ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมรักกะหรี่ครับ 7

เริ่มโดย jokeclub9, ธันวาคม 22, 2012, 01:17:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jokeclub9

[backcolor=#eeeeee]เมื่อผมได้ยินผมเดือดมาก โมโหไหนบอกว่าจะเลิก แล้วไปเดินควงไอแก่นั่น ทำไม ถ้ารักมันก็ไปอยู่กับมันสิ แล้วจะเก็บผมไว้ทำไมกัน ผมคิดในใจตลอด แต่ผมก็นึกขึ้นมาขึ้น ผมจะโทรไปหากี้เค้าเอง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]************************* แล้วผมก็โทรไปหา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]อยุ่อย่างเหงา ๆ เราคงจะได้รู้ ขาดกันไปจะทนได้ไหม หากไม่มีกันอยู่ อยู่อย่างเหงา ๆ บางทีจะได้รู้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ฮาโหล พี่เชษเหรอ มีไรค่ะ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ยังจะหลอกพี่อีกนะ ไหนกี้บอกว่าจะไม่ทำอาชีพนั่นอีกแล้ว " ผมโมโหใส่เธอ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เดียวก่อน พี่พูดอะไร " เธอยังคงถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"กี้คิดว่าพี่โง่มากหรอ ใช่พี่มันโง่ โง่ให้กี้หลอก " ผมแทบจะร้องไห้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่ใจเย็นก่อนสิ พี่พูดแบบนี้กี้จะวางสายนะ ในเมื่อเราพูดกันไม่รู้เรื่อง " กี้พูดกับผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ถ้ากี้ชอบมันมาก กี้ก็ไปอยู่กับมันเลย อย่ามาอยู่กับพี่เลย จะเก็บพี่ไว้ทำไม " ผมยังตะคอกใส่เธอทางโทรศัพท์ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เก็บอะไร กี้เก็บอะไร พี่พูดอะไรกี้ไม่เข้าใจ เอาเป็นว่านะ พี่อารฒร์ดีก่อน ค่อยโทรมาคุย " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" หึ คงใช่สินะ มีความสุขมากเลยใช่มั้ย เดินควงเสี่ยรุ่นพ่อน่ะ เบื่อกินหญ้าอ่อนแล้วล่ะ ถึงได้ไปกินหญ้าแก่ ๆ ผู้หญิงก็ยังงี้แหละ " ผมพูดออกมา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่พูดอะไรนะ พี่หาว่ากี้ไปควงเสี่ยรุ่นพ่อ พี่บ้าหรือป่าว พี่ไม่ไว้กี้เหรอ " ทั้งฝ่ายโน่นก็เริ่มเสียงสั่น ๆ แล้ว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แล้วจะให้พี่ทำไง เพื่อนพี่เค้าเห็น พี่อายเพื่อนพี่นะ แฟนทั้งทีดูแลไม่ได้ ปล่อยให้ไปควงเสี่ยรุ่นพ่อ " คราวนี้ผมถึงกับเสียงสะอื้นเลย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ควงบ้าบอไรกัน เพื่อนพี่จำคนผิดหรือป่าว กี้อยู่ที่บ้าน ถ้าพี่ไม่เชื่อนะ พี่มาหากี้ก็ได้ แล้วถามยามหน้าประตูนะ ว่ากี้ได้ออกไปไหนหรือป่าว ถ้าพี่ยังจะต่อว่ากี้อีกคำเดียวนะ เลิกก็เลิก " กี้พูดพร้อมสายลง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]****** ไม่ต้องบอกผมก็จะไปอยู่แล้ว ล่ะ วันนี้คุยไม่รู้เรื่องไม่หลับแน่ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]" ใช่ครับ ผมไม่เห็นเธอออกไปไหน " ร.ป.ภ บอกผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ขอบคุณมากครับ " ผมบอกกลับ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]******* ผมค่อย ๆ ไปหากี้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]*** ตรู๊ด..........