ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมรักกะหรี่ครับ 14

เริ่มโดย jokeclub9, ธันวาคม 30, 2012, 12:55:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jokeclub9

มาต่อแล้วครับ

[backcolor=#eeeeee]" ชิบหายแล้ว มืงไปทำอีท่าไหน ถึงท้อง " ผมโทรไปหานุ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ก็ทำท่านั่นแหละ " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กวนตีน หรือไง เดียวไม่ช่วยแมร่งเลย " มันพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มันไม่ใช่เรื่องล้อเล่นนะเว้ย " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เอาเด็กออก " นุพูดขึ้น [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มืงจะบ้าเหรอ ลูกผม หลานมืงนะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แล้วมืงจะให้ผมทำยังไง " นุถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ตอนหลังมืงจะทำอะไร ป้องกันไว้มั่ง ไม่ใช่คิดว่าครั้งเดียวไม่ท้องหรอก จำไว้ " นุพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มืงมาบอกตอนนี่สายไปแล้ว ผมให้กี้ไปทำแท้ง ไม่ได้หรอกวะ ผมสงสารลูก สงสารกี้ด้วย " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" งั้น มืงก็เลี้ยงเค้าแล้วกัน " นุพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ผมจะช่วยแล้วกัน " นุพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เออ ขอบจัยมากนะ " ผมวางสายไปแล้วนั่งคิดเรื่อยเปื่อย กี้อาบน้ำอยู่ ผมโทรไปปรึกษาบอลแล้ว ก็ได้คำตอบคล้าย ๆ กับนุ คือทำแท้ง จบ หรือไม่งั้น ก็รับผิดชอบในสิ่งทำแล้วกัน [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่เครียดหรือป่าว ที่กี้บอกเรื่องนี้กับพี่ " กี้เดินออกมาแล้วถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ก็นิดหน่อยนะ " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้อย่าไปทำแท้งนะ พี่ขอร้องเหอะนะ พี่สงสารกี้ " ผมพูดแล้วนั่งกุมหัว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่จะเครียดอะไร " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ทำไมเหรอ กี้ไม่เครียดเหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้กโหก " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" หมายความว่ายังไง " ผมถามแบบ งง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ฟังอีกครั้ง กี้ กโหก " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]หื่มมมม ผมฉุนมากเลย ของขึ้นๆๆๆ ทำไมมาหลอกกันแบบนี้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่จะโกรธกี้ไม่ได้นะ วันนี้เป็นวันเอฟฟลูเดยื เค้ากโหกกันได้ ไม่มีใครโกรธ " เธอพูด เออ จิงดิ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]ป.ล วันเอฟฟลูเดย์ ไม่รู้เขียนถูกป่าว มันเป็นวันที่ฝรั่งเค้าจะพูดกโหกัน โดยจะกโหกไรก็ได้ จะไม่มีกันโกรธหรือโมโหใส่กัน [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]" ทั้งหมดเรื่องกโหก เหรอ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ แต่การกโหก มันก็ทำให้กี้รู้ว่าพี่เป็นคนยังไง " เธอพูด แล้วเดินมาหาผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ รัก พี่นะ " เธอพูด --- นี่คงเป็นคำแรกมั่งที่เธอพูดแบบนี้กับผม ส่วนใหญ่ผมจะบอกรักเธอ ไม่เคยได้ยินเธอบอกรักผม มีแต่ผมเท่านั่นที่บอกว่า รักนะ ครั้งนี่และ ที่เธอพึ่งบอกผม มันปลื้มมากเลยครับ ดีแล้วล่ะที่ผมไม่บอกให้ไปทำแท้ง หรือ เอาเด็กออกเลย คืนนี้ผมนอนกอดเธอบนเตียงอย่างมีความสุข เพราะผมได้ยินคำว่ารักออกมาจากปากของเธอ[/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]
[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]" เป็นเรื่องกโหก เหรอ " ผมถามกี้อีกรอบ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ กี้ป้องกันตัวเองดีน๊า " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อย่าน้อย กี้ก็รู้จักพี่มากขึ้น " เธอพูดแบบอาย ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]---- แหมคำพูดนี้ ผมล่ะชอบมันมากดีน่ะ ที่ผมตัดสินใจไม่บอหให้กี้ไปเอาเด็กออก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมตื่นขึ้นมา " ฮ่า.. กี่โมงแล้วอ่ะ กี้ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ........... " ไม่มีเสียงตอบ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]อ่าว เวร กี้ไปไหนหว่า ผมก็มองไปรอบ ๆ กี้ไม่อยู่นิ เข้าไปห้องน้ำหรือป่าว ชั่งเหอะ นอนต่อดีกร๊า วันนี้วันเสาร์นิ สบาย ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่ กินข้าวป่าว " เสียงในแว่วเข้ามาในโสตประสาทของผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กิน จ๊า " ผมขานรับ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมลุกขึ้นนั่ง แล้วเดินออกมาจากห้องนอน ผมเห็นกี้ กำลังตักข้าวใส่ในจานแล้วเดินมาวางบนโต๊ะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไปล้างหน้า แปรงฟันก่อนป่ะ ค่อยมากิน " เธอพูดขณะที่กำลังยุ่ง ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ครับ แม่ " ผมพูดแบบงัยเงีย แล้วก็เดินไปที่ห้อง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เรียกกี้ ว่าแม่ เชียว เดียวเหอะ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมก็แปรงฟัน ๆ อู๊ย...เจ๊บจังวะ ถุย ผมบ้วนฟองออกมา เลือดนิน่า ฟองจากที่เป็นสีขาว กลับกลายเป็นสีแดงเฉย ผมรีบบ้วนน้ำล้างปากทันที [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กลิ่นเลือดนิหว่า " ผมพูด แหยะ ผมเลยบ้วนน้ำหลาย ๆ รอบ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ทำไมพี่แปรงฟัน นาน จัง เป็นอะไรหรอ " กี้เดินเข้ามาถามผมในห้องน้ำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เอ่อ เลือดพี่ออกอ่ะ ไม่เป็นอะไรหรอก " ผมพูดขนากที่เลือดค่อย ๆ ไหลออกจากมุมปาก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่เป็นไร บ้ากันสิ เลือดออกมากแล้วนะ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่ หยุดบ้วนน้ำเดียวนี้เลยนะ พี่อย่าบ้วนมากเดียวมันอักเสบ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เหรอ อ่ะ ไม่บ้วนแล้ว " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่กินผมไม้มั่งสิ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่ไม่ชอบกินผมไม้อ่ะ " ผมบอกตามความเป็นจริง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" งั้นก็กินวิตามินซี ซ่ะมั่งสิ เลือดจะได้ไม่ออกอีก " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เหรอ ไม่รู้อ่ะ จะพยายามกินผมไม้กับวิตามินนะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ ดูสิเลือดใกล้หยุดไหลแล้ว ถ้าพี่บ้วนน้ำต่อเลือดเต็มปากแหง่ " เธอพูดพร้อมกับเอามือมาจับ ตรง บริเวณค้างผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ขอบจัยที่กี้เป็นห่วงพี่อ่ะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เดียวรอเลือดหยุดก่อนนะ ค่อยกินข้าว " เธอพูดพร้อมกับเอามือลง แล้วเดินไปที่โต๊ะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้กินอะไรหรือยัง " ผมเดินตามเธอมาที่โต๊ะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ก็เดียวจะกินกับพี่เนี่ยแหละ " เธอตอบผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมนั่งรอจนเลือดหยุดไหล ผมมั่นใจแล้วว่า ผมไม่ได้กลิ่นเลือด ผมก็เลยกินข้าว โดยที่มีกี้นั่งมองผมกิน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อร่อย มั้ย " เธอถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อร่อย