ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แกล้งกันจนได้เรื่อง ตอน 1

เริ่มโดย casper118, ธันวาคม 25, 2012, 12:42:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

casper118

เรื่องนี้แต่งตอนน้ำท่วมกรุงเทพ...แนวสองสาวพี่น้อง มีสองตอนครับเอามาลงให้ลองอ่านเล่นๆ 1 ตอนนะครับ
ติดตามอ่านของเพื่อนๆมาตลอด เลยลองแต่งเองดูบ้างก็สนุกดี ถือเป็นงานอดิเรก 555[s:261]
นับถือเลยคนที่แต่งเป็นซีรี่ได้ ซึ่งผมคงทำไม่ได้แน่นอนครับ ความพยายามไม่เพียงพอ...[s:228]

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
แกล้งกันจนได้เรื่อง ตอน 1

เนยเป็นนักศึกษาอยู่ที่มหาวิทยาลัยเอกชนแห่งหนึ่ง ตอนนี้อยู่บ้านกับพี่สาวค่ะชื่อครีม เป็นบ้านสองชั้น บ้านเราเลื้ยงหมาไว้ตัวนึงชื่อเจ้าดำตัวมันใหญ่ค่ะ พี่สาวเนยรักมันมากเวลาอาบน้ำให้มันพี่เนยจะเอามันไปอาบด้วยในห้องน้ำขลุกกับมันได้ทั้งวัน แบบว่าอาบกันสะอาดเลยล่ะค่ะ พี่สาวเนยมีแฟนแล้วชื่อชาย เค้าชอบมาหาพี่ครีมตอนวันหยุด บางครั้งก็มาพักค้างคืนบ้าง วันไหนที่เราอยู่กันสามคนก็มักจะมีปาร์ตี้เล็กที่สวนหลังบ้านเสมอ ตอนพี่ชายกับพี่ครีมเริ่มเมาพวกเค้ามักจะหลบเข้าไปในห้องกันปล่อยให้เนยต้องนั่งเล่นกับเจ้าดำ บ่อยครั้งที่เนยแอบย่องไปดูเหมือนพี่ๆเค้าจงใจไม่ปิดประตูให้สนิททำให้เนยเห็นบทร่วมรักอันเร่าร้อนของพี่ครีมกับพี่ชายเป็นประจำค่ะ ควยของพี่ชายใหญ่มากพอๆกับแขนอ้วนเลยรอบวงสัก2นิ้วเห็นจะได้ ยาวกว่า6-7นิ้วแน่ะ ทุกครั้งที่พี่ชายกระแทกควยใส่หีของพี่ครีม พี่ครีมต้องร้องเสียงหลงทุกครั้งไป กว่าพี่ๆเค้าจะเสร็จเนยต้องแอบดูจนตัวเองแฉะทุกทีเลย...เฮ้อ

T^T...

วันนี้่บ้านพี่ชายน้ำท่วมค่ะสองมิดหลังคาบ้านแล้วพี่ชายจึงย้ายมาอยู่กับพวกเราชั่วคราว