ตรู๊ด......... [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ฮาโหล เป็นยังไงมั่งวะ " เพื่อนผมโทรมา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มืงแน่ใจน่ะว่า คนนั่นคือกี้ " ผมถามอีกครั้ง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ทำไมวะ กุว่าใช่แน่แน่ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ไม่ได้ไปไหน มืงตาฝาดแล้ว มืงรู้มั้ย มืงเกือบทำให้กี้กับกุเลิกกัน "ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" งั้นเหรอ กุขอโทษทีนะ ไม่ได้ตั้งใจ กุหวังดีนะเพื่อน " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ ๆ แค่นี้นะ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ " [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]****** ผมมาถึงห้องที่กี้อยู่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมเคาะประตู2ที ประตุเปิดออก ผมเห็นกี้ยืนอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"พี่มาทำไม" กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"กี้ เมื่อกี้พี่ขอโทษนะ พี่ไม่ได้ตั้งใจ" ผมพยายามปรับความเข้าใจ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ แล้วมีอะไรอีกป่ะ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอ่อ พี่อยากจะขอดทษกี้นะ เมื่อกี้พี่พูดไปไม่ทันได้คิด กี้ยกโทษให้พี่ได้มั้ย พี่ขอโทษนะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อืม แค่นี่ใช่มั้ย " เธอพูด [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]------- ปัง ประตูปิด ผมได้แต่ยืนหน้าประตู ผมไม่รู้ว่ากี้จะโมโหผมซ่ะขนาดนี้ ผมได้แต่ยืนร้องไห้ที่หน้าประตู เพื่อให้กี้เห็นใจผม ผมอยากจะขอโทษกี้จริง ๆ ไม่ใช่เพียงแต่ปากที่พูดอย่างเดียว [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]
[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมค่อย ๆ เดินออกมา จากที่ตรงนั่น ไม่ว่างผมจะเรียกกี้ หรือแม้แต่โทรเข้ามือถือ กี้ก็ไม่รับตอบรับเลย ผมเดินมาและน้ำตาเสื่อม ๆ ออกมาตามขอบตา ผมอยากจะผักผอนตัง ผมอยากจะขอโทษกี้ ที่ผมพูดไม่ดีกับกี้ ผมเดินออกมาและร้องไห้ไป คนที่เดินสวนมาทางผมก็ มอง แล้ว งง อะรัยกันตัวโตและยังจะร้องไห้เหมือนเด็กอีก ตอนนั่นใครจะว่ายังไงผมไม่สนหรอก ผมเรียกแท๊กซี่กลับบ้าน ระวังทางผมคิดอย่างเดียว ทำยังไงผมถึงจะขอโทษกี้ได้ ผมคงต้องตื้อไปเรื่อย ๆ กี้อาจจะยกโทษให้ผมในสิ่งที่ผมพูดไป ฮือ...ฮือ.... ผมร้องไห้อยู่บนรถแท๊กซี่ มาถึงบ้านผมเดินขึ้นไปข้างบน พ่อแม่ผมท่านยังไม่กลับมาเลย ผมหิวนะ แต่ไม่มีกะจิตกะใจจะกินอะไรแล้วล่ะ ผมเหนื่อยและเพลี้ยมาก ผมนอนดีกว่า ฮือ...ฮือ... รู้สึกคนนั้นผมจะหลับง่ายมาก [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]***** เช้ามา ผมตื่นขึ้นมา ลุกขึ้นไปฉี่ และแปรงฟัน ผมใช้กรรไกรค่อย ๆ ตัดหนวดออกให้มันบาง ๆ ไม่ให้มันรุงรังมากเกินไป เดียวจะเหมือนโจร เอ๋ ต้องทำยังไงวะ ถึงจะขอโทษกี้ได้ ผมคิดพลาง ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ฉับ ฉับ "โอ๊ย เจ็บ ๆ" ผมตัดโดนมุมปาก เลือดเกือบออก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]นี่ผมเป็นอะไรไปเนี่ย ผมนึก อาบน้ำดีกว่าแล้วไปหากี้ ผมนึก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เมื่อผมจัดการอาบน้ำ และแต่งตัวใส่เสื้อผ้าเสร็จ ผมก็ไปหากี้ ผมซื้อกับข้าวไปให้กี้ทานด้วย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ฮาโหล กี้ เหรอ นี่พี่นะ กี้กินข้าว......" ผมยังพูดไม่เสร็จ กี้ วางสายไปแล้ว ไม่เป็นไร ๆ ผมนึกในใจ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมเดินขึ้นมาถึงหน้าห้องของกี้ ผมเคาะประตู [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ใครค่ะ " มีเสียงถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้พี่ขอโทษนะ เปิดประตูให้พี่ได้มั้ย " ผมพูดออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เสียงประตูเปิด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมเห็นกี้ในชุดนอน ตาบวมเป่งเหมือนคนร้องไห้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" จะมาหาเรื่องทะเลาะอีกล่ะซิ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ พี่ขอโทดนะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ค่ะ เข้ามาก่อนซิ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้กินข้าวหรือยัง พี่ซื้อข้าวมาให้กี้ด้วยนะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เดียวออกมากินน่ะ พี่รู้มั้ยสิ่งที่พี่พูดมาอ่ะ กี้เสียใจนะ " กี้หันหลังพูดให้ผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ก็พึ่งจะรู้ ว่าพี่มองกี้แบบไหน พี่ยังมองกี้เหมือนเดิม " เธอยังคงพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้รีบไปแปรงฟันเถอะ เดียวข้าวจะเย็นหมด หิวไม่ใช่เหรอ " ผมตัดบทพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ค่ะ " แล้วเธอก็เดินเข้าไปในห้องน้ำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]**** ผมรู้ว่ากี้จะพูดอะไร กี้คงอยากจะบอกว่า ถึงยังไงผมก็ยังมองว่ากี้เป็นผู้หญิงขายตัว เป็นไซค์ไลน์ โดนด่าเรื่องผู้ชายหลายคนหน่อยคงไม่เป็นไร ผมเองก็ผิดที่ไปพูดแบบนั่น ผมเลยไม่อยากให้เธอพูดคำนั่นออกมา [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]---- หลังจากที่กินอาหารเสร็จ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้เป็นอะไรเหรอ ตาบวมเลยน่ะ ป่วยหรือป่าว ไปหาหมอกับพี่มั้ย " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ป่าว กี้สบายดี แต่ส่วนอื่นมันไม่สบาย " กี้บอกผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ปวดตรงไหนหรือป่าว พี่ห่วงนะ ไปหาหมอมั้ย" ผมถามอีกรอบ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ปวดข้างในใจ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" .... โถ่ พี่ขอโทษนะ พี่รักกี้นะ ที่พี่พูดไปเพราะไม่ทันได้คิด " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" .............. ค่ะ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]----- เธอยังคงใส่ชุดนอนอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้เดียวพี่ขอใช้ห้องน้ำหน่อยนะ จะอาบน้ำนะ เหงื่อออกอีกแล้ว พี่ขี้ร้อน " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ได้สิ เดียวเอาผ้ามาให้นะ " เธอพูดแล้วเดินไปหยิบผ้าขนหนูในห้อง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แล้วผมก็ถอดเสื้อ กับ กางเกง ผมใส่เพียงบ็อกตัวเดียวเดินเข้าไปในห้องน้ำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ซ่า...........ซ่า........... น้ำเย็นดีจัง ผมชอบ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่ ผ้าอยู่นี่นะ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ อาบน้ำกับพี่มั้ย " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ............. " ไม่มีคำตอบ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมก็น้ำตาจะไหล ผมก็ขอโทษแล้วนะ ง้อ แล้วแต่ทำไมยังไม่หายโกด ล่ะ เฮ้อ ชั่งเหอะ อาบน้ำก่อนแล้วกัน ซ่า....