ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมรักกะหรี่ครับ 6

เริ่มโดย jokeclub9, ธันวาคม 21, 2012, 01:15:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jokeclub9

[backcolor=#eeeeee]บรรยากาศในรถแท๊กซี่ ผมหันหน้ามาทางผม ส่วนผมพยายามหันหน้าออกมอง วิว ทางอื่น [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่นี่เก่งไม่ใช่เล่นเลยนะ " เธอเริ่มพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อะไรเหรอ แอน " ผมหันกลับมาถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมหันมาเธอ จับคางของผมแล้วจูบผมบนรถแท๊กซี่ เธอไม่อายคนขับรถที่กำลังเบิ่งตาจากกระจกหลัง มองดูเราอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พอนะ แอน อายเค้า " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อายตรงไหน คนรักกันนิ " แอนพูดออกมา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอ่อ น้องครับจะทำอะไรกัน เดียวค่อยดีกว่านะครับ เดียวพี่ไม่มีสมาธิ - - " คนขับพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" โทดทีครับ " ผมพุดแบบอาย ๆ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]------- เมื่อมาถึงบ้านของแอน [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"แอนอยู่คนเดียวเหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อืม.. พ่อแม่แอนอยู่ต่างประเทศน่ะ ท่านเป็นนักธุรกิจ " แอนพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เข้ามาก่อนซิ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"พี่รู้มั้ย พี่เป็นผู้ชายคนแรกเลยนะที่แอนพามาที่บ้าน ตอนอยู่ม.ต้นกับม.ปลายแอนก็เรียนแต่โรงเรียน หญิงล้วน ไม่เคยมีเพื่อนผู้ชายเลย " แอนพูดขณะที่เดินเข้าบ้าน [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ บ้านแอนสวยดีนะ " ผมพูดแล้วมองรอบ ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่ยังรักกี้อยู่มั้ยค่ะ " แอนหยุดแล้วถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" รัก " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แล้วกับแอนล่ะ พี่รักแอนมั้ย " แอนถามผมเสียงสั่น ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ....... " ผมไม่ตอบ ได้แต่เงียบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่ต้องตอบหรอกค่ะ แอนมาถึงหลังกี้ แอนเข้าใจ " [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]ตู๊ด...........ตู๊ด.................... [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ฮาโหล ครับ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"นี่กี้นะ พี่เชษ พี่ถึงบ้านหรือยัง " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ถึงแล้วล่ะ " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ งั้นแค่นี้ก่อนนะ กี้จะอาบน้ำแล้ว เอ่อ พี่ พรุ่งนี้พี่ว่างมั้ย ?" [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ ทำไมหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไปเที่ยวกัน กี้จะชวนเพื่อนไปด้วย " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ได้สิ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]แล้วผมก็วางสายไป [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้โทรมาหรอค่ะ " แอนถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แอน อย่ามาคบกับพี่เลย แอนมีโอกาศเจอคนดีดีอีกเยอะนะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ค่ะ ระหว่างทางแอนคิดมาแล้ว ส่วนเรื่องเมื่อกี้ ถือว่าแอนรักพี่ข้างเดียวแล้วกัน " แอนพูดแล้วเริ่มจะร้องไห้ต่อหน้าผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แต่แอนยังเป็นเพื่อนกับกี้ได้นะ เป็นเพื่อนกับพี่ก็ได้ " ผมปลอบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ค่ะ เข้าใจ " แอนพูดพรางร้องไห้ไปด้วย [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]ผมพาแอนเข้าบ้านแล้วก็ออกมา โดยที่จะไม่ให้เรื่องอย่างว่าเกิดอีกแล้ว ผมรู้สึกโล่งใจขึ้นเยอะเลย [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]ผมโทรไปหากี้ทันทีเลย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ตู๊ด................