ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมรักกะหรี่ครับ 12

เริ่มโดย jokeclub9, ธันวาคม 28, 2012, 01:19:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jokeclub9

[backcolor=#eeeeee] ปั๊ง..... ผมปิดประตู [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมยืนที่หน้าประตูสักพักใหญ่ ๆ เวลาผ่านไปเท่าไหร่ไม่รู้ ผมนึกในใจ ผมจะทำยังไงดี เลิกเหรอ มันยังไม่ถึงเวลาหรอก ผมว่ายังงั้น แต่เหมือนกี้จะเจ็บนะที่ผมเป็นฝ่ายห่างเหินกับเธอ เหมือนกับว่าผมไม่มีหัวใจเลยแน่ะ ถึงมันจะเป็นเพียงแค่ชั่วเวลาสั้น ๆ แต่ความรู้สึกที่ผมมีต่อกี้ จะไม่เปลี่ยนแปลง เมื่อผมคิดอย่างงั้น ผมก็เปิดประตูเข้าไป [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]--- ผมเดินเข้าไป ผมเลี้ยวเข้าไปในห้องนอนของเธอ เธอยังคงนอนอยู่บนเตียงเหมือนไม่รู้อะไร บรรยากาศเงียบ ผมได้ยินแต่เสียงหายใจตัวเอง และ ของเธอ ความคิดผมไหลเข้ามาในสมองได้ไม่หยุด น้ำตาผมคล่อเบ้า ทำไมผมทำแบบนี้ ไม่มาหาเธอไม่โทรเมื่อจะตัดเยื้อใยจากเธอไป [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ทำ ม๊าย พี่ ไม่ มา หา กี้ มั่ง ล่ะ " เธอเหมือนละเมอ แล้วพูดออก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ฮือ....ฮือ....." [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมเงียบเข้าไปใหญ่เลย ในใจผมควรจะขอโทษเธอดีมั้ย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]........... ตรู๊ด........ตรู๊ด......ตรู๊ด......... [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]โทรศัพท์ผมนิน่า [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ฮาโหล พี่เหรอ คุณป้าเค้าให้เจนโทรมาถาม ว่าพี่อยู่ไหน " เสียงเจนพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เจนได้เบอร์พี่มาได้ยังไง " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ป้าให้เจนมาอ่ะ " แม่ผมเหรอ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อืม พี่อยู่บ้านเพื่อน " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" รีบ ๆ กลับนะ งั้นแค่นี้น่ะค่ะ " แล้วเจนก็วางสายไป [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมวางโทรศัพท์ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]------ ผมเดินเข้าไปใกล้ ๆ กี้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ ขอโทษนะ " ผมพูดข้าง ๆ หูเธอ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่ขอโทษจริง ๆ นะ " ผมพูดอีกครั้ง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ........... " เธอยังคงนอนอยู่ ผมก็ขึ้นไปนอนกับเธอกอดเธอจนแสงสว่างสอดมาอยู่ในห้อง เธอตื่นแล้วเห็นผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่ มาได้ยังไง " เธอถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ ไปมหาลัยกันมั้ย " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ " กี้ตอบผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้พี่ขอโทษนะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ขอโทษเรื่องอะไร " เธอถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอ่อ ป่าวหรอก " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เดียวกี้ไปอาบน้ำก่อนนะ " เธอพูดแล้วเดินลงจากเตียง เธอเข้าไปแปรงฟัน [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอ่อ กี้ พี่อาบด้วยได้ไหม ยังไม่ได้อาบเหมือนกันเลย " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ " เธอตอบผมจณะที่เธอแปรงฟันอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]เธอแปรงฟันเสร็จ ก็เดินออกมา และถอดเสื้อตัวเก่าออก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่หิวมั้ย เดียวกี้ทำอะไรให้กิน " เธอถามผม เหมือนเธอไม่รู้เรื่องเมื่อคืนเลย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อะไรก็ได้ กินได้หมดอ่ะ " ผมตอบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ข้าวผัดทูน่าแล้วกัน ง่ายดี " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมก็เข้าไปแปรงฟัน พอผมแปรงเสร็จ ผมก็เดินออกมาเห็นเธอกำลังผัดข้าวอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เสร็จแล้วนะ " เธอพูดพร้อมกับตักใส่จานมาให้ผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่กินไปก่อนนะ กี้จะอาบน้ำแหละ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee].............ซ่า............ซ่า............ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมถอดเสื้อผ้า เดินเข้าไปในห้องน้ำ ผมเปิดม่านอาบน้ำ เห็นกี้กำลังอาบน้ำจากฝักบัวอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ พี่อาบด้วยคนนะ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มาสิ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]--- เราสองคนก็อาบน้ำกัน ตอนนี้ผมไม่รู้สักอายแล้ว ถึงแม้มันจะโด่ก็เหอะ[/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]
[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ระหว่างที่ผมและเธออาบน้ำกัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]มือของผมก็โอบกอดเรือนร่างของเธอ ผมกอดแล้วกระซิบบอกเธอว่า [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ขอโทษนะที่ไม่ได้มาหากี้ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่เป็นไรหรอก กี้ก็เสียใจนิดหน่อย " กี้บอกผมขณะที่มกำลังกอดเธอจากด้านหลัง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ทำไมล่ะ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ก็เพราะกี้รู้ดีน่ะสิ ว่ากี้ไม่ใช่ผู้หญิงที่ดีอะไร กี้ผ่านผู้ชายมาเยอะ ก่อนที่จะเจอพี่น่ะ " กี้พูดเสียง สั่น ๆ เหมือนเธอจะร้องไห้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ชั่งมันเหอะนะ พี่ยังรักกี้เหมือนเดิม เรื่องที่มันผ่านไปแล้วพี่ไม่แคร์หรอก " ผมพูดแล้วก็ยิ่งกอดเข้าไปอีก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ขอบจัยนะ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]---- ผมกับเธอก็อาบน้ำกันต่อ เธอเห็นของผมซึ่งมันโด่ ก็อมยิ้ม ผมก็จะเอามือปิด แต่มันปิดไม่หมดอ่ะ ชั่งเหอะ อยากดูก็ดู ผมก็ดูของเธอมั่ง อิอิ อาบน้ำเสร็จ ผมก็ออกมานั่งกินข้าวอยู่ที่โต๊ะ ผมออกมาก่อนเธอ ปล่อยให้เธออาบคนเดียวมั่ง (ระหว่างที่อาบไม่มีอะไรน่ะครับ) สักพักหนึ่งเธอก็เดินออกมาจากห้องน้ำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แล้วกี้ไม่กินเหรอ " ผมถามขณะที่ผมกำลังกิน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่อ่ะ อยากกินอย่างอื่น " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กินอารายอ่ะ " ผมถามแบบ งง ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ........... " เธอเงียบ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อ่อ แปปนึงนะ เดียวพี่โทรบอกแม่ก่อน เมื่อเช้าเค้าโทรมาหาพี่ " ผมพุดแล้วหยิบโทรศัพท์ออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เอ่อ ..... " เหมือนเธอจะบอกอะไรกับผม แต่ผมก็ไม่ได้ฟัง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]------------------------ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แม่ เดียวผมจะไปหมาลัยเลยน่ะครับ ตอนนี้อยู่กับเพื่อน " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ครับ ๆ แค่นี้นะครับ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]------------------------ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เอ้า กี้ไม่กินเหรอ เดียวเย็นหมดหรอก " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]กี้เดินเข้ามาหาผม เธอยังคงใส่ชุดอาบน้ำสีขาวอยู่ เธอเดินเข้ามาหาผมเรื่อย ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้มีอะไรเหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เธอไม่พูดอะไร เธอถอดชุดอาบน้ำออก ให้ผมเห็นเรือนร่างของเธอ เธอจะให้ผมทำอะไรอีกหน่อย...!! [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]