ซ่า.... ผมบีบแชมพูออกมาสระผม เอ๋นี่ มือใคร อ่ะ นุ่ม ๆ ผมจับ หันไป กี้ นิน่ะ ผมไม่ได้ใส่บ๊อกแล้วนะตอนนี้ เปลือยทั้งตัว ผมมองกี้ กี้ก็ไม่ได้ใส่อะไรเลย เปลือยกันหมด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อาบด้วยคนนะ มาส เดียวเกาหัวให้ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เหรอ ดีใจจัง " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" สกปรกมากเลย รู้ป่ะ ไอตัวเหม็น " กี้พูดและหัวเราะนิด ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แปลกน่ะครับ ทำไมเวลานี้ ไอหนูของผมมันน่าจะลุกขึ้น ชี้โด่ แต่ยามนี้มันกลับเงียบสงบ ไม่แสดงอาการขึ้นมา กี้อาบน้ำให้ผม และเราก็อาบน้ำด้วยกัน จนตัวผมสะอาด ตัวของกี้ด้วย [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]

[backcolor=#ffffff]ผมออกมาจากห้องน้ำ พร้อมกับกี้ เดินโทง ๆ อย่างนั่นแหละ ใช้ผ้าขนหนูผืนไม่ใหญ่มากปิดส่วนนั่นเอาไว้ กี้เดินออกมาจากห้องน้ำ ผมชักจะมีอารมณ์แล้วสิ เมื่อเห็นเนื้อหนังของกี้ ผมนั่งบนโซฟา ขณะที่กี้กำลังเดินตรงมาที่ผม ผุด....ผุดดด มันโด่อีกแล้ว ผ้าก็ไม่ใช่ว่าผืนใหญ่ด้วยสิ มันผืนเล้กเอง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่หัวโผล่ออกมา เก็บหน่อยสิ น่าเกลียด " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมก้มลงดู [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]หัวมันโผล่ออกมา อายจัง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ไปแต่งตัวก่อนนะ " เธอพูดขณะเดินเข้าห้อง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ " ผมเรียก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" หา " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เธอหันหน้ามา ผมก็เข้าไปจูบเธอ เหมือนเธอจะพูดอะไรสักอย่าง แต่ผมไม่ให้เธอพูด ผมจูบเธอ แล้วเธอก็ลงตัวนอนลงบนเตียง เหมือนเธอรู้แล้วว่าผมต้องการอะไรในเวลานี้ ที่แล้วมา มีแต่กี้ที่ช่วยปากให้ผมมีความสุข คราวนี้แหละ ผมจะใช้ปากของผมสร้างความสุขใก้เธอมั่ง การกระทำของกี้ นั่น ไม่ได้แสดงปริกริยาขัดขันผมเลยสักนิด เหมือนว่าเธอยอม ผมให้กี้นอนท่า 69 (หลายคนคงจะรู้) เธอก็อมของผมอย่างดูดดื่มจนผมงี้เสียวจนต้องเกร็งขาเลย ส่วนผมจะเหลือเหรอ ผมใช้มือแหกร่องสีขาวอมชมพูนิด ๆ ผมเลียและใช้ลิ้นอย่างคล่อง เนื่องจากผมดูจากหนังโป๊มา ก็ดู ๆ แล้วนึกก็เอามาทำ " โอ๊ย...อ่า....ซิ๊ด...อ่า...." ปิ๊ด ปิ๊ด น้ำระเบิดออกมาจากรูของเธอเลย ผมให้กี้เปลี่ยนเธอ ให้เธอนอนถ่างขาแล้วหันมาทางผม ผมใช้มือจับปลายโคนดอกเห็ดที่กำลังบาน ค่อย ๆ ยัดเข้าไปในร่องทีละน้อย ๆ เข้าไปทีละน้อย "อ่า....อ่า....." ผมระดมแทง ถี่ ๆ เข้าไปจนกี้ร้องครางออกมา ผมกัดฟันเพื่ออดกลั้นต่อความเสี่ยวครั้งสุดยอดในครั้งนี้ "อ่า....โอ๊ย.....อ่า..." สภาพในตอนนั่น เราสองคนเหมือนดาราหนังดป๊ไม่มีผิด ถ้ามีตากล้องสัก 2 คน ล่ะใช่เลย กริ๊ดดด กี้ร้องขึ้นมารู้สึกว่าเธอจะถึงแล้ว ผมก็เลยค่อย ๆ เอาออก แล้วผมใช้มือช่วยให้น้ำของผมออกมา "อ่า....อ่า... ปิ๊ด ปิ๊ด " น้ำมันเยอะมากจนถึงกับเลอะบนเตียง ผมล้มตัวนอนบนเตียงนั่น รู้สึกว่าผมเพลี้ย แต่ทำไมไอหนูมันยังสุ้ต่อได้ล่ะ มันไม่ล้มเลย ได้แต่ดั้งโด่ กี้ค่อย ๆ คลานมาหาผมบนเตียง เธอนั่งย่อง ๆ บนตัวผม ใช้มือของเธอจับไปที่ปลายโคนของผม เธอค่อย ๆ นั่งทับมัน และแท่งเนื้อความเป็นชายของผม มันก็เข้าไปอยู่ในตัวของกี้ มิดด้าม "อ่า.........อ่า......" ผมรู้สึกว่าท่านี้มันช่วยทำให้ผมหลั่งเร็วมาก มันเสียวและคับจนผมต้องเกร๊งขาหลายรอบแน่น กี้ยังคงโยก อยู่อย่างนั่น "โอ๊ย....