ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คือผมงงกับแฟนผมนิดหน่อย

เริ่มโดย botheone, มกราคม 07, 2013, 01:07:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

botheone

คือเมื่อกี้ เวลาประมาณ 22.45-23.30 กว่าๆ แฟนผมก็ทักมาประมาณว่า จะว่าอะไรเขาไหมถ้าเขาจะไปบ้านตะเองอะ

ผมก็เลยบอกไปว่า ผมจะไปว่าได้ไงละ(แต่ผมเหมือนสะกิดใจอะไรสักอย่าง)ก็เลยถามกลับไปว่า มีเรื่องอะไรไม่สบายใจหรือป่าว

เธอก็บอกว่าเธอเมามา ผมก็เลยถามไปอีกว่า งั้นเมาแบบนี้ก็ต้องมีสาเหตุอะไรหรือป่าว แล้วจู่ๆ เธอก็บอกว่า ให้มารับเธอหน่อยได้ไหม? คือเหมือนยายเธอจะไปหาหมอแต่เช้า  แล้วก็พิมพ์แบบงงๆ (คือสรุปประเดนเลย เหมือนเขาจะอยากบ้านผมตอนนี้ ซึ่งเป็นวลา 23.00กว่าๆ)

และผมก็เลยถามเธอว่าสรุป เธออยู่ที่ไหนอะไรแบบนี้ จู่ๆ เธอก็บอกว่า เธอเกรงใจผม งั้นขอนอนบ้าน
เพื่อนดีกว่าแต่พิมพ์เหมือนออกแนวน้อยใจ

คือผมก็อยากออกไปรับเธอนะ แต่รถแถวบ้านผมมันไม่มีออกไปแล้ว ส่วนครั้นผมจะขับมอไซค์ออกไป ผมก็ดัน เปนโรคตาฟางตอนกลางคืน คือเวลาผมขับรถตอนกลางคืนผมจะมองอะไรไม่ค่อยชัดเท่าไร+กับถ้าเจอแสงไฟรถสวนนียิ่งหนักเลยมองไม่รู้เรื่องหนักเลย(แล้วผมก็สายตาสั้นเป็นทุนเดิมอีก)

ผมก็เลยบอกไปว่าประมาณ ดีแล้ว ตะเองนอนอยู่บ้านเพื่อนก่อนดีกว่า เพราะมันดึกแล้ว อีกอย่างตะเองก็มึนๆ ด้วย
เดียวพรุ่งนี้เดียวเขาจะโทรไป หรือไม่ก็ทักตะเองในเฟสอีกที บอกไปประมาณนี้ แล้วก็ว่าจะนัดเธอคุยกับเธอว่าเป็นอะไรกันแน่

คำถามนะครับ
คือที่เธอพูดแบบนี้เธออยากจะบอกอะไรผมหรือป่าว

**ข้อมูลเพิ่มเดิมที่ถามมานะครับ**
-เธอกลับไปนอนบ้านแม่ จากตอนแรกที่ว่าจะนอนบ้านเพื่อน
-เธอบอกว่าเธอเครียดอะไรนิดหน่อย <<เธอยังไม่บอกว่าคือเรื่องอะไร