ว่าแต่มันคืออะไรอ่ะ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่รู้อ้ะ ผัดมั่ว " (- - ") ตัวเองเธอยังไม่รู้ แล้วผมจะรู้มั้ยเนี่ย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เหรอ แต่ก็อร่อยดีนะ " ผมบอกแล้วก็กินต่อ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่กโหกหรือป่าว สีท่าทางไม่อร่อย " เธอถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ป่าว ไม่ได้กโหก อร่อยดีออก อย่าตัดสินที่สีอร่อยสิ ต้องตัดสินที่รสชาติ " ผมพูดเหมือนแม่ช้อยนางรำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อิอิ กินต่อเถอะ อร่อยก็อร่อย " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]หลังจากที่ผมกินข้าวเสร็จ กี้ก็ชวนผมไปตลาดแถว ๆ นั่น กี้พาผมไปเลือกซื้อผลไม้ ที่มีแต่วิตามินซี [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่ กี้ว่า พี่ไม่ได้ขาวอ่ะนะ " กี้บอกผมระหว่างที่กำลังเดินเลือกผมไม้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เดียวนี้พี่ดำ " ผมถามแบบสงสัย เอ๋ผมก็ไม่ได้ตากแดดที่ไหนนิวะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ป่าว ไม่ได้ดำ แต่ซีด อ่ะ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ซีด เหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ กินผักผลไม้เยอะ ๆ หน่อยนะ " กี้พูดแล้วก็เดินเลือก อื้อ ผมจะกินเยอะ ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ขากลับ ผมเดินกลับบ้านพร้อมกับถุงที่ใส่ผลไม้ มาอย่างเยอะ เตรียมกิน กี้บอกว่าอยากให้ผมกินเยอะ ๆ แปรงฟันเลือดจะได้ไม่ออกอีก [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]--- กี้เป็นห่วงผมล่ะมั่ง หรืออะไรกันแน่เนี่ย ชั่งเหอะ ผมกินก่อนดีกว่า เดียวขาดวิตามินซี [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]

[backcolor=#eeeeee]*--- ผมควรจะดีจัยมั้ยเนี่ย ที่ แฟนผมซื้อผลไม้ให้ผมกิน เพราะเป็นห่วงผม หรือ ว่า ผมห่วงเธอจนไม่ได้ดูแลสุขภาพ แต่ผมก็ไม่ดูแลสุขภาพอยู่แล้วนิ - - [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แปรงฟันเลือดยังออกไม๊ " กี้ถามผมขณะที่เธอกำลังหยิบยาแก้ท้องเสียให้ผมอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่ออกแล้วล่ะ แต่ยังอื่นออกแทน " ผมพูดแบบเหนื่อย ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]' อ่อ ที่ท้องเสียอ่ะเหรอ พี่อ่ะชอบกินเยอะ เห็นมั้ยล่ะกินจุจนท้องเสีย " เธอพูดแล้วเดินมาวางยาบนโต๊ะ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" คงงั้นมั่ง " ผมตอบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แล้วไปกินอะไรมาล่ะ ถึงท้องเสียแบบนี้ " เธอนั่งแล้วถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ผลไม้ " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ผลไม้ เหรอ พี่กินยังงัยให้ท้องเสีย " เธอถามผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ก็วันเดียวหมดอ่ะ กินแทนข้าวเช้าข้าวกลางวันข้าวเย็น " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]' 5 5+ พี่นิ ทำไมกินแบบนี้ล่ะ " เธอหัวเราะ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อ่าว ทำไมอ่ะ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ทำไมพี่ไม่แบ่งกินวันอื่นมั่งล่ะ " เธอยังหัวเราะไม่หยุด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ก็ไม่อยากแปรงฟันแล้วเลือดออก ไม่อยากหน้าซีด ไม่อยากให้มันเน่า เสียของหมด " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เสียดายของเหรอ " เธอถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ก็ต้องเสียดายดิ กี้ซื้อให้นิน่า " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แหม เดียวก็พาไปซื้ออีกเลยดีมั้ยเนี่ย " เธอบอก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่ดีก่า นะ พี่เลียนผลไม้แร๊ะ " ผมบอกเธอ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พี่ต้องกินบ่อย ๆ นะ ผลไม้ กับ ผัก ชอบตามใจปาก พี่อ่ะ " เธอพูดแล้วเดินเข้าห้องครัว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]--- ผมชักอยากจะทำอะไรแล้วสิ หึหึ อย่างว่าแร๊ะ มันไม่ได้ทำมานานแร๊ะ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้มาหาพี่หน่อย " ผมพูดขณะที่นอนอยู่บนโซฟา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" หืมม์ มีอะไรเหรอ " เธอพูดแล้วเดินมา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" นั่งสิ " ผมเปลี่ยนท่านอน เป็นท่านั่ง แล้วขยับให้เธอนั่งลงข้าง ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อุ๊ย มีผมหงอก ด้วยเหรอ แก่จังเลย " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไหน ๆ พี่ช่วยถอนให้หน่อยสิ " เธอกำลังลุกขึ้นไปหยิบแหนบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่ต้องไปเอาแหนบหรอก เดียวใช้ปากกาก็ได้ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เข้ามาใกล้ หน่อย เล็งไม่ถูก " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]เธอขยับเข้ามาใกล้กับผมมาก ผมโอบกอดเธอจากทางด้านหลัง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่มีหรอก ผมหงอกอ่ะ อยากกอดมากกว่า " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ถ้าอยากกอดทำไมไม่บอกล่ะ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ใครจะกล้าบอก อ่ะ เดียวกี้ก็โกดพี่อีก หาว่า ลามก อย่างงู้นอย่างงี้ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่หรอก " เธอหันหน้ามาหาผม แล้วเข้าจูบปากผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมจับเธอนอนลง กับโวฟาตัวนุ่ม ผมถอดเสื้อผมออกตามด้วยเข็มขัด อย่างเร็ว เธอมองดูผม ผมถอดเสื้อของเธอออก ถอดกางเกงตัวเล็ก ๆ ออก สภาพของเธอ ใส่แต่บรากับชั้นในเท่านั่น ผมค่อย ๆ จูบเธอ ระหว่างที่ผมจูบนั่น ผมก็ค่อย ๆ ใช้มือลูบถอดชั้นในกับบราของเธอไปด้วย เพื่อไม่ให้เป็นการขัดจังหวะ ผมค่อย ๆ ถอกางเกงออก แล้วเหลือแต่บ๊อก ผมค่อย ๆ เอาน้องชายออกมา ผมบรรจงจูบและไซร้คอของเธอ ค่อย ๆ เล้าโลมเธอทีละนิด โดยการใช้ นิ้วสอดใส่แทนไปก่อน เพราะผมมีปัญหาเรื่องการหลั่งเร็ว (มีเคล็ดลับเค้าบอกกันว่า ถ้าไม่อยากให้หลั่งเร็ว เราต้องทำร้ายตัวเองก่อน 1 ที่ แล้วถึงจะใช้งานได้อย่างอดทน) [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ฮ่า......ฮ่า........ซิ๊ด" เธอร้องคร้างออกมา บนโซฟา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมเลิกสอดนิ้วเข้าไปในตัวเธอแล้ว เพราะข้างในมันมันแฉะ อย่างบอกไม่ถูก ผมเลยค่อย ๆ สอดใส่ลงไป จนมิดดาบ ผมยกขาเธอสูงแล้วดันตัวเองไปข้างหน้า ผมค่อย ๆ แทงเข้า แทง ออก ตอนแรกผมจะทำเบา ๆ แต่พอผ่านไป ผมเร่งจัวหวะเร็วขึ้น เร็วขึ้น ผมยังไม่เสร็จ ส่วนเธอเองก็คงยังไม่เสร็จ คงเพราะผมทิ้งจังหวะไปเลยทำให้เธอยังไม่เสร็จล่ะมั่ง ผมค่อย ๆ ดึงแท่งเนื้อออก แล้วจับขาของเธอยกขึ้น มาประชิดติดกัน แล้วผมก็จับตรงข้อตาตุ่ม ค่อย ๆ สอดใส่เข้าไปทีละนิด ๆ จนมิดดาบ แล้วจัดการโยกเข้าโยกออก ท่านี้ผมดูมาจากหนังโป๊ แล้วจัดการเลียนแบบ มันให้ความรู้สึกที่แนบแน่นมากเลย ทำให้ผมกับเธอเสร็จเร็วด้วย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ท้อง " อยู่ๆ คำนี้ก็เข้ามาในหัวผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมใกล้เสร็จแล้วนิ ต้องเอาออกมาแล้ว ผมรีบงัดแท่งเนื้อออกมา แล้วผมใช้นิ้วช่วยกี้ให้เธอเสร็จ น้ำของเธอแตกคามือของผม เมื่อเธอเสร็จแล้ว ก็ตาผม ผมรีบชักขึ้นชักลงอย่างรวดเร็ว เพราะอารมณ์กำลังได้ที่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"ฮ่า....ฮ่า....