนาว เราเลือกกางเต้นท์ใต้อาคารศูนย์กีฬา มีเต้นท์ประมาณ 7-8 หลัง อยู่กระจัดกระจาย ส่วนใหญ่จะไปกางอีกอาคารเพราะใกล้จุดสตาร์ทมากกว่า เรากาง 2 เต้นท์ขนาดนอนได้ 4 คน แต่เราไป 7 คน มีผู้หญิงคนเดียวคือพี่รุ เธออายุ 35 ปีแล้วครับ แต่วิ่งทุกวันรูปร่างเพรียวแข็งแรงได้ส่วน หน้าอ่อนสวยเรียบๆ ผิวค่อนข้างคล้ำเพราะวิ่งกลางแดด เธอเป็นนักวิ่งสมัครเล่นไม่ได้หวังถ้วย รางวัลอะไร ชอบท่องเที่ยวชอบออกกำลังกายทุกชนิด แต่แฟนเธอไม่เคยไปเลย ชอบดูแลบ้านกับลูกๆแทน คืนนั้นเรานอนกัน 3 คนในเต้นท์คือผม พี่รุ พี่ยงค์ท่าทางกระเดียดไปทางผู้หญิงเป็นเพื่อนสนิทพี่รุ ส่วนอีกเต้นท์ก็รุ่นๆเดียวกับผมและพี่รุนอน 4 คน พวกเราเข้านอนโดยสวมชุดง่ายๆเป็นเสื้อยืดกางเกงกีฬานอน ปกติผมเคยนอนในเต้นท์กับพี่รุ 2 ครั้ง นอก นั้นจะนอนกับเพื่อนๆถ้าลงตัวในจำนวนคน ผมไม่เคยคิดอะไรเลยครับเพราพี่รุไม่เคยแต่งตัวโป๊เหมือนนักวิ่งคนอื่น ชุดเธอจะมิดชิด ชุดนอนก็เป็นกางเกงวอร์มกับเสื้อยืดตัวใหญ่ แสงไฟที่เปิดไว้รอบๆอาคารลอดเข้ามาในเต้นท์สีแดงของเรามองเห็นกันสลัวๆ เรานอนหลับกันสบาย ผมนอนติดกับพี่ยงค์ พี่รุนอนอีกฟากอากาศดีจริงๆ แทบไม่ต้องใช้ผ้าห่มคลุมเพราะไออุ่นจากการนอนเบียดกันและผ้าเต้นท์ที่หนาก็ พอแล้ว จู่ๆผมก็รู้สึกว่ามีอะไรมายุ่งกับควยผม ผมลืมตาขึ้นมาแต่ไม่ขยับตัว ปรากฏว่ากางเกงผมหลุดไปอยู่ปลายเท้าควยขนาด เกือบ 6 นิ้ว ที่ไม่เคยเย็ดใครถูกพี่ยงค์กระเทยรุ่นใหญ่ดูดอย่างกระหายพี่เขาเปลือยกายหมด ผมตกใจมาก ทำอะไรไม่ถูก สักพัก พี่ยงค์ก็พลิกตัวออก พี่รุกระเถิบเข้ามากระซิบเบาๆกับพี่ยงค์ ตื่นมั้ย พี่ยงค์สั่นหัว พี่รุตอนนี้เธอเปลือยเปล่าเช่นกันครับ ผมทั้งตกใจและงงมาก ร่างเพรียวคล้ำ นมกลมเล็กตึงหัวนมสีดำ เอวคอด หน้าท้องราบเรียบแบบนักกีฬา ต่ำลงไปผมมองไม่ถนัดแต่รู้สึกว่าเธอไม่มีหมอยสักเส้น เพราะไม่เห็นสีดำเลย ร่างงามผิวคล้ำของเธอดูมีส่วนขาวเนียนเป็นรอยเสื้อแขนกุดกับกางเกงรัดรูป เหนือเข่า ที่แท้เธอก็ขาวเนียนไม่เบาครับ ควยผมแข็งจนเจ็บ ยิ่งพี่รุจับมันชักขึ้นลงผมยิ่งทนไม่ไหว เธออ้าปากอมมันไว้เม้ม ดูดเลีย ผมขนลุก พี่ยงค์ก็เลียหีดูดนมให้เธอ ผมไม่ไหวจริงๆต้องบีบนมเธอ เธอคายควยผมออกกระซิบว่า พี่จะสอนเย็ดให้อย่าเสียงดังนะเดี่ยวเต้นท์อื่นจะสงสัย ครับ ผมพูดอะไรไม่ได้ ทั้งสองช่วยกันสอนให้ผมเล้าโลม เลียหีที่นูนออกมามากมีตอขนที่เธอโกนหมอยออกทิ่มลิ้นผมพอเสียวๆ และดูดนมตึงแน่น แม้กระทั่งกำควยพี่ยงค์ที่ผมสะอึกเพราะขนาดมันไม่น่าจะเป็นของกระเทยเลย ทั้งใหญ่ยาวกว่าผมไม่ต่ำกว่า 1-2 นิ้วแน่ ถึงตอนสำคัญพี่ยงค์ให้ผมดูตอนเสียควยเข้าหีพี่รุ มันแข็งแบบไม่เต็มที่ต้องจับดีๆถึงยัดเข้าไป พี่รุครางเบาๆกัดฟัน ให้ผมเอาควยให้เธอดูด แล้วก็ขึ้นคร่อมทับผมมันเสียวแสบวาบๆหลวมๆเพราะควยใหญ่พี่ยงค์ทะลวงก่อนแต่ พอผมขอขึ้นข้างบนขย่มไปไม่กี่ทีน้ำก็แตกคาหี