ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องจริงค่ะ เมื่อสามีไปราชการที่ต่างจังหวัด (ก็อปมา)

เริ่มโดย dengdee, มิถุนายน 27, 2011, 06:03:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dengdee

ดิฉันอายุ 37 ปี แต่งงานมาห้าปี มีลูก 1 คนค่ะ สามีรับราชการ ส่วนดิฉันเป็นพนักงานบริษัทใน กทม. นี่แหละค่ะ จะขอเล่าเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับชีวิตของดิฉันในช่วงที่สามีไปราชการต่าง จังหวัด เพื่อเป็นการระบายเล่าสู่กันฟังค่ะ เมื่อประมาณปลายเดือน ม.ค.53 ที่ผ่านมานี่เองค่ะ สามีดิฉันต้องไปราชการตรวจงานตามต่างจังหวัด สองอาทิตย์ค่ะ พอสามีเดินทางไปได้ซักสี่ห้าวัน ดิฉันได้แชทmsn ได้รู้จักและคุยกับผู้ชายเป็นเด็กหนุ่มอายุประมาณ28 ปี ค่ะ เค้าชื่อ หนึ่ง ทำงานธุรกิจส่วนตัว เค้าคุยดีมาก สุภาพและคุยเก่ง เราคุยกันจนดึก เค้าขอเบอร์ดิฉัน จนดิฉันให้เบอร์โทรเค้าไป เค้าก็โทรมา คอนแรกเค้าก็คุยเรื่องต่างๆทั่วไป เค้านัดดิฉันทานข้าว ดิฉันยอมรับว่าตื่นเต้นมาก เลยตัดสินใจนัดทานข้าวด้วยกันตอนเลิกงาน โดยโทรบอกสามีว่าจะต้องไปร่วมงานเลี้ยงส่งเพื่อนคงจะต้องกลับดึกหน่อย ช่วงเช้าวันรุ่งขึ้นจึงพาลูกไปฝากไว้บ้านญาติก่อนเสร็จงานแล้วจะนั่งแท็กซี่ ไปรับกลับด้วยกัน
หลังจากเลิกงาน ดิฉันจึงไปตามนัด หนึ่งเค้าขับรถมารับดิฉันที่หน้าป้ายรถเมล์แถวอนุสาวรีย์ชัยฯ เค้าหน้าตาออกจีนๆ แต่งตัวดีดูภูมิฐานมาก เค้าเรียกดิฉันว่าพี่เอ๋ทุกคำเลยค่ะ เราไปนั่งทานข้าวกันที่ร้านอาหารริมคลองแห่งหนึ่งแบบเข้าไปในซอยเล็กๆไม่ ค่อยมีคนพลุกพล่านเท่าไหร่ แถวตลิ่งชัน ประมาณสองทุ่มเห็นจะได้ เราก็นั่งทานข้าวแบบหันหน้าไปหาแม่น้ำทั้งสองคน คุยกันเรื่องราวทั่วไปค่ะ แต่ตอนที่หนึ่งเค้าขยับขามาถูกขาดิฉันนี่สิค่ะ แบบว่าขาต่อขามันแนบชิดกัน ตอนนั้นดิฉันรู้สึกเสียววูบวาบมาก เพราะดิฉันใส่กระโปรงสั้นเหนือหัวเข่า ดูเหมือนว่าเค้าจะจงใจเอาขาเข้ามาแนบด้วย แต่ดิฉันคิดว่าแค่ขาของเขามาแนบคงไม่เป็นไรหรอกค่ะ แต่พอซักพักนึงเค้าก็เอามือมาโอบเอวนี่แหละค่ะ ดิฉันทำตัวไม่ถูกเลยค่ะ เพราะไม่เคยโดนใครทำมาก่อน นอกจากสามีคนเดียว แต่ก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมจึงไม่ห้ามเค้า หนึ่งเค้ายิ่งได้ใจใหญ่เลยค่ะ จากมือที่โอบเอว ก็เอามือมาลูบที่สะโพก แล้วเอาปากมากระซิบที่หูว่า "พี่เอ๋ครับ ผมอยากมีความสุขกับพี่ครับ" ดิฉันตกใจมาก จึงตัดบทไปว่ากลับบ้านดีกว่าค่ะ เค้าเลยเช็คบิล แล้วจึงพามาขึ้นรถเพื่อจะกลับบ้าน แต่พอเข้ามานั่งในรถแล้ว เราสองคนต่างคนต่างนิ่งค่ะ หนึ่งเค้าก็เลยดึงตัวดิฉันเข้าไปจูบประกบปาก ดิฉันตกใจมากเลยค่ะ ยิ่งตอนที่มือของเค้าก็ล้วงที่ช่องหน้าขาผ่านกระโปรงจนมาถึงที่เป้ากางเกงใน นี่แหละค่ะ พอปลายนิ้วของเค้ามาโดนที่ที่ปลายเม็ดเสียวแล้วบดขยี้เท่านั้นแหละ จิตใจความรู้สึกของดิฉันมันลืมความดีความชั่วไปหมดเลยค่ะ รู้แต่ว่ากางเกงในของดิฉันมีน้ำแฉะเยิ้มจนเปียก ปากก็พูดออกมาโดยอัตโนมัติเลยค่ะว่า "หนึ่ง