ซิ๊ด " น้ำผมพุ่งกระจายเต็มพื้น แปลกเวลาผมช่วยตัวเองน้ำไม่เห็นจะเยอะแบบนี้เลย แต่พอมีอะไรน้ำจะเยอะแล้วหัวผมจะแดงปิ๊ด ชั่งเหอะ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมใส่กางเกงเสร็จแต่เสื้อยังไม่ใส่ ผมเอาบุหรี่ออกมาดูด ผมพึ่งจะดูดเมื่อ 2-3วันก่อนเอง แต่ยังไม่ถึงกับติด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อะไรกัน พี่ดูดบุหรี่ด้วยหลอ " กี้พูดแบบอารมณ์เสียใส่ผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ทำไมหรอกี้ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ถ้าพี่จะดูดนะ พี่ออกไปจากห้องกี้ ไปดูดที่อื่นกี้ไม่ชอบบุหรี่ มันเหม็น เข้าใจมั้ย กี้ไม่ชอบ " กี้พูดแบบโมโหใส่ผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ขอโทษนะ " ผมค่อยๆ เดินออกมาทั้งทีเสื้อยังไม่ได้ใส่ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ส่วนกี้เอง เธอพึ่งจะลุกขึ้นมาจากโซฟาเอง ทำไมต้องโมโหใส่ผมด้วยล่ะ แค่บอกว่าไปสูบข้างนอก กี้เหม็น ก็พอ ไม่เห็นต้องโว๊ยว๊ายใส่ผมเลยนิ[/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]

[backcolor=#ffffff]ปัง .... เสียงประปิดประตู ผมหยุดอยู่ข้างนอกห้องของกี้ เสื้อผ้าก็ไม่ได้ใส่ มือผมกำซองบุหรี่ เอาไว้ ผมพึ่งจะสูบเอง พ่อแม่ผมท่านก็ไม่อยากให้ผมสูบแค่ผมกินเหล้าท่านก็ไม่อยากจะบ่นจะว่าแล้ว ผมไม่รู้นิว่า กี้ไม่ชอบคนสูบบุหรี่ ถ้าผมรู้ผมคงจะเดินออกมาสูบข้างนอกเอง หรือ พยายามสูบในที่ที่ห่างจากกี้ ทำไมกี้ต้องเกลียดด้วยล่ะ กี้น่าจะบอกดีดีกับผมก็ได้ ผมก็ฟังภาษาคนออกนะ ว่าไปสูบไกล ๆ ไม่ชอบ ไม่เห็นจะต้องโว๊ยว๊ายใส่ผมเลย ผมเก็บบุหรี่เข้าไปในกระเป๋ากางเกงยีนส์อีกครั้ง ผมเคาะประตู แล้ว ปิดลูกกรพร้อมกับผลักเข้าไป ผมเห็นกี้มองมาที่ประตู เธอมองผมแบบ เหมือนตัวประหลาด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ถ้าพี่จะสูบออกไปข้างนอก " เธอพูดแล้วเปลี่ยนสายตาไปยังที่อื่น [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เอ่อ เมื่อกี้พี่ขอโทษนะ ไม่รู้อ่ะว่ากี้ไม่ชอบคนสูบบุหรี่ " ผมพูดแบบสมนึกผิด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่อย่าสูบได้ป่ะ กี้ขอร้องล่ะ กี้เกลียดบุหรี่ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ทำไมล่ะ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แล้วพี่จะเลิกสุบได้มั้ยล่ะ หรือว่าพี่ติดแล้ว " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เลิกได้พี่พึ่งจะหัดสูบไม่กี่วันเอง " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่ขอโทษนะ " ผมพูด แล้วหยิบซองบุหรี่ออกมาขย้ำและโยนทิ้งใส่ถังขยะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" นี่นะ เลิกแล้ว จะไม่สูบมันอีกแล้ว " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมก็เดินกลับมานั่งกลับกี้ เหมือนเธอจะไม่รังเกลียดผมแล้ว เธอค่อย ๆ ซบไหล่ผม แล้วก็นั่งดูทีวีไป ในตอนนั้นผมก็พลางคิดไปถึงเรื่องทีมีคนโทนมาหาผมแล้วบอกให้ผมเลิกยุ่งกับกี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ หลายวันก่อนอ่ะ มีคนโทรศัพท์มาหาพี่ มันบอกว่ามันเป็นแฟนกี้ ให้พี่เลิกยุ่งกับกี้ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ใครอ่ะ แล้วมันบอกชื่อมั้ย " กี้หันหน้ามาถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ป่าวอ่ะ พี่เลยกดสายทิ้ง " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เหรอ อาจจะเป็นแฟนเก่ากี้ก็ได้ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แฟนเก่า ?? " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ เค้าก็โทรมาหากี้หลายวันก่อนเหมือนกัน แต่ทำไมเค้ารู้เบอร์พี่ล่ะ " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" นั่น่ะสิ พี่ว่าจะเปลี่ยนเบอร์สักหน่อย แล้วแฟนเก่ากี้เค้ามาหากี้ทำไมเหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เค้าจะขอกลับมาคืนดีนะ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมงี้ตกใจเลย