ตู๊ด................... [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ฮาโหล กี้เหรอ กี้ออกมาเจอพี่ที่ร้านก๋วยเตี๋ยวหน้าปากซอยได้มั้ย เดียวพี่ไปหา " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"อื้อ เดียวเจอกันนะ ." [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]แล้วผมก็วางสายไป และผมก็นั่งรถไปยังสถานที่นั่นที่ผมนัดเอาไว้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]เมื่อผมมาถึง ผมเห็นกี้นั่งรออยู่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เรียกกี้มามีอะไรเหรอ " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่เหงา นะ กี้กินอะไรมาหรือยัง กินกับพี่มั้ย ? " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ยังเลยอ่ะ กินกับพี่ก็ได้ " ผมเลยสั่งบะหมี่น้ำมา 2 ชาม และก็กินกัน เมื่อกินเสร็จผมก็นั่งและชวนกี้คุย อยู่นานพอสมควรเลยทีเดียว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"พี่ครับ เก็บเงินครับ " ผมตะโกนบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" 50 บาทคับ " [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]---------- หลังจากจ่ายเงินอะไรเป็นที่เรียบร้อย ผมเดินไปส่งเธอที่หกพัก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"พี่จะเข้าไปนั่งในห้องกี้ก่อนมั้ย " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ไม่ดีกว่ากี้ พี่เหนื่อย อ่ะ"ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เหรอ พักนี้ กี้ดู ๆ ว่าพี่กำลังห่างจากกี้นะ ความรู้สึกที่พี่มีให้กี้มันยังเหมือนเดิมอยู่หรือป่าว " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เหมือนเดิมสิ " ผมพูด แต่ในใจมันตอบไม่ได้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" งั้นพี่กลับก่อนน่ะ เดียวพรุ่งนี้พี่จะโทรหา " ผมพูด [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]หลังจากที่ผมส่งเสร้จ ผมไม่รู้จะทำอะไรดี คำถามที่กี้ถามผม ว่าความรู้สึกมันยังเหมือนเดิมมั้ย ? มันก็ต้องเหมือนเดิมสิ ผมนึกใจ แต่ไม่แน่มันอาจจะเปลี่ยนแปลงก็ได้ เปลี่ยนโดยผมไม่รู้ตัว [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]
[/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]หลังจากที่ผมส่งกี้แล้ว ผมก็โทรไปหาเพื่อนของผม กะจะชวนมันกินเหล้าหน่อย เพราะผมเครียดมั่ง เพื่อนนี่แหละ ช่วยเราได้เสมอ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เฮ้ย มากินเหล้ากัน กุเลี้ยง " ผมพูดในโทรศัพท์ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"จริงเหรอ ไปดิ ที่ไหนบอกมาเลย ๆ " บอลพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ที่บ้านกุ มาตอนนี้เลยโทรไปบอกไอนุด้วย " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ไม่ต้องเอามันมาหรอก แดรกไปเดียวก้ร้องไห้อีก " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอาน่าชวนมาเหอะ ๆ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ แค่นี้น่ะ เดียวกุไปเลย กุช๊อบชอบของฟรีอ่ะ 555+ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เออ" [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ทำไมเสียงมัน ซึม ๆ วะ เป็นไรป่าว ?" [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มาก่อนเหอะ แค่นี้น่ะ " ผมพูด [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]ผ่านไปประมาณครึ่งชั่วโมง พวกมันก็มาถึง อ๊อด......อ๊อด......อ๊อด...อ๊อด.....