ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอระบายหน่อยเถอะนะ

เริ่มโดย hahohoha, มกราคม 08, 2013, 08:54:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hahohoha

เรื่องที่ผมอยากระบายคือ "ผมไม่สามารถมีเซ็กกะคนที่ผมไม่รักได้" คือ ผมไม่ได้มีปัญหาเรื่องแข็งไม่แข็งหรือยังไงนะครับ เพราะตื่นเช้ามาก็ ชักธงรบ ทุกเช้า เพียงแต่ว่า เวลาที่ผมไปซื้อบริการสาวขายบริการ หรือ จะมีอะไรกับใครที่รู้จักแค่ข้ามคืน น้องชายผมมันกลับ อ่อนเรี่ยวอ่อนแรงแข็งไม่เต็มที่ ต่างจากตอนที่ผมมีอะไรกลับแฟนเก่าที่เลิกลากันไปแล้ว
หากถามว่าผมเห็นผู้หญิงสวยๆ นมโตๆ แล้วแข็งไหม ตอบได้เลยครับว่า มาก ผมออกจะเป็นคนเซ็กจัดซะด้วยซ้ำเรียกว่า เช้า กลางวัน เย็น ดึก ทุกวันก็ไหว แต่ไม่รู้ทำไม เวลาจะมีอะไรกลับ คนที่เราไม่รักไม่รู้จัก มันกลับไม่แข็งเหมือนปกติ
เคยคุยกะหมอนะครับ หมอก็บอกว่า มันเป็นภาวะทางอารมรณ์ที่ ผมรู้สึกผิดทั้งต่อตัวเอง และ คนที่ผมกำลังจะมีอะไรด้วย มันเลยส่งผลให้ไอ้นั้นของผมแข็งไม่เต็มที่
ใครเป็นอย่างผมบ้างก็อย่ากังวลนะครับ หมอบอกว่า มันเป็นเฉพาะกะคนที่ มีความรับผิดชอบในเรื่องพวกนี้ แต่ถ้าทำใจคิดได้ว่ามันเป็นเรื่องทางอารมณ์ มันก็จะค่อยๆ หายไปเอง

ขอระบายนะครับ ขอบคุณครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
      เมื่อก่อนผมก็เป็นคล้ายๆกันครับ  คือตอนชักว่าวจะจินตนาการว่าได้เย็ดกับเฉพาะบางคน  แต่บางคนไม่กล้าจินตนาการถึง   พอชักว่าวไปแล้วจะรู้สึกผิดอย่างมาก เช่น แม่ตัวเอง ครู อาจารย์ บางคนที่ผมเคารพนับถือแก
    หรือแม้แต่การเที่ยวกะหรี่ที่มีเพื่อนชวนตั้งแต่อายุ 14-15  แต่ผมก็ไม่ยอมไป  จนมาเที่ยวด้วยตัวเองครั้งแรกตอนอายุ  28 แล้ว  เพราะต้องการประชดชีวิต  แต่พอเที่ยวหลายๆครั้งแล้วผมกลับติดใจ  เลยตัดใจจากคนที่เคยรัก  แล้วมาหาความสุขจากการเที่ยวกะหรี่และการชักว่าว  โดยการจินตนาการแบบไม่จำกัดคือมีความรู้สึกเงี่ยนกับใครก็จินตนาการถึงหมดไม่ว่าจะแก่ไม่แก่ สวยไม่สวยบางคนอายุปาข้าไป 70 แล้ว ก็ยังไม่รอดพ้นจากการถูกผมจินตนาการถึงว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าวเลย ทั้งที่บางคนเป็นอาจารย์ที่ผมเคารพมาก