ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมรักกะหรี่ครับ 8

เริ่มโดย jokeclub9, ธันวาคม 22, 2012, 09:13:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jokeclub9

[backcolor=#eeeeee]แอ๊ด..... คนที่เปิดประตูออกมาไม่ใช่กี้ แต่เป็น................................................................... เมย์ (เพื่อนของกี้ และเพื่อนของแอนด้วย) [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มาหาใครค่ะ " เมย์ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ............ " ผมนึกว่ากี้จะไม่ออกมาแล้วให้เพื่อนบอกว่าตัวเองไม่อยู่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ เค้ามาหาใครวะ " เมย์ตะโกนถาม [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]---- ผมเห็นกี้โผล่หน้าออกมาดู [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"อ่าว พี่เชษ เอ๋พี่มาได้ยังไง พี่บวชอยู่ไม่ใช่เหรอ " กี้ถามผมแบบอาการ งง ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" คือ พี่สึกออกมาแล้วอ่ะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" นี่นะเหรอพี่เชษ อ่อบวชตอนนั่น โทดทีนะค่ะ เมย์ไม่ว่างจริง ๆ " เมย์พูดพร้อมกับทำท่าขอโทดแบบเล่น ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อ่อ ไม่เป็นไร ๆ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ว่าแต่ เมย์ล่ะ งง เลย หนถ่มคนไหนมาหากี้มัน หัวล้าน ๆ " เมย์พูดอย่างอารมณ์ดี [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แหม ตอนเป็นนาคพี่คงจะหล่อ สึกออกมาเป็นทิดยังหล่อเลยนะ " เมย์ย่อผมใหญ่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอาน่า ขอบจัยเมยืแล้วทำไรกันอยู่ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ถ้าบอกพี่ พี่ก็โกรธกี้มันอีก " เมย์พูด [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]----- น่าแปลกใจผมไม่ได้ยินเสียงแอนพูดเลย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อ่าว แอนมาด้วยเหรอ ทำไรกันอยู่ " ผมถามแอน [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ดูหนังกับ กี้มันอ่ะพี่ " แอนพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เมย์ แล้วตกลงทำไรกันแน่ เอาให้มันแน่ ๆ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่ไม่โกรธแน่นะถ้าเมย์พูด " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อืม ไม่โกรธ " ผมสัญญา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" หนัง เอ็กซ์ " อะไรนะ หนังเอ็ก ผู้หญิงที่ไหนกันเค้าเปิดดู [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" หนังอืนมีเยอะแยะทำไมมาดูหนังพวกนี้ล่ะ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เนี่ย ๆ เห็นป่ะถ้าบอกพี่ไป พี่ก็โกรธกี้มัน " เมย์พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ชั่งเหอะ ตอนหลังอย่าดูกันเลยนะ มันไม่ดี " ผมพูด [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]------- แล้วกี้ก็เดินออกมาจากครัว พร้อมกับอาหาร ขนม และก็เบียร์สำหรับผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่จะสึกไม่เห็นบอกกี้เลยนิ ไม่ยักรู้ด้วยนะเนี่ยว่าพี่จพมาหากี้ " กี้พูดพร้อมกับหยิบขนมชิ้นเล็กเข้าปาก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ โทดทีนะ พี่ไม่ได้บอก " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เมื่อกี้พี่ตะโกนให้กี้เปิดประตูทำไม กี้ไม่ว่างเปิดเลยให้เมย์ไปแทน " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ป่าว หรอก ไม่มีอะไร " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ก็เค้าคงได้ยินเสียง ล่ะมั่ง ฉันเปิดเสียงดังนิ " เมย์พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อืม