อ๊อด...... [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]" มืงจะกดไรนักน่าไอเ!้ย กุได้ยินตั้งแต่อีอก แรกแล้ว " ผมเปิดประตูออกมาด่ามัน [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ กุนึกว่ามืงไม่ได้ยิน " นุพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มา ๆ เข้ามาก่อนดิ " [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]แล้วพวกผมก๋นั่งร่วมวงกินเหล้ากัน [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ตอนประมาณ 3 ทุ่ม ก็มีคนมากด อ๊อดบ้านผม อ๊อด.......... [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เห๊ย มืง ปาย ดู สิ ว่า คราย มัน มา กด อ๊อด บ้าน มืง เล่น แบบ นี๊ ต้อง ตี ก้น ซ่ะ แว๊ว 5 5 เอิ๊ก " ไอบอลเมาแล้วพูดออกมา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมก็เริ่มเมา ๆ หน่อย เดินเซ่ ๆ ไปเปิดประตู [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ครับ ๆ มาแล้ว " ผมเปิดประตูตอนรับ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมเห็นกี้ อยู่ที่หน้าประตู [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"กี้ มาทำอะไรเหรอ ? " ผมถามแบบ งง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"หน้าแดงมาเลย นะ กินเหล้าอยู่หรอ กี้กินด้วยสิ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ เข้ามาก่อนสิ กี้ เอิ๊ก " ผมพูด [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]ผมก็พากี้เข้ามาในห้องของผม ซึ่งมีเพื่อนอีก 2 คนอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ว๊ด วิ๊ว พวก เลา ดี จัย จัง ที่ กี้ มา น่ะ คับ 5 5 เอิ๊ก ๆ " บอลพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ฮือ...ฮือ... ทำไมกุมีเพื่อนอย่างพวกมืง ฮือ....ฮือ " ไอนุเมา และมันร้องไห้ออกมา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เห็ย มืง จา ร้อง หั้ย หา อะ รัย วะ อ้าย นุ มืง บร้า ไป แล้ว เหรอ 55+ เอิ๊ก แหวะ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ฮือ....ฮือ...." แล้วไอนุมันก็ยกแก้วกระดกต่อ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]ผมจะให้กี้ต้องมาอยู่ในสภาพยังงี่เหรอเนี้ย ผมเลย พากี้ไปกินหลังบ้านผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้นึกไงยังไงมาบ้านพี่ล่ะ " ผมถามขณะรินเหล้าให้กี้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ก็อยากมาหาพี่อ่ะ " กี้พูดแล้วจิ๊บ เหล้าไป [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ แค่มาหาพี่อย่างเดียวเหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ประจวบกับพ่อแม่ ผมไม่อยู่ท่านไปต่างจังหวัดกัน ผมเลยกล้าที่จะมีอะไรกับกี้ในบ้านของผม คราวนี้ผมจะเป็นฝ่ายเริ่มมั่งล่ะน่ะ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมค่อย ๆ จูบปากกี้อย่างดูดดื่ม กี้ใช้มือดันหน้าอกผมเอาไว้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ทำที่นี่ไม่ได้นะ " ผมไม่สนแล้วล่ะ ผมยังคงรุกต่อไป ผมดันให้กี้ล้มนอนลง ผมนอนลง ใช้มือของบีบคลึงนวด "อ่า...อ่า....." ผมถอดบ๊อกออก กี้เริ่มใช้ปากกับน้องชายของผม เธอดูดได้เหมือนวันแรกที่ผมได้เจอกับเธอในโรงหนัง อารมณ์เสียวที่เธอให้ผมนั่น มันทำให้ผมมีความสุข ผมจับเธอแหกขาออก แล้วกี้ก็เอาขาทั้งสองมัดติดกับเอวผม ผมก็ระดมกระหน่ำทิ่มแทงเข้าไป "อ่าซ์......อ่า......" กี้ร้องไม่หยุดเลย รู้สึกครั้งนี้ผมจะทำรุนแรงไปหน่อย ผมยังคงทำต่อไป เรื่อย เรื่อย ๆ จน ปิ๊ด....ปิ๊ด น้ำของเธอไหลออกมาจากร่อง "โอ๊ย...