ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมรักกะหรี่ครับ 16 END

เริ่มโดย jokeclub9, ธันวาคม 31, 2012, 02:00:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jokeclub9

[backcolor=#ffffff]--- เพื่อนผมที่จะมาช่วยจัดของก็ต้องเป็นผู้หญิงสิ ไม่ใช่เป็นแค่เพื่อนน่ะ แต่เป็นแฟนเลยล่ะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]กร๊ง....................กริ๊ง.......................... [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ฮาโหล " เสียงในสายพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้มาหาพี่ที่บ้านหน่อย เพื่อนพี่มาพักน่ะ เค้าอยากให้ช่วยจัดของให้หน่อย มาช่วยพี่ที " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อ่อ อืมม์ ได้สิ เดียวจะไปเลยน่ะ " เธอพูดแล้ววางสาย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เอาล่ะ ผมว่าผมควรจะแนะนำติ๊กให้รู้จักกับกี้สักที หวังว่าคงจะไม่เกิดอะไรขึ้นมาหรอกน่ะ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]10 นาทีกว่า ๆ ก็มีรถแท๊กซี่มาจอดหน้าบ้านผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" มาแล้วเหรอ " ผมพูด พร้อมกับเปิดประตูออกมาตอนรับ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ ไหนเหรอเพื่อนพี่อ่ะ " กี้พูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ตามมาสิ เดียวพาไปหา " ผมบอกให้กี้ตามผมมา ผมเดินขึ้นไปชั้นสอง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]เปิดประตู [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ติ๊ก มาช่วยจัดของ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อ่าว เชษ คนไหนใครกันเหรอ " ติ๊กถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ เชษโทรไปหาเค้าอยากจะให้เขามาช่วยกันจัดของน่ะ ดูท่าทางของติ๊กจะเยอะน่ะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อืมม์ มันเยอะมากด้วยล่ะ เห็นงี้ก็เถอะ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่มานี้แป๊ป " กี้ลากผมออกมาจากห้อง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แน่ใจว่าเป็นเพื่อน " เธอถามผม แบบเสียงดุดุ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" จ๊ะ แน่จัย เพื่อน " ผมตอบเสียงสั่น ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แล้วผมกับกี้ก็เปิดประตูเข้าไปช่วยจัดของ ผมเริ่มจัดของกับพวกเสื้อผ้า ส่วนชุดชั้นในให้ สาว ๆ เค้าจัดกันเอง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เฮ้อ สงสัยคงต้องอยู่บ้านเชษหลายวันแล้วล่ะมั่ง " ติ๊กพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่ได้หรอกน่ะ ติ๊ก เดียวพ่อแม่กลับมา เราจะโดนด่า " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ล้อเล่นน่า เอ่อ กี้จ๊ะ ไม่ต้องเก็บเข้าตู้หมดน่ะ เอาออกมาบางส่วนก็พอ " ที่ผมกับกี้มาช่วย ก็เพราะมาทำความสะอาดด้วย เพราะพ่อแม่ผม ไปต่างจังหวัดกันเป็นอาทิยต์ ห้องก็เลยออกจากสกปรกนิด ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เดียว ไปเอาน้ำมาให้กินกันนะ " ผมพูดแล้วกำลังจะเดิน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่เป็นไร ๆ เดียวกี้ไปเอามาให้เอง พี่ทำความสะอาดต่อเถอะ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]กี้ปิดประตู แล้วผมก็นั่งลงทำความสะอาดพื้นต่อ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เชษ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" หืม " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เชษยังไม่มีแฟนใช่มั้ย นั่นเป็นเพื่อนใช่มั้ย " ติ๊กถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ เพื่อน " ผมพูดแล้วก็หันหน้ากลับมาทำความสะอาดต่อ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]หมับ....... ติ๊กเข้ามากอดผมอีกแล้ว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อะไรน่ะ ติ๊ก ไม่เอาปล่อยนะ อย่าทำแบบนี้สิ " ผมพูดออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ทำอะไร ติ๊กยังรัก เชษเหมือนเดิมน่ะ แล้วเชษลืมแล้วเหรอ " เธอถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แล้วทำไมตอนนั่น ติ๊กบอกเลิกกับเราล่ะ แล้วพอมาตอนนี้มาบอกว่ายังรักอยู่ " ผมถามเธอ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แค่อยากรู้ ว่าเชษจะทำยังไง " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" มันช้าไปแล้วล่ะติ๊ก เชษไม่ได้รักติ๊ก เป็นแค่เพื่อนกันดีกว่านะ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่ได้น่ะ ทำไมเชษทำกับติ๊กแบบนี้ล่ะ ติ๊กยังรักเชษน่ะ " เธอตะโกนเสียงดังมาก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ปล่อยเดียวนี้น่ะ ปล่อย " ผมตะคอก [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]...... แอ๊ด เสียงประตูเปิดออกมา กี้ถือน้ำเตรียมเข้ามาในห้อง เธอเห็นภาพที่ ติ๊กนอนอยู่กับพื้นแล้วผมกึ่งนอนกึ่งลุก หันหน้าให้ติ๊ก มือของผมยังจับมือของติ๊กอยู่ เนื่องจากผมจะเอามือเธอออก ผมคงทำช้าไปแล้วล่ะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่ " กี้พูดแล้ววางแก้วน้ำ ลง เธอวิ่งลงข้างล่าง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ ไม่ใช่อย่างงั้นน่ะ กี้ " ผมพูดแล้วรีบปัดมือติ๊ก ออกจากตัวผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ออกไปจากบ้าน เดียวนี้เลยน่ะ ทำอะไรน่ะ รู้ตัวมั้ย เก็บของออกไปเลยน่ะ " ผมพูดแบบโมโหสุด ๆ ใส่ติ๊ก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมวิ่งลงจากชั้นสอง ผมวิ่งลงมา ผมเห็นกี้ วิ่งออกจากบ้านผมไปแล้ว ผมรีบวิ่งไปที่ประตู สวมรองเท้า ออกจากบ้านไป กี้ ไปไหนแล้ว ผมเห็นรอแท๊กซี่คนนัน กำลังวิ่งออกไปทางถนนใหญ่ ใช่แน่ ๆ นั่นกี้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แล้วผมจะทำยังไงล่ะ มันไม่ใช่อย่างที่กี้เห็นสักหน่อยนะ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]
[/backcolor]

[backcolor=#ffffff]--ผมเดินเข้าไปในบ้าน [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"เมื่อกี้แฟนเหรอ ขอโทษนะ " ติ๊กพูดแบบล้อเล่นใส่ผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"อืม ทำไมทำแบบนี้อ่ะ" ผมถามแต่ในใจก็โมโห [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ก็ทดสอบ"เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]'ทดสอบไร" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ไหนบอกว่าไม่มีแฟนไง" เธอถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"ก็นั่นไงแฟน"ผมตอบเสียงแข็ง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"แล้วบอกว่าไม่มี"เธอพูดกลับ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แล้วนี่จะไปได้หรือยัง " ผมถามเธอ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไล่หลอ" [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อืมม์ ไล่ ถ้าไม่อยากจะไปก็ต้องไปขอโทษกี้ ไปอธิบายว่าตะกี้นี่มันไม่ใช่ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แล้วถ้าไม่ไปล่ะ อยู่ได้หรือป่าว " เธอถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่ได้ " ผมพูดกลับ แล้วเดินออกจากบ้าน ปล่อยให้ติ๊ก อยู่ในบ้านคนเดียวตามลำพัง ผมไปหากี้ดีกว่า ไปปรับความเข้าใจ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]..อ๊อด..........