ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมรักกะหรี่ครับ 10

เริ่มโดย jokeclub9, ธันวาคม 25, 2012, 10:18:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jokeclub9

[backcolor=#eeeeee]เอ๋ กี่โมงแล้วหว่า... ผมนึกใจ นาริกา นาริกา อยู่ไหนหว่า 10 โมง o_O [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เห้ย ไอนุ ไอบอล ตื่น ๆ 10 โมงกว่าแล้ว " ผมรีบบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ว๊าก กุต้องไปเรียนแล้ววววว " ไอนุพูดแล้วรีบลุกขึ้นมา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่เป็นไร น๊า นอนต่อเหอะ กุง่วง "บอลพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" หน้ามืงอ่ะ วันนี้สอนเรื่องที่กุไม่รู้อยู่ด้วย เ!้ย " ไอนุพูดเสร็จก็รีบเดินลงไปข้างล่าง แล้ว สวัสดีพ่อแม่ไอบอล ก่อนที่จะกลับบ้านไป [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" บอล งั้นกุกลับก่อนนะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ ตามบาย โชคดีล่ะ " บอลผมแบบงัวเงีย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมก็เดินลงมาเจอน้องโบว์สั่นหาง ดิ๊ก ๆ " พี่กลับก่อนนะโบว์มาคราวหน้าจะเอาของมาฝาก " ผมพูดกับโบว์ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ป๊ะ ม้า กลับก่อนครับ " ผมพูด เนื่องจากไอบอลมีเชื้อสายจีน ไอนุก็มีเหมือนกันครับ ส่วนผม ไทยล้วน ๆ 5 5+ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]( ป.ล. แถมหน่อย ปัจจุบันน่ะครับ น้องโบว์โดนตาลุงเก็บของเก่าจับตัวหายไปแล้ว ไอบอลมันหาเท่าไหร่ก็หาไม่เจอ มันก็เสียใจนะ ) [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]--- ผมก็เรียกแท๊กซี่ขึ้นแล้วกลับบ้าน เพราะผมยังไม่ได้อาบน้ำ และ แปรงฟันเลย ผมก็บอกให้พี่คนขับรถ เค้าเปิดเพลงฟังหน่อย ก่อนที่ผมจะหลับไป แล้วผมก็หลับไปจริง ๆ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]---*---*- " น้องถึงแล้วครับ น้อง ๆ " คนขับรถเรียกผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อ่ะ เท่าไหร่ครับ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" 150 " ผมก็ยื่นเงินให้เขา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมก็ไม่ได้ออกไปไหน จะเป็นอายตื เพื่อนชวนกินเหล้าก็ไปมั่งไม่ไป พักนี้ผมไม่ได้ไปหากี้ ได้แต่โทรศัพท์คุยกัน ก็มีจดหมาย จากที่ทำฝึกงานอยู่ส่งมาที่บ้านผม ในนั่นเขียนประมาณว่า ผมเป็นอะไรหรือป่าว ทำไมไม่ไปฝึกงาน ประมาณนี่อ่ะครับ แล้วถ้าผมได้อ่านก็ให้ตอบด้วย ผมอ่านก็โยนทิ้งไป ชั่งแมร่ง เดียวกุเปลี่ยนที่ฝึกงานก็ได้ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]
[/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]รถจอดปุ๊ป ผมก็ลงปั๊ป เดินเข้าบ้านหน้าตาเฉย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ทำไมกลับเร็วจังล่ะลูก น่าจะกลับวันพรุ่งนี้นะ " แม่ผมพูดประชด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เงินหมดก็ต้องก็กลับสิแม่ " พ่อผมพูดขึ้นาขณะนั่งกินกาแฟ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" จริงสิเน๊อะ " แม่พูดอีก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ............. " ผมเงียบแล้วเดินขึ้นไปบนห้องนอน ผมเปิดทีวีดู รายการ เกมส์โชว์อะไรสักอย่าง ผมดูได้สักครึ่ง ชั่วโมงเห็นจะได้ นอนดีก่า แล้วผมก็หลับไปทั้งที ทีวีเปิดอย่างนั่นแหละ เอ๋ แต่ผมฝันนะ ผมฝันว่า ผมเดินไปที่ทะเล เดินจูงมือกับผู้หญิงคนนั่น สวยดีด้วย เหมือนกับว่าผมกับเธอเป็นแฟนกันแน่น เธอเดินจูงมือผมไปเรื่อย ย คราวนี้ผมกับเธอเดินไปที่แห่งหนึ่งไม่มีคนเลย ที่นี่นวิวสวยมาก ผมไม่พูดอะไรเลย จับเธอแก้ผ้าแล้ว เย๊ ด อย่างเมามันส์ เหมือนเธอจะยอมและไม่ขัดขืน เย้ ด ขึ้น เย็ ด ลง เสียวไปทั้งตัว อ่า..