พี่เสียว" เค้าจึงถอนตัวออกมาแล้วออกรถ โดยวิ่งไปที่โรงแรมม่านรูดริมถนนแถวบางบัวทอง พอเข้าไปในโรงแรมดิฉันเหมือคนถูกผีเข้าสิงเลยค่ะ เดินตามเค้าเข้าไปในห้อง พอถึงในห้องที่หน้าตู้แป้ง หนึ่งเค้าก็เข้ามากอดดิฉันแล้วพูดว่า "ผมต้องการพี่เอ๋ จนอดใจไม่ไหวแล้วครับ พี่เอ๋ทั้งขาวทั้งหุ่นดีอย่างนี้ ผมขอพี่ซักครั้งนะครับ" ดิฉันถูกกระต้นจนเกิดอารมณ์ จนพูดไม่ออก ก็เลยปล่อยให้หนึ่ง ผู้ชายที่ไม่ใช่สามี และเพิ่งรู้จักกันทางอินเตอร์เน็ต ทำตามใจที่เค้าต้องการ หนึ่งเริ่มจูบปากเล้าโลมไซร้ซอกคอ จนดิฉันเสียวจนขาสั่นยืนไม่ไหว จนถอยหลังมานอนบนเตียง กระโปรงถูกหนึ่งดึงขึ้นมาถึงเนินหน้าท้อง หนึ้งใช้ลิ้นเลียที่เนินของดิฉันทั้งที่ยังไม่ถอดกางเกงใน ดิฉันยอมรับว่า หนึ่งเค้าเลียได้เก่งมากๆ จนเค้าถอดกางเกงในดิฉันออก แล้วใช้ลิ้นตวัดเลียที่เม็ดเสียว จนดิฉันร้องครางออกมาโดยอัตโนมัต สามีดิฉันไม่เคยทำให้ดิฉันขนาดนี้เลยค่ะ ไหนๆก็มาถึงขั้นนี้แล้ว ดิฉันจึงยอมหนึ่งทุกอย่างแล้วค่ะ ตอนที่หนึ่งเลียที่ปากร่องของดิฉันอยู่นั้น ดิฉันแบะขาแอ่นเนินเข้าหาปากของเค้าโดยไม่รู้ตัวเลยค่ะ ยอมรับว่ามีความสุขเสียวมากๆค่ะ จนหนึ่งเค้าถอดเสื้อผ้าเค้าออก จนดิฉันเห็นท่อนแข็งหัวชมพูของหนึ่งนี่แหละค่ะ ที่หนึ่งเค้าเอาส่วนหัวมนๆสีชมพู มาบดถูกับเม็ดเสียวและปากร่องของดิฉัน ดิฉันทนไม่ไหว จึงเอื้อมมือไปจับของหนึ่งแล้ว จับให้เค้าสอดใสเข้ามาในรูของดิฉัน ดิฉันยอมรับว่าของชายชู้คนนี้แน่นคับรูมากค่ะ เค้าชักเข้าออกไม่กี่ที่ ดิฉันก็เสร็จแล้วค่ะ (ต่างจากสามีที่บางครั้งเค้าเสร็จแต่ดิฉันไม่เสร็จ) เค้าจับดิฉันให้คว่ำตัวไปอยู่ท่าหมา ดิฉันก็ตามใจเค้าค่ะ ยอมรับว่าท่าหมานี้ ของเค้าเข้าลึกมากค่ะ จนดิฉันรู้สึกจุกท้องน้อย จึงบอกเค้าว่าดิฉันจุกค่ะ เค้าจึงหยุดทำแล้วนอนพักข้างๆดิฉันค่ะ ดิฉันสงสารที่หนึ่งเค้ายังไม่เสร็จค่ะ จึงขึ้นนั้งโยกให้เค้าจนดิฉันเสร์จอีกครั้ง แล้วหนึ่งเค้าก็กำลังจะเสร็จค่ะ ฉันรู้สึกได้ว่าตอนที่น้ำของหนึ่งใกล้จะออก มือเค้าจับนมดิฉันจนแน่น ก้นเค้าขมิบเกร็งจนแข็ง เค้าก็พูดเสียงสั่นๆว่า พี่เอ๋ ผมจะออกแล้วครับ หลังจากนั้นดิฉันก็รู้สึกถึงน้ำเหนียวอุ่นๆฉีดหลั่งเข้ามาในช่องคลอดของ ดิฉัน ที่เคยมีแต่สามีคนเดียวเท่านั้นที่ได้หลั่งเข้ามาข้างในนี้ ตอนนี้มีหนึ่งเป็นคนที่สองที่ได้ทำแบบนี้ค่ะ
หลังจากหนึ่งเค้าเสร็จแล้วดิฉันจึงก้มลงมานอนทาบตัวเค้าด้วยความเหนื่อย หลังจากนั้นก่อนเราจะกลับบ้าน หนึ่งเค้าทำดิฉันอีกครั้งในห้องน้ำม่านรูด คราวนี้เค้าหลั่งใส่หน้าอกแล้วร่องนมดิฉันค่ะ เค้ามาส่งดิฉันที่เดิมที่หน้าอนุสาวรียชัยปาะมาณ 4 ทุ่ม ดิฉันไปซื้อยาคุมกำเนิดแบบฉุกเฉินมาทาน1เม็ด พอถึงตอนนั้นดิฉันก็ทบทวนสิ่งที่ดิฉันเพิ่งได้กระทำมา ดิฉันยอมรับว่าทำผิดต่อสามีมากๆค่ะ และคิดว่าจะไม่ทำอีกแล้ว ดิฉันคิดว่าทุกคนในโลกนี้ย่อมเคยทำผิดพลาด แต่ก็สามารถกลับใจได้นะค่ะ อยากจะบอกสามีของดิฉันว่า "ขอโทษ" ค่ะ ใครเคยมีประสบการณ์ทำนองนี้ ส่งมาให้ดิฉันอ่านเพื่อเล่าระบาย หรือเล่าสู่กันฟังบ้างนะค่ะ