ไม่งั้นคงไม่แหกปากร้องให้เปิดประตูหรอก " แอนพูด [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]ท่าทีของแอนในตอนนั่น เหมือนกับว่าผมกับเธอเป็นแค่เพื่อนกัน ไม่มีสายตาที่แสดงอะไรออกมา เหมือนเธอจะเข้าใจแล้ว ว่า ความสัมพันธ์ผมกับเธอมันเป็นไปไม่ได้ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]" แล้วนี่พี่มาคนเดียวเหรอ " แอนถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ป่าว ตอนแรกมากับเพื่อน 2 คน มันกลับไปแล้ว " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ น่าเสียดายเนีอะ พี่มาแค่คนเดียว " เมย์พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ว่าแต่พี่จะดูหนังป่ะ เมย์มีหลายเรื่อง" เมย์พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อย่าดีกว่าเมย์ พี่ไม่มีเวลาดูหรอก หนังพวกนี้ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่ไม่ชอบดู แต่พี่ทำเลยดีกว่าใช่ป่ะ " เมยืพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เมย์มืงพูดอะไรนะ พี่เค้าพึ่งสึกออกมานะ พูดจา " กี้พูดใส่เมย์แบบ ฉุนนิด ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอาน่ะ ไม่เป็นไรหรอก งั้นพี่กลับก่อนแล้วกัน " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มาเร็วไปเร็วแฮะ งั้นโชคดีนะค่ะ " เมย์พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อืม ไปก่อนนะ " ผมพูด [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]******** ท่าทางครั้งแรกที่ผมเจอ 3 สาวนี้ ดูเหมือนเมย์จะเป็นคนที่ไม่ค่อยพูด แต่พอมาเจอเธอพูดเด่งมากเลยครับ ดูท่าทางเธอเป็นคนฉลาดและทันคน [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]------- ตรู๊ด........ตรู๊ด......... [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ฮาโหล มืงเหรอ" ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ เป็นไงมั่งวะมืง เรื่องเสียงนั่นอ่ะ ทำเอาน้องกุตื่นเลย " นุพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เค้าไม่ได้มีอะไร เพื่อนกี้เปิดหนังเอ็กซ์ดู " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เพื่อนเหรอ แปลว่ามีผู้ชายอยู่ด้วยอ่ะดิ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ป่าวเลย มีแต่ผู้หญิง " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ กี่คนวะ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" 3 อ่ะ รวมกี้มันด้วย " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มีด้วยเหรอ มันหนังผู้ชายไม่ใช่เหรอ " นุพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กุก็ว่าเหมือนกัน " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แล้วเพื่อนเค้าอีก 2 คนเป็นยังไงวะ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" น่ารักดี " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" วันไหนมืงนัดเคาหน่อยดิ กุอยากเจอ " นุพูดเสียงสดใส [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ รู้แร๊ะ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"" จริงเหรอ เพื่อนเลิฟ ขอบจัยมาก แค่นี้นะ กุมีธุระ " [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]---------- ตรู๊ด...... [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]
