ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดการประกวดภาพหรือคลิปการช่วยตัวเองและการเย็ดกันของคู่รักครับ

เริ่มโดย myoyo, มกราคม 02, 2013, 07:21:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myoyo

เปิดการประกวดภาพหรือคลิปการช่วยตัวเองและการเย็ดกันของคู่รักครับ

โดนผู้สนใจสามารถโพสรูปหรือคลิปส่งใด้ในกระทู้นี้ครับ(โดยมีข้อแม้ว่าขอเปนรูปจริงนะครับ)

โดยผู้ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศจะได้รับรหัสบัตรทรู มันนี่มูลค่า 300 บาทครับ

เริ่มตั้งแต่วันที่ 2-10 มกราคม 2013

ในภาพต้องมีกระดาษเขียนข้อความว่า xonly4-56 ด้วยนะครับ