[backcolor=#eeeeee]" กี้ ถอดทำไมอ่ะ " ผมตาค้าง (โอ้ว เอถอดทำม๊าย มันทำให้ไอหนูโด่ ) [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" วันนี้ไม่ไปไม่ได้เหรอ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไปสาย ๆ ก็ได้น่ะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" งั้นไปแต่งตัวแร๊ะ " เธอเก็บผ้าที่เธอถอดมาห่มตัว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่อยากทำล่ะสิ " กี้หันมาพูดกับผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พรู๊ด !! " ข้าวที่ผมกินไปถึงกับหกออกมา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่เป็นอะไรหรือป่าว เอาน้ำมั้ย " เธอถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอ่อ ก็ดี " - -ผมถึงกับอาหารติดคอ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]แล้วเธอก็ไปยกน้ำมาที่โต๊ะ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่ รอแปปน่ะ แต่งตัวก่อน " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ เร็วหน่อยก็ดีนะ " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]แล้วเธอก็ปิดประตุเข้าไปแต่งตัว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]------ ในใจผม ก็อยากทำอ่ะนะ เห็นแล้วถึงกับสะดุ้งเลย ดันมาโชว์อีก อิอิ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่เดียวกี้จะไปร้านทำผมหน่อย พี่เข้ามาหลัยก่อนเหอะ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]--- " อืม แล้วเดียวพี่ไปหาที่คณะนะ " ผมบอก [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]---- แล้วผมก็ออกมาจากห้องของเธอ นั่งรถไปที่มหาลัย เตรียมเข้าเรียน พอถึงตอนกลางวัน [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]...........ตรู๊ด................ตรู๊ด.................. [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมดูเบอร์ กี้นั่นเอง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้เหรอ อยู่ไหนน่ะ พี่กำลังเดินไปหา " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไปรอกี้ที่ ... เดียวไปหาที่นั่น " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ ๆ " ผมบอก แล้วก็วางสายไป [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมไปที่กี้นัดผมไว้ สักพักใหญ่ ๆ ผมก็เห็นนักศึกษาหญิงคนนั่น ผมสั้น แบบมั่นใจ และทำไฮไลท์น้ำตาลเล็กน้อย สวยมากเลยแฮะ แต่เอ๋น่าหน้าต้าคุ้น ๆ กำลังเดินมาหาผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่เชษ มองไม่กระพริบเลยน่ะ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]เสียงนี้ กี้นิน่า [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ ไปทำอะไรมาน่ะ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เปลี่ยนสไตล์ตัวเองไง " เธอตอบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ไม่อยากไว้ผมยาวแล้ว เปลี่ยนเป็นผมสั้นดีกว่า " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่ว่าผมสั้นกับผมยาวอันไหนดูดีกว่ากัน " เธอถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]--- ในใจของผม ก็สวยดีนะ ผมชอบคนที่ผมสั้นหรือยาว ชอบหมดขอให้มี ร่อง อิอิ หน้าตาสวยดีด้วย ป.