อ่า... ปิ๊ด น้ำแตก ผมตื่นขึ้น " แฮ่ก แฮ่ก เป็นเ!้ยไรวะผม " ผมพูดขึ้น และดึงขอบกางเกงเข้าไปดู อ่าว น้ำผมแตก แตกในกางเกงเลย เยอะด้วยสิ - - กางเกงในเลอะหมดเลย ผมเข้าหาในลิ้นชัก เอ๋ กางเกงในเหลือป่าววะ ปรากฏ ไม่มีสักตัว บ๊อก อยู่ไหนวะ ไม่มีสักตัว ผมใส่กางเกงนักบอล แล้วเดินลงมาที่ตระกร้าใส่เสื้อ ผมดู อ่าวเวร ผมลืมซักหมดเลยวะเนี้ย แล้วกุจะใส่อะไรล่ะ ผมก็ถือมาหมดนั่นแร๊ะ แล้วลงมือซักเอง ระหว่างที่ผมซัก ผมก็นึกไป เออ ผมไม่ได้ทำอะไรอย่างว่ามาตั้งนานแล้วนิวะ กี้จะเป็นยังไงมั่งนะ แล้วทำไมผมยังฝันเปียกอีก - - หรือว่าผมมีความต้องการทางเพศสูง คือ เซ็กซ์จัดนั่นแหละ อาจจะใช่มั่ง เรื่องนี้มันปกติสำหรับผู้ชายนิ ซักเสร็จแล้วเด๋วไปหากี้ดีกว่า ผมชักคิดถึงกี้แล้วสิ กี้จะเป็นยังไงมั่งนะ ผมอยากเจอกี้จัง ผมซักเสร็จก็ทิ้งไว้อย่างนั่น แล้วเดินเข้าไปอาบน้ำ ผมลืมเอาผ้าเช็ดตัวลงมา ก็เลยต้องใส่กางเกงนักปุตบอลนั่นแหละ ผ้ามันบางมากและอ่อนด้วย คือถ้าน้องผมมันโด่ขึ้นมาก ตรงเป้ามันก็จะโด่ขึ้นมา ทำให้คนเห็น - - ผมเอาผ้าที่ซักเสร็จใส่ลงในตระกร้าอีกใบ แล้วรีบถือขึ้นไปบนห้องนอนผม "แฮ่ก แฮ่ก " ผมก้อมมองดูที่กางเกง มันโด่จริงด้วยดิ ดันกางเกงผมออกไปไกลเหมือนกัน - - ถ้าขืนออกไปตากผ้าแบบนี้ ข้างบ้านเค้าก็เห็นกันหมด ผมเลยถอดและนุ่งผ้าขนหนูแทน แล้วผมก็ไปตาก จนเสร็จ เอ๋ผมรู้สึกอยากจะทำอะไรขึ้นมา ผมเลยนั่งบนเตียงแล้วทำร้ายตัวเอง จนน้ำแตกออกมา ไม่ผิดหรอกมั่งผมทำมาตั้งแต่มัธยมแล้ว มหาลัยก็ทำได้อยู่ แล้วผมก็จัดการตัวเอง โดยการแต่งตัว กางเกงในผมยังไม่แห้งเลยอ่า ผมเลยใส่ยีนส์ทั้งที่ ข้างในว่างเปล่า ปราศจากชั้นในโดยสิ้นเชิงแล้วผมก็นั่งแท๊กซี่ไปหากี้ เพราะผมคิดถึงกี้มั่ง [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee].........ตรู๊ด.......ตรู๊ด............. [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ฮาโหลกี้เหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"อื้อ พี่เชษมีไรเหรอ " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอ่อ กี้วางมั้ย เดียวพี่จะไปหาหน่อย " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ก็ไม่ค่อยวางอ่ะ แต่มาก็ได้นะ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ทำอะไรอยู่หรือป่าว " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เอ่อ ก็ ทำความสะอาดบ้านครั้งใหญ่อยู่นะ " กี้ตอบผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ เดียวพี่ไปช่วยทำนะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ได้สิ งั้นแค่นี้ก่อนนะ เดียวกี้จะทำไปพลาง ๆ ก่อน " กี้พูดแล้วก็วางสายไป ผมก็นั่งคิดอะไรไปพลาง ๆ จนมาถึงที่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]--- ผมก็เดินขึ้นไป มาถึงห้องกี้แล้ว ผมก็เคาะประตู กี้ก็เดินมาเปิดประตูให้ผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมเดินเข้าไป เจอเมย์ และ แอน ดูเหมือนว่าพวกเธอจะมาช่วยกี้ทำความสะอาดบ้านนะ ที่สำคัญดูเหมือนว่ามันใกล้เสร็จแล้วล่ะ เหลืออีกไม่กี่ที่เอง ที่ยังไม่ได้ทำ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"กี้กลับก่อน ผู้ช่วยแกมาแล้ว พวกฉันหมดหน้าที่แล้ว " เมย์พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อ่าวจะกลับกันแล้วเหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อืมมาช่วยมัน ตั้งแต่เช้าแล้วพี่ " เมย์ตอบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ไปก่อนนะ ไปก่อนนะพี่เชษ " แอนบอก ดูเหมือนเรื่องที่ผมกับแอนมีอะไรกันมันยังเป็นความลับอยู่ โดยที่เพื่อนของเธอเองก็ยังไม่รู้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]แล้วพวกเพื่อนของกี้ก็กลับแล้ว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ตรงไหนยังไม่ได้ทำบ้าง เดียวพี่ช่วย " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ ตรงห้องน้ำอ่าพี่ " ผมก็เดินเข้าไปแล้วเทยาล้างห้องน้ำ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ว๊ายพี่ เทซ่ะเยอะแยะขนาดนี้ นิดเดียวก็ใช้ได้แล้ว " กี้บอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อ่าวเหรอ โทดทีนะ เดียวพี่ทำเอง " ผมพูด แล้วก็ใช้แปรงถูพื้น ผมเอากางเกงยีนส์พับขึ้นมาถึงหัวเข่า แล้วนั่งขัด พื้นจนสะอาด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้เสร็จแล้วนะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ว้าว เก่งจังเลย มากี้ให้รางวัล " กี้เดินเข้าแล้วหอมผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" งานยาก ๆ อย่างนี้ ให้แค่นี้เองเหรอ เหนื่อยอ่ะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แล้วจะเอาอะไรล่ะ " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอา นั่นอ่ะ " ผมตอบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เบียร์เหรอ เสียใจเบียร์หมด " กี้ตอบผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่ใช่ เบียร์ เอานั่นอ่ะ " ผมตอบแบบเขิน ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แล้วพี่จะเอาอะไร ไอนั่นอะไร กี้จะรู้ป่ะเนี้ย " กี้พูดแบบฉุน ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมเดินเข้าไปหาเธอ แล้วจูบ ดันตัวเธอลงไปนอนกับโซฟา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เข้าใจยัง ? " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อืม " เธอตอบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]แล้วผม ก็ถอดเสื้อเธอ ถอดบราเธอออก ถอดประโปรงเธออก ดึงชั้นในเธอออก ผมขยำหน้าอกเธอ และใช้ลิ้น ดูดหัวนมเธอ พร้อมกับสอดนิ้วของผมเข้าไปในตัวเธอ ซิ๊ด.. ผมซอยนิ้วเร็วขึ้น แล้วดูดหัวนมของเธอไปด้วยกัน ซิ๊ดด เมื่อเธอใกล้จะเสร็จ ผมก็รีบถอดกางเกงยีนส์ออก ผมโยนกางเกงยีนส์ไปปลายโซฟา ผมจับน้องชายผมที่กำลังโด่ ค่อย ๆ ยัดเข้าไปในร่อง อ่า....อ่า...... ผมยัดเข้าไปจนมิดด้าม แล้วผมก็ดันขึ้นดันลงอย่างเมามันสื เพราะผมไม่ได้ทำแบบนี้มานานแล้ว ผมถึงแตกในเลย เธอก็แตกเหมือนกัน ผมลงทับนอนตัวเธอ อ่า..... [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่หนักอ่ะ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ โทดทีนะ " ผมดึงแท่งเนื้อผมออกจากตัวเธอ แล้วลุกนั่ง เธอก็ลุกขึ้นมานั่งข้าง ๆ ผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]เธอคว้าแขนผมมากอดแล้วนั่งพิงผม อยู่บนโซฟาตัวนั่น เสื้อผ้าของผมและเธอ ก็ยังไม่ได้ใส่ แต่ผมไม่รู้สึกอายแล้วนะ เธอเองก็คงจะเช่นเดียวกันกับผม ผมลูบผมเธอแล้วเอามาดม ก็หอมดี ผมชอบ ตอนนั่นผมบนหัวของผม ก็เริ่มยาวแล้ว คิ้วขึ้นแล้ว มันทำให้หน้าผมเข้มขึ้น [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]เราสองคนนั่งอยู่ยังนั่น สักประมาณ 10 นาที โดยไม่ได้ลุกไปไหนกัน เธอกอดแขนผมอยู่อย่างนั่นเหมือนเดิม[/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]ผมกับกี้เรายังกอดกันอยู่ที่เดิม ผมรู้สึกง่วงนะ และรู้สึกคิดถึงกี้ด้วย เวลาแบบนี้ผมชอบที่สุด ผมลุกขึ้นจากโซฟาแล้วแต่งตัว ผมบอกให้กี้ใส่เสื้อผ้า กี้ก็ใส่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่จะกลับแล้วเหรอ " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ป่าวอ่ะ จะไปหาของกินหน่อย หิวแล้วอ่ะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" นี่ เดียวกี้ทำให้เอามั้ย " กี้ถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ทำเป็นเหรอ " ผมทำ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เป็น " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อ่าว พี่นึกว่ากี้ทำไม่เป็นซ่ะอีก " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ทำเป็นไม่เป็นเดียวรู้ ว่าแต่พี่อยากกินอะไรอ่ะ " กี้ถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ทำอะไรเป็นมั่งล่ะ พี่กินได้หมดอ่ะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ก็ได้แทบทุกอย่างอ่ะ " เธอพูดแล้วก็เดินไปที่ตู้เย็น เปิดออกแล้วหาวัตถุดิบทำอาหาร อย่างคล่องแคล่ว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอ่อ พี่ มีข้าว ต้นหอม ไส้กรอก ไข่ แล้วก็ ปลาทูน่า " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ แล้วมันทำอะไรได้ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อืมม์ พี่กินข้าวผัดทูน่า มั้ย " กี้ถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มันจะกินได้แน่เหรีอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แหมดูถูกจริง ๆ นะ กินมั้ยล่ะ " กี้บ่น [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กินจ๊ะกิน " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มาช่วยกี้ทำสิ " กี้บอกผมก็เดินเข้าไปในครัว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่ ช่วยไปหยิบซอสหอยนางรม กับ น้ำตาลทราย ทีซิ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ครับ ๆ รอแปปครับ " ผมก็เดินไปและหยิบมาให้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]---- เธอตอกไข่ใส่ลงไปในกะทะ ฟู่ ๆ ไข่เริ่มสุกแล้ววว เธอเทข้าวป่าวลงไป ในกะทะ ผัด ซู่ ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ว๊าย พี่เปิดกระป๋องทูน่าเร็ว " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" จ๊ะ ๆ " ผมก็เปิดแล้วส่งให้เธอ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]--- เธอเทปลาทูน่าในน้ำมันพืชลงไปคลุกกับข้าวและไข่ ฉ่า ๆ หอมดีครับ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่หันต้นหอมด้วยนะ เอ่อ พี่จะเอาพริกน้ำปลาป่าว เดียวทำให้" กี้พูดพร้อมกับมือที่จับตะริว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]---ผมก็หันต้นหอม ผมแอบมองเธอ เธอใส่น้ำตาล ซีอิ๊วขาว น้ำปลา น้ำมันหอย แล้วเธอก็ผัด ๆ ฮ่า หอมครับ ท่าทางน่าอร่อย ข้าวสีเหลืองนวลครับ มีปลาทูน่า ด้วย อิอิ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ว๊าย ลืมใส่ไส้กรอก พี่หันเร้ว ๆ " กี้เร่งผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไหนอ่ะ ไหนไส้กรอรก อ่ะเจอแล้ว แปปน่ะกี้ " ผมรีบหัน [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]--แล้วก็นำใส่กะทะ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่ต้นหอม ล่ะ หันเสร็จหรือยัง " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เสร็จแล้ว นี่ไง ๆ " ผมก็โยนใส่ลงไปในกะทะ ซู่ ฉ่า ๆ งืมมื หอมจังเลย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" หอมจังเลยอ่ะ เสร็จหรือยัง " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่ไปเปิดตู้เย็นหน่อยสิ ว่ามีพริก กับ มะนาว หรือป่าว " กี้บอกผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมก็เดินไปดู อืมมื มีนิหว่า ผมก็เดินมาให้กี้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]---- กี้เอาพริกล้างน้ำ แล้วเด็ด ก้านออก เธอหันพริก ได้แบบมืออาชีพเลย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่ เอาถ้วยเล็กไปใส่น้ำปลามานะ " เธอยืนให้ผม ผมก็เทใส่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอ่อ พี่ไม่ต้องมากนะ " เวงกำเท่ไปเยอะแล้ว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอ่อ กี้พี่เทออกมาแล้วอ่ะ เยอะซ่ะด้วย " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ มาแบ่งใส่ถ้วยนี่แล้วกัน " กี้พูดแล้วก้เทน้ำปลาออก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]---เธอ เอาพริกที่หันไว้แล้ว ใส่ลงในถ้วยน้ำปลา แล้วก็หันมะนาว และบีบลงไปในถ้วย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ยกไปก่อนนะ เดียวกี้เอาข้าวผัดไปให้เอง " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมก็เดินออกมาจากครัว แล้วก็วางำริกน้ำปลาไว้บนโต๊ะ ไม่นานกี้ก็ยกข้าวออกมา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อ่ะ กินซ่ะน่ะ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กินไปท้องเสียป่าวเนี้ย " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ถ้าไม่อยากกินไม่เป็นไร กี้กินเอง " เธอพูดพร้อมกับจะยกข้าวออก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อ่ะ ล้อเล่นนะ กิน ๆ " ผมก็ตักเข้าปาก อั๊มมม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]( ขอยกคำพูดจากรายการหนึ่งน่ะครับ ) อร่อยเลิศประเสริฐศรี [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อร่อยจังเลย กี้ " ผมพูดแล้วก็ลงมือกินต่อ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มีอีกเยอะ พี่ไม่ต้องรีบกินหรอก อิอิ " เธอยิ้ม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แล้วกี้ไม่กินด้วยกันเหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่อ่ะ เดียวพี่ไม่อิ่ม ยิ่งกินจุอยู่ด้วย " กี้บอกผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วนหรอกพี่อ่ะ เสียเหงื่อบ่อย " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" หมายความว่าไง " กี้ถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เสียเหงื่อกับกี้บ่อย พี่เลยไม่ต้องออกกำลังกายไง " ผมพูดแล้วก็กินต่อ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เดียวไม่ให้กินเลย พูดไปกินไปติดคอหรอก " กี้บอกผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ขอน้ำหน่อย " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]เธอก็เดินไปหยิบแก้วและน้ำให้ผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อร่อยมั้ย ? " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่อร่อย " ผมตอบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]' ไม่อร่อยแล้วทำไมยังจะกินอยู่ล่ะ เดียวเททิ้งทำใหม่ก็ได้ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อะ อร่อยจ๊ะ พูดจากใจจริง ๆ " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่เชื่อ " กี้ก็หยิบช้อนผมแล้วตักเข้าปาก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ใช่ได้นิ กินต่อนะ มีอีกเยอะเลย " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]---แล้วผมก็นั่งกินต่อ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]งัม งัม อร่อยจัง สงสัยวันหลังผมคงต้องให้กี้ทำให้ผมกินอีก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้อร่อยจังอ่ะ วันหลังกี้ทำให้พี่กินอีกได้มั้ย " ผมแกล้งถามดู [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ได้เลย " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมจัดการข้าวผัดเกือบหมดเลย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กินเก่งจัง " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" หิวนี่ทำไงได้อ่ะ " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ เดียวพี่กลับบ้านแล้วนะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กินให้อื่มก่อนสิ แล้วค่อยกลับ " กี้พูดขณะล้างกะทะ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เนี่ย อิ่มแล้ว " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]แล้วผมก็เดินเข้าไปในครัว เอาจานให้กี้ล้าง ผมกอดกี้ขณะที่เธอกำลังล้างชามอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหมือนเราแต่งงานกันเลยเน๊อะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" .................... " ไม่มีเสียงตอบอะไร เหมือนกี้จะไม่พูดอะไร [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ งั้นพี่กลับก่อนนะ ข้าวอร่อยมากเลย " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" โชคดีนะ " แล้วผมก็ใส่รองเท้า แล้วเดินออกมา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]----- ผมคิดในใจนะ ผมพูดอะไรไม่ถูกหรือป่าว แต่ผมรักกี้นะ ผมอยากให้กี้คิดเหมือนผม คิดว่าผมจริงใจกับกี้นะ ถึงแม้จะมีผู้หญิงกี่คนผ่านเข้ามาในชีวิตผม กี้ก็ยังอยู่ในใจผม ผมไม่เคยลืมกี้เลย ผมอยากให้กี้รู้นะ แต่ไม่รู้ว่ากี้จะคิดเหมือนผมมั้ย [/backcolor][backcolor=#eeeeee] [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]---- ระหว่างที่ผมเดินไปเรียรถ ผมก็โทรไปหาเพื่อน ผม คือนุ ดับ บอล [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" โหล อยุ่ไหนวะ นุ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" โรงบาล ทำงานอยู่ " นุตอบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ใกล้เลิกงานยังวะ จะ หมดเวลาทำแล้วนะเว้ย " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อีกแปปเว้ย เดียวเลิกแล้ว มีไรป่าวโทรมหากุเนี่ย " นุถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กะจะชวนกินเหล้าหน่อยวะ มีเรื่องอยากจะปรึกษา " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เรื่องไรอีกล่ะ คงไม่ใช่เรื่องเดิม ๆ นะ กุไม่ใช่ Dr.love " นุพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ รู้แล้วเจอที่เดิมนะ 4 ทุ่ม " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" วันนี้กุกลับดึกไม่ได้นะ พรุ่งนี้มีเรียนอีก " นุพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ เดียวไป ๆ แค่นี้นะ " นุพุดแล้ววางสายไป [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ตรู๊ด..............ตรู๊ด.............. [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" โหล ใครครับ " บอลพุด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ว่างป่ะคืนนี้ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ทำมายเหรอตัว คิดถึงเค้าเหรอ ถึงโทรมาหาอ่ะ " บอลพุดทำเลียนแบบเสียงผู้หญิง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ ว่างมั้ยเนี้ย " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มีไร เล่าบอกมาดิ " บอลบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กินเหล้ากัน จะคุยด้วยมีเรื่องอยากปรึกษาวะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ที่ไหน ไปก็ไปวะ " บอลพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ที่ร้านเดิม อ่ะ 4 ทุ่มน่ะเว้ย กุโทรบอกนุแล้ว " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออแล้วรุ้ แค่นี้นะ " ตรู๊ด............ตรู๊ด.................. [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]แล้วผมก็เรียกแท๊กซี่นั่งกลับบ้าน [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]--- ผมควรจะปรึกษาเพื่อนดีมั้ย ถ้าปรึกษาพ่อแม่เรื่องใหญ่แหง่ ผมว่าผมตัดสินใจที่จะปรึกษาปัญหานี่กับเพื่อนที่ผมสนิท ผมว่าผมคิดถูกนะ[/backcolor]

ไว้จะมาต่อให้นะครับ