ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เครียดจัง เบยยย อึ๊บสาว ถึงเจือก ถุงรั่ว จะท้องไหม๊เนี้ย

เริ่มโดย kangkard, มกราคม 01, 2013, 04:38:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kangkard

ผมมีอะไร กับแฟน ประมาณวันที่ 25 ธ.ค ตอนแรกผมก็เช็คแล้วนะว่ามี ลมออกตรงปลายรึป่าวมันก็ไม่มี
เลยจัดไป 1ยก หลังจาเสร็จก็ลองมาดูอีก แหม่ง มันรั่วด้านข้าง ได้ไงวะเนี้ย คือตรงข้างๆๆอะครับไม่ใช้ส่วนปลายถุงอ่ะครับ(คือหลังจากเสร็จ)
ผมก็นั่งลูบดูมันไม่รั่วตรงปลายแต่มันรั่วด้านข้างๆ

แต่หลังจากนั้นไม่เกิน 2 ช.ม ผมก็รีบให้แฟนกินยาคุม ฉุกเฉินเลยนะครับ ไม่รู้จะเป็นไงบ้าง แฟนบอกว่าปกติ เมนมาวันที่28
แต่นี้วันที่ 1 แล้ว ง่าาาาาาาา  ยังไม่มาเลย  แค่อยากระบาย
เพราะมันอึดอัดจังเบยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ขอบคุณที่มีที่ให้ระบาย