อ่า....อ่า.....อ่า " กี้ร้องครางออกมาเดียวความเจ็บปวดบริเวณนั่น เราสองคนทำอย่างนั่น จนเวลาผ่านไปเท่าไม่รู้ ผมถึงกับน้ำแตกในร่องของเธอหลายครั้ง แต่กี้ก็ยังคงทำมันอยู่ ไอหนูของผมมันก็ยังสู้ เหงื่อของผมและเธอ ไหลออกมาเริ่มจะเยอะแล้ว " อ่า......อ่า...." ผมไม่ไหวแล้ว แรงหมด และกี้ก็ล้มลงนอนบนอกผม ผมไม่รุ้อะไร แล้ว แล้วผมก็หลับบนเตียงของกี้ โดยอาการเหนื่อย และ เพลี้ย [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]*** ช่วงนี้ชีวิตของผมมีความสุขมาก เพระเดียวนี้ผมมักจะพาเธอ ไปเที่ยวที่ต่าง ๆ ไม่ว่าจะเป็นที่ไหน ๆ แต่นี่ผมก็จะเข้าวัยเบญจเพศแล้ว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ที่สำคัญ พ่อแม่ผมกลับมากรุงเทพซ่ะแล้ว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เมื่อไหร่ จะบวชสักทีล่ะลูก " แม่ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" บวชเลยก็ได้ แม่ " ผมตอบ เพราะช่วงนี้ช่วงปิดเทอม ก็เลยมัวันหยุดเยอะ และผมตัดสินใจที่จะบวชทดทแนบุญคุณแม่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แม่ช่วยไปเตรียมวันให้ผมด้วยนะ " ผมพูดกับแม่ แล้วก็เดินออกจากบ้าน ไปบ้านกี้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]------------ ผมเคาะประตู [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อ่าว พี่เหรอ เข้ามาก่อนสิ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อืม " ผมเดินเข้าไป และประตูก็ปิดลง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มีอะไรเหรอ มาแต่เช้าเลย พี่จะมาชวนไปเที่ยวเหรอ " กี้ถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ป่าวหรอก พี่จะบวชอ่ะ กี้ไปงานบวชพี่มั้ย " ผมชวน [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่จะบวชเหรอ อื้อไป " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]แล้วผมนั่งดูทีวีไปเรื่อย ๆ จนเวลาจะถึง 11 โมงแล้ว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ เดียวพี่กลับก่อนนะ ต้องไปบอกเพื่อน ๆ อีก " ผมขอตัวกลับ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เดียวไปส่งนะ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่ไปไร ส่งแค่ประตูก็พอแล้ว " ผมพูด [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]****** ตรู๊ด......ตรู๊ด......ตรู๊ด.... [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ฮาโหล นุเหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แล้วมืงโทรมาหาใครล่ะ " เสียงในสายตอบผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ มีไร " มันยังถามต่อ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กุจะบวชอ่ะ ไปงานบวชกุด้วยนะ เดียวเวลาและสถานที่กุจะโทรมาบอกอีกครั้ง " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ บวชทดแทนแม่ ป่าว เออ กุเองยังไม่ได้บวชเลย " มันพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ มืงบวชก่อน เดียวกุค่อยบวช " มันพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แล้วนี่มืงอยู่ไหน " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" โรงบาล " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มีไรอีกป่ะ " มันถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ งั้นแค่นะ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมวางสายไปและโทรไปหาเพื่อนอีกคนหนึ่ง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" โหล บอลหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อืม มีอะรัยวะ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กุจะบวชเลยโทรมาบอกมืงให้มืงไป งานกุด้วย " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อ่อ่ ได้เลย แล้ววันไหนล่ะ " มันถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ต้องรอแม่กุมาก่อน เค้าไปทำเรื่องให้อยู่ "ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ ถ้าเป็นวันเสาร์ หรือ อาทิยต์ได้ยิ่งดี " มันพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เออ งั้นแค่นี้ หวาดดี " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ หวาดดี " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]----------- ผมจะชวนแอนดีมั้ย [/backcolor][backcolor=#eeeeee]? [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ตรู๊ด........ตรู๊ด......... [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ฮาโหลกี้เหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ค่ะ มีไรเหรอ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ ชวนแอนกับเมย์ ไปด้วยก็ได้น่ะ พี่อยากให้เขามาด้วย " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ได้สิ แล้วตกลงพี่จะบวชวันไหน " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ยังไม่รู้เลย ต้องรอแม่พี่กลับมาก่อน เค้าไปทำเรื่องอยู่นะ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" งั้นถ้าพี่ได้วันเวลามาแล้ว พี่โทรบอกกี้ด้วยนะ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ งั้นแค่นี้ก่อนนะ " [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]****** ผมค่อย ๆ เดินกลับบ้าน เมื่อผมเปิดประตูเข้ามาในบ้าน ก็เห็นแม่และพ่อนั่งอยู่ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]" นี้ งานเริ่มอาทิยต์หน้าน่ะ ลูกเวลา 10 โมง ลูกไปเตรียมท่องบทสวดได้แล้วนะ แล้วตั้งแต่วันนี้เลิกเหล้า เลิกอย่างอื่นก็ดีนะลูก เราจะได้บริสุทธิ์ทั้งกายและใจ " แม่ผมพูดขึ้น [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]มันไม่บริสุทธิ์แล้วล่ะครับ ผมนึกในใจ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"แล้วลูกกะจะบวชสักกี่วันล่ะ " แม่ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"อาทิยต์หนึ่ง ครับ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]แล้วผมก็เดินขึ้นไปอยู่ข้างบน [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]พลางคิดไป ถ้าผมบวชในระหว่าง 7 วัน นี่ กี้จะทำอะไร กี้จะกลับไปทำงานแบบนั่น แล้วไอเสี่ยนั่น มันจะมาหากี้หรอป่าว หรือว่าผมจะไม่บวช ไม่ได้สิ ผมต้องบวชทดแทนพระคุณแม่ ชั่งเหอะ ผมไว้ใจกี้ กี้ไม่ทำแบบนั่นหรอก ผมพูดในใจตัวเอง [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]

[backcolor=#ffffff]เมื่อแม่ผมได้แจกการ์ดชวนญาติผู้ใหญ่มาร่วมงาน ผมก็นำการ์ดไปแจกให้พวกเพื่อนผม และ กี้ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]----- วันนั่นมาถึง วันที่ผมต้องบวช [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมเดินทางไปที่วัด เปลี่ยนชุดเป็นนาค แขกของผมส่วนใหญ่มากันครบแล้ว พ่อผมเดินมาใช้กรรไกรตัดผมบนหัวของผมออก ตามด้วยแม่ และญาติผู้ใหญ่ไม่กี่ท่าน แม่ผมกับพ่อผมใช้ ขมิ้นทาที่ตัว พระพี่เลี้ยงเริ่มใช้มีดโกนผม ออก จนตอนนี้ผมบนหัว ไม่มีผมสักเส้น น้ำที่ไหลลงจากหัวของผม มันทำให้ขมิ้นจางหาย ผมเดินรอบโบสถ์เพื่อจะเข้าไปกล่าวคำลาบวช ต่อจากนั่นพ่อแม่ก็ได้แต่นั่งดู ผมเข้าไปในโบสถ์เพื่อห่มผ้าเหลือง เนื่องจากที่บ้านผมไม่มีลูกสาว เลย แม่ผมก็เลยให้กี้ กับ แอน ถือหมอน ขณะที่ผมกำลังเดินรอบโบสถ์ เมื่อผมก้าวเท้าออกมา ผมเป็นพระ แล้ว แม่ผมร้องไห้ออกมา กี้ มองผม แอนก็มอง แต่ผมไม่รู้ว่าในใจพวกเธอคิดอะไร แต่ในใจของผมคือ ตัดขาดจากทุกสิ่ง ผมต้องทำตัวเองให้เป็นพระในเวลา 7 วัน นี้ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]------- ป.ล ถ้าผมกล่าวผิดอะรัย หรือผู้อ่านที่จำได้ ก็ช่วยแนะนำด้วยน่ะครับ มันผ่านปีกว่าแล้ว ผมจำไม่ค่อยได้ว่า ในระยะเวลา 7 วันนี้ ผมจะไม่พูดถึงแล้วกัน [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]------------- ครบกำหนด 7 วัน ผมลาสึกออก สภาพผมตอนนี้ เหมือนทิดที่พึ่งบวชเสร็จใหม่ ๆ บนหัวผมยังไม่มีผมก็เริ่มออกเทา ๆ แล้ว ส่วนคิ้วก็เหมือนกัน ผมไปหาเพื่อนก่อนเลย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไงไอทิด บวชแล้วเป็นยังไง " เพื่อนผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ก็ดีวะ ใจเย็นขึ้น " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เหรอ เดียวกุบวชมั่งดีกว่า วันนี้มืงกินเหล้าได้ป่ะ หรือว่าห้ามแดรก " มันถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กินได้มั่ง สึกแล้วนิ " แล้วผมกินนั่งกินกับ ไอบอลและไอนุ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]หลังจากที่ บวชเสร็จผมกับกี้เราไม่ได้ติดต่อกันเลย เพระผมไม่ได้บอกกี้ว่า ผมจะสึกออกวันไหน ผมไปหากี้ดีกว่า [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"เหย เดียวกุไปหากี้นะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กุไปด้วยดิ " ไอนุพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" งั้นพวกมืงมากับกุนี่แหละ ไอบอลมืงมาด้วย " ผมพูด [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]แล้วผม ก็ขึ้นรถแท๊กซี่ไปหากี้กัน [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมก็จะเซอรไพรส์กี้ พวกผมหยุดตรงหน้าประตู ผมเคาะประตู [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"...................." ไม่มีเสียงเปิด ไอบอลใช้หูแนบชิดกับประตูแล้วลองฟังว่ามีคนอยู่หรือป่าว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไอนุมืงลองมาฟัง มืงได้ยินเสียงเหมือนที่กุได้ยินหรือป่าววะ " บอลพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"เอ๋ อืม เออ กุได้ยิน ห๊ะ ...... " เหมือนไอนุกับไอบอลมันจะได้ยินอะรัยสักอย่าง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมงี่หูฟัง " อ่า...อื้ม....อ่า...." [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]" เหย เชษ กุขอตัวกลับก่อนนะ โชคดีน่ะเว้ย ใจเย็น ๆ นะ " ไอนุพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เออ กุเหมือนกัน ใจเย็น ๆ น่ะเว้ยมืง " ไอบอลพูดตาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แล้วพวกมันก็ขอตัวกลับ ผมไม่ได้ว่าอะไร ก็มันต้องกลับอยู่แล้ว เพราะนี่มันเป็นเรื่องของคน 3 คน ไม่ใช่ 2 คนซ่ะแล้ว [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]" กี้ เปิดประตูนะ พี่บอกให้เปิดประตู " ผมตะคอกออกมา [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]แอ๊ด.........แอ๊ด.......... [/backcolor]

ตู้มเกิดเป็นโกโก้ครั้น ฮ่าๆๆๆ เดียวไว้จะมาต่อครับ