ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนๆ เคย เป็น แบบ นี้ไหม ครับ

เริ่มโดย musroome, ธันวาคม 20, 2012, 08:01:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

musroome

วันนี้ผมพา แฟน อายุ14  เข้าห้อง ผม ดูดนมและ ล้วงของเธอ แล้วดิ้นไป มาผมจะ เอาจู๋ใส่ แต่ อ่อน ครับ เข้า ไม่ได้ เลย จู๋ไม่สู้ เลยคงตกใจที่แฟน ดิ้น แล้ว เขา ก็ร้อง ว่า ไม่ ไม่  ไม๊.....น้องจู๋ ตกใจ ไม่ยอมสู้.....สุดท้าย ไม่ได้เลย ครับ  อยากถามว่า ผมต้องกิน ยาอะไร ถึงจะสู้  ครับ เพราะ โอกาส แบบนี้ หายาก มากครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