ล เอ่อ ผมสั้นอ่ะ ไม่ใช่สั้นแบบนักเรียนน่ะครับ สั้นแบบ เหมือนดาราเค้าตัดกันอ่ะ ทรงประมาณกับเข็ม รุจิรา อ่ะครับ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" สวยดีออก ผมสั้นหรือยาวไม่เห็นเกี่ยวกันเลย " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ " เธอได้ยินก็ดีใจ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ว่ามันสบายดี ผมสั้นแบบนี้ " เธอพูดกับผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อืมม์ สวยดีนะ " ผมชมเธอ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เหรอ " เธอกระโดดหอมผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอ่อ ....... " ผมเขินนิด ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" นี่ ... พวกเธอทำอะไรกันน่ะ ฉันเห็นนะ คณะอะไรบอกมาเดียวนี้นะ " เสียงอาจารย์ ดังมาจากฝั่งตรงข้าม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]กี้ จับ มือ ผม แล้ววิ่งพร้อมทั้งพาผมไปด้วย พาผมออกไปจากบริเวณนั่น เหมือนเธอจะไม่อยากให้อาจารย์จับได้ เพราะบริเวณที่กี้นัดผม มันอยู่ในมหาลัย [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]------- วันเวลาผ่านไป ความรักที่ผมมีให้กี้ยังคงเหมือนเดิม ทุกวันผ่านไป ผมก็ยังคงมีแต่ความรักให้กับกี้ ผมจะขึ้น ปี 4 แล้ว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]*** ส่วน เจน แม่ของเธอกลับมาเมืองไทย และ พาเจนออกไปอยู่ในบ้านของเธอเองที่แม่เธอซื้อไว้ ได้ข่าวมีผู้ชายมาจียเยอะไม่ใช่เล่น [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]----------------------------- เรื่องพวกนี่ชั่งมันเหอะ มันเข้าเรื่องผมดีกว่า [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]-- วันสุดท้ายก่อนที่จะปิดเทอม ผมชวนกี้ไปว่ายน้ำ ที่เดอร์มอล์ ไม่บอกสาขาน่ะครับ แต่ว่าเป็นที่เดอร์มอล์ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ไปว่ายน้ำกันนะ พรุ่งนี้ " ผมโทรไปหากี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ ได้สิ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]วันรุ่งขึ้น ผมก็ไปรับกี้ แล้วก็ไปว่ายน้ำด้วยกัน เมื่อมาถึงชั้นด่านฟ้า หรือที่เค้าเปิดสระน้ำ เวลาก็ประมาณ 6 โมงกว่า แดด ไม่มีแร๊ะเนื่องจากเธอบอกผมว่า ให้ไปเย็น ๆ เพราะแดดไม่มี ( ปัจจุบันรู้สึก เดอร์มอล์เค้าจะทุบสระทิ้งแล้ว เนื่องจากไม่ค่อยมีคนไปอ่าครับ ) ผมมาถึงก็พากี้ไปที่ห้องเปลี่ยนเสื้อผ้า มาถึง ก็มี ห้องเปลี่ยนระหว่าง ชาย กับ หญิง ผมก็เดินเข้าของชาย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้เสร็จมารอตรงนี้นะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่อ่ะต้องรอ พี่ใส่ชุดง่าย ๆ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เออ จริงสิเนีอะ ผมสวมก็เสร็จแล้ว ผมตังหากต้องรอเพราะผู้ใหญ่ใส่ยาก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมก็เดินเข้าไปตามทาง เห็นป้ายหนึ่งติดอยู่ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]No Show กรุณาใส่เสื้อผ้าให้มิดชิดและระวังทรัพย์สินของท่านด้วย [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]เอ๋ - - เข้าเดินเข้าไปต่อ มันมีกระจกบานใหญ่ และ มีห้องอาบน้ำ เยอะมากก ส่วนอีกด้านหนึ่งก็มีที่ไว้สำหรับให้คนฉี่ กับ ขี้ และมีห้องเปลี่ยนเสื้อผ้า 2 ห้อง ถ้าผมจำไม่ผิดนะ ป้ายหนึ่งบอกอีก [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]กรุณาอาบน้ำก่อนลงเสร็จ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]- - ลงไปมันก็เปียกแล้วจะอาบไปเพื่ออะไร ?? [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมเดินเข้าไปในห้องอาบน้ำ ผมจะเปลี่ยนกางเกงในว่ายน้ำ ผมเข้าไปปิดประตู แล้วถอดเสื้อ พับ ใส่กระเป๋า ถอดเข็มขัดออก ใส่กระเป๋า ถอดกางเกงออกใส่กระเป๋า