[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]" พี่ แวกซ์ขนมั่งน่ะ กี้รำคาญอ่ะ " กี้พูดขึ้น บนเตียงที่ยับยู้ยี่ โดยมีผมนอนอยู่ข้าง ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" หืมทำไมอ่ะ กี้ไม่ใช่มันเหรอ " ผมถามขณะที่ถือลีโมตเปลี่ยนช่องไปเรื่อย ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่ใช่ ขนตรงหน้าพี่มันมีน้อย ก็ไม่เห็นมีอะไร แต่ขนตรงอื่นอ่ะ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ขนหน้าแข็ง " ผมถามเพราะไม่ได้คิดอะไร ผู้หญิงส่วนใหญ่ชอบมองว่าผู้ชายเป็นเพศที่สกปรกไม่หัดดูแล ตนเอง (จริงมั้ยครับ คุณผู้หญิงทั้งหลาย ป.ล ที่เข้ามาอ่าน) [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่ใช่ขนตรงนั่น " กี้พูดแบบเริ่มโมโห [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แล้วตรงไหน กี้ก็ไม่บอกพี่ " ผมยังคงนอนกดเปลี่ยนช่องไปเรื่อย ๆ โดยไม่สน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ก็ขนไอตรงนั่นอ่ะ " เอ๋ ไอตรงนั่น อ่อ หมายถึงหนวดน้องชายผมหรอ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อ่อ ทำไมเหรอ กี้รำคาญมันเหรอ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" มันจักจี๊นะ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อืมม์ ๆ แล้วพี่จะคิดดูอีกทีนะ " ผมกดเปลี่ยนไปเรื่อย ๆ โดยที่ตาก็จ้องอยู่กับทีวี [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่ต้องคิดดูอีกที โกนเลยมาโกนให้ " กี้พูดพร้อมเดินไปหยิบ อุปกรณ์แวกซ์ขน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]------ ผมกำลังนอนอย่างไม่รู้หนาวรู้ร้อน เพราะตากำลังจ้องอยู่ที่ ทีวี ผมเหลือบเห็นกี้กำลังเดินเข้ามาพร้อมกับถืออุปกรณ์แวกซ์ขน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ดะ ดะ เดี่ยวกี้ กี้จะทำอะไรพี่ " ผมถามแบบใจไม่ค่อยดี [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ที่บอกไม่ได้ฟังเลยเหรอ " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ กี้พูดว่าอะไรเหรอ " ผมถามแบบ งง ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" จะเอาให้ร้องเลย " กี้พูดเสียงแบบโมโห ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]---- ในขณะนั่น กี้นุ่มผ้าขนหนูตัวใหญ่ครับ ส่วนผมก็ผ้าขนหนูไม่ใหญ่ผ้าค่อนข้างจะเล็ก เพราะพึ่งจะทำกิจกรรม บนเตียง กัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เดียวกี้ ๆ พี่ไม่รู้จริง ๆ กี้ช่วยบอกพี่อีกครั้งได้มั้ย " ผมพยายามถามกี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" สายไปแล้วล่ะ นอน ลง " กี้สั่งผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]กี้จับผม นอนแผ่ใช้ผ้ามัดมือผมทั้งสองไว้ บนหัวเตียง กี้นั่งทับตรงหน้าแข้งผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เดียว กี้ กี้จะทำอะไรตรงนั่นพี่อ่ะ " ผมพูดเสียงสั่น ๆ แบบกัว ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่เจ็บหรอก ห้ามดิ้นนะ ยิ่งดื้นยิ่งเจ็บ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]พูดจบ สิ่งที่ผมไม่คาดคิด กี้ดึงผ้าขนหนูของผมออก สภาพผมในตอนนั่น ไม่มีอะไรปกปิดร่างกายอีกแล้ว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เอาล่ะนะ เจ็บเหมือนมดกัดนิดเดียวเอง " กี้พูดอย่างอารมณ์ดี [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อย่า อย่านะ ................." ผมแหกปาก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แคว๊กกกกกกกก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เย้ ทีเดียวหมดเลย พี่จะได้ไม่ต้องเจ็บไง " กี้ลงจะตัวของผมและโยนผ้ามาปิดบริเวณนั่น [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อู๊ย เจ็บ" ผมค่อย ๆ ลุกขึ้นมา ผมต้องสำรวจบริเวณนั่นแล้วสิ " ขน ขนผมหายไปไหนหมด " คืองี้ผมเป็นผู้ชายขนดกน่ะ -*- แต่ไม่มีที่หน้าอก เอ๋ทำไม มันโล่งเตื้อน เหมือนของเด็กเลย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้แว๊กซ์ขนให้พี่เหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ พี่อ่ะหัดแว็กซ์มั่งนะ มันสกปรก " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไหนกี้บอกว่า มันเจ็บเหมือนมดกัด พี่เจ็บมากกว่ามดกัดอีก " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" จริงเหรอ พี่เจ็บมากมั้ย " กี้เดินเข้ามาหาผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เจ็บสิ เจ็บมากด้วย " กี้เดินมาใกล้ ผมเรื่อย ๆ แล้ว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]จุ๊บ ผมจูบกี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" หายเจ็บแหละ " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ขี้โม้ " กี้พูดขึ้นมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]--------- ผมก็ไม่ได้สนใจ มันก็ดี ผมไม่ต้องมั่วมานั่งเอาขนเข้าไปในบ็อกไม่ให้มันออกมาชมโลกภายนอก ผมสั่งเสื้อ ใส่กางเกง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้พี่ก่อนน่ะ ดึกและ " ตอนนี่ 3 ทุ่มกว่า [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ ถึงบ้านแล้วโทรหาด้วยนะ " กี้พูด [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]---- เหมือนกี้จะเข้าใจผมเลยนะ เพราะตั้งแต่คบกันมา ผมไม่เคยหาเรื่องทะเลาะกับกี้เลย ส่วนใหญ่ผมจะเป็นคนเริ่มก่อนทั้งนั่น แต่มันก็ไม่ได้ทำให้ผมและกี้ ไม่เข้าใจกันเลยสักนิด แต่มันยิ่งกลับทำให้ความสัมพันธ์ของผมและกี้ ดีขึ้นกว่าเก่าอีก[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]

[backcolor=#eeeeee]" กี้ไปกิน MK กับพี่กัน " ผมโทรไปชวนกี้ออกมากินข้าวด้วยกัน [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่เลี้ยงกี้นะ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ ก็ต้องเลี้ยงสิไม่งั้นพี่จะชวนเหรอ " ผมตอบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"มาที่เซ็นทรัสปิ่นเกล้านะ ตอนเที่ยง " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ถ้ามาแล้ว กี้จะโทรหากี้นะ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" จ๊ะ แล้วเจอกันนะ " ผมวางสายไป [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]เวลานัดมาถึง ผมแต่งตัวและไปถึงที่นั่นก่อนครึ่ง ชม. ก็คือเวลา 10 โมงครึ่ง ผมก็รอ เอ๋เมื่อไหร่จะ 11 โมงสักที เวลาผ่านไปจน จะ เที่ยงแล้ว เอ๋ทำไมกี้ยังไม่มา รถติดหรือป่าว น๊า วันนี้มันไม่น่าจะติดนิ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee].....ตรู๊ด.........ตรู๊ด.......... [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ฮาโหล พี่อยู่ไหนค่ะ กี้ถึงแล้ว " เสียงของกี้ทำให้ผมดีใจ ขึ้นเยอะเลย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มาเจอพี่ตรงหน้าร้านแล้วกัน เดียวพี่ไปรอตรงนั่น " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ค่ะ " แล้วเธอก็วางสายไป [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมก็รีบเดินเข้าไปในห้างและเดินหาร้าน MK ผมเห็นผู้หญิงคนหนึ่ง เธอแต่งตัวน่ารักดี เธอใส่เดฟตัวสีน้ำเงินและเสื้อยืดลายสีเหลืองอ่อน ๆ และมีลายสีขาว เล็ก ๆ ผมเธอยาวถึงกลางหลัง เธอหันหน้ามา กี้นั่นเอง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" วันนี้กี้น่ารักจังเลยน่ะ " ผมชม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" จริงเหรอ เอ่อพี่ขอโทดนะ ที่กี้มาสายอ่ะ รถมันติด " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่เป็นไรนะ ว่าแต่หิวหรือยัง " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ " [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]แล้วผมกับกี้ก็เดินเข้าร้าน MK [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้กินอะไรก็สั่งนะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แล้วพี่ไม่กินเหรอ ไม่เห็นพี่สั่งเลย " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้สั่งไรพี่กินหมดแหละ " ผมบอก [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]----เธอก็ บรรเลงสั่งมาเลย ผมก็นั่งกินไปคุยไป ตอนที่กำลังกินอย่างมีความสุข ผมก็มองเธอ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"หน้ากี้มีอะไร ติด เหรอ " กี้ถามผมขณะที่กำลังเคี้ยวลูกชิ้นปลา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ป่าว จ๊ะ หน้าสวยดี " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]เธอยิ้มและก้มหน้ากินต่อ ผมก็กินไปนั่งมองไป อ่า...