ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมรักกะหรี่ครับ 15

เริ่มโดย jokeclub9, ธันวาคม 31, 2012, 01:49:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jokeclub9

[backcolor=#ffffff]หลังจากที่ส่งกี้เสร็จ ผมเดินกลับบ้านของผม รู้สึกหมดอาลัยตายอยาก ทำไมในหัวมีแต่เรื่องแฟนคนเก่าของกี้ เข้ามา หรือว่านี่เป็นกรรม ไม่ใช่กรรม ธรรมดาด้วยสิ กรรมตามสนองหรือป่าว ที่ผมแอบไปมีอะไรกับเพื่อนของเธอ หรือป่าวน๊า [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมค่อย ๆ เดินกลับมาถึงบ้านระหว่างทางที่ผมเดิน ผมรู้สึกว่ามีคนเดินตามหลังผมมานะ ผมค่อย ๆ เดิน เดินเร็วขึ้น เรื่อย ๆ ความรู้สึกของผมก็ยังเหมือนเดิมรู้สึกว่ามีคนที่ไม่หวังดีกับผมตามผมมา ผมเริ่มเดินเร็วและตอนนี้ผมวิ่งแล้ว ต้องหาที่หลบ ผมวิ่งไปเรื่อย ๆ ดูเหมือนคนที่ตามผมมันจะรู้แล้วว่า ผมรู้ ผมวิ่ง ๆ วิ่ง นั่นไง ซอยข้างทางนิ ผมเลี้ยวเข้าไป แล้วหยุด เวลานั่นเกือบจะ 4 ทุ่มแล้ว แถวบ้านผมเปลี่ยวแล้วล่ะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ................................... " ไม่มีวี่แว่วของคนที่ตามผมมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]หรือว่าผมคิดไปเอง ผมเดินออกมาจากซอยนั่น ไม่มีอะไรจริง ๆ ด้วย ผมก็ค่อย ๆ เดินกลับบ้าน ถ้าจะไม่ดีแหะ นี่ผมกล้ายเป็นคนขี้ระแวงตั้งแต่เมื่อไหร่ เอาเถอะน่า ผมเดินเลยบ้านผมแล้วเดินออกถนน เรียกแท๊กซี่ ไปบ้านบอล ไปขอนอนที่นั่นคืนหนึ่ง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมตื่นมาอีกที ก็เห็นไอบอลกำลังนั่งทำงานอยู่หน้าคอมในห้องของมัน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"เมื่อคืนไปคว_ไร"มันถามผมขณะที่สายตากำลังจ้องไปที่คอมพิวเตอร์ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"มีคนตามผมมาอ่ะ" ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ใครจะตามมืงวะ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แฟนเก่ากี้ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" มืงว่าอารายยยนะ " มันหามาทางผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แฟนเก่ากี้ มันจะมาขอคืนดีกับกี้ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" มืงยอมหรอ " มันถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่วะ งั้นผมกลับก่อนแล้วกัน ไปแร๊ะ " ผมก็เดินออกจากบ้านมัน และ เรียกน้องโบว์มาหาผม ผมก็ลูบหัวน้องโบว์ผู้แสนน่ารัก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"งิ๊ด งิ๊ด งิ๊ด " เธอร้องแล้วสั่นหาง ดิก ๆ ผมเดินไปเรียกแท๊กซี่ แล้วเรียกไปหากี้ ผมจะไปอาบน้ำที่นั่นซ่ะหน่อย [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]เวลานั่นประมาณ11 โมงกว่า [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมลงจากแท๊กซี่ ผมเดินขึ้นไปหาห้องกี้ ผมเคาะประตู แล้วรอคนเปิด นานมากกว่าทีกี้จะมาเปิดให้ผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ทำอะไรอยู่เหรอ นานจัง " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"มาแต่เช้าเลยนะ"กี้พูดแล้วก็ให้ผมเข้าไป [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"กอฟ นั่นพี่เชษ"กี้พูดกับใครบางคน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"หวาดดีครับ"เสียงผู้ชายอายุประมาณผม ทักทายออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"เอ่อ..