ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
1

อยากระบายเรื่อง เวปfilecondo นะครับ

เริ่มโดย 1412kid1412, ธันวาคม 10, 2012, 10:07:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1412kid1412

ผมจะบอกข้อดีข้อเวปนี้ และข้อเสียนะคับ

ข้อดีเวปนี้คือไม่มีลบไฟล์

ข้อเสียคือถ้าไม่สมัคร vip จะโหลดfile ต่อไปครึ่ง ชม.

ที่ผมเลือกเวปนี้
คือผมไม่อยาก up ไฟล์ แล้วโดนลบ [ถ้าคุณเป็นคนชอบ up แจก คุณจะท้อเมื่องานคุณถูกลบ]
ผมอยากให้ทุกคน โหลดลิงค์เดี่ยวจบเลย up ลง saveyoufile one2up [filecondo สำรอง]

ผมเคย up ลง เวป saveyoufile แจกคุณบอกโหลดยากผมก็ไม่ว่าอะไรนะคับ [ผมเลยเลิกup]
พอหาที่up ไม่ได้เลย up filecondo อย่างเดียว สำรองไว้ กันงานหาย

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ผมโพส filecondo มา เกือบจะเดือน ล่ะไม่มีคัยด่า บอกว่าโหลดยาก ผมก็ ok กำลัง เก็บเงิน เช่า server ให้โหลดกัน free ด้วยซ้ำ
แต่กลับ โดน ด่ากลับ
อ้างถึงไม่รู้จะบอกอย่างไร  มันเหมือนกับจะหารายได้จากเวปนี้ มีวาระซ่อนเร้น ไม่ขอบคุณละนะ เซ็งโว้ยๆๆๆๆๆๆ
อ้างถึงเอามาปล่อยแบบนี้เอาเก็บไปเถอะ..ถุยยยยย

คือถ้าคุณ ไม่อยากโหลดก็ไม่ว่านะ คนอื่่นจะโหลดก็มี

ผมลองคิดเล่นนะ 50 บ.ผมว่าคุณหมดไปเยอะกับไรต่อมิอะไร
ผมไปคลองถมบ่อยๆๆเจอขายหนังแผ่นล่ะ 50 บ. ไม่เห็นโว๊ยวายอะไรเลย ว่าแพงบางไม่ตรงปกบาง
50 บ. แค่สมัคร vip หนังผมก็ up ให้ทุกวัน มี 30 เรื่องล่ะที่ผมup ไม่รวมหนัง minihd อีกนะ กว่า 20 กว่าเรื่อง
สรุป 50 บ. คุณได้หนัง 50เรื่อง ตกเรื่องล่ะ 1 บ.

แต่คัยที่สนับสนุนผม ผมก็ขอบคุณนะคับและผมจะหาเวปฝากไฟล์ที่ดีกว่านี้ ขอบคุณคนที่ สมัคร vip แล้วมาโหลดงานผมนะคับ
มี คนโพสบอกว่าหาเงินกลับเวปฝากไฟล์นี้หรือผมบอกเลยว่า ผมจะได้เงินสักเท่าไรกับเวปฝากไฟล์นี้ ค่าเช่า colo 400 บ. vps 650 บ.
ถ้าผมใช้เน็ตบ้าน up ป่านนี้จะมีหนังกี่เรื่อง + ผมไม่ได้มีเงินเดือนนะคับผมเปนแค่ นร.  นะคับ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ขอบคุณที่สละเวลาอ่านนะคับ ^_^
----------------------------------------------------------
เพิ่ม เนื่องจากทาง admin ได้แบนคำว่า filecondo แล้ว จะ up เวปไหนดี ที่โหลดลิงค์เดี่ยวจบแล้วหนังไม่มีลบ