อ๊อด................. [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"คร๊ายยยยยย " เสียงหลังประตูเรียกถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เปิดประตูหน่อย พี่เอง " สงสัยกินเหล้าอีกแล้วมั่ง ชั่งเหอะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]แอ๊ด....... [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ประตูเปิด ผมเห็นหน้าเธอ ตาเธอบวมเป๋ง เหมือนจาร้องไห้ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"มาทำม๊าย กลับไปหาคนนั่นเซ่ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เดียวก่อนสิ มันไม่ใช่ยังงั้น " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กลับป๊าย บอกห้ายกลับป๊ายยยยย " เธอผลักผมออกมาจากประตุ แล้วเอามือทุบหลัง ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" บอกว่าฟังก่อน เซ่ " ผมดันเข้าไป ปิดประตู แล้วจับอุ้ม เอวางลงบนเตียง ในเมื่อคำพูดใช้ไม่ได้ ก็ต้องใช้ภาษากายพูดแทน ผมจับเธอถอดเสื้อผ้าออกขณะที่เธอเมา ส่วนของผมก็ถอดเอง ผมระดมใช้จรวดกระหน่ำซัมเมอร์ที่ช่องว่างระหว่างของกี้ แบบลุกไหม้ แรงเสียดสีบรรจบเข้าหากัน เสียงป๊าป ป๊าป ดังเป็นจังหวะ เธอยังคงร้องไห้อยู่ เหมือนเธอจะไม่ยินยอมเซ็กซ์ในครั้งนี้ ผมค่อยก้มลงจูบปากให้เธอรู้ว่า ภาพที่เธอเห็นมันไม่ใช่ ผมยังคงทิ่มแทงเข้าไปเรื่อย ๆ เรื่อย จน... แตก [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ออกไปนะ อย่าทำแบบนี้ดิ ๆ " เธอพูดแบบเมา ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่ออก " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]พูดเสร็จผมก็ยังคงกระหน่ำทิ่มแทงแบบไม่เหลือซาก ไม่เหมือนครั้งก่อน ๆ ที่ก่อนสอดใส่เราจะบรรจงใส่ เพราะกลัวอีกฝ่ายจะเจ็บ แต่ครั้งนี้ไม่แล้ว มันเป็นเพราะอารมณ์โกรธปนหึง ทำให้เกมส์รักของผมและเธอในครั้งดุเดือดกว่าที่แล้วมา..... ผมระดมยิงเข้าไปเรื่อย ๆ ..แตกไม่รู้ กี่ครั้งต่อกี่ครั้ง จนกี้เงียบ ผมยังไม่หยุดกิจกรรม กับเธอ กลับยิ่งมีแรงมากขึ้น ให้เธอรู้ว่าผมรักเธอมากแค่ไหน กับการกระทำของผมในครั้งนี้ ถึงแม้จะไม่เต็มใจแต่ก็จงรับรู้เอาไว้ ว่าที่ทำไปเพราะรัก ล้วน ๆๆ [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ผมตื่นขึ้นมา หลับไปตอนไหนวะ เมื่อคืนผมทำรุนแรงน่าดู บนเตียงมีเลือดเลย ผมนั่งกางเกงลิง ใส่กางเกงแล้วเดินหากี้ บนเตียงเธอไม่อยู่ ห้องครัวไม่อยู่ ห้องนั่งเล่นไม่อยู่ แล้วห้องน้ำล่ะ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]--- ผมเดินไปที่ห้องน้ำ ซ่า.........ซ่า.......... [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี อาบน้ำอยู่หลอ " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เดียวจะไปหาหมอ " เธอพูดเสียงแบบหมดแรง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไปหาทำไหมอ่ะ ไม่สบายเหรอ " ผมค่อย ๆ เดินเข้าไป [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เยื้อพรหมจรรย์ ฉีก " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เยื้อพรหมจรรย์ ฉีก เหรอ " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไหน ๆ กี้เจ็บมากมั้ย " สงสัย้เป็นเพราะผมแหง่เลย เพราะเมื่อคืน การกระทำที่รุนแรงเกินไป มันทำให้ฉีก แต่ทำไมครั้งนี้มันถึงฉีกได้ล่ะ ถ้ามันจะฉีกขาด มันคงต้องเป็นครั้งแรกสิ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เดียวพี่พาไปหาหมอน่ะ " ผมพูดแล้วรีบเดินเข้าไปในห้องน้ำ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อย่าเข้ามานะ " เธอตะโกนบอกผม ขณะนั่นผมกำลังเดินเข้าไปพอดี [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่จะมาดูยังไงล่ะ ว่ามันฉีกมากมั้ย เจ็บหรือป่าว " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ไม่เจ็บ แล้ว หมอไม่ต้องไปหาแล้ว " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" เอายังงั้นเหรอ แน่ใจนะ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ " [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" คนนั่นอ่ะเค้าไม่ใช่แฟนพี่นะ กี้อย่าเข้าใจผิด เค้าเป็นเพื่อน กี้เข้าใจใช่ไหม " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อื้อ เข้าใจ ๆ ไม่ต้องพูดแล้ว " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมเดินออกไปรอข้างนอก แล้วเปิดทีวีดู เธอเดินออกมานุ่งป้าเช็ดตัว แล้ว เดินมาทางผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่เดียวมีเรื่องจะคุยหน่อย " เธอพูดแล้วเดินเข้าไปในห้องแต่งตัว [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อืมม์ " ผมพูดตาก็ดูทีวี [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมนั่งรอจนเธอเดินออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" กี้ว่า พักนี้เราควรห่างกันดีมั้ย " เธอถามผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"หมายความว่ายังไง"ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]"เลิกกันไง" [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]" เลิก เหรอ หมายความว่ายังไง " ผมพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่อย่าแกล้งโง่ พี่ก็รู้นี่ว่า กี้เป็นกะหรี่ " เธอตอบกลับ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แต่พี่รักกี้น่ะ น่ะ จริงใจกับกี้ " ผมพูดออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พอเหอะ ผู้ชายเหมือนกันทุกคนอ่ะ ต้องการแต่อย่างนั่นอย่างเดียว ไม่เคยคิดถึงเรื่องอื่น วัน ๆ ขอให้ไอได้ทำไอนั่นก็พอใจแล้ว กี้รู้ดี กี้ผ่านมาเยอะแล้ว " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แต่พี่จริงใจกับกี้นะ พี่ไม่เคยมีใครเลยนะ " ผมพยายามพูดออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" แล้วแอนล่ะ ? " คำพูดนี่ มันทำให้ผมเงียบไปเลย [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พี่ไม่ต้องมาพูดอะไรแล้ว เลิกกันเถอะ กี้เบื่อพี่แล้ว เบื่อ ที่จะหลอกพี่ต่อไปแล้ว " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" หลอกอะไร " ผมถาม [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ก็หลอกว่า กี้ไม่ได้ขายตัวแล้วไง กี้เบื่อที่จะทนเก็บไว้ในใจ มันต้องคอยหลบซ่อนว่ากี้เลิกทำ ถ้าเลิกทำ กี้จะมีที่อยู่ มีค่าเทอมเรียนต่อเหรอ " เธอพูดเป็นชุด ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" อ๋อ นี่หมายความว่า กี้ยังไม่เลิกอีกหรือไง " ผมถาม ตอนนั้นอารมณ์ขึ้นแบบสุด ๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ใช่ กโหก มาตลอด ตอนนี้รู้แล้วสินะ ที่แล้วมา กี้ไม่เคยรัก หรือ ชอบ อะไรพี่เลย กี้ถือว่า พี่เป็นคนแค่เดินผ่านแล้วก็ผ่านไปเท่านั่นเอง ไม่ได้มีอะไรพิเศษมากกว่านี้ " เธอพูด [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" ทำไมคิดแบบนี้ล่ะ พี่ไม่เคยคิดแบบนี้เลยนะ ทำไมทำแบบนี้อ่ะ " ผมเริ่มเสียงสั่น ขอบตาผมเริ่มแดง [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]" พอเหอะ กลับไปซ่ะ กี้เบื่อพี่เต็มทนล่ะ อย่าโทรหรือมาหาอีกนะ ที่แล้วพี่ลืมมันซ่ะเหอะ ถือว่า แล้วกัน เราไปกันไม่ได้ " เธอพูด แล้วเดินเข้าห้องปิดประตู [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]-- ผมเดินออกมาอย่างหมดอาลัยตายอยาก ฮือ.. ทำไมคนที่ผมรักทำแบบนี้กับผมอ่ะ ผมไม่อยากจะมีชีวิต อยู่ต่อไปแล้ว ฮือ.... ผมเดินเรื่อย ๆ ผมเดินไปนานเท่าไหร่แล้วไม่รู้ มาอีกครั้ง ผมมาหยุดอยู่ที่หน้าบ้านของตัวเอง พ่อแม่ผมยังไม่กลับมา คงจะกลับมาตอนเย็น ๆ ล่ะมั่ง ผมเครียดมากเลยนะ ทำไมต้องมาทำแบบนี้กันด้วย ฮือ...ฮือ... [/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมเดินเข้าบ้าน สายยางรดน้ำ ใช่นิน่า ผมต้องรดน้ำต้นไม้ เดินเอาสายยางมาต่อเข้ากับก๊อกน้ำ เปิดน้ำ ผมเดินไปที่ต้นไม้ต้นโปรดของผม มัน เ!่ยวตาย เพราะอะไรไม่รู้ ฮือ...ฮือ.. ความเศร้ายังไม่หมดต้นไม้มาตายอีก ตาย ตาย ตาย คำนี่โผล่ขึ้นมาในหัวผม [/backcolor]

ผมเลยหาเชือกเพื่อที่จะนำมาผูกคอตาย ในระหว่างวินาทีสุดท้ายก่อนที่ผมจะหมดลมหายใจนั้น ภาพต่างๆที่เกิดขึ้นในตัวผมก็ได้ผุดขึ้นมาในหัวผมและในไม่ช้าผมก็ได้หมดลมหายใจในที่สุด..........Fin [s:261] [s:261] [s:261](ในช่วงสุดท้ายนั้นที่จะฆ่าตัวตายผมแต่งขึ้นมาเองครับ ในต้นฉบับเขาแต่งไว้ว่า (([backcolor=#ffffff]ผมใช้สายยางรดน้ำ ผูกคอตัวเอง ผูกจนแน่น แน่นแล้วแน่นอีก ผมเริ่มหายใจไม่ออกแล้ว ผม ผม ตาย แล้ววว[/backcolor])) ต้องขออภัยในที่นี้ด้วยน่ะครับ [s:250]  )