หวาดดีครับ"ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผู้ชายคนนั่นมองผม ผมก็มองเค้า เขาผมยาว ผิวไม่ขาวเหมือนผมออกสีแทนไม่สิดำเลยล่ะ หน้าเข้มครับ คิ้วหนาพอๆกับผมเลย ปากห้อยเหมือกัน 555+ แต่คนล่ะสีครับ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"นั่น เชษใช่มั้ยครับ " เค้าถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ใช่ครับ " ผมตอบ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้เค้าเล่าเรื่องของคุณให้ผมฟังตั้งเยอะ จริงมั้ยกี้" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"อืม หล่อกว่าที่เล่าป่ะ" กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"งั้นผมขอตัวกลับก่อนนะ ต้องไปธุระอีก"กอฟพูดขึ้นมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ทำไมรีบกลับล่ะครับ ผมพึ่งจะมาเองไม่อยู่คุยกันหน่อยเหรอ รีบหรอครับ" ผมพูดออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ไม่ล่ะครับ พอดีผมต้องรีบไป"กอฟพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]'รู้สึกว่าตอนนี้ผมไม่ควรจะมานะครับ"ผมพูดออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ยังงั้นเหรอครับ งั้นตามสบายน่ะครับไปก่อนละ กี้ไปก่อนนะ" กอฟพูด แล้วรีบใส่รองเท้าเปิดประตุแล้วปิดประตู [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ทำไมพี่ไปพูดแบบนั่นล่ะ"กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"แล่วไอนั่นมันเป็นใคร"ผมตะคอกถามกี้แบบโมโหสุด ๆ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]
[/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]"สรุปคือเลิกใช่ มันเป็นแฟนเก่ากี้ก็บอกพี่มาตามตรงดิ อย่าเหมือนว่าพี่เป็นควายสำหรับกี้ได้ป่ะ " ผมตะคอกเธอ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"พี่พูดอะไรน่ะ ควายอะไรกัน กี้บอกว่าเป็นเพื่อน ทำไมพี่ไม่ไว้ใจกี้เลยอ่ะ " กี้เริ่มเปลี่ยนท่าทีจากที่จะไล่ผมออก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อยากกับไปคบมันก็กลับไปเลย กลับไปดิ ไปคบมัน ไม่ต้องคบกับพี่ก็ได้ " ผมตะคอกไม่หยุด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" .......... " กี้เงียบ แล้วน้ำตาก็ไหล [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ขอให้ไปกันรอดล่ะ " ผมพูดแบบน่าโมโหแล้วกำลังเดินไปที่ประตู [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]แต่ประตูดันเปิดออกมาก่อน ผมเห็นกอฟผลักประตูเข้ามา มันเห็นผม มันไม่รู้สึกตกใจอะไรเลย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อ่าว ยังไม่กลับอีกเหรอ " มันถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อ่อ มืงจะมาหากี้เหรอ โน่นเค้ารอมืงอยู่ ขอให้มืงรักเค้าเหมือนผมรักนะ " ผมพูดแบบโมโห ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ เรื่องอาราย อ่ะ"กอฟถามกี้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ...... " เงียบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ร้องไห้ทำไมอ่ะ กี้ " กอฟพูดกับกี้ ผมก็ยังอยู่ที่ประตู [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ผู้ชายไรวะ ทำผู้หญิงร้องไห้ " กอฟมันพูดเสียงดัง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ตะกี้ มืงพูดว่าอะไรนะ " ผมขึ้นอย่างแรงเลย แล้วเดินกลับเข้ามาในห้องอีกครั้ง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ผมพูดว่า ผู้ชายไรวะทำผู้หญิงร้องไห้ " มันพูด ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แล้วมืงจะค_ยไร มืงกลับมาคืนดีกับเค้าแล้วนิ เอาผมไปเกี่ยวทำไม แฟนมืงไม่ใช่เหรอ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ฟงแฟนอะไร