แต่ก็ใช่บ้านเราจะรอดนะคะ สูงขึ้นมาเกือบถึงชั้นสองแล้วเหลืออีกครึ่งเดียวกเองน้ำอยู่ระดับอกค่ะ เราสามคนช่วยกันขนของที่พอจะขนได้ขึ้นชั้นบนกัน เนยใส่เสื้อยืดสีเหลืออ่อนกางแกงขาสั้นสีขาวค่ะ พี่ครีมใส่เสื้อสีฟ้ากางเกงขาสั้นสีดำ พี่ชายก็ใส่เสื้อกล้ามกางเกงขาสั้นบ็อกเซอร์ค่ะ ที่สำคัญวันนี้เนยกะพี่ครีมไม่ได้ใส่ชั้นในกันสักคนโดนน้ำท่วมหมดค่ะ เก็บไม่ทันอีกอย่างมันก็เปียกอยู่แล้วไม่รู้จะใส่ทำไม กว่าจะเก็บของได้หมดก็ปาเข้าไปเกือบหกโมงเย็นค่ะ พวกเราหิวกันแล้วพี่ชายอาสาออกไปหาอาหารมาให้เรากินกัน ปล่อยให้เราเก็บของอีกเล็กๆน้อยๆ ที่หลังบ้าน เนยแยกกับพี่ครีมอยู่คนละมุมห้องได้ไม่นานก็เกิดเรื่องขึ้นจนได้ "ว้าย.....ยยย"พี่ครีมร้องเสียงหลง เนยหันกลับไปดูเห็นพี่ครีมยืนตัวแข็งไม่กล้ากระดุกกระดิก เนยเข้าไปใกล้ๆจึงรู้ว่าเป็นปลาไหลหนีน้ำเชี่ยวด้านนอกมาค่ะ ยาวประมาณสองฟุตเห็นจะได้ตัวเล็กก็มี จึงเอาไม้เขี่ยมันออกไป "เนยแกเขี่ยมันออกไปที มีอะไรไม่รู้ดิ้นอยู่ในกางเกงชั้นด้วย...ฮือๆๆ"พี่ครีมครางเสียงกระเส่าด้วยความกลัวแต่ด้วยน้ำที่ท่วมมาถึงอกแล้วทำให้มองลงไปไม่ถนัด "พี่ครีมอยู่เฉยๆนะอย่าดิ้น เดี๋ยวเนยจะดำลงไปดูนะ"เนยบอกพี่ครีมแล้วก็ดำน้ำลงไปดู เห็นเป็นเศษถึงพลาสติกติดอยู่ในกางเกงโคนขาพี่ครีม แวบนึงความคิดที่จะแกล้งพี่ครีมก็ผุดออกมา แล้วเนยก็โผล่หัวพ้นน้ำออกมา "พี่ครีมเนยเห็นตัวอะไรไม่รู้สีดำดิ้นอยู่ในกางเกงพี่ครีมอย่ากระดุกกระดิกนะ เดี๋ยวเนยจะไปหาอะไรมาเขี่ยออก" ว่าแล้วเนยก็แจ้นไปหาเยลลี่แท่งที่เนยชอบกินมาแกะเตรียมไว้ในมือข้างนึง แต่อีกข้างโชว์เศษไม้ให้พี่ครีมดู "พี่ครีมมาแล้ว อยู่เฉยๆนะ เดี๋ยวครีมจะเขี่ยมันออกไปเอง พี่ครีมปลดกางเกงก่อนเร็วหันหลังมาให้เนยด้วย" ด้วยอารามตกใจของพี่ครีมจึงเชื่อคำสั่งเนยอย่างง่ายดาย เนยไม่รอช้ารูดกางเกงขาสั้นของพี่ครีมลงอย่างรวดเร้วมือก็พลางลูบไปที่ต้นขาใกล้เนินสวาทพี่ครีมแล้วเอาเยลลี่เข้าถูที่ต้นขาพี่ครีมอย่างจงใจ พี่ครีมถึงกับสะดุ้ง"แกมันไปที่ต้นขาชั้นแล้วยังไล่ไม่ไปอีกเหรอ" พี่ครีมพูดระร่ำระรักเสียงกระเส่า "พี่ครีมมันเลื้อยไปมาน่ะอย่าดิ้นนะ "ว่าแล้วเนยก็เอาเยลลี่แท่งเล็กๆ ทิ่มพรวดเข้าไปในหีของพี่ครีม จนพี่ครีมถึงกระสะดุ้งเฮือกทรุดลงไป "แกมันเข้าไปในหีชั้นแล้วแก ... เอาออกที...ฮือๆๆ" พี่ครีมร้องเสียงหลง "ตายแล้วพี่ครีมเดี๋ยวเนยจะล้วงออกมาให้"เนยบอกพลางเอามือเข้าไปคว้านในหีของพี่ครีม เต็มมือ เนยเอานิ้วกลางคว้านเขี่ยของพี่ครีมเล่นพลาง สะกิดเยลลี่ให้ดิ้นพลางเหมือนกับมันมีชีวิต จนพี่ครีมเคลิ้มครางออกมา "พี่ครีมไปที่บันไดก่อนเร็วเดี๋ยวเนยจะดูให้นะ" เนยบอกพี่ครีมพลางอมยิ้มที่แกล้งพี่ครีมได้ เนยประครองพี่ครีมมาที่บันได "พี่ครีมแยกขาออกนะเดี๋ยวเนยดูให้นะ" ว่าแล้วพี่ครีมก็คุกเข่าตรงบันไดแล้วแยกขาออกอย่างว่าง่ายเนยสังเกตเห็นหีของพี่ครีมเริ่มมีเมือกลื่นออกมาแล้วก็อมยิ้มอย่างมีความสุข เนยเอานิ้วถ้าหีของพี่ครีมออกแล้วบรรจงเอานิ้วแยงเข้าไปจนสุดแล้วคว้านรอบๆหาเยลลี่ตัวดีที่อยู่ในหีของพี่ครีม จนพี่ครีมต้องสู้ดปากเป็นระยะ เนยสังเกตเห็นพี่ครีมหน้าแดงกล่ำ ร่องหีกระตุกรัดนิ้วมือของเนยเกร็งเป็นจังหวะ เมื่อแกล้งพี่ครีมจนหนำใจก็คีบเอาเจ้าเยลลี่ออกมาพี่ครีมถึงกับซู้ดปากตามความยาวของเยลลี่ที่เคลื่อนออกจากร่องหี "ออกมาแล้วใช่มั้ยแก "พี่ครีมถึงกับเข่าออกเมื่อรู้ว่าตัวเองปลอดภัย ก้มหน้าติดบันได "นี่ไงจ๊ะ เจ้าตัวร้ายที่มุดเข้าไปในหีพี่ครีม"เนยพูดพลางหยิบเยลลี่ห้อยไปมาที่หน้าพี่ครีม พี่ครีมถึงกับเหวอ งอนที่เนยแกล้ง ไม่ทันที่พี่ครีมจะต่อว่าครีมเจ้่าดำโผ่ลมาจากไหนไม่รู้งับเอาเยลลี่เจ้ากรรมไปกินซะได้ จนเนยต้องหงายหลังตกน้ำไป ทำให้พี่ครีมหัวเราะออกมาได้เหมือนกับกรรมตามสนองที่แกล้งพี่ครีมยังไงยังงั้น ว่าแล้วพอได้ยินเสียงพี่ชายมาเนยก็รีบไปเอากางเกงมาให้พี่ครีมใส่ก่อนที่พี่ชายจะรู้ว่าเราเล่นอะไรกัน พอพี่ครีมแต่ตัวเสร็จก็มองยิ้มมาที่ครีมอย่างมีเลสนัยเหมือนกับว่าเกมส์นี้ต้องมีล้างแค้นแน่ๆ แต่เนยก็ยังคิดไม่ออกอยู่ดีว่าผู้หญิงขี้กลัวอย่างพี่ครีมจะแกล้งคนเป็นได้ยังไง...
^0^

(...พักยก...)