เธอหัวเราะเบาๆก่อนที่จะถ่างขาให้พี่ยงค์เสียบควยใหญ่และพลิกตัวขึ้นควบเอง ข้างบนไม่นานก็เสร็จทิ้งตัวลงนอนแบบเงียบๆ พี่ยงค์หันมาดูดควยผม และให้ผมชักว่าวให้แก พี่รุก็เลียช่วยจนน้ำแตกคามือผม พี่รุก็เลียให้ พี่ยงค์เองก็เลียหีกลืนน้ำของผมด้วย เรานอนพัก จนผมสู้อีก ขอเย็ดพี่รุ พี่ยงค์หลับไปแล้ว ผมถามเธอว่าทำแบบนี้มานานหรือยัง เธอยิ้มบอกว่ากับพี่ยงค์เย็ดกันมาตั้งแต่เรียนอุดมศึกษาแกเป็นไบ ส่วนแฟนพี่รุไม่ค่อยสนใจเรื่องนี้ชอบงานตกแต่งสวนตกแต่งบ้านไปตามเรื่อง พี่รุเองก็เย็ดกับคนอื่นบ้างแล้วแต่โอกาสที่ไปแข่งวิ่ง แต่ในชมรมวิ่งมีพี่ยงค์กับผมเท่านั้น วันนี้แกไม่ได้มาด้วย จากนั้นสาวร่างแกร่งดูเรียบๆก็แสดงความเร่าร้อนเล้าโลมผมไปทั่งร่าง นำร่องให้ผมทำตามจนเราเสร็จไปอีกครั้งแล้วหลับยาว จนเกือบตี 4 เตรียมตัววอร์มก่อนลงวิ่ง ผมลูบหีเธอเล่นเธอตีมือผมบอกว่าเธอจะเสียวทันทีที่โดนลูบ ขืนเสียวจนเย็ดกันก็หมดแรงพอดีไม่ได้วิ่ง...

หลังจากวันนั้นผมติดใจพี่รุมากครับ ดูเธอก็เซ็กส์ซี่แบบนักกีฬานะ ผมมองข้ามไปได้ไง เราแอบเย็ดกันบ่อยๆหลังการซ้อมวิ่งตอนเย็นๆที่สวนสาธารณะช่วงคนกลับเกือบหมด พี่ยงค์ก็หาโอกาสดูดน้ำควยผมบ้าง เย็ดพี่รุบ้างแต่ไม่ค่อยได้เย็ดแบบ 3 คนนัก จริงๆแล้วผมชอบแบบรุมกัน อยากดูพี่รุครางเพราะเธอครางเสียงดังเร้าใจผิดกับในเต้นท์ เช้าวันหนึ่งเรานัดกัน 3 คนมี ผม พี่รุ เฮียกุ้ยประธานชมรมอายุประมาณ 48-49 ปี วิ่งไปวนอุทยานซัก 10 กม.เฮียกุ้ยขับรถเก๋งตามไปให้น้ำ. พอไปถึงก็พักผ่อน ส่วนประธานชมรมร่างท้วมก็วิ่งรอบอุทยาน พี่รุอาบน้ำตก ผมไปเข้าห้องน้ำ เดินมาจะอาบน้ำ เห็นพี่รุแก้ผ้าอาบหน้าตาเฉยเพราะยังเช้าอยู่ไม่มีคนมาเที่ยว ผมแอบดูลาดเลาว่าจะเข้าไปดีไหมกลัวเฮียกุ้ยรู้ แต่ช้าไปกว่าเฮียกุ้ย ที่วิ่งมาถึงน้ำตกถอดรองเท้าเดินลงไปหาพี่รุที่นอนเอนตัวกับแผ่นหินใต้น้ำ ไหลตื้นๆ เธอตกใจนิดๆ ถามว่าเฮียมาเร็วจัง ขอรุแต่งตัวก่อนนะ แกบอกไม่ต้องขอดูแล้วก็ดึงกางเกงแกลงโชว์ควยขนาดพอๆกับผมให้พี่รุดู เธออมยิ้ม ลุกขึ้นโก้งโค้งแอ่นหีให้ประธานชมรมเลีย แล้วแกก็เสียบหมับกระดกก้นรัวเข้าหาแบบไม่เยิ่นเย้อ ทั้งคู่ครางลั่นน้ำตกผมก็ชักว่าวไปด้วย ไม่นานก็สงบฟุบทาบทับกันในน้ำแล้วก็ล้างหีล้างควยให้กัน พี่รุเธอชอบอมควยที่น้ำออกจริงๆครับ ชอบดูดกลืนตอนที่น้ำไหลย้อย ผมรอจนทั้งสองแต่งตัว จึงผละออกมาทำทีเป็นวอร์มดาวน์ใกล้รถ เราพูดคุยกันธรรมดาระหว่างที่นั่งรถกลับ พี่รุก็ปกติ เฮียกุ้ยก็ปกติสงสัยเคยกันมาแล้ว เมื่อเราถึงบ้านพี่รุ ผมไปเอาจักรยานเสือภูเขาที่ฝากไว้ ก็แอบถามเธอว่าพี่รุเย็ดกะประธานฯนานหรือยัง เธอทำหน้าไม่สบายใจ บอกว่าเคยแต่เล้าโลมกันมานาน แต่นานๆจะเย็ดกันเพราะเฮียกุ้ยเป็นโรคความดัน หน้ามืดบ่อยๆกลัวแกจะเป็นอันตราย ที่ยอมเมื่อเช้าเพราะเธอตื่นเต้นที่ได้เย็ดท่ามกลางธรรมชาติและรู้ว่าผมต้อง แอบดูเธอแน่ๆ