ใครแฟน " กอฟหันถามกี้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ก็มืงอ่ะแฟนเก่ากี้ไม่ใช่เหรอ ไอสัดขอร้องอย่ากวนตรีน" ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ไม่ใช่แฟนฉัน ฉันไม่ใช่ผู้ชายนะ"กอฟพูดออกมา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"มืงไม่ใช่ผู้ชายแล้วมืงเป็นอะไร สัดนี่กวนตีนผมวะ" ผมยิ่งโมโหหนักกว่าเก่าอีก [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เป็นเกย์" มันพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เกย์" ผมย้ำ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]"เออ มืงทำกี้ร้องไห้ทำไม กี้เค้าทำอะไรผิด วันนี้ผมไม่ได้ตบมืงผมนอนไม่หลับแน่ " ว่าแล้ว มันลุกขึ้นแล้วเดินเข้ามาหาผม มันเตรียมจะตบผม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" เห๊ย ๆ เดียว ใจเย้น นี่มันอะไรกัน" ผมพยายามพูดก่อนที่จะโดนตบ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" แฟนเก่าอีกี้มันมาเมื่อวัน ฉันไล่มันกลับไปแล้ว อ้างว่าฉันนี่แหละแฟนใหม่กี้ " กอฟอธิบายให้ผมฟัง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมฟังเสร็จ ก็เข้าใจ ผมนั่นเองที่เข้าใจผิด ผมเองก็สงสัยอยู่ตั้งแต่เจอไอกอฟมันแล้ว มันชอบมอง ๆ เป้ากางเกงผม ผมหน้าอกผม แต่ก็ไม่ได้คิดอะไร [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ " กอฟเรียกหากี้ ผมก็เดินเข้าไปหากี้ ผมยังไม่รู้เลยว่ากี้ไปอยู่ที่ไหน กอฟเล่าให้ผมฟัง ผมผิดเองอ่ะ ที่ไม่ทันได้ถามกี้ก่อน นั่นอ่ะจะเป็นสันดานของผมก็ได้ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ พี่ ขอโทษนะ พี่ขอโทษ ที่พี่พูดออกไปเพราะพี่หึงกี้ กี้ยกโทษให้พี่เถอะนะ " ผมอ้วนวอนกี้ ที่ผมเข้าใจเธอผิดและคำว่าต่าง ๆ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ ยกโทษให้พี่เค้าเถอะ พี่เค้าหึงแกน่ะเว้ย ถึงทำแบบนี้ เค้าไม่รู้ยกโทษให้เค้าเถอะ " กอฟมันช่วย [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ " เธอปาดน้ำตาออกแล้ว แล้วนั่งนิ่ง ผมก็นั่งอยู่กับเธอไอกอฟก็อยู่ [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]สรุปแล้ว กอฟเป็นเกย์ครับ เป็นเพื่อนสาวของกี้ ที่ผมยังไม่รู้จัก -*-  [s:261] [s:261] [s:261] [s:261] [s:261] [s:261] [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]

[backcolor=#eeeeee]ภายหลัง ผมขอโทษกี้ใหญ่ กี้หาว่าผมไม่เคยเชื่อใจเธอเลยใช่มั้ย มันก็ตอบยากเหมือนกัน ผมก็ตอบยากนะ มันหึงนี่น่า [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]หลังจากนั่น กอฟก็ขอตัวกลับ เพราะที่มาเนี่ย เจ้าตัวเธอลืมของไว้ในห้อง เพราะเมื่อคืนหล่อนทะเลาะกับแฟน จึงอพยพย้ายมาขอนอนด้วยหนึ่งคืน [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ ไปซื้อของกันมั้ย " ผมถามกี้ เนื่องจากในใจผมยังคิดว่า ยังไม่หายโกรธแหง่ แน่นอนถ้ากี้เป็นผม ผมก็คงยังไม่หาย รักกันภาษาอะไรไม่ไว้ใจกัน แล้วจะรักกันไปทำไม ?? [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่ไปอ่ะ พี่ไปเหอะ " แป่ว แน่นอนเลย ยังไม่หายโกรธ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" งั้นจะฝากพี่ซื้ออะไรมั้ย เดียวพี่ซื้อมาให้" ผมพยายามคุยกับเธอ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อยากซื้ออะไรก็ซื้อมาแล้วกัน " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ยังไม่หายโกดอีกเหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" หายแล้ว " [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" พูดจาดีดีกับพี่หน่อยสิ ถ้าหายโกดแล้วอ่ะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" อื้อ กินส้ม " เธอพูดออกมา [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ส้ม เหรอ เดียวพี่จะซื้อมาให้นะ " ผมก็เดินออกจากห้อง หลังจากนั้นผมก็รีบไปซื้อส้ม อย่างเดียว เพื่อจะเอาใจกี้ ให้กี้หายโกดผม แต่ที่ผมพูดแบบนั่นออกไป ผมหึงกี้มากน่ะ กี้ไม่รู้หรอกว่าผมหึงกี้มากขนาดไหน ผมอ่ะรักใครรักแรง เกลียดใครก็เกลียดแรง ในเมื่อทำให้ผมรักแล้วก็ทำให้ผมรักต่อไป อย่าทำให้ผมเกลียด [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]ผมเคาะประตูแล้วเปิดออกมา เห็นกี้กำลังวุ่นวายอยู่ในครัว [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ พี่ซื้อส้มมาแล้วนะ " ผมตะโกนบอกเธอ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" วางไว้ในดี " ผมถามต่อ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" มาในครัวหน่อยพี่ เอาส้ม มาด้วยนะ" เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมก็สงสัยทำไมเอาส้มไว้ในครัว ไม่เอาไว้บนโต๊ะล่ะ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" กี้ทำอะไรนะ พี่ช่วยไหม " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ไม่ต้องอ่ะ เดียวจะยุ่ง กี้จะทำเค้กส้มให้พี่กินไง " เธอพูดแล้วก็แยกไข่ขาวกับไข่แดงออก และกำลังจะร่อนแป้ง [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]" ออกไปรอก่อนนะ เดียวทำให้กิน " เธอพูดแล้วก็เท่แป้งออกเตรียมจะร่อน [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]ผมก็เดินออกไปนั่งรอ [/backcolor]
[backcolor=#eeeeee]รอจนเริ่มเบื่อ เพราะมัน นาน ก็เลยดูทีวี สักพัก ผมก็ได้กลิ่น กลิ่นนี่มัน !!!!!!!!!!!! [/backcolor]

[backcolor=#eeeeee]

[backcolor=#ffffff]กลิ่นนี่ มันกลิ่นเค้กนี่น่า หอมจังเลย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เค้กหอมจัง กี้ ทำเสร็จแล้วเหรอ " ผมกำลังจะเดินเข้าไป [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เดียว กี้ ยกไปให้ พี่ไปรอที่โต๊ะก่อนแล้วกัน " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่เป็นไรพี่ช่วย " ผมจะช่วยนิน่า [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่ต้องน่า เดียวกี้ทำให้ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ ๆ " ผมเดินกลับไปที่เก่า และนั่งรอที่โต๊ะ ดูทีวีไปพลาง ๆ ๆ รู้สึกผมจะได้ยินเสียง เหมือนคนชงชา หรือ ไม่ก็ชงกาแฟ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]กี้ยกขนมเค้กรสสม ที่ประดับด้วยส้ม หน้าตาน่ากินมากเลยครับ และเธอก็เข้าไปในครัวอีกครั้ง หยิบชาที่ชงมาวางลง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมตักเค้กเข้าปาก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" โห้ อร่อยกว่า อ.ยิ่งศักดิ์อีกนะเนี่ย " ผมแกล้งชม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เคยไปกินอาหารเค้ามาแล้วเหรอ ถึงรู้กี้สู้ได้อ่ะ " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่เคยหรอก ของมันพี่ไม่กินหรอก กินของกี้ดีกว่า " ผมพูด ผมตักเค้กเข้าปากเรื่อย ๆ เค้กที่กี้ทำมันไม่เลียนเลย เพราะเธอไม่ได้ใส่ครีมลงไป หวานนิด ๆ และรสชาติเปรี้ยวแบบส้มหน่อย เนื้อเค้กสีส้มครับ เพราะเธอใส่ลงไปเยอะเหมือนกัน ผมก็นั่งกินไปเรื่อย ๆ กี้ก็กินด้วยครับ ชาที่กี้ชงมารู้สึกจะเป็นชาเหลือง ผมเรียกว่า ชากระตุก มันจะมีเชือกไว้อ่ะครับ เอาไว้ใช้กระตุก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ทำเค้กเป็นด้วยเหรอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่คิดว่ากี้ทำเป็นแต่กับข้าวหรอ " กี้ถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่ใช่อย่างงั้น แต่ทำอร่อยตังหากล่ะ พี่เลยถาม " ผมตอบ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ว่าแต่มีอีกสัก 3 ชิ้นมั้ย พี่จะเอาไปฝากเพื่อน " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" มี ๆ เดียวถ้าพี่จะกลับกี้จะห่อไว้ให้นะ " เธอตอบผมแล้วก็ดื่มชาต่อ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ว่าแต่ มีอีกมั้ย พี่อยากกินอีก " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" มี ๆ " เธอตอบแล้วก็ถือจานผม เข้าไปตักเค้กที่อยู่ในครัวมาให้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ค้างคืนได้ไม่เกิน 5 วันนะ เดียวมันจะเสีย " เธอบอกผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" คงไม่ใส่สารกันบูดหรอกนะ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่ใส่หรอกน่า ที่บ้านไม่มี " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" วันนี้ไปดูหนังกันป่ะ " ผมเริ่มถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่อ่ะ วันนี้เมนส์มา ขี้เกียจไปไหน " เมนส์มาซ่ะงั้น [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เหรอ เป็นผู้หญิงลำบาก " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ใช่ดิ ก็ลำบากกว่าผู้ชายนิ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ............... กี้ยังโกดพี่อยู่หรือป่าว อ่ะ " ผมถามอีกครั้ง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่โกดแล้ว แต่ถ้าพี่ยังถามคำถามนี่อยู่อีก โกด " เธอพูด แสดงว่าเอหายโกดผมแล้วล่ะซิ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]หลังจากที่ผมกิน เสร็จผมก็เก็บจานกับถ้วยชา ไปไว้ในครัว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ พี่ยืมผ้าขนหนูหน่อย จะอาบน้ำ " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เดียวเอาเข้าไปให้ " เธอตอบแล้วนั่งดูทีวีต่อ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมก็ถอดเสื้อ แล้วเข้าไปอาบน้ำ เพราะร้อนแล้วเหงื่อเริ่มจะออก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมอาบไปได้สักพัก ซ่า......ซ่า....... [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่ ผ้าอยู่นี่นะ " เสียงกี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อ่อ อืมม์ อาบน้ำกับพี่มั้ย " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่ดีกว่า เดียวจะอาบน้ำตัวเปื่อย หมด " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมก็ไม่สนใจ เธอเมนส์มานิ ทำไงได้ เธอคงไม่อยากให้ผู้ชายเห็นประจำเดือนของเธอหรอก มันน่าอาย ผมก็ไม่อยากจะเห็นเหมือนกัน ผมก็ฟอกสบู่ แล้วเปิดฝักบัวน้ำก็ไหล ผมนุ่งผ้า แล้วออกมาใส่กางเกง ผมเอาที่นุ่งมาเช็ดหัวให้แห้ง แล้ว เอาผ้าไปตาก ผมมานั่งดูทีวีกับกี้ต่อ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เย็นนี้ทำอะไรกินเหรอ กี้ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อืมไม่รู้อ่ะ พี่อยากกินอะไรล่ะ" เธอถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่ถามกิ้นะ " ผมย้ำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ก็ไม่รู้ว่าจะกินอะไรนิ " เธอตอบผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" งั้น กินตามสั่งกัน " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ " แล้วก็นั่งดูหนังกันต่อ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้พี่ไปนอน ก่อนนะ เบื่อ " ผมก็เดินเข้าห้องนอนเธอ แล้วล้มตัวลงไปนอนบนเตียง ก่อนที่จะล้อนอน ผมก็เปิดพัดลม ผมหลับตา พยายามจะนอนหลับ แต่ทำไมนอนไม่ได้ พยายามจนห่วยง่วงเลย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อ่าวตื่นแล้วเหรอ " เอถามผม เมื่อเห็นผมเดินออกมาจากห้องนอน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ยังไม่ได้นอนเลยอ่ะ นอนไม่หลับ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" งั้นมาดูโทรศัศน์กันต่อสิ " เธอเรียกผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่เอาอ่ะ เบื่อ " ผมตอบ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" มาเหอะ อย่าดูช่องอะไรพี่ก้เปลี่ยนสิ กี้ดุได้หมด " เธอพูด ก็จะไม่เบื่อได้ยังไง รายการที่เธอดูมีแต่ แฟชั่น [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ ๆ" [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมลืมตาตื่นขึ้นมาในห้อง สภาพผมเหมือนคนติดยา เพราะเมื่อคืนวานก่อน ผมดื่มหนักไปหน่อย ความสัมพันธ์ของผมกับกี้ เรายังประคองกันดีเหมือนเดิม [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]" กริ๊ง ....... กรื๊ง ........." เสียงอ๊อดบ้านผมดัง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ค๊าบ มาแล้วค๊าบบบบ " ผมรีบลงมาจากชั้นบน ฟันก็ยังไม่ได้แปรง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" มาแล้วค๊าบบบ " ผมพูดพร้อมเปิดประตู [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" หวาดดี เชษ " เสียงหนึ่งทักทายผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เอ่อ....หวาดดี ติ๊ก " ผมพูดเหมือนตกใจเล็กน้อย เพราะแขกที่มาหาผมแต่เช้าคือ ติ๊ก ผมกับเธอเคยเป็นแฟน ไม่สิ เพื่อนสนิท เมื่อตอนมัธยม เธอยังคงจำผมได้ และตอนนั่นเธอเป็นฝ่ายบอกเลิกผม เหตุผล --> เบื่อ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมยังจำได้อยู่ตอนที่เธอ ทำท่าเหมือนว่าจะบอกเลิกกับผม ซึ่งตอนนั่นที่เธอบอกเลิกผม ผมไม่รู้สึกอะไรเลย ไม่ร้องไห้ ไม่เจ๊บใจ แต่มันรู้สึกผิดหวังหน่อย ๆ เท่านั่นเอง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไงติ๊ก ไม่เจอตั้งนาน สบายดีมั้ย " ผมทักทายเธอ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อืมม์ สบาย แล้วเชษล่ะ " เธอถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ก็เรื่อย ๆ มานั่งก่อนสิ " ผมเชิญให้เธอเข้ามาในบ้าน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เดียวไปเอาน้ำมาให้นะ " ผมพูดแล้วลุกขึ้น -- เหมือนเธอจะมีกระเป๋าใบใหญ่ มาสัก 1 ใบ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" นั่นกระเป๋าอะไรน่ะ " ผมหันกลับมาถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เสื้อผ้าอ่ะ " เธอพูด แล้วนิ่งเงียบ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เดียวยกน้ำมาให้นะ " แล้วผมก็เดินเข้าไปหลังบ้าน หยิบแก้ว ผมหันหลังไปเปิดตู้เย็นแล้วหยิบน้ำในขวด[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมหยิบขวดน้ำออกมาจากตู้เย็น ตอนนี้มือผมเย็นเจี๊ยบ ผมหันมา รินใส่แก้วที่ผมจัดเรียงเอาไว้ ผมค่อย ๆ รินน้ำใส่แก้ว ที่ค่อย ๆ รินเพราะผมไม่เคยทำแบบนี้ไง นาน ๆ ทีจะรินน้ำใส่แก้ว ส่วนใหญ่จะดื่มจากนั่นเลย ผมรินไป ก็นึกไป ป่านนี้...