มีความสุขจังครับ วันนี้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่ เดียวกี้ต้องกลับแล้วอ่ะ แม่จะขึ้นมาหา ตอน เย็น ๆ ต้องไปทำความสะอาดห้องหน่อย " กี้พูดขึ้น ขณะที่ผมกำลังจะจ่ายเงิน [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ นี่ก็จะเย็นแล้วนะ กี้รีบกลับเถอะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" งั้น ไปก่อนนะ " กี้บ๊ายบายผม [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]ผมเดินออกมาจากร้าน ในกระเป๋าเงินผมเหลือ อยู่ 100 เฮ้อ พอจะมีเงินกลับบ้าน แหละ ผมคิดว่าผมต้องทำงานซ่ะแล้วสิ ไม่งั้นเงินที่ผมได้จาก พ่อแม่ผม ผมคงไม่พอใช้แน่ ๆ เลย แล้วผมจะทำงานอะไรดีล่ะ เป็นพนักงาน KFC เหรอ พนักงานพิซซ่าเหรอ ไม่เอาดีกว่า แล้วผมจะทำงานอะไรดี เพื่อให้ผมมีเงิน และจะได้พากี้ไปเที่ยว ผมนั่งคิดตอนที่อยู่มนรถ จนถึงบ้าน ผมก็ยังคิดไม่ออกว่าจะทำงานอะรัย ? จะขึ้นปี 3 ซ่ะแล้วด้วยสิ ต้องฝึกงานหน่อยซ่ะแล้ว [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]มาต่อ เลยน๊า ผมเองก็คิดจะไปฝึกงาน และหาเงินกับพวกเพื่อนๆในคณะ ผมก็อยากหาเงินใช้เองนะ จะได้แบ่งเบาภาระพ่อแม่ผมได้ ครอบครัวของผมก็ถือว่าไม่รวยและไม่จนเกินไป คือพอมีเหลือเก็บอ่ะครับ แต่เงินเดือนของผมที่ได้รับจากพ่อแม่มันชักจะไม่พอ เพราะผมใช้ไปกับการพากี้เที่ยว กิน อ่าคับ แต่ก็ไม่ได้เสียดายอะไร เพราะเราต้องเป็นฝ่ายออกให้เค้าอยู่แล้ว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เห๊ย ไปทำงานกับกรุไป เป็นบริษัทยักษ์ใหญ่เลยน่ะเว้ย เค้ารับนึกศึกษาฝึกงาน " เพื่อนผมในคณะพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เหรอ ที่ไหนวะ กุไปทำด้วยดิ ช่วงนี้ขาดเงินอยู่ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" จะมีใครไปทำกับกรุอีกป่ะ " เพื่อนผมพูดอีกครั้ง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ............" ในกลุ่มเพื่อนผมในมหาลัยน่ะคับ ไม่รวมบอลกับนุ ส่วนใหญ่จะเป็นพวกคุณหนูล่ำซัมอ่ะคับ ไม่ค่อยจะเอดร้อนเรื่องเงิน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่มี " อีกคนพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" งั้น เดียวพรุ่งนี้ ไอเชษมาเจอกุที่มหาลัยนะ " เพื่อนผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เออ ต้องเอาอะไรมาป่ะ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ของทั่ว ๆ ไปอ่ะ " เพื่อนผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แล้วผมก็ขอตัวกลับบ้าน ก่อน ระหว่างที่ผมเดินออกจากรั้วมหาลัย ผมก็โทรไปหากี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]------ หนึ่ง ฉอง ฉ๊าม ม่ายรับเค้าโกดแล้วน๊า....... -------- [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ฮาโหล พี่เชษเหรอ มีอะไรค่ะ " กี้ถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ เดียวพี่จะไปฝึกงานอ่ะ พักนี้พี่อาจจะมาหากี้ไม่ได้มั่งนะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อ่อ แล้วพี่ทำที่ไหนล่ะ " กี้ถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อืม บริษัท ....... แถว ๆ สาทรอ่ะ " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เหรอตั้งใจทำงานนะ แค่นี้ก่อนนะ กี้จะอาบน้ำ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]------ ตรู๊ด..........ตรู๊ด......... [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]อืมม์ ผมว่าผมตัดสินใจดีแล้วล่ะ ที่ผมควรจะเริ่มฝึกงาน และเริ่มหาเงินเอง เพื่อจะแบ่งเบาภาระของพ่อแม่ ผมว่าผมทำถูกแล้ว แต่ความสัมพันธ์ของผมกับกี้มันจะเปลี่ยนแปลงหรือป่าว ผมเองก็ยังไม่รู้ เหมือนกัน แต่ที่รู้อ่ะนะผมก็ยังเหมือนเดิมและไม่แปลงเปลี่ยน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]