เอ่อ (ลืมบอกอะไรไปครับ ห้องน้ำมันจะติดกันแล้วข่างล่างมันจะมีช่อง ประมาณ 1 ไม้บรรทัด ) ผมจับขอบกางเกงใน รู้สึกแปลก ๆ เหมือนมีใครมองผมอยู่ จะถอดดีมั้ยวะเนี่ย ผมกลัวนะเนี่ย ผมค่อย ๆ มองที่พื้น ผมเห็นกล้องที่ห่อด้วยพลาสติกกันน้ำ ถ่ายมาที่ผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ว๊ากกกกกก " ร้องเสียงดังเลย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ปั๊ง " ผมเปิดประตูแง่บ ๆ ออกมาดู มันหนีไปแล้ว " เฮ้อ วันนี้มันเป็นไรหว่าเนี่ย ผมยังคงลังเลว่าผมจะถอดชั้นในตัวสุดท้ายดีหรือจะเอายังไง ผมรีบถอด ออกมาแล้ว รีบใส่กางเกงในว่ายน้ำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เมื่อกี้เกิอะไรครับ ใครร้อง " รปภ. เข้ามาถามในห้องน้ำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่มีอะไรครับ " ผู้ชายคนหนึ่งพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมก็เดินออกมา ผมใส่กางเกงในว่ายน้ำปกติครับ มันเหมือนกับกางเกงในทั้วไปนั่นแหละ ผมอายนิด ๆ เราโตแล้วยังจะเหมือนเด็ก ๆ เลยเอาผ้าขนหนูคลุมส่วนล่างหน่อย เดียวชาวบ้านเค้าจะว่า ทำโชว์อีก ก็ทำไงได้ล่ะครับ มันไม่ใช่ของเด็กแล้ว มัน ใหญ่แร๊วววววว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมเดินออกมาจากห้องน้ำชาย ผมเห็นกี้นั่งรอผมอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" มาช้าจัง " เธอพูดแบบฉุน ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" โทดทีกี้ พอดีพี่มีเรื่องนิดหน่อยนะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่เห็นมีรอยช้ำเลยนิ พี่ไปมีเรื่องกับใคร " เธอถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่ใช่เรื่องแบบนั้นอ่ะ " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เรื่องไรเหรอ " เธอยังถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เออ น่า ไม่มีไรหรอก ไปข้างนอกกัน หนาว " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff](ป.ล ที่ผมบอกว่าหนาวนั่น คือ ส่วนที่เป็นด่านฟ้ามันจะมีประตูให้ผลักเข้ามาในบริเวณที่ให้เปลี่ยนเสื้อผ้า ในนั่น จะมีทางเดินไปห้องน้ำ ทางเดินไปซื้อของกิน และก็มีที่ให้นั่งรอ มันจะเชื่อมต่อไปในห้างน่ะครับ มีกำแพงกันอยู่ แต่มีแอร์ ประมาณ 5 ตัว ) [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]

[backcolor=#eeeeee]ช่วง 6 โมงกว่า ๆ คนก็เริ่มไม่มีแล้ว จะมีแต่เด็ก ๆ กับพ่อแม่ที่มาเล่นน้ำด้วยกัน ผมพากี้ไปหาที่นั่งแถว ๆ สระที่ผู้ใหญ่เล่นกัน มันก็ลึกประมาณ 2 เมตรครับ หาที่นั่ง ผมก็ชวนกี้ลงสระ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]......ตู้ม...... น้ำกระเด็นเต็มเลย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ปิ๊ด ปิ๊ด น้องครับห้ามกระโดดลงสระ " คนดูแลสระพูดกับเด็กที่กระโดดลงสระผู้ใหญ่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ดูเหมือนกี้จะว่ายน้ำไม่เป็นน่ะครับ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มาสิกี้ ไม่เห็นลึกเลย " ผมพากี้มาบริเวณที่ลึกประมาณ 2 เมตร [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่เอาอ่ะ กี้กลัว " เหมือนกี้จะไม่มา เธออยู่ตรง 1 เมตร กว่า ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มานะ ไม่ต้องกลัวหรอก " ผมว่ายไปหาและพยายามจะให้กี้ว่ายมากับผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่ต้องกลัวน่า " ผมพูด ดูเหมือนเธอจะยอมมา ช่วงนั่นเวลา จวนจะทุ่มหนึ่งแล้ว ผมก็ขึ้นจากสระ กี้ก็ขึ้นมาด้วย ผมนุ่งผ้า แล้วเดินไปซื้อของกินบนนั่น โห้ แพงมากเลยครับขอบอก ข้าวมันได่ อย่างงี้ นิดเดียวตั้ง 25 น้ำแก้วล่ะ 15 แพงมากครับ แล้วผมซื้อพอประมาณ เพราะผมเองก็ไม่ได้รวยอะไร ผมซื้อสำหรับ 2 คน แล้วก้เดินไปหากี้ ที่กำลังนั่งอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กินอะไรหน่อยมั้ย " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ กิน ๆ " เธอตอบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อย่ากินมากน่ะ เดียวว่ายน้ำจะจุก " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ " เธอก็กิน นิดจริง ๆ เธอกินประมาณ 7 คำ ก็บอกว่า " อิ่ม " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมก็ยิงกันต่ออีกหน่อย เหมือนกี้จะไม่กลัวน้ำลึกแล้วนะ อิอิ ช่วงเวลานั่น ประมาณ จะ 2 ทุ่ม คนเริ่มน้อยแต่ก็ยังมีคนเล่นอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่ไปเล่นน้ำกัน " เธอบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เมื่อกี้ยังกลัวอยู่เลยนิ " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่กลัวแล้วตอนนี้ " เธอพุด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]แล้วผมก็ไปลงสระกับเธอ ไปที่ 2 เมตร [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ มาเล่นดำน้ำอึดกันมั้ย " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ได้สิ ใครโผล่มาก่อนแพ้นะ " กี้ตอบตกลง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]พรุ่ด ..... ผมกับเอดำลงไปแล้ว เธอหลับตาปี๊เลย ผมค่อย ๆ ว่าย เข้าไป ผมใช้มือจับใบหน้าของเธอ เธอลืมตา หน้าผมกับเธอตอนนี้อยู่ใกล้กันมาก ผมจูบเธอ จูบกันใต้น้ำนี่แหละ เธอผลักผมออก แล้วรีบขึ้นไปให้หัวพ้นจากน้ำ ผมยังอยู่ต่อได้ แล้วไม่นานนักผมก็ว่ายขึ้นไปตามเธอ แฮ่ก แฮ่ก เสียงเหนื่อย ผมก็รีบสูดออกซิเจนเข้าปอด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้เล่นอีกรอบมั้ย " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ คราวนี้ นาน ๆ หน่อยนะ " เธอพูด เหมือนรู้ว่าผมจะทำอะไร [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]แล้วผมกับเธอก็ลงไปกันอีก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]กี้ใส่ชุดว่ายน้ำแบบแน่น รัดเนื้อ มากครับ ลงไปใต้น้ำผมกอดเธอและบีบหน้าอกเอในน้ำ มันไม่ได้ให้ความรู้สึกที่ดีเลย ผมรู้สึกยังงั้น แต่กี้นี่สิ เล่นเอาผมเสียวเลย เธองี้เล่นล้วงเข้าไปในกางเกงว่ายน้ำผม ลูบไล้ผมแบบสุด ๆ ผมถึงกับสำรักน้ำเข้าปาก แล้วรีบว่ายขึ้น ขณะที่ไอหนูมันยังโผล่ออกมาจากกางเกงในว่ายน้ำผม ที่สำคัญแข็งด้วย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ทำไรนะ จูบอย่างเดียวก็พอ " ผมพูด พร้อมมีเสียงแฮ่ก แฮ่ก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มานี้สิ " เธอว่ายไปเกาะริมสระ ตรงที่มืด ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมก็ว่ายตามไป ผมว่ายไปเกาะข้างหลังเธอ ผมค่อย ๆ ดึง ชุดว่ายน้ำของเธอออกจากร่อง ผมดึงกางเกงว่ายน้ำลง ให้น้องชายผมออกมา ผมจัดการกัเ ในสระน้ำ ด้วยลีลาทางด้านล่าง เหมือนไม่มีใครรู้ว่า มีคนกำลังทำกิจกาม ในสระน้ำเวลาที่ใกล้ปิดสระ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ฮ่า....ฮ่า...... แฮ่ก แฮ่ก " ผมร้องครางออกมา กี้ก็ไม่ใช่ย่อย ในน้ำมันให้ความรู้สึกที่ดีมากครับ ขอบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อ่า.... ปิ๊ด .. " น้ำผมแตก ผมรู้สึกว่ากี้จะไม่เสร็จนะ ปล่อยให้ผมเสร็จคนเดียว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไว้วันหลังเรามาว่ายน้ำกันอีกนะ " กี้หันมาพูดกับผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ได้สิ " ผมยิ้มให้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมจัดการเก็บน้องชายผมใส่เข้าไปในกางเกงอีกครั้ง ดูเหมือนมีนยังไม่สงบ ส่วนกี้ดึงขอบให้กลับมาอยู่ที่เดิม ผมกับกี้เดินขึ้นสระ แล้วไปที่ห้องอาบน้ำ ผมบอกกี้ เดียวเจอกันที่เดิมนะ ผมเดิน ไปที่ห้องน้ำชาย อย่างมีความสุข [/backcolor]

ยังมีต่อน่ะครับ