อ่าซ์... ปิ๊ด ปิ๊ด..." น้ำของผมแตกคารูเลย มันเหนียว ผมต้องรีบเอาออก เพราะมันเสียวมาก ถึงกับทำให้ขาผมไม่มีแรงเลย ผมพยายามนึกถึงท่าทีที่พระเอกหนังโป๊กระทำกับนางเอก ว่า ท่านี้มันทำยังไงผมนึกออก ผมก็งัดมาใช้ทุกท่า ค่ำวันนั่น ผมทิ่มแทงเธอ หลายครั้ง ผมหลั่งประมาณ 7 - 9 ครั้งเห็นจะได้ ส่วนกี้ ไม่น้อยเหมือนกัน เราต่างสลบ กี้นอนในอ้อมกอดของผม พวกเราเหมือนกับ อดัมกับอีฟ เลย ในตอนนั่น นอนแก้ผ้า รุ่งเช้า [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]" โอ๊ย มึนหัววะ กี่โมงแล้ว" ผมได้ยินเสียงไอนุพูดออกมาเสียงดัง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"มืงถาม กุจะรู้เหรอ ไอเ!้ย แหกตาดูดิสัด เฮ้อ ง่วง " ไอบอลตะโกนบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ว๊าก ผมลืมไปเลยว่า เพื่อนผมมันอยู่ในบ้าน และอยู่ห้องข้าง ๆ ผมด้วย กี้ ล่ะ กี้อยู่ไหน ผมเห็นกี้ นอนข้าง ๆ ผม แก้ผ้าด้วย ผมมองเรือนร่างของเธอ อ่าว ไอหนูของผมมันแข็งตัวขึ้นมาอีกแล้ว [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]----- "ปัง.... ไอเชาอยู่ไหนวะ อยู่ไหนนี่ป่าว " ไอนุกับไอบอล เปิดประตูพรวดเข้ามา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]มันเห็น ... " เชษ มืงทำไรน่ะ " นุพูดแบบ ตกใจ" [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]พวกมันเห็นกี้นอนแก้ผ้า ส่วนผมเอามือปิดส่วนนั่นที่กำลังโด่อยู่ - - แต่มือมันปิดไม่พ้น ทำให้มันเห็นสิ่งที่ไม่ควรเห็น [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]พวกมันปิดประตู แล้วผมรีบใส่เสื้อ และกางเกง ผมปลุกกี้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ ตื่น ๆ ใส่เสื้อผ้าเร็ว เพื่อนพี่อยู่ในบ้าน " ผมรีบพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อะไรนะ " เธอตกใจมาก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]เมื่อผมแต่งตัวเสร็จ ก้พากี้ลงมาข้างล่าง พวกเพื่อนผมนั่งอยู่ข้างล่าง พวกมันมองมาทางผมและกี้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"หนุกป่ะ กี้" บอลพูดขึ้นลอย ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เชษ เหล้าอร่อยป่ะ " นุถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เดียวพวกมืงจะโดน " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้มาพี่ไปส่งนะ " แล้วผมก็พากี้ออกจากบ้านมาปากซอย แล้วผมก็เรียกแท๊กซี่ ไปส่งที่หกของกี้ ท่าทางกี้เพลี้ยมาก แต่เธอก็หอมผมก่อนที่จะขึ้นรถ สงสัยความสัมพันธ์กับผมและเอจะยืนยาวต่อไป เพราะเมื่อคืนนี้ เราต่างก้กอดและนอนด้วยกัน[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]------ ผมกลับเข้าบ้าน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ไม่ได้น่ะค่ะเชษ ที่คนเยอะ อย่า นะ อ้า....อ้า....." ไอนุพูดขึ้น [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่เป็นไรหรอก บ้านพี่เอง เป็นของพี่ซ่ะดีดีนะ หึหึ " ไอบอลพูดขึ้นอีก และทำท่าเหมือนจะเย็.....ด กัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เหย เชษ มืงทำอะไรน้องเค้าหรือป่าววะ " นุพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"แกล้งโง่อีกแระ นอนแก้ผ้ากันไม่ทำไรกันมันก็แปลกแล้ว " บอลพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เออ กุทำ ทั้งคืนด้วย" ผมพูดพลางเดินไปหยิบเบียร์ในตู้เย็น [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เย็.........................ด ขอสัมพาสหน่อยครับ ประสบการณ์ทางเพศ " ไอนุพูดขึ้น [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไปสัมพาส แม่มืงไป " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อ่าว อย่าเล่นแม่ดิสัด " มันเริ่มโมโห [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"เออ ขอโทดวะ" ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ทำไมน้องเค้ายอมมืงง่ายจังอ่ะ มืงใช้น้ำมันพราย เหรอ วัดไหนวะ กุจะได้ไปขอมั่ง " ไอบอลพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"น้ำมันพราย หน้ามืงดิ สัด ไม่ใช่เว้ย" ผมบอกมันไป [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แต่หุ่นน้องเค้าดีวะ กุยอมรับเลย " นุพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เหย ๆ น้องคนนั่น กี้หรือป่าวอ่ะ กุว่าใช่แน่เลย " บอลถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เออ นั่นแหละ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พวกมืงเลิกถามเรื่องนี้ได้แหละ กุขี้เกียจตอบ " ผมบอกพวกมัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เอาเหล้าอีกป่ะ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เอาค๊าบ " แล้วผมก็กินกันต่อ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]