เห๊ย กี้เป็นแฟนผมนะ มืงมาทำแบบนี้ มีเรื่องเด้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้บอกเค้าไปว่า กี้มีพี่แล้ว เรื่องของเขากับกี้อ่ะมันจบไปนานแร๊ะ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เฮ้อ ผมโล่งใจ ที่กี้พูดแบบนี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แล้วเขายอมเหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" จะไม่ยอมก็ต้องยอมอยู่ดี " เธอผม [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]แล้วผมกับเธอก็นั่งดูทีวีกันต่อไป จนผมขอตัวกลับบ้านก่อนเพราะจะเย็นแล้ว [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]วันเวลาผ่านไปไหวเหมือนกโหก กี้ผมยาวแล้ว และ ยังน่ารักเหมือนเดิมด้วย ช่วงนี้ผมพากี้ไปเรียนบ่อย จากแต่ก่อนที่เธอไม่ค่อยจะได้ไปเรียน แฟนเก่าเธอนั่น ก็หายเงียบ ดูท่าทางว่าอยากจะกลับมาคืนดีกับเธอนะ แต่ผมคงไม่ยอมหรอก นึกจะมาเอาก็มา มันไม่ง่ายหรอก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ไปเดินตลาดกัน " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ตลาดเหรอ แปปนึงนะ " เธอพูดแล้วเดินเข้าไปในห้องนอน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]-------------------------------- 15 นาที ผ่านไป ---------------------------- [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เมื่อไหร่จะออกมาวะเนี่ย " ผมเริ่มบ่น [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แล้วเสียงประตูก็เปิด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เข้าไปทำอะไรนะ นานจัง " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แต่งตัว " โอ้ว ไปตลาดแม่คุณถึงกับแต่งตัว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ทำไมต้องแต่วตัวอ่ะ ไม่ต้องแต่งก็สวยอยู่แล้ว แค่ไปตลาดเอง " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เรื่องปกติน่า " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ไม่เห็นจะปกติ ผิดปกติมากกว่า ไปแค่นี้ต้องแต่งตัว ผมล่ะรำคาญโตตร [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แล้วนี่จะไปหรือยัง " เธอถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ป่ะ ๆ " [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]--- ผมพาเธอเดินตลาดนัด โดยตลาดนี่จะขายเป็นวัน เค้าจะเปิดขายทุกวันจัน วันพุธวันศุกร์วันอาทิยต์ ใหญ่มากครับ มีของกินของใช้ถูก ๆ มาวางขายเยอะแยะ คนก้แน่น อาหารหน้ากินทั้งน้าน ๆ โดยเฉพาะไก่ย่าง อิอิ ผมชอบ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ซื้อไก่ย่างนะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่เอาอ่ะ เลียน " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ทำไมอ่า พี่อยากกิน " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ก็ได้ ๆ " อะไรวะผม เงินผมก็ออก ต้องมาขอให้ซื้ออีก - - เอาเถอะ ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ป่ะ ได้ของเยอะ แล้วกลับไปกินกันดีกว่า กี้ " ผมชวนกกี้กลับ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ตรู๊ด............................... [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ฮาโหล ใครค่ะ " โทรศัพท์กี้ดัง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" บอกว่าไม่ไง ไม่รู้เรื่อง บอกว่าไม่ก็ไม่สิ " เธอพูดใส่โทรศัพท์ แล้วก้กดวางสายทิ้ง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ใครเหรอ กี้ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แฟนเก่ากี้นะ " เธอพูด [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]" .... เหรอ " ผมเงียบ แล้วก็เดินถือของกลับ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ใกล้จบแล้วๆๆๆ[s:243][s:251]