[backcolor=#eeeeee]รุ่งเช้า ผมก็แต่งตัวใส่ชุดนักศึกษาอ่ะนะ มาถึง เพื่อนผมพูดก่อนเลย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มืงจะไปทำงาน มืงแต่วตัวให้เรียบร้อยดิ " เพื่อผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมก็จัดการให้เรียบร้อย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ป่ะ ไปสายเดียวเค้าบ่น " ผมกับเพื่อนก็รีบไป [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]"โห บริษัทใหญ่ดีเนีอะ" ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]แล้วก็เดินเข้าไป [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มาแร๊ะ นี่ไงนักศึกษาฝึกงาน มากันแค่ 2 คนเองนะเธอ ต๊ายดูสินึกว่าจะไม่หล่อ ซ่ะอีก " เสียงพนักงานในนั่น ซุบซิบขณะที่ผมและเพื่อนเดินตามเจ้านายไป [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มืงได้ยินเสียงคน คุยกันถึงพวกเราป่ะ " เพื่อนคนนั่นถามผมกึ่งกระซิบ คือถามแบบให้เบาที่สุด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ ได้ยิน " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]แล้วเจ้านายพวกผม ก็พาผมไปในแผนกหนึ่ง โดยให้เพื่อนผมไปอยู่ที่แผนกอื่น ส่วนผมอยู่อยู่ที่แผนก นี่ ตอนแรกผมนึกว่า จะมีแค่ผมกับเพื่อนผมเท่านั่นที่มาฝึกงานกัน ป่าวเลย มีนักศึกษาจากสถาบันอื่นมาเยอะพอสมควร แต่ทำไมแผนกที่ผม มันมีแต่ผู้หญิง ล่ะ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ทุกคน น้องคนนี้จะมาฝึกงานกับพวกเรา ช่วยดูแลน้องเค้าด้วยล่ะ " พี่หัวหน้าพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ชื่ออะไร ล่ะน้อง บอกเลย " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอ่อ เชษครับ ฝากตัวด้วยนะครับ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมมองไปรอบ เห็นผู้หญิงคนหนึ่งเธอสวยครับ แต่ดูเหมือนจะไม่ใช่นักศึกษาฝึกงาน เธอใส่ชุดทำงานใช่แล้วครับ เธอไม่ใช่นักศึกษาฝึกงานเธอเป็น ใช่ครับ เธอเป็นพนักงานประจำบริษัท นี่ เธอมองผมจากหัวจรดเท้า ผมแล้วมองอีก สายตาที่เธอมองผมมันทำให้ผมรู้สึกแปลก ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอ่อ นี่ เธอช่วยสอนน้องเค้าหน่อยนะ " พี่หัวหน้าชี้ไปที่พนักงานคนหนึ่งเป็นผู้ชาย วัยประมาณ 40 กว่า ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอ่อ ครับ " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" หัวหน้าค่ะ เดียวดิฉันขอสอนเด็กฝึกงานใหม่เองค่ะ " เธอคนที่มองผมพูดขึ้น [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อ่าว คุณสาเหรอ ได้สิครับ " พี่หัวหน้าพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอ่อ งั้นเธอไม่ต้องแล้วนะ ทำงานต่อไปแล้วกัน เดียวถ้าโปรเจคเสร็จเข้าไปหาชั้นด้วยนะ " พี่หัวหน้าสั่ง ๆ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]" เดียวคุณสา เค้าจะสอนนายเอง มาตามชั้นมาก่อนนะ " พี่หัวหน้าพูดกับผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ครับ ๆ " ผมพูดแล้วเดินตามมา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมหันหลังมาดูนิด ๆ ผมยังเห็นเธอมองผมอยู่เลย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]---- มันชักไม่ดีแล้วสิที่เธอมองผมแบบนั่น สัญชาติญาณของผมเหมือนกับเตือนผมว่าต้องมีอะไรแน่ ๆ [/backcolor]

ไว้จะมาต่อน่ะครับ อ่านมากๆเดียวตาลายกันหมด