[backcolor=#eeeeee]ช่วง หลัง ๆ มานี้ผมกับแอนเราเริ่มไม่สนิทกันเหมือนเมื่อก่อนแล้ว ผมลบเธอออกไปจากหัวสมองแล้ว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่เชษ กี้ว่า เดียวนี้พี่อ้วนขึ้นนะ " กี้บอกกับผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ กี้ว่างั้น เดียวพี่ต้องออกกำลังหายหน่อยแหร๊ะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่จะเล่นกีฬาอะไรอ่ะ" กี้ถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เตะบอลมั่ง ไม่ก็กีฬาในร่มอ่ะ " ผมตอบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"กีฬา ในร่ม อะไรอ่ะ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"กี้ต้องเล่นกับพี่ด้วยไง " ผมตอบกี้ไป [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" บ้าหรอ พูดไรนะ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่ว่า กี้ผอมลงนะ กี้กินข้าวมั่งหรือป่าว ผม ๆ พี่ไม่ค่อยชอบนะ น่าจะมีเนื้อหน่อย เวลาพี่นอนกอดกี้ จะได้กอดแน่น ๆ " ที่ผมพูดแบบนี้ เพราะผมรูปร่างใหญ่ เพราะตอนม.ปลายเคยเล่นกล้ามมาก่อน กล้ามผมก็พอมีแต่ไม่ถึงกับใหญ่มาก ถ้าใหญ่มากไปผมไม่เอาด้วยหรอกครับ หน้าท้องผมก็ไม่ใช่ว่าจะเรียบเป็นลูก ๆ ก็ปกตินั่นแหละ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]ระหว่างที่ผมเดินคุยกับกี้อยู่นั่น ก็มีโทรศัพท์มา โทรศัพท์ของกี้นั่นแหละครับ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ฮาโหล ค่ะ อ่อ ได้ค่ะเจี แค่นี้น่ะค่ะ " กี้พูดแล้วรีบวางสาย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มีอะไรเหรอกี้ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ก็พี่ทำงานอ่ะ เค้าโทรมาเรียกให้ไปงานเลี้ยงบริษัท ที่กี้เคยไปลองทำอ่ะ " กี้พูดกับ ผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"พี่จะด้วยได้มั้ย ไปกับกี้ก็ได้ " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่ดีกว่ากี้ กี้ไปเถอะ งั้นพี่ก่อนนะ " เหมือนกี้จะรู้เลยล่ะครับ ว่า ถ้าเอ่อยปากชวนผม ผมจะไม่ไป เพราะนี่มันเรื่องส่วนตัวของกี้ เค้า มันไม่เกี่ยวกับผม แล้วทำไมพี่ที่ทำงาน กี้ถึงเรียกเค้าว่าเจี หรือว่าเค้าเป็นตุ๊ด หรือว่าเค้าเป็นผู้หญิงแก่ ๆ อะไรดันแน่ หรือว่ากี้จะกลับไปทำงานอย่างนั่นอีก ไม่หรอกน่ะ ผมพยายามึดว่ากี้ต้องเลิกได้เพื่อผมสิ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]หลังจากที่กี้ไปงานบริเลี้ยงบริษัท เวลาผ่านไปประมาณ 2 ชม กว่า ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมเดินบนถนน ไปเรื่อย ๆ เดินไปเรื่อย ๆ เพื่อนผมโทรมาหาผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ฮาโหล เชษ กุมีข่าวมาบอก " เพื่อนผมโทรมา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กุเห็นแฟนมืงเดินกับไอเสี่ยคนที่กุเจอตอนที่อยู่เกาะช้าง นะ " มันพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"มืงเห็นที่ไหน มืงบอกกุมาดิ " ผมโมโหมากเลย ตอนนี้ กี้กโหกผมอีกแล้ว ไหนบอกว่าจะไปงานเลี้ยง แล้วทำไมเพื่อนผม มาเห็นกี้อยู่กับไอเสี่ย นั่น อีกล่ะ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แถว ........ " มันบอกผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ เดียวกุไป " ผมโมโหสุดขีด งานนี้มีเลิกแน่ ผมคิดในใจ [/backcolor]

ไว้จะมาต่อนะครับ