ติ๊กคงมีแฟนแล้วล่ะมั่ง สวยออกขนาดนั่น แล้วยังอุสาต์แวะมาหาผมอีก ยังจำบ้านผมได้อีก ผมกับติ๊กเราไม่ได้เจอกันก็เกือบจะ 3-4ปีแร๊ะ ผมรินน้ำเสร็จแล้วกำลังจะเดินออกจากห้องครัว ผมเดินออกมาจากห้องครัว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]หมับ.... ติ๊กกอดผมจากทางด้านหลัง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ติ๊ก ทำอะไรอ่ะ มัน...ไม่ดีนะ " ผมพูด ขณะที่เธอกอดผมจากด้านหลัง แล้วมือผมก็ดันถือแก้วน้ำที่เย็นเจี๊ยบ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เชษ " เธอพูดขณะที่เอาหน้าซบลงบนหลังผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ปล่อยก่อนติ๊ก " ผมบอกเธอ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เชษกลับมาคบกับเราอีกครั้งได้ป่ะ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เอ่อ .... เชษ " ผมพยายามจะพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ได้มั้ย " เธอถามผมอีกครั้ง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เชษมีแฟนแล้ว " ผมพูดออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กลับมาคบกันอีกครั้งไม่ได้เหรอ " เธอยังคงถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เป็นแค่เพื่อนกันดีกว่าน่ะ " ผมบอกกับเธอ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ " เธอตอบเสียงสั่น ๆ แล้วเริ่มคล้ายมือออก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เป็นอะไรมา กินน้ำก่อนสิ " ผมเดินมานั่งบนโซฟา แล้วติ๊กก็เดินตามผมมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ติ๊กไม่มีที่จะไปอ่ะ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แล้วแฟนติ๊กล่ะ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่มี " ในใจผมคิดว่า คงจะเลิกกันแน่ ๆ พอไม่มีใครก้อนึกถึงผม แต่ก็ยังขอบจัยที่นึกถึงผมได้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พ่อกับแม่ติ๊ก สบายดีมั้ย " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อืมม์ ก็ย้ายไปอยู่เชียงใหม่แล้ว คงจะสบายดี " เธอพูดพลางจิ๊บ น้ำไปด้วย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่มีเงินหลอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ก็เลยจะมาขอค้างบ้านเชษสัก 2-3 วัน อ่ะ" เธอพูดออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เหอะ ๆ ยังพูดตรงกับใจเหมือนเดิมเลยน่ะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ก็ได้สิ นอนห้องแม่ แล้วกัน " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พ่อกับแม่เชษไม่อยู่เหรอ " เธอถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไปต่างจังหวัดน่ะ ไปเที่ยวตามภาษาคนแก่ " ผมบอก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เหรอ อื้อ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ของมีเยอะมั้ย " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ก็พอสมควรน่ะ ส่วนใหญ่มีแต่ของผู้หญิงอ่ะ " เธอบอกผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" งั้นเดียว โทรไปเรียกเพื่อนมาช่วยแล้วกันนะ พักนาน ๆ ก็ได้ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมพูดเสร็จก็พาติ๊ก ไปชั้นบนซึ่งเป็นห้องนอนแม่ผม กับพ่อผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ติ๊ก เดียวค่อยจัดของแล้วกัน จะโทรเรียกเพื่อนมาช่วย " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ อาบน้ำก่อนดีกว่า " เธอพูดแล้วเดินไปเปิดกระเป๋า หยิบผ้าขนหนู หมวกอาบน้ำ และ โลชั่นต่าง ๆ ออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" งั้น ลงข้างล่างก่อนนะ " ผมพูดพร้อมกับปิดประตู [/backcolor]

[backcolor=#ffffff][s:223] [s:223]